Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Định mệnh

Go down 
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Định mệnh Empty
Bài gửiTiêu đề: Định mệnh   Định mệnh Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 7:21 pm

Dường như số phận đã an bài như vậy phải không anh. Anh đến nhanh và anh ra đi cung nhanh như khi anh đến bên em vậy. Mọi chuyện diễn ra thật nhanh khiến cho em có cảm giác như đó không thể là sự thật.

Nhưng anh ơi em vẫn phải đau đớn chấp nhận sự thật đó, em vẫn không tin là mình đã mất anh. Tại sao lại như vậy hả anh? Tại sao lại là anh?Tại sao lại là em?

Anh ơi em vẫn tin là sẽ có phép lạ làm anh mở mắt, anh lại nhìn em và cười như mỗi lần anh nhìn thấy em vậy. Làm sao em quên nụ cười ấy, cái nhìn nghiêng nghiêng thật đáng ghét vậy mà đó lại là hình anh khắc sâu nhất trong em. Mỗi lần nghĩ về anh hình anh đó lại hiện ra trong em. Mới chỉ chưa đầy 2 tháng mà sao cảm giác như mình gắn bó với nhau lâu vậy. Anh thật đặc biệt. Từ trước tới giờ chưa có ai như vậy với em. Anh chăm sóc em quan tâm đến em và hiểu em yêu em.

Có thể người ta sẽ nói là trùng hợp khi 2 người cùng nói ra một câu nhưng mình khong biết có bao nhiêu câu anh nhỉ. Bây giờ tính sao được cảm giác đó hả anh. Có nhiều lúc em cố ép mình với ý nghĩ anh đã ra đi đi thật xa đến nơi mà em không thể gặp được anh hàng ngày. Em đã quen dần với cảm giác ngày nào cũng được nhìn thấy anh được ôm anh trọn vòng tay. Giờ đây em lại phải quen với cảm giác không có anh.

Mỗi lần đi làm về sẽ không còn ai đợi em về sẽ không có anh đứng chờ và cười với em. Thật sự em sợ cảm giác đó lắm anh ơi. Nhưng em phải đối mặt với sự thật là đã mất anh. Số phận đã đem mình đến với nhau rồi lại bắt mình phải xa cách. Nhưng em tin rằng anh lúc nào cũng dõi theo em cho dù em có không nhìn thấy anh nữa. Em vẫn tin như vậy.

Mọi người cũng an ủi đông viên em khi biết chuyện chúng mình. Anh ơi em sẽ cố gắng sống thật tốt để khi anh nhìn thấy em anh sẽ mỉm cười.

Người ta nói khi nhìn thấy người mình yêu được hạnh phúc thì mình cũng sẽ vui. Em sẽ quen dần với cuộc sống không có anh. Rồi theo thời gian nỗi buồn cũng sẽ tân biến.

Ở nơi xa anh hãy yên tâm anh nhé vì em "thề với lòng mình" em sẽ gạt nỗi buồn sang một bên để vui sống vì như vậy em biết là anh sẽ cười cho dù em không thể nhìn thấy nhưng biết anh cười em cũng vui anh a.

Hãy tin em anh nhé vì tim em bây giờ đã có một ngăn riêng dành cho anh và sẽ không bao giờ thay đổi đâu anh. Yêu anh.

"ST"

Định mệnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  ĐỊNH MỆNH
» em sẽ gọi đó là định mệnh anh nhé
» Định Mệnh!
» Cơn mưa định mệnh
» định mệnh