Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lâm thị hường
Thành viên mới
Thành viên mới
lâm thị hường

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : thẳng thắn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52848

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Left_bar_bleue0/0XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Left_bar_bleue0/0XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Empty_bar_bleue  (0/0)

XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH   XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 5:15 pm

Anh thân yêu !
Anh Hiếu đây là lần thứ hai em giận anh, nhưng có lẽ đây cũng sẽ là lần cuối cùng anh phải bận tâm về em.Em thật là trẻ con quá phải không anh? Lỗi là do em có thể em đã quá vội vàng khi quyết định yêu anh vì em đã chưa thực sự sẵn sàng yêu và đến khi em nhận ra điều này thì đã quá muộn vì em đã làm tổn thương anh. Em không có ý định lừa giối anh em chưa hề từng có ý nghĩ như vậy mà ngược lại em đã cố gắng và cố gắng rất nhiều để có thể hiểu anh. Em thừa nhận một điều là khi em nhận lời yêu anh là những lúc do em mất bình tĩnh, do khách quan..... em biết tình cảm của em dành cho anh là một tình cảm rất đặc biết nhưng nó chưa phải là một tình yêu thực sự một tình yêu mà em chưa hề có được. Em xin lỗi,em đã khóc,khóc rất nhiều dù biết nó không thể đủ.
Rồi cuối cùng thời gian vẫn cứ lặng lẽ trôi em âm thầm nuôi hy vọng thời gian sẽ làm em hiểu anh hơn và yêu anh nhiều hơn. Em đã thử tình cảm của anh rất nhiều, anh biết không? chính em đã sắp đặt gây ra những tin nhắn lạ lùng trong điện thoại của anh hành động trẻ con đó đã làm cho anh phải khổ sở đứng trong mưa cả đêm để chờ em giải thích. Em đã rất cảm động cũng chỉ vì em tìm cớ kiểm tra tình cảm của anh và nhiều lần như vậy em đã hiểu ra rằng tình cảm anh dành cho em thật sâu lặng và chân thật. Anh càng yêu em bao nhiêu thì em lại càng cảm thấy có lôĩ với anh nhiều hơn và thương anh nhiều hơn. Qua nhiều lần thử anh và giận anh em mới nhận ra rằng em đã yêu anh từ khi nào mà không hay biết. Ngay tại thời điểm này em đang rất nhớ anh những giọt nước mắt vô tình đã giúp em nhận ra điều đó. Mặc dù vẫn chưa muộn khi em nói lời yêu anh nhưng em đã không làm được như vậy.Em rất muốn nói" Em yêu anh, em yêu anh, em yêu anh rất nhiều" Nhưng anh biết không? em chỉ có thể ấp ủ trong trái tim mình vậy thôi trong lòng em chỉ có anh duy nhất em luôn muốn được ở bên anh, bên anh em cảm nhận được hương vị của tình yêu, cảm thấy được thế nào là hạnh phúc điều mà em khao khát bấy lâu nay em đã có được, đáng ra em càng phải biết trân trọng và gìn giữ. Khi không được ở bên anh em rất buồn một nỗi buồn một cảm giác trống vắng cô đơn em cũng hiểu ra rằng em cần có anh. Thế nhưng đến khi bên anh em lại sợ. Em sợ vì sao em cũng không hiểu nữa, em sợ nhiều lắm em sợ tình yêu của chúng mình chẳng thể nào đi đến đâu. Rồi mai này anh ở rất xa em, hơn nữa ra trường rồi anh càng xa em hơn. Em biết lúc đấy anh sẽ đến với một tình yêu mới nhưng vì lý do thời gian, khoảng cách em cũng sẽ không thể trách được anh đâu. Dù em biết như vậy nhưng em không bao giờ cảm thấy hối tiếc khi đã yêu anh mà em chỉ cảm thấy buồn, buồn hơn khi sắp phải xa anh. Chúng ta đã có những kỷ niệm đẹp những kỷ niệm mà mãi mãi em sẽ không bao giờ quên được, hình ảnh hai đứa mình đuổi nhau trên bãi cát vào mỗi buổi chiều rồi ngồi bên anh ngắm hoàng hôn và sóng biển và những lần anh lặng lẽ đi theo sau e mỗi khi em giận giỗi...............Anh có còn nhớ anh đã hỏi em câu gì không? Anh hỏi em một câu mà dường như em đã chờ đợi từ rất lâu " em đã bao giờ nghĩ về tương lai chưa? " em rất vui khi anh đã hỏi em như vậy vì em sợ rằng anh yêu em mà không hề xác định em sợ như vậy lắm tuy nhiên em đã trả lời anh " tương lai gì chứ?" em biết sau lúc đó anh rất buồn, anh đã im lặng? em cũng hiểu nhưng anh biết không?em nghĩ về tương lai nhiều lắm chứ em mơ sẽ có một mái ấm gia đình hạnh phúc trong đó có anh có em và những đứa bé của chúng ta một cuộc sống giản dị nhưng mỗi khi nghĩ về nó em cảm thấy xa vời thực tế quá một giấc mơ đẹp đẹp như những giọt sương đẹp lung linh và dễ tan biến mất.
Dù biết rằng anh rất yêu em và em cũng yêu anh nhưng em luôn luôn cảm thấy giữa chúng ta có một khoảng cách vô hình mà không ai có thể vượt qua được nó anh có cảm thấy như vậy không? Đặc biệt cái quan trọng nhất của tình yêu là niềm tin và độ chung thuỷ nó chính là nền tảng để xây dựng hạnh phúc, nhưng chúng ta đều không có nó. Những quan điểm về tình yêu của chúng ta khác nhau quá nhiều anh à anh yêu em, anh muốn là tất cả còn em thì không nghĩ vậy tình yêu là sự thông cảm, sự chia sẻ buồn vui nó cũng chỉ là một phần của cuộc sống mà thôi chính vì vậy anh đòi hỏi không bao giờ anh sẽ có được em. Tình yêu của chúng ta mới cũng chỉ là sự khởi đầu thôi anh ạ vì vậy em muốn xin lỗi anh, hãy thông cảm và tha thứ cho em!
Dù em rất yêu anh nhưng em vẫn phải như vậy, xin anh đừng trách em mà anh hãy tự hỏi mình xem " chúng mình có thể đến bên nhau được hay không? " con đường mà chúng mình đang chung bước tuy mới đi được qua điểm xuất phát thôi nhưng anh có nhìn lên phía trước kia không nó quá dài nhiều chông gai không có một ít ánh sáng chẳng ai có thể biết trước được em không thể cứ thế mà đi mà không biết mình đi đâu với mục đích gì. Với em yêu là phải xác định em không phải là người đùa cợt, hay đánh cược với tình yêu được.
Em biết anh rất buồn và đau khổ nhưng thời gian cũng sẽ trôi qua đi nhanh, a hãy coi em chỉ là vết xước trong trái tim anh thôi rồi sẽ mau lành thôi anh ạ. Còn em, em cũng vậy để yêu anh em đã mất một năm nhưng để quên được anh thì chắc rằng không bao giờ có thể giới hạn được em rất buồn và đau khổ em cũng đâu muốn như vậy. Dù biết rằng từ nay trở đi em sẽ không được nhìn thấy anh nữa, không biết em có thể chịu đựng nổi nó được hay không nhưng em phải như vậy phải tập cho mình một thói quen không có anh ở bên. Những tình cảm bao kỷ niệm đẹp đừng bao giờ quên anh nhé !
EM YÊU ANH, EM YÊU ANH rất nhiều !
Cám ơn anh! Anh đã cho em những giây phút được yêu thật là hạnh phúc và ngọt ngào. Em sẽ mãi không bao giờ quên được. Dù mai này không được gặp anh nữa nhưng anh mãi mãi là tình yêu của em. Tạm biệt anh !
Hôn anh.

Được sửa bởi lâm thị hường ngày Wed Nov 11, 2009 9:15 am; sửa lần 2.
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Left_bar_bleue6/10XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Left_bar_bleue8/10XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH   XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 6:34 pm

Sẽ không giải quyết được gì nếu bạn không tâm sự cho anh ấy biết nhưng tâm tư của mình. Cuộc tình của 2 bạn đẹp thế kia mà, anh ấy cũng yêu bạn và bạn cũng vậy, vậy tại sao bạn cứ làm khổ bản thân mình như vậy. Hãy nói cho anh ấy biết, mình hy vọng rằng anh ấy sẽ hiểu và cùng với bạn giải quyết vấn đề, Đừng ôm sầu muộn trong lòng bạn ạ.
lâm thị hường
Thành viên mới
Thành viên mới
lâm thị hường

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : thẳng thắn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52848

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH   XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 8:25 am

em cũng biết vậy chị nói đúng nhưng em cũng đã xuy nghĩ rất nhiều rồi.chị biết không em còn có nhiều rào cản lắm. em nghĩ bây giờ chia tay chỉ cảm thấy buồn một phần còn hơn sau này sẽ rất là đau khổ chị a. cảm ơn chị nhé!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH   XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH Icon_minitime

XIN LỖI CŨNG CHỈ VÌ EM YÊU ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» Đối thơ
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» Cuối cùng E cũng tìm ra câu trả lời
» Cùng đối