Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư tình gửi vợ :*

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
gaxy31
Thành viên mới
Thành viên mới
gaxy31

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu một người, nguyện hy sinh trọn cuộc đời...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52597

Thư tình gửi vợ :* Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư tình gửi vợ :*   Thư tình gửi vợ :* Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 3:52 pm

Made by: Chồng Hói của Xinhy nhj

Ngày...

Em yêu, em đã nhận được "Hạnh phúc ngọt ngào" chưa? Anh lại viết cho em này, vợ yêu có bị chìm nghỉm trong hạnh phúc không ta? Vợ yêu của anh hạnh phúc lắm phải không? Bao nhiêu yêu thương, nhớ nhung anh gửi gắm vào đó mà. Em ạ, anh muốn nói với em điều này, quan trọng lắm. Điều này vợ yêu của anh cũng hỏi anh rồi, có nhớ hỏi điều gì không? Rằng anh rất mãn nguyện, rất hạnh phúc với tình yêu mà anh đang có, anh chẳng mơ đến điều gì cao sang hơn, bởi anh đã có được người phụ nữ của đời anh, có tình yêu của anh. Yêu em thật nhiều và anh chỉ cần thế thôi, chẳng cần ai khác cả. Bên em, anh hạnh phúc lắm!

Chắc hẳn thế gian này có nhiều người đàn ông ghen tỵ với chồng em lắm đấy. Chuyện, vợ anh nhẹ nhàng, vợ anh ngọt ngào, dịu dàng, vợ anh tinh tế, mềm mại, vợ anh trong sáng, vô tư, thánh thiện, vợ anh xinh đẹp và đáng yêu thế cơ mà. Em yêu của anh bé xíu nhưng tình yêu và nghị lực thì vô cùng lớn lao, anh tự hào vì em lắm! Cái cách em yêu anh cũng khác đi nhiều, không còn trẻ con nữa. Uh, nhưng trong sâu thẳm vẫn là tính cách trẻ con, anh yêu và si mê điều đó. Cảm ơn nhé, tình yêu của anh, cảm ơn em đã đồng ý trôi về bên anh, là của anh, mãi mãi... Xin được cảm ơn đời, cảm ơn bố mẹ, đã sinh ra em, để cho anh!

Là vợ rồi, vẫn được là người tình, có ai hạnh phúc như vợ mình không nhỉ? Vẫn được chồng cho đi lòng vòng ngắm phố, vẫn được ngồi đằng trước( có bầu vẫn thế nhá? ) vì vợ bé xíu mà. Thỉnh thoảng chồng vẫn thơm vào má, vẫn thì thầm nói lời yêu thương. Vợ vẫn mè nheo ỉ ôi chồng như ngày nào, chồng biết thừa vì đó là tính cách của vợ, không bỏ được.

Yêu ơi, những tháng ngày xa cách này quả là rất có ý nghĩa đối với hạnh phúc của chúng ta sau này bởi cả hai đều đã phải cố gắng hết sức, phải khát khao nhau tới cháy lòng, phải yêu đến cạn kiệt con tim mới giữ được nhau. Hạnh phúc được ví như vàng, nhưng còn quý hơn vàng. Chúng ta sẽ có trách nhiệm hơn với bản thân, với nhau, có trách nhiệm hơn để nâng niu, giữ gìn hạnh phúc mà rất khó khăn chúng ta mới có được. Anh sẽ giữ gìn em, giữ gìn hạnh phúc hơn cả sinh mạng của mình. Em yêu, có em anh có cả một gia tài quý báu, có em hạnh phúc lắm!

Anh biết những gì anh nói chỉ là lời nói thôi, chỉ khi trở về bên em, những hành động mới thực sự bộc lộ hết yêu thương, những gì anh làm cho em mới là lời yêu đúng đắn nhất. Chờ em nhé, anh sẽ về, sẽ làm những gì đã hứa với em, và hơn thế nữa!

Yêu em nhiều, rất nhiều, em vợ bé nhỏ đẹp xinh ạ!
HCH
Thành viên mới
Thành viên mới
HCH

Tâm trạng : amused
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là khổ...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52372

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thư tình gửi vợ :* Left_bar_bleue89/100Thư tình gửi vợ :* Empty_bar_bleue  (89/100)
Nội tâm:
Thư tình gửi vợ :* Left_bar_bleue50/50Thư tình gửi vợ :* Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tình gửi vợ :*   Thư tình gửi vợ :* Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 7:45 pm

Một câu chuyện mà thời này tưởng rằng chỉ có trong giấc mơ hay trong phim . Hy vọng rằng tình yêu của anh chị mãi đẹp như vậy cho đến khi " Đầu bạc răng long "
gaxy31
Thành viên mới
Thành viên mới
gaxy31

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu một người, nguyện hy sinh trọn cuộc đời...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52597

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tình gửi vợ :*   Thư tình gửi vợ :* Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 11:13 am

Cảm ơn bạn về lời chúc tốt đẹp nhé! Vẫn còn nhiều chuyện tình đẹp giữa đời thường, không phải trong phim đâu, tin thế nhé, và chúc bạn có một chuyện tình như thế!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư tình gửi vợ :*   Thư tình gửi vợ :* Icon_minitime

Thư tình gửi vợ :*
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu