Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP

Go down 
maylangdu
King of Loves
luna
xuanlong_1115
bé_lì_90
YSL_TINA25
luckynguyen
Thanh Diệp
__Kay_
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57633

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 5:21 pm

Thật xứng đang là một admin và là tư vấn viên của Vnthutinh, hãy cho mọi người biết những nhận xét của em về diễn đàn chúng ta, cái được, chưa được, thừa và thiếu ở chỗ nào, chúng ta cần làm sao để diễn đàn tiếp tục phát triển hơn
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54741

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 7:41 pm

Chị ơi cho em hỏi:điều gì đã làm chị tìm tới diễn đàn?lúc đó chị nghĩ những gì vậy?và suy nghĩ của chị lúc đầu vào diễn đàn và đến khi thành admin thì suy nghĩ về diễn đàn của chúng ta có khác nhau không chị?
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58174

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue8/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue7/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 7:50 pm

Hân nè! Nếu một ngày bạn nhận ra tình yêu của mình không như mình mong đợi. Ai cũng nói mình là kẻ thất tình bạn nghĩ sao?
Bạn thấy mình giống trẻ con không? tongue Mình muốn bạn trả lời thật lòng để biết mà sửa đổi nà?
Trường Sinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trường Sinh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Slient
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 52726

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 8:52 pm

he he có câu hỏi khó đây !diep đã có ng iu chưa !tiêu chuẩn ng iu của diep như thế nào vậy ? Twisted Evil
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56618

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 10:22 pm

HIZ. Trường Sinh ơi chị Hân đã có ng iu rùi mà. nghe chị ấy kể về ng iu mình thật là đang happy lắm đó.ng iu chị ấy còn đang trong 4rum đó. hờ hờ
- cho tụi e bít về những tật xấu của a nhà mà chị cảm thấy ko hài lòng đi chị. ( phải nói thật đó chị, đừng vì a ấy trong 4rum mà lại kể những tật xấu dễ thương đó.
- e đến với 4rum là "bị" chị dẫn vào. hì. trong 4rum chị thấy e là ng thế nào?
rendeer
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 55061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue7/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 10:54 pm

Tina hỏi tiếp nè:
1/khi yêu ai đó mình nên nghe tiếng nói,chỉ đường đi của trái tim hay là nên nghe bạn bè xung quanh
2/là một người con gái bạn có thể bỏ hết tất cả đang có hiện nay:công việc,bạn bè....để đi theo tình yêu ko?
3/khi yêu con gái nên tin tưởng 100% vào con trai hem(có 1người bạn nói với mình rằng khi yêu nên để dành 1 lối thoát cho mình)theo bạn,bạn nghĩ sao?
adm
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63196

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 12:27 pm

xuanlong_1115 đã viết:
Chị ơi cho em hỏi:điều gì đã làm chị tìm tới diễn đàn?lúc đó chị nghĩ những gì vậy?và suy nghĩ của chị lúc đầu vào diễn đàn và đến khi thành admin thì suy nghĩ về diễn đàn của chúng ta có khác nhau không chị?
hiiiiii, chị tham gia diễn đàn này do người bạn thân của chị giới thiệu, đó là mod lehoa trong diễn đàn mình nè, hai chị là bạn học cùng lớp và là bạn ở cùng phòng trọ khi học đại học nên rất thân nhau. Chị vốn dốt văn lém nên lúc đầu khi tham gia diễn đàn, chị ít viết bài lắm, chủ yếu là vào thưởng thức thơ của lehoa, của mọi người, dần dần chị thấy đây là nơi đáng tin cậy, là nơi bày tỏ những tình cảm, những nỗi lòng của mình, thấy mọi người trong diễn đàn ai cũng tình cảm, ai cũng hòa đồng, vui vẻ và bao nhiêu cảm xúc trong lòng chị được bày tỏ vào đây, bao nhiêu ưu phiền được cởi bỏ, cảm thấy nhẹ nhõm lắm. thời gian đó, diễn đàn mình cũng chưa phát triển, thiếu người quản lý nên anh phúc nhờ chị giúp anh quản lý một trong những box của diễn đàn, với bản tính sống tình cảm, lại thích chia sẻ , giao lưu với mọi người nên chị chọn quản lý box tâm sự- chia sẻ- gỡ rối và box tám chuyện xả hơi. Sau này vì anh admin bận nhiều việc nên chị được anh admin giao nhiệm vụ giúp anh ấy quản lý diễn đàn, chị cũng nhiệt tình giúp anh, giúp diễn đàn mình. Suy nghĩ khi được làm admin khác với khi làm thành viên và mod lắm, vì admin thì phải tâm lý, tài giỏi và khéo léo 1 chút trong lời nói, cách suy nghĩ phải chững chạc trong khi chị thì không rành về quản lý mạng, lại không giỏi tài ăn nói, lại hơi trẻ con 1 chút nên lãnh nhiệm vụ thấy hồi hộp, sợ không hoàn thành nhiệm vụ được giao sẽ làm anh admin thất vọng, mọi người thất vọng, chỉ được cái là sống tình cảm , mọi người lại sống hòa đồng, vui vẻ nhiệt tình nên dần dà chị vượt qua được nỗi sợ, tiếp tục làm admin cho đến bây giờ.......nói chung tham gia diễn đàn này chị cảm thấy vui lắm Wink
hiiii, em còn điều gì thắc mắc về chị thì hỏi kĩ nha, tuần này có dịp hỏi mà hem hỏi mai mốt thắc mắc chị hem nói rõ đâu đó nha tongue
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 12:46 pm

maylangdu đã viết:
Hân nè! Nếu một ngày bạn nhận ra tình yêu của mình không như mình mong đợi. Ai cũng nói mình là kẻ thất tình bạn nghĩ sao?
Bạn thấy mình giống trẻ con không? tongue Mình muốn bạn trả lời thật lòng để biết mà sửa đổi nà?
Mình trả lời rõ câu hỏi của mây nha, mai mốt phải trả công mình đó vì nay mình nói rõ bí mật về mình cho mọi người biết luôn tongue
Khi yêu, ai cũng mong muốn có một tình yêu lí tưởng,cả nam và nữ đều vậy cả. ai cũng có nhiều ước mơ đặt ra, và cái hướng tiến đến nhưng tình cảm yêu đương và tình cảm vợ chồng nó khác biệt xa lắm mây ah. Vì vậy nếu yêu một người nào đó thì trước hết bạn nên chuẩn bị tâm lí trước đi kẻo sau này sẽ thất vọng lắm. Khi yêu thì bao giờ cũng được chiều chuộng, làm nũng bất cứ điều gì thì người yêu mình sẵn sàng đáp ứng dù điều đó có quá đáng đi chăng nữa, lúc yêu nhau ai cũng có tâm lý là phải thể hiện thật tốt, làm tất cả những gì mình có thể làm được chỉ để giành giật người yêu về mình, sợ bị người khác cướp mất. Khi lập gia đình rồi thì tư tưởng, suy nghĩ đó lại khác đi rất nhiều nhất là đối với 1 người đàn ông đã chiếm được tình yêu và thể xác của người mình yêu suốt đời rồi thì tư tưởng sợ mất người ấy giảm đi rất nhiều, cảm thấy yên tâm hơn và chỉ lao đầu vào công việc với mong muốn kiếm tiền phụ giúp gia đình và lo cho vợ con đến nơi đến chốn, lúc đó sự quan tâm của người đàn ông sẽ không thể hiện ra bên ngoài như lúc yêu mà nó tiềm ẩn bên trong . Khi đó, sự hụt hẩng của người phụ nữ càng hiện rõ ra bên ngoài, cảm thấy tủi thân vì nghĩ chồng mình không còn yêu mình nữa, thế rồi dần dà cảm thấy hối hận, rơi vào trạng thái suy nghĩ vì đã chọn lầm người, bảo đảm suy nghĩ này chiếm đa phần đối với những người con gái mới vừa lập gia đình chưa thích nghi với sự thay đổi mới mẻ giữa yêu và lập gia đình Wink
Mình đã chuẩn bị tâm lí này từ đầu rồi vì mình may mắn là có người mẹ và người yêu lí tưởng đã đấu tranh tư tưởng cho mình hết rồi nên mình cũng không lo lắng mấy về những vấn đề này. bom
Còn về vấn đề thất tình, ai cũng nói mình thất tình thì cứ để họ nói vì mình không có tài nào mà ngăn được tin đồn phải hem nè, quan trọng là mình sống hạnh phúc, sống bình yên thì những tin đồn đó hem quan trọng, hạnh phúc lâu dài là phải bí mật, phải riêng tư mới bền vững được, chứ giải thích tất cả những bí mật cho người ta hiểu, rình rang thổi phồng hạnh phúc của mình thì bảo đảm hem lâu sẽ xảy ra sự cố gây xáo trộn đến cuộc sống, đến hạnh phúc mà mình đã cố vun đắp thì thật là đáng tiếc. Thế nên mình cũng đừng nên quá chú trọng vào tin đồn tongue
Mình xin nhận xét về mây nhé, có gì thì thông cảm cho mình nha:
Tính mây vốn rất trẻ con và rất ư bướng bỉnh, về tình cảm thì lại kiêu kiêu vì nghĩ ai cũng sẽ yêu mình mà không bao giờ chịu tỏ bày tình cảm kể cả những lúc bạn đã yêu người nào đó, bạn vốn rất tự tin về mình. tự tin là điều tốt, nhưng phải biết áp dụng đúng lúc, đúng chỗ chứ hem biết dung hòa mọi chuyện thì hỏng hết mọi việc. Tính mây lại nóng tính nữa, cứ cố chấp mà nhiều lúc hem chịu nghe ai nói. Nhưng được cái là mây sống tình cảm, hòa đồng nhiệt tình với bạn bè nên cũng rất dễ thương đó chứ bom
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 1:05 pm

Trường Sinh đã viết:
he he có câu hỏi khó đây !diep đã có ng iu chưa !tiêu chuẩn ng iu của diep như thế nào vậy ? Twisted Evil
hiii, ngại quá ah, diệp đã có người yêu rồi, tiêu chuẩn người yêu của mình cũng đơn giản lắm, thỏa hai điều kiện tình cảm, trình độ và quan trọng hơn hết là tình cảm giữa hai người: yêu và được yêu chân thành bom
mà nè, sao sinh hỏi gì mà dễ quá vậy, làm diệp phải suy nghĩ có 1 giây mà trả lời 1 lèo luôn tongue
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 1:16 pm

luna đã viết:
HIZ. Trường Sinh ơi chị Hân đã có ng iu rùi mà. nghe chị ấy kể về ng iu mình thật là đang happy lắm đó.ng iu chị ấy còn đang trong 4rum đó. hờ hờ
- cho tụi e bít về những tật xấu của a nhà mà chị cảm thấy ko hài lòng đi chị. ( phải nói thật đó chị, đừng vì a ấy trong 4rum mà lại kể những tật xấu dễ thương đó.
- e đến với 4rum là "bị" chị dẫn vào. hì. trong 4rum chị thấy e là ng thế nào?
rendeer
hiiii, tật xấu của anh nhà thì nhiều lém, hem biết kể sao hết đây ta, hem lẽ liệt kê chi tiết thì dài lắm, chắc phải chục trang như táo sớ chứ hem ít đâu tongue chẳng hạn như: sợ mất người yêu nè, có chuyện gì thì hem chịu bày tỏ nè do sợ người yêu lo lắng, hem chịu tắm thường xuyên nè, hem chịu ngủ nhiều mà hay thức khuya nà, tự ti nữa.........nói chung là nhiều lém nhưng tất cả những tật xấu đó, chị đã dung hòa được rồi nên xem như ổn , hem có gì phải lo lắng, yên tâm làm người yêu thương của anh ấy.
- Hiii, trong 4rum thì em là đứa em dễ thương, sống tình cảm và chị và em quen nhau cũng do hai chị em mình chia sẻ nhiều vấn đề với nhau mà. Anh chị quý em lắm, xem em như em gái của mình vậy. nếu bé có điều gì thắc mắc thì hỏi chị nhé, chị sẽ trả lời chân thật, hem giấu gì đâu nà. Wink
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 1:40 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Tina hỏi tiếp nè:
1/khi yêu ai đó mình nên nghe tiếng nói,chỉ đường đi của trái tim hay là nên nghe bạn bè xung quanh
2/là một người con gái bạn có thể bỏ hết tất cả đang có hiện nay:công việc,bạn bè....để đi theo tình yêu ko?
3/khi yêu con gái nên tin tưởng 100% vào con trai hem(có 1người bạn nói với mình rằng khi yêu nên để dành 1 lối thoát cho mình)theo bạn,bạn nghĩ sao?
adm
1. Khi yêu ai đó thì nên nghe từ tiếng nói của con tim, nghe bạn bè xung quanh chỉ khi nào thấy vấn đề đó quan trọng cần lấy ý kiến của mọi người. Quan trọng là bạn yêu thế nào mà cảm thấy hạnh phúc, cảm thấy vững chắc chứ yêu mù quáng thì hem nên. Vì mình sống suốt đời bên người yêu của mình chứ đâu phải sống suốt đời bên bạn bè đâu, hãy cố nắm giữ, trân trọng hạnh phúc mình đang có, đừng để đánh mất tình yêu một cách vô nghĩa bạn nhé. Wink
2. Là một người con gái, khi đã yêu thì mình nên suy nghĩ kĩ khi quyết định một việc nào đó một cách chắc chắn , nếu không sau này sẽ hối hận cũng không kịp. Theo mình thì đã yêu nhau thì nên sắp xếp ổn thỏa mọi thứ, dung hòa mọi thứ, công việc mình đang làm thì mình nghỉ nơi đó và chuyển công tác đến nơi mà mình cho là thuận tiện nhất, công danh sự nghiệp chỉ là điều kiện cần để cuộc sống sau này được ổn định hơn thôi, thì mình làm gì phải đánh đổi nó nếu phải đánh mất tình yêu mà mình vốn gầy dựng bao năm qua phải hem nè, mình nghĩ khi yêu nhau thật lòng thì người yêu sẽ thông cảm cho mình thôi bạn ah, họ sẽ không bắt mình phải lựa chọn, bắt mình phải từ bỏ sở thích hay mục tiêu phấn đấu nếu cảm thấy điều đó không cần thiết. Người ta sẽ ủng hộ, động viên mình nhiều hơn nữa chứ hem có ích kỉ gì đâu, mình may mắn là có một người yêu luôn hiểu mình nên cảm thấy rất hạnh phúc với tình yêu của anh. Yêu không có nghĩa là từ bỏ tất cả mà quan trọng là ta biết dung hòa mọi thứ thế nào thôi, với mình thì có được tình yêu như hiện giờ là 1 điều hạnh phúc Wink
3. Khi yêu nên tin tưởng người yêu mình 100% vì đã chọn người đó để yêu thì mình đã hướng đến tương lai rồi, chỉ khi nào bạn chưa thực sự tin tưởng, chưa thực sự yêu nhiều mới có những ý nghĩ như vậy thôi. Với mình thì khi yêu mình rất tin tưởng người yêu của mình, mình chỉ sợ mình không được tốt, không được hoàn thiện, sợ làm người yêu mình thất vọng thôi, nhưng mình sẽ cố gắng giữ chặt tình yêu, không buông xuôi đâu. lol! Một tình yêu chân thành thì làm gì phải lo sợ mình có lối thoát hay không? Bởi không cần nói, người ta cũng tình nguyện giữ sự trong trắng cho mình rồi, đó là một tình yêu đúng nghĩa bom
Có gì thắc mắc nữa hem tina, admin sẵn sàng trả lời bạn thật lòng Wink
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 2:13 pm

luckynguyen đã viết:
Thật xứng đang là một admin và là tư vấn viên của Vnthutinh, hãy cho mọi người biết những nhận xét của em về diễn đàn chúng ta, cái được, chưa được, thừa và thiếu ở chỗ nào, chúng ta cần làm sao để diễn đàn tiếp tục phát triển hơn
hic, em xin nêu một vài nhận xét của em về diễn đàn nhé, do em cũng không rành về quản lý nên em chỉ nhận xét đôi chút thôi, mong anh admin thông cảm cho em nha
- Ưu điểm: Số lượng thành viên trong diễn đàn ngày càng gia tăng nhanh chóng, mọi người sống tình cảm, hòa đồng, nhiệt tình, tâm huyết với diễn đàn, tình cảm thì xem nhau như anh chị em một nhà, xu hướng dần dần biến cái ảo thành thật. Diễn đàn là nơi đáng tin cậy để mọi người bày tỏ tình cảm của mình.
+ Các Admin tích cực với diễn đàn
+ Một số mod tích cực, quản lý tốt
+ Nhiều bài viết do thành viên sáng tác, số lượng bài sưu tầm giảm dần.
+ Box thơ có xu hướng đi lên, thu hút rất nhiều người tham gia.
+ Tổ chức được cuộc off giữa các thành viên.
- Khuyết điểm:
+ Nhiều thành viên đăng kí nhưng số lượng thành viên tham gia viết bài là rất ít, số lượng thành viên nhiều nhưng không đạt chất lượng.
+ Việc bố trí diễn đàn chưa hợp lí, nhiều box không hoạt động.
chẳng hạn như box dành cho bạn gái, dành cho bạn trai nên gộp chung lại thành 1 box.
+ Diễn đàn có quá nhiều mục quảng cáo.
+ Việc đăng kí thành viên thì quá dễ dàng, nhiều thành viên đăng kí nhưng ít truy cập. Trước khi đăng kí thành viên phải gửi check mail trước 1, 2 ngày sau đó mới được đăng kí thành công.
+ Mod diễn đàn nhiều nhưng không hoàn thành tốt nhiệm vụ, chỉ có một số ít mod tâm huyết. Cần phải chỉnh đốn lại đội ngũ quản lý hiện tại, những mod nào không hoàn thành nhiệm vụ thì bãi bỏ chức vụ, trước khi tuyển thêm mod phải có thời gian thử việc xem năng lực của họ thế nào, có khả năng quản lý không. Cần phải tuyển thêm mod năng lực vào những box thiếu người quản lý để diễn đàn đi vào nề nếp, tránh việc gửi bài viết lộn xộn như hiện giờ.
Còn nhiều vần đề em chưa phát hiện ra hết, có gì mong anh admin góp ý để có biện pháp khắc phục.

Được sửa bởi thanh diep ngày Thu Jan 28, 2010 11:36 am; sửa lần 6.
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 2:54 pm

Chị cho em hỏi:Chị ghét và ju những điều gì ở người ju của chị? ^^
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 3:14 pm

xuanlong_1115 đã viết:
Chị cho em hỏi:Chị ghét và ju những điều gì ở người ju của chị? ^^
Chị yêu nghị lực phấn đấu của anh, yêu sự chân thành trong tình yêu, yêu vì anh ấy ko chê gì ở chị, yêu tính thật thà của anh.........nhiều cái đáng yêu lém Wink
Ghét anh ấy vì lúc nào cũng không tự tin vào bản thân mình trong tình yêu, ghét vì anh ấy hem chịu giữ sức khỏe, ghét vì anh ấy hay lo xa, ghét vì anh ấy yêu chị nhiều hơn bản thân anh ấy..........
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56801

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue5/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Left_bar_bleue10/10Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 7:32 pm

Cho em chém chút xúi thui nha!
Giữa tình yêu và tình bạn chị chọn ai?
Và khi một người con trai tự dưng không muốn nói chuyện với mình nữa, cho dù gọi cũng hok bắt phone và hỏi lý do thì cũng hok trả lời, mặc dù là mình chả có lỗi gì??
Khi yêu một ai đó chỉ có cảm giác được hok hay đợi một động cơ nào đó thúc đẩy chị thì đến lúc đấy chị mới cảm thấy được là chị yêu người ta???
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 12:29 am

ui nghe chị nói với e mà e xúc động rơi nước mắt nà. thui e gạt nước mắt để hỏi chị típ: "THANH DIEP" bắt nguồn từ đâu vậy chị?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 10:55 am

vit_con_online đã viết:
Cho em chém chút xúi thui nha!
Giữa tình yêu và tình bạn chị chọn ai?
Và khi một người con trai tự dưng không muốn nói chuyện với mình nữa, cho dù gọi cũng hok bắt phone và hỏi lý do thì cũng hok trả lời, mặc dù là mình chả có lỗi gì??
Khi yêu một ai đó chỉ có cảm giác được hok hay đợi một động cơ nào đó thúc đẩy chị thì đến lúc đấy chị mới cảm thấy được là chị yêu người ta???
- Tình yêu và tình bạn phải có sự lựa chọn rạch rồi sao? nếu có thể thì mình nên dung hòa hai thứ tình cảm này lại với nhau sẽ tốt hơn em ah, vì có tình yêu mà mất đi tình bạn thì cô đơn lắm đó. Dẫu biết rằng khi yêu một người nào đó thì mình ích kỉ 1 chút , muôn dành thời gian cho người mình yêu, có khoảng thời gian riêng tư nhưng hem lẽ ngày nào cũng vậy, yêu đâu có nghĩa là bỏ hết tất cả. Tình bạn cũng thật là cao quý mà, những lúc không bên cạnh người yêu thì có bạn bè bên cạnh động viên an ủi, chia sẻ nhiều điều với mình, ngoài thời gian bên cạnh người yêu, hãy cố sắp xếp thời gian đi chơi với bạn bè, hãy sống hòa đồng với mọi người vì khi đó mình sẽ không bị mang tiếng là có người yêu rồi thì đánh mất đi tình bạn. Đó là cách sống của chị Wink
Và khi một người con trai tự dưng không muốn nói chuyện với mình nữa, cho dù gọi cũng hok bắt phone và hỏi lý do thì cũng hok trả lời, mặc dù là mình chả có lỗi gì??Cũng có thể tình huống này là do người ta đang tránh né mình một điều gì đó, chẳng hạn như yêu người khác rồi, hay giận em vì một lí do nào đó, hoặc yêu em nhưng em không đáp lại, ..........rất nhiều lí do có thể xảy ra. Một người con trai khi xử sự như vậy thì phải có lí do em ah, hem phải tự nhiên mà người ta đối với mình như thế, họ đang muốn lẩn tránh 1 điều gì đó thì em nên suy nghĩ lại nguyên nhân nào có thể xảy ra.
Khi yêu một ai đó chỉ có cảm giác được hok hay đợi một động cơ nào đó thúc đẩy chị thì đến lúc đấy chị mới cảm thấy được là chị yêu người ta???Khi yêu một người lúc đầu là phải có sự đồng cảm khi một trong hai đối phương chia sẻ những gì đã trãi qua, cảm nhận được tình yêu từ trái tim mình, dần dần, cái cảm giác ấy lớn dần theo thời gian và mình yêu từ lúc nào cũng không biết nữa, cứ nhớ nhung người ta rồi mong người ấy bên cạnh mình, quan trọng nhất là cảm giác này cả hai cùng cảm nhận được và cùng muốn hướng tới 1 cái chung. Động lực để chị yêu anh ấy bởi vì anh ấy sống rất thật lòng, cách sống rất giản dị, hiểu được tâm tư, suy nghĩ của chị, luôn làm cho chị vui, tình yêu anh ấy dành cho mình..... anh ấy giống như bản sao của chị vậy, rất hợp ý nhau Wink
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 11:05 am

luna đã viết:
ui nghe chị nói với e mà e xúc động rơi nước mắt nà. thui e gạt nước mắt để hỏi chị típ: "THANH DIEP" bắt nguồn từ đâu vậy chị?
hiii, trả lời tiếp câu hỏi của em nè
gia đình chị theo đạo phật, mỗi năm đi chùa cũng nhiều lần lắm, và cũng muốn có tên đạo nên thanh diep là pháp danh trong đạo phật của chị, chị đang định xin pháp danh cho người yêu của chị nè, cả hai người cùng theo đạo phật thì thật là lí tưởng. Chị tín ngưỡng đạo phật vì đạo phật lấy chữ từ bi làm đầu, mỗi khi mình phiền não đi chùa sẽ cảm thấy lòng mình thanh tịnh, mọi ưu phiền đều được tan biến....
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 1:46 pm

chị tín ngưỡng đạo phật bằng sự tôn sùng, kính trong của 1 người con theo đạo, nhưng có nhìu ng lại lấy đạo phật để lợi dụng lòng dân. ở hà nội đã nhìu lần khi sáng sớm đi làm đã thấy những khổ giấy A3 rải kín đường giữa trung tâm TP, trong đó là hình đức mẹ và những lời nguyền ko hay tẹo nào, và đôi khi có cả trong email của mọi ng. e rất bức xúc chuyện đó. hình ảnh đức mẹ là hình ảnh với e là rất đẹp và thiêng liêng vậy mà ng ta lại làm biến dạng nội dung như vậy. theo chị tại sao ng ta lại làm như vậy?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 6:29 pm

luna đã viết:
chị tín ngưỡng đạo phật bằng sự tôn sùng, kính trong của 1 người con theo đạo, nhưng có nhìu ng lại lấy đạo phật để lợi dụng lòng dân. ở hà nội đã nhìu lần khi sáng sớm đi làm đã thấy những khổ giấy A3 rải kín đường giữa trung tâm TP, trong đó là hình đức mẹ và những lời nguyền ko hay tẹo nào, và đôi khi có cả trong email của mọi ng. e rất bức xúc chuyện đó. hình ảnh đức mẹ là hình ảnh với e là rất đẹp và thiêng liêng vậy mà ng ta lại làm biến dạng nội dung như vậy. theo chị tại sao ng ta lại làm như vậy?
Theo chị thì nếu tín ngưỡng đạo bằng cái tâm, phát nguyện theo đạo , không có sự gượng ép hay bắt buột từ người khác thì đó mới là sự tín ngưỡng đúng nghĩa. Nếu lợi dụng đạo để đi truyền bá tư tưởng thì đó là ngoại đạo. Chẳng hạn như nhiều người giả dạng nhà sư đi quyên góp tiền bạc để cúng dường cho chùa nhưng thực sự họ dùng tiền đó cho bản thân mình( nó cũng giống như ăn xin nhưng đây là ăn xin nhưng mọi người sẵn sàng quyên góp mà không thấy tiếc). Về đức mẹ thì đó cũng không phải tôn giáo phật, nó là sự tín ngưỡng trời đất do người ta nghĩ ra thôi, chủ yếu người ta muốn tụ tập, lôi kéo nhiều người theo đạo của họ, nếu lôi kéo được đông đảo thì đạo của họ được coi là lớn mạnh. Đây cũng chỉ là những phần tử rất nhỏ làm hoen ố đạo. Em đừng quá mất niềm tin vào đạo vì những phần tử như thế. Sự tín ngưỡng bất kì một đạo nào cũng hướng ta tới một cái đẹp, cách sống sao cho không thẹn với lòng, lấy chữ tâm đi đầu, hướng thiện......Và chị theo đạo cũng vì lí do như thế Wink
Em còn thắc mắc gì nữa không nà, tranh thủ hỏi chị đi nhé,hiii, sẽ trả lời hết câu hỏi của em luôn bom
xuanlong_1115
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xuanlong_1115

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 8:20 pm

Chị ơi! chị bảo con gái nói yêu là ghét,ghét là yêu.Thế em phải hiểu câu trả lời của chị theo nghĩa nào đây ^^ Basketball
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 10:15 pm

chị nói vậy thì cho e hỏi típ nè: 1 ngày nào đó chị làm mất kỉ vật đính ước giữa chị và a nhà mà a ấy lại ko thể chấp nhận được điều đó, coi đó là ko tôn trọng và... thì chị sẽ xử lý ra sao?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 10:05 am

xuanlong_1115 đã viết:
Chị ơi! chị bảo con gái nói yêu là ghét,ghét là yêu.Thế em phải hiểu câu trả lời của chị theo nghĩa nào đây ^^ Basketball
hic, con trai gì mà hem tâm lí con gái gì hết á, khi đứng trước một người con gái mà em yêu thương, em nên chú ý xem người ta nói ghét em trong tình huống nào, chẳng hạn như nếu thấy em không chịu giữ sức khỏe, người ta nói ghét em quá đi ah, thì đó là sự quan tâm người ta dành cho mình, người ta lo lắng cho mình đúng hem, đó là ghét yêu chứ hem phải ghét bỏ đâu á, còn nữa, khi em tỏ tình với người ta, người ta rất vui nhưng vẫn nói là ghét anh thì đó cũng là ghét yêu......em nên đọc những cuốn sách nói về bạn gái đi, bảo đảm sẽ hiểu đôi chút về con gái, về chúa rắc rối mà bọn con trai thường nói đó, con gái vốn rất khó hiểu mà, hiểu được một chút về con gái là đã trãi qua một thời gian dài tìm hiểu đó. hic, mà hem biết có may mắn hay xui xẻo nữa, người yêu chị tâm lí và hiểu chị đang nghĩ gì luôn á tongue
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 10:15 am

luna đã viết:
chị nói vậy thì cho e hỏi típ nè: 1 ngày nào đó chị làm mất kỉ vật đính ước giữa chị và a nhà mà a ấy lại ko thể chấp nhận được điều đó, coi đó là ko tôn trọng và... thì chị sẽ xử lý ra sao?
hic, kỉ vật đính ước là một vật rất quan trọng, khi đánh mất nó thì đối phương tất nhiên là rất buồn, lúc này thì mình nên lựa thời điểm thích hợp mà giảy bày, xin lỗi người ta một cách khéo léo, bằng những lời lẽ chân thật, và nhất là trong tình huống này thì mình thành thật sẽ đem lại hiệu quả hơn, nếu em nói dối người ta phát hiện ra thì ôi thôi, không còn cứu vãn được tình thế, đã làm người ta giận rồi mà còn đổ thêm dầu vào lửa. Nếu do em vô tình, do sơ suất làm mất nếu người ấy trân trọng tình yêu này, yêu thương con người của em, thì kỉ vật đó cũng không quan trọng lắm đâu, nó chỉ là vật vô tri thôi mà, chủ yếu tình cảm của em và người ấy ở mức độ nào thì người ta sẽ có lòng vị tha, sẵn sàng bỏ qua tất cả chứ không nghiêm trọng như những gì em tưởng đâu. Còn nếu người ta chỉ vì chuyện này mà đánh mất tình yêu bao năm của em thì người ta là người ích kỉ, rất thực dụng, em không nên buồn vì lí do này mà đáng trách là ta đã yêu nhầm người rồi đó em, người ta chỉ yêu đồ vật thôi, tình yêu không bằng đồ vật đó nữa. Nhưng chị nghĩ tình huống người ta không chấp nhận nó ít lắm. bom
Em còn thắc mắc gì nữa không nè tongue
Trường Sinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trường Sinh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Slient
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 52726

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 12:16 pm

ec dễ ah,e hèm kiếm câu khó cái koi !ah,có rùi ,hii hum đi off thành viên miền nam diep còn nhớ sinh cao bao nhiu,cân nặng tầm nhiu k!ha ha câu này mà trả lời sai là k dc đâu nghen! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP   Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP - Page 2 Icon_minitime

Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5 năm 2010 Zaingoan_laanh
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 3 tháng 4 năm 2010( 12/4-18/4/2010)
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 2 tháng 4 năm 2010( 5/4-11/4/2010)
» Bầu chọn nhân vật bị chém tuần 4 tháng 4 năm 2010( 19/4-25/4/2010)
» Nhân vật bị chém tuần này (26/4 - 2/5/2010) Natasa