Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™

Go down 
peprovip0510
tulanan
tienhoanht93
dolley Nguyen
loveyouforever_spvan
ngocnghech141984
thiên hạ đệ nhất công tử
smile_0x_9x
pechjp_ngungo
King of Loves
pinkstyle
nguyenthecong
113dethuong
mydarling
latdat_ngorung
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Những gì thuộc về mình sẽ mãi là của mình.Những gì không thuộc về mình sẽ chẳng bao giờ là của mình.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52362

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty
Bài gửiTiêu đề: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 5:30 pm

Anh đã buông tay em rồi đấy.Anh có biết không?Tại sao anh lại buông tay em ra và đi đến một nơi khác.Đi tìm một nơi yên bình hơn bên em sao?Anh từng nói:"T ơi!Anh yêu em nhiều lắm.Cuộc đời này anh chỉ yêu mình em thôi.Nếu một ngày phải xa em thì anh không biết mình sẽ như thế nào nữa".Vậy mà bây giờ lại như thế này sao.Anh nói yêu em mà anh lại không thể tha thứ cho em.Em biết em đã hiểu lầm anh.Em biết mình đã sai.Em muốn sửa sai.Tại sao anh không cho em một cơ hội sửa sai?
Chúng ta xa nhau đã 7tháng nay rồi đấy anh ơi.Anh có biết đã 7tháng trôi qua rồi không?Em đã tự đứng dậy sau lần vấp ngã này.Em đã trưởng thành hơn,biết suy nghĩ chín chắn hơn.Có lẽ em phải cảm ơn anh thì đúng hơn.Anh đã giúp em biết cuộc đời phức tạp như thế nào.Điều gì cũng có thể sảy ra.Em từng nghĩ:không bao giờ chúng ta xa nhau.Chúng ta đã yêu nhau như vậy cơ mà.Không biết em có được gặp anh nữa không nhỉ.Dù chỉ một lần.Dù chỉ trên danh nghĩa là BẠN.Cả cuộc đời này em sẽ chẳng thể quên được anh......
mydarling
Thành viên mới
Thành viên mới
mydarling

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : không ai đáng giá bằng giọt nước mắt của mình.Và những người yêu tôi thật lòng sẽ không bao giờ làm tôi khóc
Điểm : 51464

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 8:18 pm

bạn ui bạn hãy xem lại tình cảm của người đó đi nha.Nếu ma cậu ấy iu bạn thật lòng thì sẽ quay về với bạn thui.tớ cũng sống trong hoàn cảnh của bạn của bạn rùi nên tớ bít.cái cảm giác đó thật khó tả phải hông? tớ đã đợi,đợi rất lâu nhưng cô ấy lại không quay về tớ buồn lắm tớ thực sự đã khóc nhưng tớ hiểu rằng tớ phải sống,sống vì cô ấy.Tớ mong bạn sẽ tìm đươc người mà bạn thực sự yêu.Mydaling
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ
Châm ngôn sống : Những gì thuộc về mình sẽ mãi là của mình.Những gì không thuộc về mình sẽ chẳng bao giờ là của mình.

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 10:05 am

mydarling đã viết:
bạn ui bạn hãy xem lại tình cảm của người đó đi nha.Nếu ma cậu ấy iu bạn thật lòng thì sẽ quay về với bạn thui.tớ cũng sống trong hoàn cảnh của bạn của bạn rùi nên tớ bít.cái cảm giác đó thật khó tả phải hông? tớ đã đợi,đợi rất lâu nhưng cô ấy lại không quay về tớ buồn lắm tớ thực sự đã khóc nhưng tớ hiểu rằng tớ phải sống,sống vì cô ấy.Tớ mong bạn sẽ tìm đươc người mà bạn thực sự yêu.Mydaling
tớ cũng không biết phải làm thế nào.tình cảm của người đó như thế nào thì tớ biết chứ.và tớ rất hiểu người đó nhưng tớ lại không biết tại sao người đó lại chọn con đường này.tớ là người có lỗi khi không tin tưởng người đó.nhưng sự hối hận mãi mãi muộn màng.biết làm sao được.
113dethuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
113dethuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : yêu là cho đi chứ không cần nhận lại,là buông tay ra khi bàn tay ấy nắm lấy bàn tay khác
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51561

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 2:13 pm

có thể người ấy ra đi vì một lý do nào đó,nhưng tôi tin rằng ngươi ấy vẫn yêu bạn rất nhiều đấy..lý do ấy có thể tàn nhẫn,ác độc..để người ấy ko dám nói ra điều đó với bạn,và luôn cầu mong cho bạn được hạnh phúc..hối hận có thể la muộn màng nhưng chính như vậy càng cho bạn biết ràng mình vẫn yêu ngươi ấy rất rất nhiều...phải vậy ko? @:-]
nguyenthecong
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyenthecong

Tâm trạng : confused
Nam
Châm ngôn sống : Hãy làm tất cả vì người mình yêu kể cả việc phải ra đi để cho cô ấy hạnh phúc!
Điểm : 51464

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 3:44 pm

Tình yêu sao khó hiểu vậy nhỉ? " Tại sao yêu nhau ko đến đc với nhau?". Nhưng mình lại không như bạn trai của bạn. Sau này thì mình không dám chắc nhưng cho đến bây giờ mình đang làm cho người yêu của mình hạnh phúc. Sẵn sàng tha thứ tất cả cho cô ấy vì đó chính là người mình yêu nhất mà. Nhiều khi con trai giận con gái như thế nhưng thực ra vẫn đang rất yêu con gái đó. Như mình đây chưa khi nào giận người yêu được hơn 1 ngày :((. Chúc bạn sớm trở lại được với người mình yêu. GL
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53065

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue9/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue5/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 4:57 pm

Hi. Bạn nói bạn đã đứng dậy được rùi mà vậy hãy cố gắng bước đi tiếp nhé, cuộc sống còn rất nhìu điều đang chờ đón ta phía trước mà. Chúc bạn may mắn!!! iii
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue9/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue7/0™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 6:22 pm

Nghĩ cũng thật lạ phải không? Trong cuộc đời này, hằng ngày chúng ta ra ngoài đường đều gặp rất nhiều người, có thể là những người thân thuộc, những người lạ, và cũng có những người chỉ gặp 1 lần duy nhất trong đời rồi thôi. Nhưng có lẽ có sự tồn tại của duyên số,một định mệnh chăng. Và đặc biệt hơn, dù thành hay dang dở thì trong tình yêu cái duyên nợ đó càng thể hiện rõ.Tại sao trong 6 tỷ người trên hành tin ta lại gặp dc người đó để mà yêu thương, để mà nhung nhớ, để mà hờn giận, để mà hy vọng? Với bạn, mình nghĩ những ký ức về tình yêu đó vẫn thật đẹp trong tâm trí hai người, dù xa nhau nhưng vẫn nhớ, vẫn trân trọng nhau thì cũng là 1 điều tuyệt vời rồi. Bạn sẽ không gục ngã bởi bạn đã nói là Em đã tự đứng dậy sau lần vấp ngã này.Em đã trưởng thành hơn,biết suy nghĩ chín chắn hơn. Không buông tay đâu, hãy nghĩ là thế, mà biết đâu được đằng sau kia là cả sự hy sinh thầm lặng của người ta. Nước mắt ko phải lúc nào cũng có thể chảy trên má người đàn ông, nó chảy trong lòng. Và tương tự, nói lời yêu nhiều nhưng chưa chắc đã tồn tại 1 khái niệm yêu chân chính, hành động vẫn quan trọng hơn.hành động của anh bạn kia là sự ra đi, nhẹ nhàng thôi nhưng nó khiến người con gái phải nhớ mãi, 7 tháng, 7 năm, thậm chí cả cuộc đời.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
pechjp_ngungo
Thành viên mới
Thành viên mới
pechjp_ngungo

Tâm trạng : goofy
Nữ
Châm ngôn sống : toi khong dep nhung toi la duy nhat
Điểm : 51863

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:38 pm

nếu thực sự bạn đã vấp ngã và bây giờ thực sự bạn đã đứng dậy đc thỳ hãy sống thật tốt. Có lẽ sư ra đi của người ấy là vì 1 lý do nào đó mà người ấy ko mún bạn bùn. Hãy tin vào con đường bạn chọn đó. Hãy sống cho thật tốt vì tớ tin...Tớ tin nếu yêu bạn thật lòng,người ấy sẽ sớm trở về bên bạn thuj. Hãy tin vào tình yêu và phép màu bạn nhé. drunken
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:11 am

[quote="113dethuong"]có thể người ấy ra đi vì một lý do nào đó,nhưng tôi tin rằng ngươi ấy vẫn yêu bạn rất nhiều đấy..lý do ấy có thể tàn nhẫn,ác độc..để người ấy ko dám nói ra điều đó với bạn,và luôn cầu mong cho bạn được hạnh phúc..hối hận có thể la muộn màng nhưng chính như vậy càng cho bạn biết ràng mình vẫn yêu ngươi ấy rất rất nhiều...phải vậy ko? @:-][/qu
đến bây giờ đã gần 9tháng trôi qua.Nhưng tôi vẫn chưa thể quên được người đó.Tôi không muốn làm khổ ai nên tôi không nhận lời yêu ai cả.Mặc dù người theo đuổi tôi rất nhiều nhưng trái tim tôi không ở nơi họ.Làm cách nào để quên một người thật nhanh nhỉ.Khi chia tay,thời gian đầu người đó nói đã có người yêu mới và họ sẽ cưới nhau.Lúc đó mình không biết nên làm gì,không biết nên nghĩ như thế nào cho đúng.bây giờ thì chẳng còn chút tin tức hay liên lạc gì nữa

Được sửa bởi latdat_ngorung ngày Fri Mar 05, 2010 10:57 am; sửa lần 1.
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:15 am

nguyenthecong đã viết:
Tình yêu sao khó hiểu vậy nhỉ? " Tại sao yêu nhau ko đến đc với nhau?". Nhưng mình lại không như bạn trai của bạn. Sau này thì mình không dám chắc nhưng cho đến bây giờ mình đang làm cho người yêu của mình hạnh phúc. Sẵn sàng tha thứ tất cả cho cô ấy vì đó chính là người mình yêu nhất mà. Nhiều khi con trai giận con gái như thế nhưng thực ra vẫn đang rất yêu con gái đó. Như mình đây chưa khi nào giận người yêu được hơn 1 ngày :((. Chúc bạn sớm trở lại được với người mình yêu. GL
Mình phản bội người đó đâu vậy tại sao không thể tha thứ cho mình nhỉ.Chỉ là hiểu lầm thôi mà.Dâu có gì to tát đâu chứ.Bọn mình cũng đâu giận nhau được 1 ngày đâu.Nhưng bây giờ thì...tất cả đã quá muộn màng.Mình cũng hy vọng 1 ngày nào đó người đó sẽ về bên mình.
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:17 am

pinkstyle đã viết:
Hi. Bạn nói bạn đã đứng dậy được rùi mà vậy hãy cố gắng bước đi tiếp nhé, cuộc sống còn rất nhìu điều đang chờ đón ta phía trước mà. Chúc bạn may mắn!!! iii
Mình sẽ tiếp tục bước đi trên con đường của mình.Mình cũng hy vọng người đó sẽ thành công trên con đường người đó chọn.Cảm ơn bạn nhé!
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:26 am

pechjp_ngungo đã viết:
nếu thực sự bạn đã vấp ngã và bây giờ thực sự bạn đã đứng dậy đc thỳ hãy sống thật tốt. Có lẽ sư ra đi của người ấy là vì 1 lý do nào đó mà người ấy ko mún bạn bùn. Hãy tin vào con đường bạn chọn đó. Hãy sống cho thật tốt vì tớ tin...Tớ tin nếu yêu bạn thật lòng,người ấy sẽ sớm trở về bên bạn thuj. Hãy tin vào tình yêu và phép màu bạn nhé. drunken
Hiện tại mình rất muốn khóc.Nước mắt mình đang rơi.Mình không biết tại sao mình lại yêu người đó đến vậy.Khi chia tay,thời gian đầu người đó bảo người đó có người yêu mới rồi.Còn nói rằng người con gái đó đã có thai và họ sẽ cưới nhau.Lúc đó mình rất buồn,không biết làm gì nữa.Mình không tin điều đó là sự thật.Lúc đó mình thật sự sụp đổ.Còn bây giờ mình không biết người đó sống như thế nào.Mình chẳng còn chút liên lạc hay tin tức nào về người đó nữa.
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:37 am

nguyenthecong đã viết:
Bạn đang yêu thì hãy chăm sóc và quan tâm tới người đó nhé.con gái cần sự quan tâm và chăm sóc.Cảm ơn bạn nhiều
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:52 am

King of Loves đã viết:
Nghĩ cũng thật lạ phải không? Trong cuộc đời này, hằng ngày chúng ta ra ngoài đường đều gặp rất nhiều người, có thể là những người thân thuộc, những người lạ, và cũng có những người chỉ gặp 1 lần duy nhất trong đời rồi thôi. Nhưng có lẽ có sự tồn tại của duyên số,một định mệnh chăng. Và đặc biệt hơn, dù thành hay dang dở thì trong tình yêu cái duyên nợ đó càng thể hiện rõ.Tại sao trong 6 tỷ người trên hành tin ta lại gặp dc người đó để mà yêu thương, để mà nhung nhớ, để mà hờn giận, để mà hy vọng? Với bạn, mình nghĩ những ký ức về tình yêu đó vẫn thật đẹp trong tâm trí hai người, dù xa nhau nhưng vẫn nhớ, vẫn trân trọng nhau thì cũng là 1 điều tuyệt vời rồi. Bạn sẽ không gục ngã bởi bạn đã nói là Em đã tự đứng dậy sau lần vấp ngã này.Em đã trưởng thành hơn,biết suy nghĩ chín chắn hơn. Không buông tay đâu, hãy nghĩ là thế, mà biết đâu được đằng sau kia là cả sự hy sinh thầm lặng của người ta. Nước mắt ko phải lúc nào cũng có thể chảy trên má người đàn ông, nó chảy trong lòng. Và tương tự, nói lời yêu nhiều nhưng chưa chắc đã tồn tại 1 khái niệm yêu chân chính, hành động vẫn quan trọng hơn.hành động của anh bạn kia là sự ra đi, nhẹ nhàng thôi nhưng nó khiến người con gái phải nhớ mãi, 7 tháng, 7 năm, thậm chí cả cuộc đời.
bài viết này mình đã suy nghĩ rất nhiều.cảm ơn bạn.mình đã cũng hiểu ra rất nhiều.mình vẫn sẽ tiếp tục vững bức trên con đường mình đã chọn.Nếu sau này có gặp lại nhau thì cũng.....
smile_0x_9x
Thành viên mới
Thành viên mới
smile_0x_9x

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Không gì là mãi mãi
Điểm : 50314

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 4:59 pm

Mình cũng như bạn này, mới chia tay người yêu xong, cũng được gần 1 tháng rồi.... Chỉ với 1 lý do duy nhất "Tình cảm mà H.A dành cho Q đã bị dạn nứt" thế là chia tay, truớc đây cũng là " sẽ mãi mãi bên Q" nhưng cuối cùng thì vẫn chia tay. Cuộc sống thật là khó hiểu, tại sao lại có 2 chữ "mãi mãi". Ai cũng nói ra được nhưng hầu như đều không thực hiện được. Chia tay rồi quả thật mình cũng đã rất suy sụp, mất phương hướng hoàn toàn, nhưng....cuộc sống vẫn tiếp diễn, mình vẫn phải sống. Vì thế phải đứng dậy và bước tiếp cho dù bên mình không còn 1 bóng hình cùng đồng hành. Bạn à, cố lên. Cái gì đến thì sẽ đến, đến rồi sẽ qua, mà qua rồi thì sẽ hết. Mọi việc sẽ ổn thôi...............
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue10/1™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue10000/1™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 8:12 pm

Chuyện gì đến nó đã đến...chuyện j đi nó cũng đã đi rồi bạn ơi...có luyến tiếc cũng chỉ khiến cho cả 2 đau lòng mà thôi...hãy cố lên bạn nhé..làm lại từ đầu, đứng dậy sau mỗi lần vấp ngã, mỗi lần đau là mỗi lần mình khôn lớn và trưởng thành hơn mà...hãy sống tốt hơn bạn nhé...ở một nơi nào đó luôn có ngươif chúc phúc cho bạn và tình yêu của bạn.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: 1....Người ...Buông ...Tay...1...Người ...Ngã   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 10:58 pm

Tình yêu luôn khó hiểu vậy đó.Mình yêu họ nhiều mà vẫn ko hiểu vì sao họ lại bỏ mình ra đi? chỉ 1 lời nói, 1 lời hứa, con gái thường dễ tin,để rồi đau khổ và chờ đợi...cuối cùng thì sao? - ng đó vẫn ra đi?Bạn có thể ko quên ng đó, nhưng bạn hãy sống cho bạn , hãy nhìn về tương lai phía trước bạn ạ.
Thành viên mới
Thành viên mới
smile_0x_9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 6:15 am

Quả thật nói ra từ QUÊN rất dễ nhưng để làm đuợc như thế thì lại là cả 1 vấn đề. Biết rằng người ta đã quên mình nhưng tại sao mình lại không thể quên người ta như vậy để rồi mỗi đêm...những kỷ niệm, những ký ức lại trở về bủa vây tâm hồn mình. Còn gì đau đớn hơn khi kỷ niệm vẫn còn đây mà người thì đã đi mất rồi. Trên từng con đuờng ngày xưa giờ chỉ còn lại 1 bóng hình, biết khi nào bóng hình ấy mới có đôi có cặp như ngày nào.........
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 12:12 pm

thời gian trôi nhanh thật.Vậy ma đã gần 2năm trôi qua.Lâu lắm rồi mới lại vào vnthutinh.com và viết tiếp cuộc tình còn dang dở...
loveyouforever_spvan
Thành viên mới
Thành viên mới
loveyouforever_spvan

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hoc de lap than lap nghiep
Điểm : 48220

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 2:37 pm

hãy quên đi những gì đáng phải quên trong quá khứ để chúng ta còn hướng vào tương lai nữa chứ. Hãy cố gắng hết mình vì tương lai. vì chúng ta đang sống ở thời hiện tại và hướng vào tương lai mà.
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 11:35 am

quá khứ mãi cũng chỉ là quá khứ.Nhưng quá khứ đẹp thì hãy cứ nhớ về nó như một động lực giúp mình vượt qua những gì khó khăn trong cuộc sống
smile_0x_9x
Thành viên mới
Thành viên mới
smile_0x_9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSat Jan 29, 2011 1:16 am

rồi tất cả cung sẽ qua thôi
im lặng chờ đợi 1 tương lai k như quá khứ
hỳ
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeSun Feb 06, 2011 7:22 pm

tất cả sẽ qua như giấc mơ thôi.hãy sống cho tương lai phía trước
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue100/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Left_bar_bleue1000/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeTue Feb 08, 2011 10:10 am

Thật sự... trong tình yêu thì chiện j cũng có thể xảy ra. Không ai bít trước được điều j cả. Là con gái ai không mơ mộng, nhưng mơ mộng nhìu để rồi chỉ nhận lấy phũ phàng và cay đắng. Zậy nên hãy sống thật tốt cho hôm nay là đủ, còn ngày mai... kệ nó ra sao thì ra
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 9:55 pm

tất cả rồi cũng sẽ qua.chỉ cần không hối hận là được
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ Icon_minitime

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next