Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!

Go down 
violet_phan
snow_angle
ninhngocanh
dunamhiepnu
thatlongyeuemkhonganh?
1102
10 posters
Tác giảThông điệp
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la cho di nhieu va nhan chang bao nhieu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51433

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: cao 1m61 năng 49kg
Hài hước:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue0/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue100/100Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (100/100)

Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:42 pm

Anh đi đâu vậy?
............ Em đi tìm anh........không thấy
Anh đang ở đâu vậy?
.............Em đi tìm anh........không thấy.
Lúc nào cũng vậy em như ở nơi ngập đầy ánh sáng.....còn anh.......trong bóng tối. Em chẳng bao giờ nhìn thấy anh được. Anh trốn em ư? Đừng chạy trốn......Em không thích chơi trò ú tim đâu. Anh đâu rồi đừng bỏ rơi em........Em sợ lắm. Em ở nơi ngập đầy ánh sáng. anh có thể nhìn thấy em. Nhưng........Em không nhìn được thấy anh........anh vô hình?.........không....... anh luôn bên em.......hãy cảm nhận.
Em chưa thể nhìn thấy anh.... Anh đầu rồi....Đừng......đừng chạy.
Em khóc rồi sao?........Đừng khóc
Em choàng tỉnh giấc.......... Một giấc mơ. Anh đã đi xa em rồi. em đã mãi mất anh. Em hận ông trời đã cướp anh đi, Tại sao không cho anh được sống? Chỉ còn vài phút nữa thôi, Khi thánh đường vang nên tiếng chuông, em sẽ la cô dâu đẹp nhất, anh sẽ là chú rể hạnh phúc nhất. Em không thể quên được. em xin lỗi giá như em không vội vàng qua đường thì ngày hôm nay em không mất anh. Khi yêu em anh yêu trân thành........ em hạnh phúc. Anh lúc nào cũng giành cho em những điều tốt đẹp nhất. Em không thể quên trong giây phút có thể làm thay đổi tất cả. Anh đã cứu em để rồi ra đi ngay tròng ngày cưới. Tai sao ông trời bạc ác. số phận nghiệt ngã đã cướp anh xa khỏi tầm tay em. Em sẽ không bao giờ được nhìn thấy anh nữa. ....KHông.......Không. Em như phát điên. Em không tha thứ cho bản thân mình chỉ chậm lại một phút thôi em đã và đang ngập tràn hạnh phúc bên anh. Anh lúc nào cũng dõi theo từng bước của em. Em đã quen cuộc sống co anh. Em không chấp nhận được sự thật này. Em không thể tiếp tục sống khi thiếu anh.......Cuộc đời thật vô nghĩa. Hãy đơi em anh nhé.... Em sẽ đi tìm anh dù là anh trong bóng tối.......... Em sẽ tìm được anh........ Đơn giản vì em yêu anh.................. Nơi thiên đàng em sẽ tìm thấy anh.......... mình sẽ làm laị đám cưới anh nhe? em sẽ đi thật chậm sẽ không để mất anh lần nữa..........Thiên đàng không có bóng tối...........và em sẽ lại tìm thấy anh...........................
Ngày 04/04/2010
Anh a. Anh có nghe thấy không mọi nghười nói với em hãy sống thậ tốt vì anh luôn mong em được hạnh phúc. Em tin vào điều đó. Ngày hôm nay là một ngày mới rồi anh a. Một ngày nữa kể từ khi em mất anh, nhưng trái tim em vẫn thế mãi yêu anh dù cho anh ở nơi đâu đi nữa, dù cho anh ở trong bóng đêm còn em ở giữa nơi ngập đầy ánh sáng. Em vẫn nhìn thấy anh bằng trái tim, bằng tình yêu và lòng dũng cảm......... em yêu anh!!!!!!!!!!

Được sửa bởi 1102 ngày Sun Apr 04, 2010 11:23 am; sửa lần 2.
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la thanh that, la khong khien nguoi minh yeu ton thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51393

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:47 pm

bạn đã mất người ấy như vậy sao? bạn đừng tự trách mình. bạn đừng buồn và suy nghx nhiều. bạn thử nghĩ nếu lúc đó người ấy không cứu bạn thì tậm trạng của người ấy cònnawngj nề hơn ban lúc này. hãy cố gănhs lên. hãy tin rằng nơi thiên đanghf người ấy luôn rõi theo ban. hãy sống thật tốt vì người ấy đẵtngj cho ban tonhf yêu và cả tính mạng để ban được sóng
dunamhiepnu
Thành viên mới
Thành viên mới
dunamhiepnu

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Nữ nhi-nam chí-du thiên hạ.Hiệp khách-vô tình-hội ngộ xa.
Điểm : 51396

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 11:10 pm

Đúng là khi yêu người ta không tiếc cả tính mạng vì người mình yêu.Mình hiểu nỗi đau của bạn.Hãy cố gắng sống thật hạnh phúc và xứng đáng với người yêu bạn nhé.Mình tin rằng,ở đâu đó,người ấy luôn dõi theo và mong bạn được hạnh phúc,thanh than va vui ve
http://vn.360plus.yahoo.com/dunamhiepnu/
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51438

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 11:53 am

Bạn đừng quá buồn mà hãy chấp nhận nó ! Bạn hãy sống thạt hạnh phúc không phải hạnh phúc cho riêng bạn mà là hạnh phúc cho cả phần của người đã ra đi .Cánh của này đóng lại sẽ có cánh của khác mở ra chỉ cần bạn đừng nhìn mãi vào cánh của đã đóng .......... Chúc ban sẽ tìm được Chính mình !!!!!!!...........
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue0/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue100/100Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 1:44 pm

cam on ban
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51468

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 6:22 pm

đừng tự trách mình nữa c ah.a ấy đã hi sinh bản thân mình để dành cho c sự sống,vì vậy c phải sống thật hanh phúc vào c hỉu k??
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:21 pm

thật là buồn!tớ cũng có 1 nguời bạn có hoàn cảnh giống như bạn!
cô ấy mới chỉ kết hôn đc 2 tháng, goá chồng ở kái tuổi 22,con cô ấy còn chưa đc thấy mặt cha.thế đấy!cuộc đời có quá nhiều ngang trái.nhưng thôi bạn ah!mọi vc tận cùng rồi sẽ ổn,bạn hãy cố lên nhé!bi h bạn sống hok phải cho riêng bạn mà bạn còn sống cho cả anh ấy nữa!
bạn tự trak mình làm gì!tớ tyn nếu như bạn là anh ấy bạn cũng sẽ làm như anh ấy thui mà!
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la thanh that, la khong khien nguoi minh yeu ton thuong
Điểm : 51393

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:17 pm

Trên đời này liệu có còn ai sẵn sàng hi sinh mạng sống cho tình yêu không các bạn? mình luôn tin rằng người ấy vẫn luôn bên cạnh mình. vì mình yêu anh ấy mà
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 8:31 pm

lau roi minh moi quay lai Forum. bay gio minh cung da bot buon roi. minh se co gang
violet_phan
Thành viên mới
Thành viên mới
violet_phan

Nữ
Châm ngôn sống : tien luon di doi voi tinh
Điểm : 51264

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 1:23 pm

noi buon rui se wa thui,cuoc song nay van con nhiu dieu tot dep cho don ban ma
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 7:11 pm

cam on ban, dung moi lan trai qua dau don la mot lan chung ta se thay minh truong thanh len dung khong ban? mình sẽ bién nhung noi dau don mat mat nay thanh suc mạn de tiep tuc buoc di ren nhung con duong. du vang bong anh ay nhung minh tin bang nghi luc minh se thanh cong. dung khong ban
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Điểm : 51676

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue0/0Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue0/0Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 8:35 am

NHỮNG CUỘC TÌNH THẬT BUỒN, NHỮNG KẾT QUẢ CUẢ TY CHỈ VẬY THÔI SAO?NGƯỜI TA BẢO KO SAI "CUỘC ĐỜI CON NGƯỜI CHỈ LÀ NỖI BUỒN SAU ĐÓ LÀ CÁI CHẾT".DÙ SAU NÀY BẠN CẢM THẤY HP NHƯNG KO THỂ XOÁ ĐI VẾT THƯƠNG LÒNG CUẢ NGÀY HÔM QUA.
CHỈ
CÓ THỂ NÓI RẰNG CUỘC SỐNG VẪN LUÔN TIẾP TỤC, TẤT CẢ ĐỀU PHẢI CẦN SỰ CỐ GẮNG.
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 9:07 am

đúng, cuộ sống là nỗi buồn sau đó là cái chết" nhưng liệu khi chết đi rồi con gnuwowif có thể sống vui vẻ không nhi? minh mong rang khi chết đi người ấy sẽ được vui vẻ nơi thiên đàng
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58044

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue8/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue7/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 11:28 am

Cầu mong nơi hư ảo đó bạn tìm được người ấy của bạn và mình cũng thế. Trong diễn đàn này mình đã tìm được một người có hoàn cảnh giống mình. Có lẽ ông trời đã cho con người ta gặp nhau để chia tay hoặc không thì cũng cướp mất "người ấy"
Thôi thì :
Cầu mong cho người phương xa được an lành trong giấc ngủ bình yên
Cầu mong cho người ở lại như chúng được nhẹ nhàng trong nỗi đau còn lại
Cầu mong ánh sáng của hạnh phúc nơi thiên đàng sẽ đến cho người và cho ta
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52674

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 12:05 pm

Mây ah! sao Na thất bạn buồn nhìu wa? câu chuyện tình cảm của Mây cũng tương tự như 1102 phải không? Na chia sẻ cùng Mây nha. Thôi đừng buồn nữa bạn ạ, đằng nào người đã khuất họ cũng ra đi vĩnh viễn cố líu kéo bằng tình cảm của Mây dành cho họ cũng không giải quyết thêm điều gì, bạn hãy sống với tất cả nghị lực của tuổi trẻ và vuơn lên nha Mây, hãy vì những người còn lại xung quanh Mấy đó, cái gì nó đã sảy ra dù có đau thương đến mấy bạn cũng phải chấp nhận mà, rồi thời gian sẽ giúp Mây vượt qua tất cả, gạt đau thương để sống tốt cho những ngày tiếp theo đi bạn. Thế nha Mây Na lại bận rùi khi khác Na lại chia sẻ với bạn thật nhìu. adm
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue8/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Left_bar_bleue7/10Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 1:20 pm

Cảm ơn Natasa rất nhiều!
Mình đã cố gắn
Và mình đã vượt qua
Một năm mấy đã trôi qua
Nhưng tất cả là kỉ niệm
Mình vẫn nhớ!
Nhớ để mà nhớ thôi
Tình đầu mà, đẹp nhất, nhưng cũng buồn nhất
Mình sẽ mang nó đi, đến cuối cuộc đời này
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat May 01, 2010 7:13 am

Uh Mây ạ, khi bạn nói đến mối tình đầu Na cũng thấy chạnh lòng về mối tình ấy của Na cũng tang thương lắm, nhưng Na khác Mây vì Na với họ chưa yêu nhau chính thức ngày nào mới chỉ rung động thôi, nhưng khi họ ra đi Na cũng khóc rất nhiều, buồn cũng rất nhiều cũng thương họ lắm Mây. Thấy Mây chia sẻ sẽ mang theo mối tình ấy đến cuối cuộc đời, nếu gặp phải hoàn cảnh ấy thì người con gái nào cũng đều đau thương như Mây thôi và suy nghĩ như thế cả, với Na đấy coi như một kỷ niệm buồn Na cũng sẽ gữi mai mãi trong tim mình. Bạn trai của Mây ra đi tính đến nay đã gần hay hơn 4 năm rùi? Thôi Mây ạ người ra đi họ cũng buồn, nhớ và xót xa nơi thiên đàng lắm chứ bạn, họ không kéo Mây đi cùng được họ phải chịu thôi, chứ mà kéo đi được họ cũng hông tha cho Mây đâu...Hihihi Na đùa cho Mây khỏi khóc thôi, nhưng bây giờ dẫu sao họ cũng yên phận rùi chỉ có người ở lại mới buồn khổ khôn nguôi mà thôi, cố gắng lên nha bạn, Hãy cố gắng chống chọi với lỗi đau, quá đau này nha Mây. Na cũng cầu mong Mây sớm quên đi những bất hạnh ấy và sớm có niềm vui mới để chia sẻ động viên Mây cho những bước đi tiếp theo của cuộc đời ha Mây. :-h và nhj
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat May 01, 2010 7:44 am

Xin chào tác giả của bài viết "Nơi thiên đàng...em sẽ tìm thấy anh..." !
Bạn ơi! Na chia sẻ đôi lời với bạn nha? cuộc đời của bạn sao cũng wa bất hạnh vậy? Tình yêu và hoàn cảnh của bạn sao lại tang thương thế? bây giờ bạn đang rất đau khổ, buồn, nhớ và thương người ấy của bạn lắm phải hông? Uh Na cũng rất biết và hiểu cho câu chuyện buồn của bạn mà. Chỉ vì một bước chân đi sơ sẩy mà bạn đã mất người yêu và cũng là người chồng tương lại của mình trong ngày hôn lễ ấy. Trời ơi! Na thấy xót xa cho bạn lắm, đọc bài viết của bạn Na thấy bạn rất buồn, rất đau khổ và chông chênh với cuộc sống hiện tại thêm gia vị của sự tiêu cực. Ai cũng thế cả bạn ạ, trong diễn đàn của mình đấy Mây cũng giống hoàn cảnh của bạn, Mây và bạn buồn khổ cũng không kém gì nhau, nếu câu chuyện tang thương ấy Na mà gặp phải cũng thế mà bạn. Nhưng thôi bạn ạ dẫu sao người ấy cũng xa rời bạn về thế giới bên kia rồi, họ cũng yên phận chỉ còn lại bạn đang sống và phải đối mặt với câu chuyện đau buồn này, hãy quên dần và phải làm quen với lỗi bật hạnh này, để mình chấp nhận nó bạn cũng đừng quá âu sầu buồn khổ nữa thêm đau lòng cho ngườì thân đang sống hiện hữu với bạn mà, hãy cố gắng sống cho mình và cho những người xung quanh mình nhất là gia đình bố, mẹ anh chị em mình đi bạn. Bằng nghị lực sống của tuổi trẻ Na hy vọng bạn sẽ quên dần câu chuyện bất hạnh này, Na cũng cầu mong bạn sớm tìm được niềm vui mới, vững bước trên con đường mình đã và đang đi tiếp nha. adm
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat May 01, 2010 7:49 pm

nước mắt cũng rơi rất nhiều rồi, người ấy vẫn mãi ra đi. mình hãy sống thật vui vẻ. một cuộ sống an lành
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeSat May 01, 2010 7:52 pm

cam ơn các bạn rất nhiều. khi mất người ấy mình cảm thấy như có thể chết theo người ấy nhưng mình đã suy nghĩ rất nhiều. đau khổ và khóc cũng không làm nbguwowif ta sống lại được. các tốt nhất là mình hãy cố gắng sống vượt qua những đau khổ của cuộc sống đúng không các
khoc_mong dc hp
Thành viên mới
Thành viên mới
khoc_mong dc hp

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : mong đc hp bên gd ,bạn bè và ng mmình yêu thương.
Điểm : 51072

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeTue May 04, 2010 10:51 pm

cuộc sống là vậy đó . . . hay vui lên bạn nhé . hãy sống tốt vì bạn và vì người ấy nữa .Mỗi người 1 hoàn cảnh 1 nỗi đau mà .mình tin bạn sẽ đc hp ~_^ .đó cũng lá điều mình mong giờ và ước mơ bạn ạ !
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeWed May 05, 2010 8:42 am

Cảm ơn mọi người về tất cả. Hạnh phúc đôi lúc không là hữu hình mà chỉ cần được nhớ một ai đó trong cuộc tình đã qua - dù nó đã rất xa. Mây mong rằng trong trái trái tim mỗi chúng ta sẽ có thứ chúng ta cần tìm ở đâu đó trên đường đời mà chúng ta tạm thời chưa tìm thấy.
Cầu mong bình yên sẽ gõ cửa nơi trái tim mọi người và trong đó có Mây cat
Nào cùng nắm tay nhau, chúng ta cùng hòa nhịp đi đến một ngày may các bạn nhé! Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! 4a9d67116aecc6dd1
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitimeThu May 06, 2010 2:40 pm

co những cái chết trở thành bất tử. người ấy chết vì tình yêu thi tinh yêu của mình giành cho người ấy là vĩnh cửu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!   Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................! Icon_minitime

Nơi thiên đàng...... em sẽ tìm thấy anh......................!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sẽ có thiên thần thay anh yêu em....
» Thiên đàng của em !
» phải chăng Chúa cũng đi nhặt rác, thay vì hái nấm ở vườn địa đàng !
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!
» Kẻ thứ 3 đáng thương hay đáng trách ?