Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nước mắt mặt trời!!!...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51600

nước mắt mặt trời!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: nước mắt mặt trời!!!...   nước mắt mặt trời!!!... Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:45 pm

Người ta nói mặt trời chẳng bao giờ biết khóc, mặt trời chỉ biết vui cười mà thôi. Nhưng có ai biết rằng nước mắt của mặt trời chính là những giọt nắng. Người ta càng thấy mặt trời cười, nghĩa là mặt trời đang khóc đấy. Mặt trời đã đem đến những giọt nước mắt của mình để sưởi ấm cho nhân gian. Cuộc sống đôi khi không đơn giản như người ta nghĩ.Nỗi buồn của người này lại đem đến hạnh phúc cho người khác!!! Bạn đừng buồn khi cảm thấy lòng mình cô đơn. Say đắm nhất là tình yêu của cha mẹ, ngắn ngủ nhất là tình yêu của người ngoài, ngọt ngào nhất là tình yêu của người yêu, những bền vững nhất là tình yêu của những người bạn thân...
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52833

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
nước mắt mặt trời!!!... Left_bar_bleue7/10nước mắt mặt trời!!!... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
nước mắt mặt trời!!!... Left_bar_bleue10/10nước mắt mặt trời!!!... Empty_bar_bleue  (10/10)

nước mắt mặt trời!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nước mắt mặt trời!!!...   nước mắt mặt trời!!!... Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 8:32 am

Thế còn tình cảm anh em là j hã bạn có phải là đau đớn hay không. Mình đau lắm anh trai mình làm mình buồn nhìu lắm

nước mắt mặt trời!!!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
» Trôi
» Đơm Đớm và Sao Trời
» Mat troi cua me
» GIÁ NHƯ MẶT TRỜI KO BAO GIỜ LẶN????????