Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ý nghĩa của tình yêu!...

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

ý nghĩa của tình yêu!... Empty
Bài gửiTiêu đề: ý nghĩa của tình yêu!...   ý nghĩa của tình yêu!... Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:47 pm

Mỗi khi chỉ còn lại một mình sau những lo toan và bận rộn, em lại nghĩ đến anh và em cảm thấy như anh vẫn đang ở bên em. Những ồn ào vội vã của cuộc sống bỗng trở nên thật nhẹ nhàng khi em nhận ra rằng anh luôn nghĩ đến em, trái tim em chợt cảm thấy ấm áp khi nghĩ về những kỉ niệm của ngày xưa và cả dự định của chính mình.
Em vẫn còn nhớ những ngày chúng ta cãi nhau, những tưởng xích mích và xung đột sẽ làm cho hạnh phúc và sự yên bình trở thành một điều gì đó hoàn toàn xa lạ- nhưng không sau những vụn vặt của cuộc sống, cả anh và em điều nhân ra một điều thật tuyệt diệu, đó làm mâu thuẫn không làm cho chúng ta cách xa nhau mà còn hiểu nhau hơn, hòa hợp với nhau và trở thành một phần của nhau.
Cuộc sống vẫn cứ thế tiếp diễn. Giữa những bộn bề, em vẫn thấy ấm lòng khi nghĩ đến anh và biết rằng mình không cô đơn
Thực chất của tình yêu là từ bỏ ý thức về bản thân mình; nhưng chính trong sự hy sinh, quên mình đi là ta đã sở hữu được điêu quý nhất, tìm thấy và làm chủ được bản thân ta.

ý nghĩa của tình yêu!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nghĩa trang tình yêu
» Định nghĩa tình yêu của các bé
» ĐịNH NGHĨA TÌNH YÊU
» Định nghĩa tình yêu của các bé
» Bức thư tình ý nghĩa nhất thế giới