Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63166

gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty
Bài gửiTiêu đề: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 1:32 pm

chỵ Tramnguyen ak!Em muốn hỏi chị 1 câu này.Chị ơi nếu như chị mà yêu 1 người,người đó cũng yêu chị nhưng chỉ trong 1 thời gian thì tự dưng người ấy xa chị mà không nói 1 câu gì.Trong thời gian xa nhau thì chị lại nghe thấy bạn bè đồn rằng người đó đang cặp kè với 1 cô bạn cũ của chị,nhưng chỉ khoảng 3 tháng sau người đó lại nói là quay lại với chị và chị đã đồng ý.Nhưng đúng 3 hôm sau người ấy lại rời bỏ chị mà không nói câu gì thì chị sẽ làm sao.tRong khi đó chị biết rằng trái tim chỵ đã yêu người đó thật lòng và đó là mối tình đầu tiên của chị thì chị sẽ giải quyết như thế nào.Chị àk!Em đang đứng trong tình trạng này vì thế em mong chị sẽ cho em 1 lời khuyên,em cám ơn chị nhiều.
đây là thành viên mới gửi nhầm toppic , mình chyuển qua đây và xoá bài đó , các bạn cùng giúp bạn ấy nhé
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52843

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue7/10gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue10/10gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 3:12 pm

Nếu em là bạn ý thì việc làm đầu tiên là em sẽ đi tym người ấy và hỏi cho rỏ lí do vì sao người ấy lại làm như thế, Sau khi nhận được câu trả lời rùi tính tiếp vì em chư bek câu trả lời của người đó nên chưa thể nói đc j hơn. Nếu bạn ko đủ can đảm để tìm gặp người đó thì chỉ còn cách hãy cố quên người đó đi mà thui
___________o0o_______________

Tôi không dám nghĩ tới yêu đương
Chỉ sợ ngày mai lỡ đoạn đường
Sẽ có tên tôi trong 3 chữ
Tuy sầu, khổ hận với bi thương
denvoinguoiay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
denvoinguoiay

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : quá khứ lá kinh nghiệm...hiện tại là phấn đấu..tương lai là của mình..giàu nghèo là số phận..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue50/50gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue50/50gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 7:58 am

gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute 175780 bạn cũng đừng buồn trước tiên bạn hẹn gặp anh ấy và hỏi rõ lý do tai. sao lai như vậy?sau khi có câu trả lời rùi bạn sẽ quyết đinh được mọi việcchia tay hay là không...nếu trong trường hợp chia tay thì bạn đừng buồn nha...........
Trong tình cảm có nhiều con đường để đi và sẽ luôn có ánh sáng chờ bạn đi đến tận cùng của con đường bạn chọn. Nếu bạn vẫn chưa thấy được ánh sáng thích hợp với mình thì đừng lo vì bạn chưa đi hết con đường tình của mình đâu. Chắc chắn sẽ có 1 người nào đó để ánh sáng tình iu diệu kì chờ bạn ở phía cuối con đường!"
Còn nếu anh ấy quay lại với bạn thì bạn hãy nói thẳng với anh ấy một điều là:đây là lần cuối cùng ... nếu anh ấy còn tái phạm thì bạn biết phải giải quyết sao rùi đó.......
Dù biết khi tan vỡ 1 mối tình sẽ rất đau khổ nhưng bạn hãy cố gắng vượt qua nếu không muốn con đuờng tình của mình chấm dứt trong sự đau khổ, bế tắc của bóng tối. Bạn hãy luôn tươi cười vui vẻ trước sự thật và tiếp tục tận hưởng cuộc sống vì chắc chắn rằng bạn xứng đáng được hưởng hạnh phúc và sẽ có người cũng đang tìm bạn và trao cho bạn hạnh phúc ấy. Đừng mãi chôn vùi mình trong những giọt nước mắt tìm kiếm lại quá khứ để rồi thù hận người kia, hận 1 người chẳng dễ chịu gì cả, đúng hok nè ! Hãy cứ vui vì mình sẽ có 1 tình iu mới đẹp hơn mối tình đã qua...
chúc bạn may mắn..... gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute 158610
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52843

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue7/10gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue10/10gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 6:00 pm

tk bạn

Được sửa bởi thienthannhosh ngày Fri Apr 23, 2010 6:29 pm; sửa lần 1.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56171

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue90/100gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Left_bar_bleue80/100gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 6:18 pm

Có lẽ đó là mẫu người hay thay đổi, có thói trăng hoa,...những người như thế nếu ko thay đổi thì sẽ làm nhiều ng đau khổ lắm, và chắc ko biết thế nào là hạnh phúc thật sự đâu. Đừng bùn bạn nhé!
Bài hát của b thienthannho mún nè, mình post lại dùm nha!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute   gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute Icon_minitime

gỡ rối giùm thành viên này các ban nhé nhoc_cute
Trang 1 trong tổng số 1 trang