Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tinh yeu la hy sinh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ly_vuong555
Thành viên mới
Thành viên mới
ly_vuong555

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : song het minh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51591

tinh yeu la hy sinh Empty
Bài gửiTiêu đề: tinh yeu la hy sinh   tinh yeu la hy sinh Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 12:52 am

hom nay tiep tuc cau chuyen ve tinh yeu cua tui
tinh yeu la mot thu mau nhiem lam cho con nguoi ta ko the nao kiem soat duoc ke ca tui .tui gap anh thi tui biet tui da thuong anh mat roi,tui tu hoi tai sao tui lai thuong anh nhieu den nhu vay .anh hieu tui ,biet tui can gi va muon gi ,vi the tui biet rang tui thuong anh va can anh .nhung ma a oi tinh yeu cua chung ta co the tiep tuc den suot cuoc doi nay ko hay la chi ngan ngui thoi xin anh hay de tinh yeu nay ton tai nha anh dung lam no chet di.nhung luc gan ben anh o ben canh anh e cam giac em la nguoi xung suong nhat tren cuoc doi nay nhung khi ko co anh ben canh e nhu nguoi dien ko tim thay phuong huong.anh oi a co thuong e nhieu nhu la em thuong anh ko, nhung khi gap anh e ko the noi duoc thanh loi e co gang the hien nhu la minh ko thuong anh ko can anh nhung ma e thuong anh lam luc nao cung muon ânh ben canh e ko muon roi xa anh dau nhung ma a co biet la tinh yeu la can phai biet hy sinh ko e can phai hy sinh de anh co hanh phuc vi e la nguoi ko the nao dem lai hanh phuc cho anh e chi co the lam cai bong cua anh thoi mai mai di theo anh am tham nhin anh , anh la nguoi hoan my trong mat cua e e cang ngay cang tham lam mat roi e muon a la cua e la cua em trai tim e dau kho lam do chi la mo vi em biet e can phai xa roi anh thoi thi de thu hy sinh cua em nhu la tinh yeu e danh cho anh nguoi yeu cua em anh luon hanh phuc nha anh khoa i love you tinh yeu cua em
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51806

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tinh yeu la hy sinh Left_bar_bleue0/0tinh yeu la hy sinh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tinh yeu la hy sinh Left_bar_bleue0/0tinh yeu la hy sinh Empty_bar_bleue  (0/0)

tinh yeu la hy sinh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh yeu la hy sinh   tinh yeu la hy sinh Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:28 am

ban thân yêu! đến bây jio khi ng ấy đã có vợ rồi tại sao bạn còn nhớ, lại còn thương....sao bạn jog t đến thế nhi?t và ng ấy cũng yêu trong cùng 1 xóm trọ, ng ấy đã có gia đình rồi.sự thật quá phũ phàng phải ko?nhưng..............làm sao đây, nhiều luk nhớ, nhớ đến cồn cào ..........

tinh yeu la hy sinh
Trang 1 trong tổng số 1 trang