Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51139

Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:31 pm

Thật sự bây h tôi muốn có bạn ơ bên cạnh tôi trong lúc này..... Nhưng bạn đâu có ở cạnh bên tôi trong lúc này đc. Tôi biết ngay chính cả bạn cũng buồn vì kết quả của mình nhưng tôi chỉ muốn bạn cười lên. Tôi hok bik là hồi chìu bạn cười trước mặt tôi để tôi có thể vui lên hay là hok muốn tôi thấy mặt đang buồn như thế nữa, nhìn bạn như thế tôi đau lắm bạn bít hok???? Tôi hok muốn nói trước mặt với bạn là tôi sẽ vui vẻ đc nhưng ở trên mạng thì tôi có thể nói với bạn đc vì tôi hok sợ bạn nhìn thấy tôi đang khóc,tôi hok muốn khóc trước mặt người vì tôi sợ làm người đau nữa. Nhưng tôi muốn bạn hãy vui lên vì có thể bạn làm đc chuyện # nữa mà đừng bi quan như thế nữa. h Linh chỉ muốn nói với bạn rằng Linh iu bạn rất nhìu, nhìu vô cùng
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51136

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Left_bar_bleue0/0Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Left_bar_bleue0/0Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:45 pm

huhu Tôi thjx đọc những dòng cúi nó làm tôi thấy zdui, nó làm Đá cũng phải cừ hj` đá tảng cười trước mặt heo kon là ... mok` thôi Có ai mún thế đâu nhỉ Đá bik mok` Heo cũng bùn lắm nhưng thật sự Đá nghĩ là bùn thì có ích j` ai bỉu ham chơi lười biếng kết quả như thế nào phải chịu thế ấy thôi. Nỗi đau nào cũng sẽ qua cuộc vui nào cũng sẽ tan và chuyến đy nào cũng sẽ dừng lại nhưng tại thời điểm nào thì chưa bik đc Thời gian thôi. Thời gian quý như vàng ngọc mok` hok hok đổi đc hok thể những cái vật chất đó làm sao sánh bằng. nói chung là Quý lắm hãy chọn cho bạn 1 thời gian cần thiết và lúc đó bạn hãy là chính mik` đừng lo j` ai cả hãy là mik` dù bất cứ đâu cứ làm j` bất cứ mik` mún và hãy làm việc ấy nhưng phải có ích và hãy chứng minh việc làm ấy chắc chắn là ko uổng.
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:53 pm

Hãy như thế i. vì nó có thể là nguồn động lực cho ta mà Linh iu Đá mãi mãi là thế
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51136

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitimeMon May 03, 2010 9:19 pm

Thế ư Động lực thế thì Hồn và xác của L đã nhập lại 1 chưa đã có thể cho T iu cả 2 chưa mất 1 là hok đc vì T hok mún iu 1 trong 2 hok mún sự lựa chọn Iu Nhau yêu cả đường đy mok` có j` iu tất bất chấp là xấu hay tốt nhắc nhở lấy khuyết điểm làm gương và cố gắn làm tốt hơn.
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitimeTue May 04, 2010 7:07 am

1 câu hỏi????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!   Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!! Icon_minitime

Những lúc này tôi rất muốn có bạn ở cạnh!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ánh nắng chiều vàng vọt, giờ không còn muốn lả lơi trên giàn hoa trinh nữ, đổ sập xuống mái hiên, hắc thứ màu nhợt nhạt lên mấy cánh lá vừa nhảy những vũ điệu cuối cùng trước khi chạm đất.
» Khi những cánh hồng bay
» Tặng angel và những ai đồng cảnh ngộ........
» đã ai trải wa những nổi đau,mất mát và cùng cảnh ngộ như cuộc tình của tôi.
» Những điều anh muốn nói!