Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đừng pùn anh em nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
myhello
Thành viên mới
Thành viên mới
myhello

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : binh thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50743

đừng pùn anh em nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: đừng pùn anh em nhé   đừng pùn anh em nhé Icon_minitimeFri May 07, 2010 10:29 pm

sao đêm nay tự nhiên anh ngủ ko được em à!! anh đã quen em dc gần 3 năm tình yêu chúng ta là 1 tình yêu ngây thơ của tuổi học trò, từ khi iu em đến h ko đêm nào anh ngủ đc vì nhớ đến em. Em có 1 người em họ và người em của em ko bao h thích anh quen với em cả, anh cũng ko biết lí do tại sao.
Khi anh quen em đc 56 ngày bỗng nhiên người em của em vào yahoo em nói với anh 1 câu là: ''tụi minh chia tay nha'' khi đọc xong 5 chữ đó anh chỉ muốn khóc. nhưng vì anh biết anh là 1 người đàn ông nên đã cố nén nước mắt vào trong. Một vài ngày sao đó em đã nói với anh là xin lỗi anh vì lời chia tay đó ko phải là em nói, lúc đó anh rất vui nhưng chỉ vì tính anh và em ko hợp nhau khi gặp thì hay cãi nhau nên 1 ngày em đã nói thẳng với anh là chia tay.Lúc đó anh thật sự pùn pùn vì đây là lời chính miệng em nói với anh, và tối hôm đó anh đã ko cầm đc nước mắt mình đc và đã khóc cả đêm và tự hứa với lòng mình sẽ ko bao h quen bất cứ người con gái nào nữa. Anh nói vậy la để chứng minh anh đối với em là thật òng ko bao h giả dối cả.
Chúng mình chia tay hơn 1 năm, bỗng nhiên có 1 lần anh vào nick 1 người bạn thân của em và lấy danh nghĩa người bạn em để nghe em tam sự. khi anh thấy dòng chữ không bao khi nào quên đc anh, và đã có người con trai khác để cố quên anh nhưng vẫn ko quên đc anh và em đã nói lời chia tay người kia, khi biết vậy anh đã chủ động nói chuyện lại với em để mong đc quay lại với em và anh đã thành công khi nghe câu em tha thứ cho anh!!. Em hứa với anh là bắt đầu từ bây h em sẽ làm 1 người bạn gái tốt sẽ bù đắp cho anh những gì mà anh đã tổn thất sẽ luôn luôn ở bên cạnh anh không bao h để cho pùn 1 lần nữa, nhưng 1 lần nữa cùng lại là em gái của em. Khi nghe em kể là đã bị D em gái em đã biết tụi mình nói chuyện với nhau và đã ko thèm nói chuyện với em lúc đó anh thật sự pùn và anh nghĩ anh ko có quyền gì mà làm mất tình cảm của 2 chị em nên anh đã rút lui âm thầm và mong em 1 ngày nào đó sẽ có đc 1 người con trai thương em, iu em hơn anh để có bờ vai cho em tựa khi pùn, khi cô đơn.
Thôi khuya rồi anh còn phải học để ôn thi, anh mong 1 ngày nào đó em sẽ đọc đc bức thư này của anh. Không phải anh mong em đọc những dòng chữ này của anh để em tha thứ cho anh mà là mong em hiểu rằng 1 điều là anh ko phải phản bội em chỉ vì tụi mình ko đến đc với nhau nên anh đành rút lui để em đc hạnh phúc mà thôi.!! chúc em mãi mãi đc hạnh phúc!! mãi mãi vui vẻ bên người em iu.
''người con trai iu em nhất trên đời''

đừng pùn anh em nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» Xin anh đừng nói em là kẻ đến sau
» Đừng yêu em anh nhé!
» đừng tin vào lời hứa.........
» Đừng yêu!!!