Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhật ký khi buồn mới viết! *.*

Go down 
haclong137
sweet_sweet
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47822

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue8/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue10/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (10/10)

nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeTue Feb 28, 2012 1:05 pm

Forum bây giờ thay đỗi nhiều rùi bạn à. Nhưng không khí vẫn như một mái nhà đó bạn. Cố gắng hòa nhập với gia đình trẻ này nhé. Bạn này bạn viết bài có qúa nhiều ký tự đặc biệt mình cảm thấy khó đọc nó lắm. Không chỉ riêng mình mà chắc những người khác cũng vậy, cố gắng nhé bạn. Mình xin lỗi nếu như những lời nói trên làm bạn buồn
http://www.vuonyeuvn.com
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52714

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue100/100nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue100/100nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeTue Feb 28, 2012 2:32 pm

xin lỗi bạn mình viết theo đúng font chữ vậy nên chẳng thấy có j là ký tự đặc biệt nào cả. nếu có bạn có thể chỉ ra đc k? mà xin lỗi bạn hình như đây là nơi riêng tư bạn k đc cmt thì phải???
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue8/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue10/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeTue Feb 28, 2012 10:55 pm

Mình chỉ góp ý vậy thôi chứ chẳng có gì nghiêm trọng cả. Mình thấy có câu " (nhưng sao 'h' chẳng thấy ai hết vậy?)" "(muốn 'đc' có lại cái cảm giác ấm áp như 1 gia đình như xưa quá vậy!!! mọi 'ng' ơi!)" "(hãy vui vẻ như xưa 'đc' 'k'?)" "('e' nhớ mọi 'ng'......)"nhớ c Diệp, Dolley, votinh, hoangtuan, a lucky, luna, c Tuyết, a Tâm, mèo đen, bach long.......hxhx....."(mún 'đc' vào phòng chém để chém gió cùng "(mọi 'ng' như 'trc'...............)" "(làm sao để về 'đc' ngày xưa???)"
những từ mình chỉ ở trong phần '...' bạn thử xem lại thử nhé. Mình chỉ muốn cho những người khác cũng dễ dàng đọc thôi. Giã sử như bạn không thể đọc được những từ đó thì sao nhỉ có tức tối không. Thông cảm nhé bạn
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45162

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue9/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Left_bar_bleue5/10nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 29, 2012 8:01 am

èo viết tắt ý mà anh, anh cứ bảo là không được viết tắt là oke rồi cherry
Em cũng mới vào nè, hồi trước cũng không viết tắt nhiều đâu, nhưng ngôn ngữ teen ngày nay mã hoá khủng khiếp , có hồi viết không dấu không dịch được luôn :x
Mà nhật ký sao không ghi cả chuyện vui vào hả bạn, lúc đọc lại càng thấy vui hơn, ghi mỗi buồn không à, chúc bạn có nhiều niềm vui hơn nhé ooo
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47492

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 29, 2012 8:39 pm

nhắc nhở các bạn, đây là nơi riêng tư, hạn chế comment nhé!
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 29, 2012 9:48 pm

xin lỗi bạn Hữu Thanh! bạn là 1 mod nhưng dường như bạn chưa thuộc nội quy của box nhật ký thì phải! mình k muốn gây lộn trong đây! mình thấy viết tắt cũng k có j là sai cả và đó cũng k vi phạm j về nội quy của diễn đàn hết! mình cũng đã từng là smod nên mình hiểu rõ về nội quy của diễn đàn. và mình mong rằng các bạn có thể để khoảng k gian riêng tư này cho riêng 1 mình minh ok? cảm ơn các bạn rất nhiều!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeFri May 18, 2012 6:30 pm

sweet_sweet đã viết:
xin lỗi bạn Hữu Thanh! bạn là 1 mod nhưng dường như bạn chưa thuộc nội quy của box nhật ký thì phải! mình k muốn gây lộn trong đây! mình thấy viết tắt cũng k có j là sai cả và đó cũng k vi phạm j về nội quy của diễn đàn hết! mình cũng đã từng là smod nên mình hiểu rõ về nội quy của diễn đàn. và mình mong rằng các bạn có thể để khoảng k gian riêng tư này cho riêng 1 mình minh ok? cảm ơn các bạn rất nhiều!
xin lỗi đã mạo phạm trang nk của bạn nhé. Mình tình cờ ghé vào thấy đoạn viết trích dẫn trên có tên mình, nhưng mình không hiểu bạn nói gì cả? Mình cũng nhớ không rỏ nữa vì lượng thành viên và bài viết ngày càng nhiều nên mình quên không nhớ rỏ là làm bạn buồn lúc nào. Chắc có lẽ thời gian trước đây mình mới làm moderator nên có nhiều điều chưa hiểu rỏ rồi thấy bài viết không rỏ ràng nên đã nhắc nhờ. Nếu Hữu thanh làm bạn buồn thì bạn cho thanh xin lỗi nhé. Nhật ký là trang riêng tư của mọi người nên mình không làm phiền bạn nữa. Mình xin lỗi bạn thật nhiều, mong bạn thông cảm cho mình nhé.
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitimeSat May 19, 2012 10:28 pm

ô hay! sao mình lại bị mất bài viết nhỉ?? bực mình thế k biết! chả hiểu có đụng chạm j đến ai k mà bỗng dưng mất bài vậy nhỉ? chả thể nào mà hiểu nổi nữa! bây h viết nhật ký cũng k đc nữa sao hả trời???? >.<
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật ký khi buồn mới viết! *.*   nhật ký khi buồn mới viết! *.* - Page 8 Icon_minitime

nhật ký khi buồn mới viết! *.*
Trang 8 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8