Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???

Go down 
TraiTimTonThuong
bassluck
Johnny
haclong137
zaingoan_laanh
YSL_TINA25
VoTinh_it'sme
Thanhtun9
dolley Nguyen
Thanh Diệp
sweet_sweet
xuanlong_1115
thiên hạ đệ nhất công tử
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 3:40 pm

TraiTimTonThuong đã viết:
ặc e chết vào thời Minh làm thái zám (k đc òy) uống thuốc độc tự tữ. chắc yêu nhầm công chúa!!
=))=))
nhóc ui!thái giám mà còn đòi iu!chết là phải!
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54363

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue0/0 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue0/0 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 3:45 pm

hic,mình làm vua đường mà chết vì tự sát . Nhục,nhục quá  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_scratch
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue90/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue80/100 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 7:09 pm

Chời ôi, làm nô tì trong đời Đường còn bị rắn cắn chít thì thiệt là ko ai khổ bằng Crying or Very sad
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 2:24 pm

lâu lâu coi lại!thấy hay hay !post lên anh em coi!
màu xám nè!anh kiếp trước là thái giám thời nhà tống!và thật may anh chết già chứ không tự sát như em!hihi!
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48506

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue4/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Left_bar_bleue9/10 Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 6:32 pm

Kiếp trước em chẳng biết em là ai.ở đâu hết đoá..em cũng chịu là vì sao em chết...sao anh chị lại biết kiếp trước mình là ai...nói em nghe coi...
https://www.youtube.com/watch?v=7R5tK6WLjTc&feature=related
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???    Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ??? - Page 2 Icon_minitime

Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» tại sao kiếp trước bạn chết
» Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.
» Trước đây, hôm qua và từ hôm nay
» 100 Năm trước - Bạn là ai ??!!!
» Trước ....sau...........