Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
kiepsongvothuong_86
thiên hạ đệ nhất công tử
luna
sweet_sweet
mongemluonhanhphuc
Thanh Diệp
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:38 am

haizaaaaaaaaaaaaaa, mình sẽ khai đao đầu tiên chém 2 người nhé sunny
hai bạn hãy giới thiệu lí lịch trích dọc trích ngang cũng như giới thiệu sơ lược về gia đình của hai bạn cho mọi người biết nhá tongue

nhớ kèm theo hình nữa nha, ko dc bỏ qua chi tiết này nhé
mongemluonhanhphuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongemluonhanhphuc

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50470

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 9:09 pm

hai bạn tham gia diễn đàn trong trường hợp nào? cảm nhận của hai bạn khi tham gia diễn đàn?
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue100/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue100/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 9:37 pm

for kiepsongvothuong_86 Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 218629
- Câu 1: A đã bao h khóc vì chuyện j chưa? Cảm giác của a sau khi đc khóc ntn? Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_tongue
- Câu 2: A đã có bạn gái (ng yêu ý) chưa? hì.... Nếu chưa có thì có bao h a đưa ra 1 hình mẫu nào đó để lấy làm tiêu chuẩn để chọn làm ng yêu k?
- Câu 3: Điều j làm a ấn tượng về 1 ng khác phái?
- Câu 4: A muốn mình có nhiều bạn, 1 vài ng bạn thân hay k có ai chỉ 1 mình mình? và giải thích vì sao lun nha! hì..... Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_wink
- Câu 5: Đối với a, điều j quan trọng nhất trong tình bạn và trong tình yêu????

Nhẹ nhàng như đẩy xe hàng! ngày đầu e mở hàng có 5 câu thui nha! chúc a vui vẻ! hì.......

sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 9:55 pm

for trần thị bảo ngọc: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 857878
- Câu 1: Bạn ghét nhất việc j? cái j hay câu nói nào?
- Câu 2: Theo bạn có 1 ng bạn thân khác phái hay cùng phái sẽ tốt hơn?
- Câu 3: Bạn có yêu trẻ con k? Nếu thế giới này toàn trẻ con, k có ng lớn thì bạn có nghĩ thế giới đó là 1 thế giới tốt k? Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 218629
- Câu 4: Khi buồn bạn thường làm j? Khi tức giận bạn muốn làm điều j nhất?
- Câu 5: Bạn ghét loại ng nào nhất?

Tạm thời vậy đã nhé! Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 945184 chúc bạn vui vẻ! Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Lol
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue0/0Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue0/0Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:01 pm

Chào men Hà thành, cho e hỏi mấy câu nha:
1, Theo anh tình cảm có bột phát không? nếu có thì có thể nó là chân thành ko?
2, Theo anh 1 người con gái thế nào là " đủ chuẩn"
3, Chắc chắn anh đã yêu, anh cần gì ở người anh yêu?
4, Nếu anh đang yêu 1 người nhưng vì sự cám dỗ của nhiều điều anh có khi nào rung động với 1 cành đào khác?
5, Với men thì chung tình bao nhiêu % anh?
6, Bao giờ anh rước dâu?
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 32492
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10000/1Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:54 pm

Bảo Ngọc ơi...!hì hì.
giờ tuân mới có dịp tìm hiểu thêm về bạn nè...tớ hỏi nhé...
Câu 1: theo cậu tình yêu xa xứ và tình yêu quanh ta cái nào quan trọng hơn?
Câu 2: giả dụ bạn đang yêu 1 việt kiều chẳng hạn...bạn yêu anh ta rất nhiều nhưng mỗi 1 năm anh ta chỉ có thể về với bạn được 2 ngày trong 1 năm thì bạn sẽ nghĩ như thế nào...và rồi mỗi tối khi bạn đi dạo và nhìn thấy những cặp đôi yêu nhau đang thắm thiết tình tứ thì bạn có cảm nhận gì...!
2 câu thui...1 ngày mà,,hì hì
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56369

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 9:00 am

thanh diep đã viết:
hai bạn hãy giới thiệu lí lịch trích dọc trích ngang cũng như giới thiệu sơ lược về gia đình của hai bạn cho mọi người biết nhá tongue

Hi tất cả thành viên trong diễn đàn, Minh rất rất xúc động và lấy làm ngạc nhiên khi mình và Bảo Ngọc "bị" đưa ra chém trong tuần này. Một lần nữa xin cảm ơn admin Thanh Diep và thành viên trong diễn đàn.

Mình cũng xin trình bầy một việc như sau: việc được gắn kết với mọi người trong diễn đàn mình rất vui và lấy làm hạnh phúc, song "có thể" tuần này mình không làm tròn trách nhiệm vì tuần này mình có 2 đám cưới của bạn thân vào ngày thứ 5 và chủ nhật, có gì mọi người thông cảm nha! Nếu chưa hoàn thành nhiệm vụ theo quan điểm của mọi người dánh giá mình sẽ xin được chém lại (Nếu có cơ hội..hihi...)

Lại nói về việc đi ăn cưới thì cũng xin bố cáo với mọi người được biết là hiện tại mình vẫn đang độc thân, đi ăn cưới bạn không dẫn ai đi theo cả. chắc chắn luôn!

Xin tự giới thiệu mình là Hoàng Văn Tâm, Sinh ngày 07/12/1986, nguyên quán Lạng Giang - Bắc Giang, Gia đình có duy nhất mình mình, con một mà. Nhưng con một không có nghĩa là được chiều đâu nha mà còn vất vả hơn đó. Hiện tại mình đang làm Logistics tại Hà Nội.

Hi vậy nha có gì thắc mắc thêm mọi người pm lại cho mình mình sẽ trả lời các bạn. Phần tiếp theo mình xin nhường cho Bảo Ngọc nhé.

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Picture0001y[/img]
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 9:20 am

hoatam đã viết:
hai bạn tham gia diễn đàn trong trường hợp nào? cảm nhận của hai bạn khi tham gia diễn đàn?
Hi HoaTam! Trong một lần lang thang Internet mình đã vô tình và gặp được chi kỷ, đó là forum.vnthutinh.com. Mình đã gắn bó với forum từ những ngày đầu và mình cảm thấy thật vui khi được chia sẻ với các bạn qua diễn đàn. Chúc HoaTam một ngày mới thật nhiều niềm vui, hãy đóng góp để xây dựng diễn đàn ngày một lớn mạnh bạn nhé!
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 9:52 am

[quote="sweet_memory"]for kiepsongvothuong_86 Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 218629
- Câu 1: A đã bao h khóc vì chuyện j chưa? Cảm giác của a sau khi đc khóc ntn? Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_tongue

Hi mỗi một con người ít nhất cũng từng một lần khóc khi chào đời, còn anh thì khóc nhiều hơn như khi anh bé nghịch ngợm, mỗi khi mẹ cầm roi là anh đã khóc trước rùi thế là không bị mẹ đánh nữa. còn khi anh lớn thì ít khóc hơn (Tất nhiên là vẫn khóc vì những chuyện của riêng mình - anh se pm cụ thể cho em). Sau mỗi khi được khóc anh cảm thấy mọi chuyện như lại bắt đầu, rất vui vẻ và thoải mái tongue

- Câu 2: A đã có bạn gái (ng yêu ý) chưa? hì.... Nếu chưa có thì có bao h a đưa ra 1 hình mẫu nào đó để lấy làm tiêu chuẩn để chọn làm ng yêu k?

Hiện tại anh vẫn đang đi tìm một nửa của mình. Hình mẫu của anh là một người phụ nữ Việt Nam truyền thống, thương chồng con và biết chăm sóc cho gia đình queen

- Câu 3: Điều j làm a ấn tượng về 1 ng khác phái?

Vẻ dịu dàng và sự quyến rũ. đặc biệt là mái tóc dài dài một chút.

- Câu 4: A muốn mình có nhiều bạn, 1 vài ng bạn thân hay k có ai chỉ 1 mình mình? và giải thích vì sao lun nha! hì..... Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_wink

Mỗi một con người đều cần những người bạn và có rất nhiều bạn, tuy nhiên để tìm cho mình những người bạn thân có thể chia sẻ mọi thứ thường rất khó.

- Câu 5: Đối với a, điều j quan trọng nhất trong tình bạn và trong tình yêu????

Tình bạn là sự chia sẻ. Tình yêu là sự cảm thông.

Hi bữa nào dảnh mình lại tổ chức off tại HN hoạc rủ bác cả để off tai Hải Phòng em nhé. Chúc em luôn vui và thành công trong cuộc sống! santa
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:16 am

thanh diep đã viết:

Chào Admin và các bạn thành viên Vnthutinh:
Bảo Ngọc rất vui khi được giao lưu cùng các bạn hy vọng các bạn nương tay cho Bảo Ngọc 1 chút nhé ( Bảo Ngọc bị chém nhiều quá nên giờ công lực bị tổn thương khá nặng rồi ^^ )
Trước tiên trả lời câu hỏi của Admin Thanh Diêp nè
Mình tên : Trần Thị Bảo Ngọc
Ngày sinh : 15021988
Quê quán : Thành phố Nam định Tình Nam Định
Ngành nghề đã học : Kế toán và pháp chế nhà nước
Công việc đang làm: Quản lý công ty TNHH điện tử tin học
Cao 1m63 nặng 48kí
Về gia đình Bảo Ngọc:
Bố thuyền trường tàu biển
Mẹ dược sĩ
Ngọc là chị cả trong gd ( còn 2 em gái nữa )
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé VietGiaiTriCom-35742-1275440557
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:21 am

hoatam đã viết:

Chào bạn Hoatam !
Bảo Ngọc tham gia diễn đàn cũng đã lâu lắm rồi , nhưng vì công việc nên Bảo Ngọc phải rời VNthutinh 1 thời gian , Mới rồi mới quay trở lại tham gia cùng các bạn được
Bảo Ngọc tham gia VNthutinh vì đơn giản , VNThutinh là 1 tên miền khá đẹp và nổi . Thành viên Vnthutinh rất ít nhưng tình cảm ^^ cảm giác post bài như là gửi gắm vào 1 trang nhật ký riêng tư của mình vậy
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue9/10Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue7/0Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:26 am

Chào kiepsongvothuong và Bảo Ngọc. Rất han hạnh dc gặp các bạn trên đoạn đầu đài này. Mình là dân làm công ăn lương, kiếp đao phủ nên đành chém các bạn vài nhát nhá: Twisted Evil
kiepsongvothuong
Anh nghĩ mình là 1 người sống thiên về tình cảm hay lý trí nhiều hơn? King nghĩ anh đã trải qua tình êu, anh nghĩ minh đã có những gì và mất những gì khi yêu?
Hạnh phúc trong quan điểm của ah có chân lý không?nếu có thì anh di tìm chân lý đó từ đâu?
Bảo Ngọc
Nếu được nói về cá tính của mình. bạn sẽ nói jì?
bạn có tin vào 1 điều gì đó từ cuộc sống này khong? và sự kỳ diệu đó đã tìm tới với bạn chưa?

thanhks
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:33 am

sweet_memory đã viết:
for trần thị bảo ngọc: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 857878
- Câu 1: Bạn ghét nhất việc j? cái j hay câu nói nào?
- Câu 3: Bạn có yêu trẻ con k? Nếu thế giới này toàn trẻ con, k có ng lớn thì bạn có nghĩ thế giới đó là 1 thế giới tốt k? Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 218629

Tạm thời vậy đã nhé! Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 945184 chúc bạn vui vẻ! Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Lol

Chào bạn :sweet_memory ! Bảo Ngọc cảm ơn bạn đã quan tâm và giao lưu cùng Bảo Ngọc

Câu 1: Bạn ghét nhất việc j? cái j hay câu nói nào?
Bảo Ngọc ghét nhất công việc mà mình không muốn làm ^^, và ghét nhất những câu nói nói ra mà ko thực hiện được
Ngọc nghĩ bạn thân cùng phái sẽ dế tâm sự hơn ( Ngọc cũng có 1 người bạn gái thân lắm đang ở HQ)
- Câu 3: Bạn có yêu trẻ con k? Nếu thế giới này toàn trẻ con, k có ng lớn thì bạn có nghĩ thế giới đó là 1 thế giới tốt k?
N rất thích trẻ con , nhưng nêú thế giời này toàn trẻ con thì N nghĩ ko ổn . chỉ cần dành cho trẻ con những điều tốt đẹp nhất và được người lớn quan tâm dậy bảo thì thế giới sẽ tốt hơn đó
Khi buồn N thường nghe nhạc buồn ,và nhớ về người đã khuất của N . Còn khi tức giận thường vào phòng riêng khóc 1 mình
Ngọc ghét nhất những người có cái tôi quá lớn , Tự khoe khoang nói mà ko làm được
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:42 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Bảo Ngọc ơi...!hì hì.
giờ tuân mới có dịp tìm hiểu thêm về bạn nè...tớ hỏi nhé...
Câu 2: giả dụ bạn đang yêu 1 việt kiều chẳng hạn...bạn yêu anh ta rất nhiều nhưng mỗi 1 năm anh ta chỉ có thể về với bạn được 2 ngày trong 1 năm thì bạn sẽ nghĩ như thế nào...và rồi mỗi tối khi bạn đi dạo và nhìn thấy những cặp đôi yêu nhau đang thắm thiết tình tứ thì bạn có cảm nhận gì...!
2 câu thui...1 ngày mà,,hì hì
Chào Hoàng Tuân : Cứ nghĩ bạn vàng sẽ không chém Bảo Ngọc ai dè cũng khai đao mạnh tay đó , Neutral

Ngọc nghĩ đã là tình yêu thì hãy tin tưởng vào nhau đừng nên phân chia khoảng cách thế chứ bạn tongue

Câu 2: giả dụ bạn đang yêu 1 việt kiều chẳng hạn...bạn yêu anh ta rất nhiều nhưng mỗi 1 năm anh ta chỉ có thể về với bạn được 2 ngày trong 1 năm thì bạn sẽ nghĩ như thế nào...và rồi mỗi tối khi bạn đi dạo và nhìn thấy những cặp đôi yêu nhau đang thắm thiết tình tứ thì bạn có cảm nhận gì..
Tất nhiên thời gian xa cách sẽ làm con người ta có những suy nghĩ lệch lạc đi , nhưng cũng sẽ giúp ta hiểu giá trị của tình yêu qua 1 thơi gian xa cách sẽ như thế nào .
N tin nếu là tình yêu thật sự thì sẽ có ngày được bên nhau dù có xa xôi cách trở phải không bạn Tuân
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:50 am

King of Loves đã viết:
Chào kiepsongvothuong và Bảo Ngọc. Rất han hạnh dc gặp các bạn trên đoạn đầu đài này. Mình là dân làm công ăn lương, kiếp đao phủ nên đành chém các bạn vài nhát nhá: Twisted Evil
Bảo Ngọc
bạn có tin vào 1 điều gì đó từ cuộc sống này khong? và sự kỳ diệu đó đã tìm tới với bạn chưa?

thanhks

Chào bạn king of Loves : Trước tiên Bảo Ngọc cảm ơn bạn , vì nếu không nhầm Bảo Ngọc và bạn đã có 1 ấn tượng để N nhớ đó

Tính cách của mình không giống con gái mấy đâu ( hì hì ) Quyết đoán . mạnh mẽ, thẳng thắn , và nghiêm túc trong công vịêc ( nếu ai trò chuyện với ngọc mà chưa gặo Ngọc thì không bao giờ nghĩ Ngọc là mốt nữ nhi ^^ )

Ngọc tin 1 điều , nếu cố gắng làm 1 việc gì đó sẽ thành công , còn đợi vào số phận để đón chờ may rủi thì Ngọc nghĩ là không có
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:56 am

luna đã viết:
Chào men Hà thành, cho e hỏi mấy câu nha:
1, Theo anh tình cảm có bột phát không? nếu có thì có thể nó là chân thành ko?

Hi, Em có tin vào tình yêu sét đánh không? còn riêng anh thì không tin đâu. Con người sinh ra thường với quy luật chung 3 tháng biết lẫy, 7 tháng biết bò, 9 tháng lò dò bước đi.. tình yêu cũng vậy. Nhưng anh nói vậy cũng không hẳn vì có những người từ tình yêu sét đánh mà họ đã đến được với nhau và rất hạnh phúc sunny

2, Theo anh 1 người con gái thế nào là " đủ chuẩn"

hi câu này anh đã trả lời Sweet_memory.

3, Chắc chắn anh đã yêu, anh cần gì ở người anh yêu?

Sự cảm thông và chia sẻ em ạ.

4, Nếu anh đang yêu 1 người nhưng vì sự cám dỗ của nhiều điều anh có khi nào rung động với 1 cành đào khác?

Hi, Tất nhiên là vẫn rung động một chút chút em a. clown

5, Với men thì chung tình bao nhiêu % anh?

Câu hỏi này em chờ anh đi khảo sát nhé, khi nào có kết quả đánh giá khách quan nhất anh sẽ pm lại cho em ngay.

6, Bao giờ anh rước dâu?
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé 32492

Khi mà em nhận đựơc thiếp mời cỗ của anh ấy. rabbit

Khi nào dảnh mấy anh em mình lại gặp mặt nha. Vui vẻ ha!
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 11:24 am

King of Loves đã viết:
kiepsongvothuong
Anh nghĩ mình là 1 người sống thiên về tình cảm hay lý trí nhiều hơn? King nghĩ anh đã trải qua tình êu, anh nghĩ minh đã có những gì và mất những gì khi yêu?
Hạnh phúc trong quan điểm của ah có chân lý không?nếu có thì anh di tìm chân lý đó từ đâu?

thanhks

Xin chào ông Vua của tình yêu! Mình cũng rất vui khi được làm quen với bạn.
Mình là con trai nhưng mình thấy mình sống thiên về tình cảm. Trong tình yêu mình tin sự dẫn đường chỉ lối của con tim, nhưng đôi khi con tim cũng mù quáng lắm. Khi yêu thì mình có được người mình yêu, được sự chia sẻ và cảm thông, có những phút giây hạnh phúc bên người mình yêu, tuy những phút giây bên nhau rất ít nhưng nó thật đẹp. Còn khi mất thì mình thấy mất một niềm tin.
Trong hạnh phúc phải có chân lý, có chân lý và có lý tưởng thì mới đánh giá được hạnh phúc.
mongemluonhanhphuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongemluonhanhphuc

Nam
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50470

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 12:17 pm

Xa nhau có là liều thuốc thử tốt nhất cho tình yêu ko?
Trong diễn đàn, bạn mến ai nhất và vì sao bạn mến người bạn đó?

bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue90/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue80/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 3:56 pm

Chào 2 anh chị, tiểu muội xin mạn phép xin ý kiến 2 anh chị về vài vấn đề nì nhoa :D
1. Giữa tìền bạc và tình dục thì tình yêu sẽ gần gũi thứ gì hơn?
2. Nếu một người cứ nói yêu ta mà lại dối ta về 1 vấn đề gì đó thì liệu tình yêu họ dành cho ta có thật lòng ko?
3. Công danh, tiền bạc và tình yêu, cái nào hiện giờ anh chị cần nhất và quý nhất?

Cảm ơn 2 anh chị. Chúc anh chị lun vui và may mắn
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:51 pm

bé_lì_90 đã viết:
Chào 2 anh chị, tiểu muội xin mạn phép xin ý kiến 2 anh chị về vài vấn đề nì nhoa :D
2. Nếu một người cứ nói yêu ta mà lại dối ta về 1 vấn đề gì đó thì liệu tình yêu họ dành cho ta có thật lòng ko?
3. Công danh, tiền bạc và tình yêu, cái nào hiện giờ anh chị cần nhất và quý nhất?

Hi Bé_lì! ý kiến của em thật hóc búa đó nha nhưng anh cũng mạn phép xin trả lời như sau ...hi...
1. Một tình yêu đích thực thường không chịu ảnh hưởng của tiền bạc cũng như tình dục.
2. Anh nghĩ là không thật lòng.
3. Với anh cả 3 đều quý và cần nhưng để chọn một thì anh xin chọn tình yêu drunken
4. Trên đây là những ý kiến chủ quan của riêng cá nhân anh, có gì Bảo Ngọc sẽ nói rõ hơn với em nhé.
5. Chúc em ngủ thật ngon giấc và có những giấc mơ thật đẹp!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 7:33 am

bé_lì_90 đã viết:

Chào Pe_lì : Cảm ơn em về câu hỏi hết sức lý thú này nhé ^^
Theo chị khi đã yêu nhau và tin tưởng vào nhau thì tiền bạc và tình dục không quan trọng lắm, nhưng bây giờ chị đọc trên báo chí thấy vô số những bài nói về tình yêu và tình dục ^^ , quan điểm của chị khi yêu là để hiểu nhau về tính cách nè, công việc nè , sở thích nè , làm sao khi dãn đến hôn nhân nó phải hoà hợp Còn tiền và tình dục chị nghĩ là khi kết hôn cả hai thứ đó cũng cần cho cuộc sống của một gia đình nhỏ , Phải không pe_Li ^^

Theo chị có thể 1 chuyện nào đó họ đã chôn chặt vào 1 góc khuất rồi thì hãy để họ có 1 chút riêng nhỏ nhỏ 1 % cho mối tình đầu chẳng hạn ^^( Đừng bắt họ phải nói ra hết những gì không ảnh hưởng đến tình yêu của 2 người ) Chị nghĩ phải xem xét vấn đề để có thể kết luận xem họ dối ta điều gì chuyện đó đáng bận tâm không ? ( Đừng kết luận vì 1 điều họ không muốn nói mà nghĩ là họ không yêu thật lòng pé _li nha ^^)

Người khác thì chị không rõ lắm , nhưng với chị cả 3 cái chị đều cần , nhưng trân trọng và gìn giữ quý nhất là tình cảm em ạ ^^

Chúc em học thật giỏi nè , Thành công trong công việc , và Hạnh phúc thật nhiều ( hạnh phúc này có cả Gd bạn bè và tình yêu em nhé ^^) . Trong từng đó câu hỏi của các

bạn Vnthutinh , Chị thích nhất câu hỏi ngây thơ nhưng đáng yêu của em đó , Cảm ơn em thật nhiêu nha Pé
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 9:13 am

hoatam đã viết:
Xa nhau có là liều thuốc thử tốt nhất cho tình yêu ko?
Trong diễn đàn, bạn mến ai nhất và vì sao bạn mến người bạn đó?

Hi HoaTam! Một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc nhé.
- Theo riêng mình, mình thấy rất đúng. xa nhau chính la liều thuốc thử tốt nhất cho tình yêu.
- Trong diễn đàn có lẽ mình hay chia sẻ và tâm sự cùng bạn LeHoa nhất, không biết đây có phải mến hay không nhỉ? mình thấy mình và LeHoa có rất nhiều điểm chung, quan điểm sống cũng gần giống nhau và có thể nói chuyện với nhau hàng giờ mà không hết chuyện (Mặc dù mình và LeHoa chưa một lần gặp mặt, chỉ biết nhau trên diễn đàn và nói chuyện qua yahoo mà thôi). Tuy nhiên bây giờ do hoàn cảnh mỗi người một nơi, mỗi người một công việc nên bọn mình cũng ít có dịp nói chuyện cùng nhau. Nhân đây mình cũng xin gửi tới LeHoa lời chúc luôn vui vẻ và vững bước trên con đường mình đã chọn, Tâm rất vui khi được chia sẻ và tâm sự cùng Lê Hoa!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54147

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 10:51 am

chém chémc đê......

chém kiepsongvothuong... cái
1. theo ông là con trai có lên khóc trước mặt con gái ko? why?
2. yêu là chết trong lòng 1 ti theo ông có phải là 1 ti thôi ko?

chém thế thôi để dành chém sau
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 3:28 pm

nhockutebaby đã viết:
chém chémc đê......

chém kiepsongvothuong... cái
1. theo ông là con trai có lên khóc trước mặt con gái ko? why?
2. yêu là chết trong lòng 1 ti theo ông có phải là 1 ti thôi ko?

chém thế thôi để dành chém sau
Hi nhockutebaby!

1. Tôi thỉnh thoảng vẫn khóc, khi có những chuyện buồn khóc giúp mình vơi nỗi buồn đi rất nhanh và thấy mình nhẹ đi rất nhiều. Nhưng tôi nghĩ không nên khóc trước mặt con gái vì sẽ làm mất hình ảnh của một người con trai cứng cáp, là chỗ dựa của phái yếu.

2. "Yêu là chết trong lòng một ít
Vì mấy khi yêu mà đã được yêu.."
Hai câu thơ rất hay cả nhà thơ Xuân Diệu, tôi thấy câu thơ sau đã giải đáp cái lý do vì sao lại "chết trong lòng một ít". Cũng tuỳ tình cảm của mỗi người mà chết ít hay nhiều ông a. hiii..

Chúc ông buổi chiều vui vẻ nhé!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue90/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue80/100Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 6:39 pm

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:

Theo chị có thể 1 chuyện nào đó họ đã chôn chặt vào 1 góc khuất rồi thì hãy để họ có 1 chút riêng nhỏ nhỏ 1 % cho mối tình đầu chẳng hạn ^^( Đừng bắt họ phải nói ra hết những gì không ảnh hưởng đến tình yêu của 2 người ) Chị nghĩ phải xem xét vấn đề để có thể kết luận xem họ dối ta điều gì chuyện đó đáng bận tâm không ? ( Đừng kết luận vì 1 điều họ không muốn nói mà nghĩ là họ không yêu thật lòng pé _li nha ^^)

Trong từng đó câu hỏi của các

bạn Vnthutinh , Chị thích nhất câu hỏi ngây thơ nhưng đáng yêu của em đó , Cảm ơn em thật nhiêu nha Pé[/color]
Đây là câu trả lời Em đã và đang mong đợi đấy. Cảm ơn chị thiệt nhìu nhìu nhé! chuk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé   Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé Icon_minitime

Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» nhân vật sáng giá của tuần này là sweetmemory vs haclong113!anh em vào chém nha!
» Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị "chém" tuần này (21/12 đến 27/12): admin luckynguyen mọi người vào nhé