Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nổi nhớ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : i try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51031

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue6/10Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue8/10Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (8/10)

Nổi nhớ...  Empty
Bài gửiTiêu đề: Nổi nhớ...    Nổi nhớ...  Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 10:21 pm

Trời mưa!!!ngày chủ nhật buồn.anh nhìn ra khoảng không sâu tận,cầu mong một điều gì đó.một niềm tin,một hy vọng hay một sự vô vọng....
anh nhớ rất rõ ngày anh gặp em,ngày đó là ngày đẹp nhất của anh.vì ngày đó chúa đã đưa em lại bên anh,như một món quà mà anh được đón nhận trong tất cả niềm hạnh phúc.
có bao nhiêu người nói đi nữa thì em vẫn đẹp trong ánh mắt anh.em bước vào trái tim anh thật tình cờ,có thể những điều này chẳng là gì đối với em,nhưng với anh nó là cả một thế giới.nói sao đây khi anh đã yêu em từ ánh mắt đầu tiên rồi.
em ah!anh đang tưởng tượng đến những nụ hôn mà em trao cho anh.nó thật mạnh liệt,chứa đầy xúc cảm.có một lần em nói"nụ hôn của anh thật dịu dàng và mớn trớn"nhưng em mới chính là người tạo ra những nụ hôn đó.làm sao anh quên được và lúc đó khoảng cách thời gian và không gian dường như biến mất.chen vào đó là một niềm xúc cảm dưng tràn mà không thể diển tả được bằng lời.hai con tim hoà quyện với nhau......
thật ra anh nói dối đó.anh nói anh đang cố gắng quên em và sống một cuộc sống từ đầu.nhưng tình yêu của anh dành cho em là bất biến.mọi điều chở nên vô nghĩa.không bao giờ thay đổi.nếu có chăng thỉ yêu em nhiều hơn thôi.
tình yêu của em dành cho anh thật đẹp.đẹp hơn những gì mà anh có cho cuộc đời này.anh không dám nghĩ đến ngày chúng ta chia tay,anh cảm thấy cảm giác đó thật khủng khiếp nhưng thật sự nó đã xẩy ra mà anh không thể làm sao ngăn nó lại được.cứ ngỡ là chuyện này chưa hề xẩy ra.cứ mong rằng tình yêu của anh đủ mạnh......
nhưng nỗi cô đơn đã dập tắt tất cả những suy nghĩ của anh.để rồi anh phải ngồi đây đối diện với những ngày tháng đi qua.
mọi chuyện xẩy ra thật bất ngờ mà anh chưa kịp chuẩn bị điều gì cả,giờ đây trái tim anh như đông cứng lại.anh đau lòng lắm em ah.đầu muốn nổ tung ra khi anh nghĩ về em.
không biết giờ đây em còn cảm nhận gì về anh hay không?còn có những lần thức giấc vào buổi sáng anh là người đâu tiên em nghĩ tới không?hay trước khi đi ngủ lại nhớ về anh hay không?có lẽ điều đó không xẩy ra nữa rồi.
có đôi lúc những lời nói của em làm anh phải suy nghĩ rất nhiều.anh biết bên em vào lúc đó còn người ấy.nhưng em nói"bạn em là những gì em có nhưng giờ em không còn tin tưởng được em chia tay với bạn em"nhưng hành động của em lại đi ngược lại những gì em nói.trời ơi sao lại trái ngang như vậy?có lẽ ông trời muốn trêu anh?cũng có lẽ em quá yếu đuối để không đón nhận những điều mới mẽ.anh rất buồn,anh muốn xé tan tất cả,đập nát tất cả.
anh ngồi nhìn vào những bức tường cảm nhận nổi cô đơn.mệt mõi những gì anh phải đón nhận,phải trãi qua.nhưng những lúc đó em lại là người hiện diện ngay đó,nhấp nháy ánh mắt to nhỏ của em,điều đó làm anh thôi bớt thấy cô đơn.dù rằng đó là những gì còn sót lại trong suy nghĩ của anh,nhưng anh vẫn thấy vui vì điều đó.....nụ hôn và nước mắt......
anh có sai không khi anh yêu em?hay em có đúng không khi dành cho anh tình cảm của em?nhưng em ah.có một điều là anh không bao giờ hối hận cho những sai lầm đó cả...
dù chúng ta không thành đôi,dù cho em bây giờ không còn dành nhiều cảm xúc cho anh..anh vẫn nguyện cầu cho em được hạnh phúc...và nụ cười trên môi em không bao giờ tắt...đó là những gì mà anh muốn thấy nhất...dù rằng đó là những gì anh có thể làm được cho em...
và dù đây có phải là địa ngục đi nữa.thì anh vẫn mỉn cười vì chỉ có một điều...ANH YÊU EM. mãi là như vậy..và đây là những gì phải trãi qua thì anh cũng hạnh phúc với những kỷ niệm của anh và em...chúc em có một chủ nhật vui vẻ....

Grand

King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue9/10Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue7/0Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (7/0)

Nổi nhớ...  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi nhớ...    Nổi nhớ...  Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:28 pm

Chài! Cha này tám cũng giỏi mà vít thư tình cũng hay nữa nhoa. :D
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
GRAND
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
GRAND

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : i try more
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51031

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue6/10Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Nổi nhớ...  Left_bar_bleue8/10Nổi nhớ...  Empty_bar_bleue  (8/10)

Nổi nhớ...  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi nhớ...    Nổi nhớ...  Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 12:31 pm

thank you.vì cảm xúc thật của mình!but mình cũng thank bạn nhé!chúc bạn luôn vui.
Sponsored content

Nổi nhớ...  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nổi nhớ...    Nổi nhớ...  Icon_minitime

Nổi nhớ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang