Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu

Go down 
King of Loves
Thanh Diệp
6 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 11:21 am

hai bạn hãy hãy giới thiệu sơ lược về bản thân mình, gia đình của mình cho mọi người biết nhé, nhớ là có đính kèm theo hình nữa
hai bạn tham gia diễn đàn này trong trường hợp nào? cảm nhận của bạn về diễn đàn của chúng ta?

chúc hai bạn vui khi tham gia phòng chém gió Wink
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 12:30 pm

chém con mèo đội cái vỏ bưởi!chém!
1/ hơi bị ấn tượng vs cái avt của bạn đấy!bạn thik mèo à?cái nik cuả bạn cũng rất đặc biệt!nói rõ ý nghĩa njk của bạn cho mọi người dc bít chứ nhỉ?
3/ bạn quan niệm như thế nào về thế giới ảo?thế giới ảo mang lại cho bạn những gì? niềm vui hay là sự rắc rối!
4/ nếu bạn vs bạn thân của bạn cùng yêu chung 1 ngưoì lúc đó bạn sẽ làm gì?
5/ nếu ngày mai là ngày tận cùng cuộc sống,bạn sẽ làm gì hôm ni?
6/bạn có ước mơ gì trong tương lai hok?
7/ bạn đã làm buồn lòng bạn gái bao nhiu lần ùi? những lần đó bnạ làm như thế nào để bày tỏ lời xin lỗi vs tình iu của mình?
8/hãy tưởng tượng bạn ảtúng xổ số 100triệu!bạn sẽ làm giề vs số $ ý?
9/bạn có nghĩ mình là người chung thuỷ trong tình iu hay hok?
10/ thấy bnạ vs cả haclong chém kinh thật!bạn có bít uống rượu hok? nhậu thỳ dc bao nhiu chai thỳ nằm sân?khi nào ra hp nhậu vs linkmèo dc hok?
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue9/10Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue7/0Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 7:58 pm

Chà chà.Ku đội vỏ bưởi đấy hử? Cho Ku King này chém zí. Còn chiviemyeu nữa chứ.hehe...chik zí tui

Basslusk:

1.
Nếu có 1 em tự nhiên tìm tới và xin cậu ban phát chút tình thương mà việc làm đó cậu sẽ biết là gẫy xương sống. Có lèm hem zạ?
2.
Trong túi chỉ còn 1000, nhà ko có đồ gì cầm, bạn bè về quê hết. Đúng dịp valentine, người iu mún đi ăn thịt mèo ngoài tiệm. Cậu sẽ xử trí như thế nào?

3.
Mèo có bị HIV hem zị?

4.
Khi uýn lộn, basslusk thường cào cấu hay đấm đá, hình như mình bít mèo hem nắm tay dc.

5.
Chiếc vỏ bưởi của cậu rất style, nghe đâu đã dc trả giá 1000 thì phải. Cậu có nghĩ khi kẹt quá sẽ bán lun cái bản sắc rất lusk đó hem?
Tạm zị đã.

Chiviemiu nà:

Khi đang hun bạn trai, tự nhiên cậu bạn đó cười sằng sặc rùi xin tạm nghỉ giải lao để hắt xiiii hơi, bạn nghĩ khi đó thái độ của bạn là seo?

Hehe...đợi đếy, chưa hết đâu.
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue90/100Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue80/100Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:17 pm

Chém thèng ku đội vỏ bửi đêy
1. Khi hun nhau, bạn có mở mắt hem?
2. níu bạn bảo ng kia "để im" cho bạn hun mè ng kia hem chịu, lại "ăn ké" thì bạn thía nào? Rolling Eyes
3. Bạn hãy tự nhận xét xem mìn có phải 1 ng con trai, 1 ng đàn ông "đàng hoàng" hem (note: con trai khác, đàng ông khác à nha)

For chiviemyeu
Bạn có tự tin với vẻ bề ngoài của mìn trc cánh mài râu ko? bnhiu %?

Thế thui, khi có hứng chém típ. Chúc mọi ng zui zẻ
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue10/10Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue1/10Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:31 pm

@.@! Trả lời cho linhkmeo (lady first) :
1. Mình khoái mèo chứ hem thích. nick của mình àh. Không có gì đặc biệt đâu bass-tên một nhân vật(hero) phim hoạt hình lúc nhỏ mình xem(không phải có nghĩa là cá bass như từ điển đâu nha =.=!)luck-là vì mình thấy nhân vậy đó gặp quá nhiù may mắn.
3. Thế giới ảo thật ra chỉ là ...thế giới không có thật. 1 số người cho rằng thế giới ảo là xấu, 1 số lại cho là ngược lại. Theo mình thì thật ra tốt hay xấu là do mình quyết định, cái gì lạm dụng quá thì nó sẽ trở nên không tốt, còn sử dụng đúng mục đít ý nhầm mục đích thì không bao giờ xấu(ít nhất đối với bản thân). Có khi là niềm vui, có khi là rắc rối. Nhưng thường là niềm vui Wink
4. Nếu như vậy thật thì tùy trường hợp nữa. Nếu mình vầ cô gái đó đã là người yêu và bạn thân mình tới sau thì.....mình sẽ nói với bạn mình là:go away!. Nếu ngược lại thì mình đành ca bài: tình yêu đương phương và âm thầm chờ đợi cơ hội ra tay Suspect . Nếu cả 2 cùng lúc thì ganh đua công bằng nếu, mình phát hiện ra 1 điều gì đen tối thì coi như ăn đám giỗ bạn mình vậy.
5. Mình sẽ thăm tất cả người thân, bạn bè(chả biết lúc đó có gặp được chúng nó không hay chúng nó lo chạy qua hành tình khác hết rùi) Basketball rồi mình sẽ tìm gặp các ẽm mình đã từng wen chỉ để hỏi thăm. Àh tất nhiên là phải nhậu nhẹt với các bằng hữu rồi(cái này để sau cùng), cố gằng làm những gì mà có thể làm mà mình chưa làm được.
6. Có chứ! Quan niệm của mình là sống đếch cần tiền, nhưng mình mơ có nhìu tiền để có thể dễ dàng "hành động".
7. Theo mình nghĩ hẳn là rất nhìu lần vì thường được "người ta" gọi là vô tâm mà. Có lỗi thì phải so-dy thui. Và tất nhiên phải so-dy trong 1 hoàn cảnh nào đó chứ không phải khơi khơi nói so-dy pé iu.
8. 100tr àh. Hơi ít nhỉa rabbit Làm ăn kinh doanh.
9. Khá chung thủy.
10. Nhậu thì mình không tệ khoàng này. Nếu tính chai thì ~15chai. Còn tùy uống ra sao nữa. Nếu nạp thì không nổi ,còn lai rai thì sáng tối khi nào tàn thì thôi. Còn tính theo lít thì vui thì có khả năng 1l(ngủ lun). Khi nào có dịp sẽ ra lai rai với linhkmeo cheers
NOTE: mỏi tay quá!!!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue10/10Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue1/10Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:36 pm

=.=" trả lời cho bé lì trước nha ku King(có gì anh em mình trùm mền tâm sự mỏng) Twisted Evil
1. Hun phải nhắm mắt mới "phê". Nhưng thỉng thoảng cũng hí hí mắt ra coi người ta thế nào.
2. Happy love! Vì người iu rất dễ thương nhá!
3. Đoàng hoàng thì chắc chắn rùi chỉ lâu lâu chọc phá mấy bé dễ thương thui. NOTE:đàn ông Neutral
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:45 pm

cheers trả lời cho ku King đây không thui nó phang 1 gậy thì chết:
1. Câu hỏi hơi..khó hỉu. Nhưng cũng ráng hỉu. Nếu tớ không có tình cảm thì sao mà ban phát tình iêu được? Tớ đâu phái mấy dụ lăng nhăng. Nhưng nếu là 1 em (dễ xương+ xinh)-2 yếu tố phụ+ đáng thương cần che chở thì được lol! tuy nhiên chắc là không iu được rồi vì tớ không thích làm người thứ 3.
2. Meo meo! Em muốn ăn anh hả ^^!
3. Chưa xét nghiệm nên..chưa rõ! Nhưng chắc là không sao albino
4. Đấm lâu lâu chọc lét nữa.
5. Khi kẹt quá thì cầm đt chứ cái nón có 1000(bị ép giá dã man: hrt ) làm được gì chứ?
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:53 pm

Tên:bass
Năm sinh:1987
Ở Bình Chánh
Gia đình gồm: bà, ba, mẹ, mình và nhỏ em.
Hình: cái này xin khất nhé, mắc công mọi người xem hình xong thì bỏ forum này thì chết.
Ku haclong137(tự là lông đen) là bạn nên được sự giới thiệu của hắn mình vào đây cốt để làm thơ con cóc cho vui, ai dè thành ông 8 lun.
Forum này cho mình nhìu cảm xúc, không phải chỉ riêng thơ mà còn các tâm sự cùa các bạn và cả...nhìu chuyện nữa ooo
Bị chém quá. Đề nghị chém chiviemyeu nữa cho công bằng đi bounce
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 10:42 pm

chưa thay cái avt thỳ ta còn chém!
bài trcs chém thiếu 1 câu!lần nì sẽ bù 1 câu!
2/nghe cái châm ngôn sống của bạn ghê quá!đấy là châm ngôn sống của bạn thật đấy ah?giải thik cái coi!
11/ 87 cơ ah? hơn tui 2 tuổi lựng!kinh nghiệm tỳnh trường cũng nhìu hơn tui là cái chắc!nếu như con mèo đội cái vỏ bưỏi (gọi tắt là mèo bưởi)biến thành con gái thỳ sẽ chọn mẫu đàn ông như thế nào?keke!
12/thấy mèo bưởi kêu tôi ghen tỵ vs sắc đẹp của mèo bưởi!chắc mèo bưởi phải đẹp lắm ùi!bi h giả sử mèo bưởi iu 1 lúc 2 cô 1 cô trao mèo bưởi niềm tin!1 cô mèo bưởi trao hi vọng!mèo bưởi sẽ làm như thế nào?
13/khi mèo bưởi cảm thấy hạnh phúc thỳ ai là người đầu tiên mèo bưởi mún chia sẻ?
14/mèo bưởi đã bao h khóc chưa?lần đầu tiên khóc là hạnh phúc quá mà khóc hay buồn đau quá mà khóc(tất nhiên là trừ lúc chào đời nhá)
15/theo mèo bưởi thỳ tình yêu có thể bắt đầu lại từ đầu có là tình yêu thực sự hok?
16/"Hun phải nhắm mắt mới "phê". Nhưng thỉng thoảng cũng hí hí mắt ra coi người ta thế nào" kinh nhở!thế hun bao nhiu lần òy?vs hun bao nhiu cô òy?
tạm thế đã!mệt òy!khi nào có hứng trảm tiếp!ke ke!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeTue Sep 21, 2010 7:23 pm

Híc! trả lời lun:
2. Châm ngôn ...dê gái thui ^^!
11. Nếu như mì bnhiến thành con gái thì sẽ ra hải phòng kết nghĩa tỷ mụi với linkmeo clown Còn mẫu đàn ông mình lúc đó sẽ là ....chưa biết nữa nhưng chắc là như bass bây giờ :D vì bass cảm thấy yêu thương chính bản thân mình chả có gì xấu!
12. Hôm rồi đứng trong chuồng với mèo đen thì mình được vương miện hoa hậu mèo nhá. CHà chà! iu 1 lúc 2 cô thì hem phải bản chất của .....bưởi roài. Niềm tin và hy vọng tuy 2 nhưng mà một. Thôi kệ cưới 2 vợ cũng chả sao đâu hén iii suy nghĩ thật kĩ + trái tim mách bảo thì sẽ tìm ra lời giải thui. Cái quan trọng là làm sao không làm tổn thương người khác và cả chính mình.
13. Người iu!
14. Khóc thì tất nhiên có rồi. Hồi nhỏ đánh lộn không lại tụi bạn(chúng nó hội đồng) khóc hoài nhưng mà vẫn đánh. Khóc lần đầu tiên mình cảm thấy khóc mà không thể không khóc đó là khi đau buồn nhất. Khi chia tay 1 ẽm mình rất thương gần nhà. Tất nhiên khi 1 mình thì mới rươm rướm chút.
15. Có chứ. Chẳng phải trên đời này có bao nhiu cặp vợ chồng li dị rồi cưới vẫn hạnh phúc tới ...chết đó sao. Tình yêu thực sự hay không là do cả 2 người trong cuộc thôi.
16. Làm sao nhớ được là đã hun bi nhiu lần chứ =.=". chỉ có 4 em thôi(chỉ tính người yêu thui nhá) (*)
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue8/0Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Left_bar_bleue10/0Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Empty_bar_bleue  (10/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeWed Sep 22, 2010 10:17 pm

Nhào vô chém! chém con mèo bưởi .....ý bưởi mèo.....mà thui mèo bưởi hay bưởi mèo gì cũng chém...chuẩn bỉ nha!....
Bạn ơi! Hồi xưa "cái nết đánh chết cái đẹp"
Ngày nay "Cái đẹp đè bẹp cái nết"
Bạn suy nghĩ sao và chọn lựa thế nào nếu có 2 ng con gái .mỗi người chỉ mang được một đặc tính trên .1 đẹp và 2 là nết na..(chỉ được chọn 1 trong 2 thui nha chọn làm vợ lun í)
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeWed Sep 22, 2010 11:47 pm

Cái nết theo ngày xưa và ngày nay có phần khác biệt. Có ai dám nói tất cả mấy cô xinh đẹp đều...mất nết nào. Mình cầu toàn nên vừa đẹp và nết ma thì mới được: xấu thì thẩm mĩ bơm nâng mấy hồi, còn nếu đẹp mà kô nết na nhưng yêu chồng thì mình sẽ chỉ bảo vợ sau. Túm lại thíu phần nào mình sẽ cố gắng bù đắp phần đó. Chỉ cần yêu là ok!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeWed Sep 22, 2010 11:47 pm

Cái nết theo ngày xưa và ngày nay có phần khác biệt. Có ai dám nói tất cả mấy cô xinh đẹp đều...mất nết nào. Mình cầu toàn nên vừa đẹp và nết ma thì mới được: xấu thì thẩm mĩ bơm nâng mấy hồi, còn nếu đẹp mà kô nết na nhưng yêu chồng thì mình sẽ chỉ bảo vợ sau. Túm lại thíu phần nào mình sẽ cố gắng bù đắp phần đó. Chỉ cần yêu là ok!
KonMeo_KhongRau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KonMeo_KhongRau

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Em thik mèo
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50104

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 5:11 pm

chém thằng cha bassluck này : nhà có nghèo không mà đội cái nón dơ vậy? bên phải cái vành nón có một vết ố, cho em hỏi đó là vết gì ? nhìn mặt con mèo là muốn cho một đá vô đầu rồi, cho hỏi bassluck có dễ ghét như con mèo trong cái hình không?cho hỏi them một câu nữa là trước và sau mỗi lần hôn ghệ, basluck có đi vệ sinh răng miêng không? cuối cùng, có cần em tặng cho một cái nón dễ nhìn và sạch sẽ hơn không?
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 5:27 pm

Sặc! Cái nón xì-tai ghê gúm vậy mà nó gọi xấu. Bên phải có một vết ố là do trái bưởi anh làm nón nó bị thẹo sẵn rùi. Nhìn con mèo thế mà đòi đánh àh? Híc, anh thì tương đối dễ xương(nhất là mấy cô em xinh xinh) alien Trước khi hôn anh thì chỉ nhai xi-gum thoai àh, tại anh không có ở dơ đâu nhá! Sáng nào cũng 1 2 3 tập thể dụ buổi sáng hít thở hít thở..rùi đánh răng súc miệng. Sau khi hun ghệ điên sao mà súc miệng chứ! Ghệ mình chứ có phải là sinh vật gì đâu mà ghê. Mí lại phải để dư âm chút...ke thì mới đã rabbit Không cần em tặng nón mới đâu vì nếu mang nón mới thì anh đâ còn là mèo bưởi! ooo
KonMeo_KhongRau
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KonMeo_KhongRau

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Em thik mèo
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50104

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 5:39 pm

à hoá ra là thích làm con mèo bưởi anh đúng là đồ già khú đế mà còn thích nhí nhảnh
chém típ nà tại sao thích làm mèo bưởi mà không thích làm mèo ổi ? tại sao thích để lại ke sau khi hun ghệ ? tại sao thích đi xe đạp điện mà không đi xe cúp ? tại sao thích tập thể dục buổi sáng mà không tập thể dục buổi tối buổi trưa buổi chiều ? hồi nhỏ giờ anh có hay đi thả diều không? có hay đi long nhong ngoài đường như mấy thằng điên hông? cái mông của anh to hay là nhỏ ? cias mỏ của anh nhỏ hay là to ? nhà anh có xài cái hỏa lò hay xài nồi cơm điện? đi ra đường anh có thích diện hay không? thích con gái eo cong hay thích đang bà eo xệ? thích bụng phệ hay thích bụng thon? lập gia đình xong rồi thích có mấy con? cái mặt của anh hình tròn hay hình tam giác? anh có phải luôn luôn bị ăn tát? ăn cơm xong rồi anh có phải là người rửa bát ? ra đường có thích làm ra vẻ mình sang ? có hay đi sàng sàng vô mấy quán caphe ôm ? dáng anh đi cái lưng thẳng hay lưng tôm? cái mồm anh nói chuyện có bay mùi kem đáng răng con rát ? đi với người yêu đi xa xa hay là ôm sát rạt? có thích mấy món ăn lạt của mấy cha thầy tu? có thích tìm lá mù u để cưa cho xong bà mợ ? có thích đi chợ để tìm hàng giảm giá? sở thích ăn cá hay là thích ăn gà ? nhìn cái mặt mèo gà gà chơi game online có giỏi? trả lời xong tay có mỏi thì cũng chớ trách em nha. =))
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:03 pm

Chài! Anh chọn bưởi vì vưởi giá mắc hơn ổi Twisted Evil ke của người iu anh, cái gì anh cũng iu kể cả...ke của ghệ. Anh khoái xe đạp điện vì anh khoái đi xe đạp mà khổ nổi anh lại lười đạp nên khoái đi xe đạp điện What a Face tập thể dục buổi sáng ngoài công viên thì mới ngắm được nhìu.....gái chứ ku. Hồi nhỏ anh thường hay tự làm diều rồi đi thả lém. Đi long nhong như em thường đi thì hông có. Mông anh to hay nhỏ áh, có người bảo to có người bảo nhỏ. Miệng anh chắc kô to = em rồi. Nồi cơm điện. Không khoái diện. Anh khoái eo cong bụng thon, hai con, tròn, a thì toàn tát mấy đứa như em thôi, chả thích làm sang, càê ôm thì thính thoảng(kô có ghệ thì có sao đâu!), lưng thằng, miệng anh thì không thơm nhưng thối cũng chẳng bằng em được silent đi với người iu mà đi xa thì hóa ra là con gà àh, ăn chay cũng tốt cho sức khỏe,lá mù u là gì nhỉ, hàng giảm giá thì khoái chứ hem thích đi chợ, khoái ăn gà,game thì hơi rồ nhưng từ lúc đi làm nghỉ rồi giờ chỉ lâu lâu dota.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu   Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu Icon_minitime

Nhân vật sáng giá tuần cuối tháng 10 bassluck & chiviemyeu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhân vật sáng giá của tuần 3 tháng 9 traitimtonthuong & kimthuy070189
» nhân vật bị chém 2 tuần cuối tháng 8 (luna & nhockutebaby)
» Bầu chọn nhân vật cho tuần thứ 5 tháng 12 và tuần 1 tháng 1
» Nhân vât lên máy chèm tuần 1 tháng 6 Dã Quỳ
» Bầu chọn nhân vật lên máy chém tuần 3 tháng 5