Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé

Go down 
Natasa
langtuhoaanhdao1112
_nguyenVIETchung_
sweet_sweet
hoàng tử thành rome
Thanh Diệp
__Kay_
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53040

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 31, 2010 4:23 pm

Anh nói về con người và những gì anh biết về cô ấy được không
quê quán,tuổi tác,danh tánh,sở thích sở ghét,sở trường sở đoản,tính cách,nick name.
theo đánh giá của mọi người thì cô ta xynh ở nét nào và không xynh ở nét nào?
hầu hết ai cũng biết sao anh lại phải dấu tôi với lý do cá nhân để làm gì?
tôi hỏi những chuyện đường đường chánh chánh chứ có hỏi những việc xấu xa của anh đâu mà.

người yêu mình à , biết nói gì về cô ấy nhỉ , khi yêu , mọi thứ của người yêu mình dù xấu đến đâu cũng trở nên hoàn mĩ đẹp đẽ , làm sao mà tìm được điều gì xấu đâu chứ , biết nói sao chứ , cô ấy không xinh đẹp như người mẫu , không giàu sang cỡ tiêu tiền như nước , không sành điệu hay quá giỏi giang .. ấy thế mà không hiểu sao vẫn yêu người ta ngấu nghiễn
có lẽ là do bọn mình hiểu nhau , dễ thông cảm với nhau , và người này thường biết trước người kia làm gì , nói gì
quê cô ấy ở miền tây
tuổi thì cũng xém xém tuổi của mình
danh tính : hì hì , cái này nên bí mật cái ......... tại người ta không cho mình nói
sở thích à : thơ , nhạc , thích đi chơi .........
ghét : cũng không biết cô ấy ghét cái gì
sở trường à : không biết cô ấy giỏi cái gì nhỉ : khá toàn năng
sở đoản : hờ hờ ..... đi xe ô tô không dc

nickname : cái này cũng hông nói dc luôn

về người yêu mình , mình muốn khoe với mọi người lắm , hớ hớ , nhưng mà cô ấy không cho mình nói , nhất là với người lạ thì càng không , vì không thẻ biết đó là ai cả , nhiều người tốt thì không nói làm gì , lắm kẻ đâm thóc thọc gạo, ăn không ngồi rồi không làm gì đi phá tùm lum , mệt lắm ,........ mà thời nay mấy kẻ rỗi hơi ấy cũng nhiều lắm .... , mình nói người yêu mình ai cũng biết vì cô ấy khá nổi tiếng ,bạn cũng biết cô ấy đấy , chỉ là bạn không biết rằng ai trong số những người nổi tiếng là người mình yêu thôi .........
còn chuyện bạn hỏi đường đường chính chính hay không , không quan trọng .....với lại mình cũng chẳng làm việc gì xấu xa cả , nên chả có vấn đề gì phải bàn ....... hì hì, bạn cứ chém gió thoải mái đi
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 10:53 am

anh học làm thơ ở đâu vậy,dân công trình mà làm thơ hay thế?anh học làm thơ được mấy năm rồi?anh của ai?dạy bí quyết làm thơ để tôi đi lừa gái phát nào/

mình không học làm thơ ở đâu cả , chỉ viết theo cảm xúc thôi , cũng như văn xuôi ấy mà , hồi trước có người bảo thế , hờ hờ , sau này tập gieo vần thêm 1 tí , thế là mọi người bảo đó là thơ , mình cũng nghĩ đó là thơ , vậy đó ,
dân công trình thì cũng là người thôi mà , phía sau những bản vẽ và những con số , minhg cũng giống như các bạn thôi mà , cũng có 1 tâm hồn , 1 trái tim và 1 tình yêu , cũng có những giây buồn những phút vui , khi ấy cũng muốn viết ra 1 cái gì đó cho nhẹ lòng , trên công trường nắng và gió , 1 cây đàn với cuốc sổ ghi thơ ....... dân công trình cũng lãng mạn lắm đấy chứ ......... phải hông nà

còn ai đó nói muốn học làm thơ để đi lừa gái à , hì hì , cái này không cần thơ đâu .......

maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue8/10Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue7/10Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeFri Nov 05, 2010 11:04 am

thấy box chém hoàng tử vắng ghê
mây cũng vào tham gia chơi cho vui nhà vui cửa hén

1) có khi nào anh cảm thấy không thoải mái ... khi cả hai đều đoán được suy nghĩ của nhau ngay cả "đối nội" và ''đối ngoại" ?
2) đôi lúc tình yêu .... không là số 1 ..... nhưng nếu không có nó ... anh sẽ thế nào ?
3) có khi nào anh hối hận vì sự chọn lựa của mình trong tình yêu hiện tại chưa ?

nhiêu đây đủ oy. khoấy động phong trào chút, ... mọi người tiếp tục nha hrt
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue1000/10Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue7/10Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeFri Nov 05, 2010 1:27 pm

lol! em nổi tiếng hồi nào sao em không biết zậy anh iu ooo .anh cứ khoe đi mà ,không sao đâu "yêu thì nói rằng yêu ..."sợ gì chứ lll .Mai em dọn zề miền tây ở =))
Còn anh không chúc mừng SN em hem sao ,nhớ mai mốt bù lại gấp trăm lần là được òi :D
@:-]
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Nov 06, 2010 10:29 am

1) có khi nào anh cảm thấy không thoải mái ... khi cả hai đều đoán được suy nghĩ của nhau ngay cả "đối nội" và ''đối ngoại" ?
2) đôi lúc tình yêu .... không là số 1 ..... nhưng nếu không có nó ... anh sẽ thế nào ?

câu 1 : yêu nhau và hiểu nhau . đó là 1 điều cực kỳ tốt , còn gì bằng khi người mình yêu hiểu mình , hiểu tình cảm và suy nghĩ của mình , có đôi điều khi yêu không thể nào nói dc ,không thể có cách nào để biểu đạt ý mình nói , thế mà người ta hiểu mình , thật tốt biết bao nhuêu , có 1 người yêu thông minh nhanh nhẹn như thế thì còn gì hạnh phúc bằng ,
tuy nhiên cái gì nhiều quá cũng không tốt , quả hiểu nhau thì đôi lúc cũng sẽ làm mất đi sự thú vị của tình yêu ,nhiều khi 1 trong hai muốn tạo 1 bất ngờ nào đó trong tình yêu , nhưng mà dễ dàng bị bắt bài , đối phương biết mình sẽ làm gì rồi thì còn gì là bất ngờ nữa , rồi có những lúc đối phương cố tình như giả vờ không biết ,để vui cười đón nhận sự bất ngờ không bất ngờ kia , nhưng rồi mình chỉ cần nhìn thôi cũng biết đó là sự giả vờ ...... hai zaaaaa .... cũng không biết nói gì .......

về đối ngoại thì không nói làm gì ................ hiểu nhau sẽ cực kỳ tốt rồi , còn gì bằng khi mà 2 đứa đòng lòng với nhau , ăn ý với nhau để cũng thực hiện 1 công việc nào đó chứ ......

mình luôn nghĩ : tình yêu không phải là số 1 , nhưng tình yêu thật sự quan trọng với mình , nó mình đọng lực để sống , cho mình 1 niềm tin vào ngày mai tươi sáng hơn với những mơ ước nhỏ nhoi , có tình yêu , đôi khi cười 1 mình , như kẻ man man ... thế mà vui , có tình yêu cuộc sống thú vị biết bao , biết mong chờ , biết hi vọng , biết buồn và biết khóc ..... , nếu không có tình yêu thì 1 ngày trôi qua sẽ thế nào nhỉ , thật là tẻ nhạt biết bao nhiêu , chả biết mong chờ vào cái gì , cuối ngày sẽ thế nào cả .......

với mình , mình thích con số 0 , hì hì , và tình yêu đối với mình là con số không ......... vậy thôi

hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Nov 06, 2010 10:38 am

3) có khi nào anh hối hận vì sự chọn lựa của mình trong tình yêu hiện tại chưa ?

hối hận vì sự lựa chọn khi yêu à , có lẽ là nhiều rồi , và với tình yêu hiện tại cũng rồi , chẳng biết khi đó sao nữa nhưng cứ nghĩ , nếu cứ giữ như ngày xưa có lẽ sẽ tốt hơn , bình yên cho mình và những điều xung quanh ......... nhưng ròi ý nghĩ ấy cũng nhanh chóng qua đi ...... với tình yêu hiện tại , mình rất hạnh phúc , những giận hờn vu vơ , những nét bướng bỉnh của cô ấy mình rất yêu , tất nhiên không có j là hoàn hảo cả , nhưng nói chung mình rất hạnh phúc với những j đang có , với mình chỉ cần đơn giản thế thôi ...... yêu và dc yêu , và nghĩ lại làm gì nhỉ , hối hận làm gì nhỉ ...... nếu cho mình làm lại , lựa chọn lại , liệu mọi thứ có tốt hơn không ........... ?
và em yêu ạ , khi anh viết những dòng này , anh rất nhớ em
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Nov 06, 2010 10:44 am

YSL_TINA25 đã viết:
lol! em nổi tiếng hồi nào sao em không biết zậy anh iu ooo .anh cứ khoe đi mà ,không sao đâu "yêu thì nói rằng yêu ..."sợ gì chứ lll .Mai em dọn zề miền tây ở =))
Còn anh không chúc mừng SN em hem sao ,nhớ mai mốt bù lại gấp trăm lần là được òi :D
@:-]
em yêu ........... yêu em quá đi thôi , biết đến bao giờ mình mới dc gần nhau đây . anh bù cho em gấp tỉ lần nhá
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue1000/10Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Nov 06, 2010 2:00 pm

hoàng tử thành rome đã viết:

hối hận vì sự lựa chọn khi yêu à , có lẽ là nhiều rồi , và với tình yêu hiện tại cũng rồi , chẳng biết khi đó sao nữa nhưng cứ nghĩ , nếu cứ giữ như ngày xưa có lẽ sẽ tốt hơn , bình yên cho mình và những điều xung quanh ......... nhưng ròi ý nghĩ ấy cũng nhanh chóng qua đi ...... với tình yêu hiện tại , mình rất hạnh phúc , những giận hờn vu vơ , những nét bướng bỉnh của cô ấy mình rất yêu , tất nhiên không có j là hoàn hảo cả , nhưng nói chung mình rất hạnh phúc với những j đang có , với mình chỉ cần đơn giản thế thôi ...... yêu và dc yêu , và nghĩ lại làm gì nhỉ , hối hận làm gì nhỉ ...... nếu cho mình làm lại , lựa chọn lại , liệu mọi thứ có tốt hơn không ........... ?
và em yêu ạ , khi anh viết những dòng này , anh rất nhớ em

lol! Yêu anh quá à,khi em viết những dòng này em cũng rất......................nhớ..............anh =)) =))

Em muốn anh bù cả cuộc đời anh cho em cơ ,tỉ lần hem đủ ooo
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52384

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 6:12 am

hoàng tử thành rome đã viết:
na lâu lắm mới vô nhỉ , sao dạo này ít ghé thế , ở đây vẫn còn rất nhiều người nhớ bạn mà, hãy quay về cùng với những vần thơ hài tếu của mình , mọi người chờ bạn đấy
Hi Linh!
Na bận quá bài viết cứ ngập đầu hết đề tài này sang đề tài khác không lúc nào rảnh cả. Na thấy mệt mỏi lắm rùi, cũng mong tg tới công việc học hành, bài viết bớt đi Na vô DD "hoạ thơ" góp vui, chia sẻ cùng các bạn đấy, Na lúc nào cũng sẵn sàng quay đầu về với mái nhà vnthutinh.com mà vì nơi ấy Na thấy tình cảm của mọi người thật tốt, chân thành biết nhường nào, làm sao Na quên được chỉ tội Na xa mọi người quá nên cũng thấy buồn và pha một chút "ghen tỵ" vì các thành viên thường xuyên gặp mặt, giao lưu rùi chụp ảnh nữa mà Na không được vui chung và thấy rất tiếc....Nhưng thôi không sao cả Na lại đón nhận niềm vui khác của bạn bè Na bên này hay của gđ Na cũng đc Linh ah, cho Na gửi lời chúc cả nhà năm mới hạnh phúc, có nhìu niềm vui mới, thành đạt trong công danh và sự nghiệp nha Linh. Bye

santa adm @:-]
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 51766

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue0/0Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue0/0Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 7:04 am

heeeeeeeee!lâu quá không chém nên chẳng dám chém nhiều vì sợ mỏi tay lắm!
Bạn xin hỏi một câu thui nhé! "Theo linh như thế nào là một người con hiếu thảo? và tự đánh giá về bản thân mình thì linh đang ở ngưỡng nào bàn cân hiếu thảo đó?"
- xin một câu nữa nhưng ko phải để chém mà là để hỏi thăm thui.Dạo này bạn khỏe chứ ốm đau đã qua đi hẳn chưa?hiiiiii!liệu được mấy xuân nữa để bạn hiền được bít đường nì ....Chúc ngày mới nhiều niềm vui!
http://phattrien24h.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitime

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (22/3đến 28/3/10): dậpdìusóngvỗ mọi người vào nhé
» Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP