Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52388

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue8/0LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue10/0LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (10/0)

LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty
Bài gửiTiêu đề: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 10:21 pm

Ông anh yêu quý của em ơi!
Em không biết là những dòng thư em viết cho anh có lần nào anh vô tình lướt qua và đọc được hay không?Nhưng đây là cả tấm lòng của "pé con " dành về anh hai đó
Em không biết là anh hai đã và đang nghĩ gì nữa?,anh hai giận pé ư?...hay là anh không còn thương pé nữa,anh hai đã quên hết những gì hứa với pé rùi,anh hai đã nói là sẽ luôn thương pé thế mà ,hôm nay anh hai không còn muốn nói chuyện với pé,anh hai còn nói những lời nói làm pé đau lòng ,anh hai có biết đâu đọc xong những dòng tin của anh 2 gửi hai hàng nước mắt của pé tuôn tuôn.....hic....Lúc đó pé tức lắm ,pé có làm lỗi gì đâu chứ?...anh hai không nói lý lẽ,anh hai đáng ghét ,pé không thèm "cưng" anh hai nữa....mặc kệ pé đi .pé là "pé mít ướt" mà .pé khóc không cần ai dỗ cũng tự nín thôi ,nhưng thật ra pé rất buồn vì trước giờ pé luôn nghĩ là pé có anh hai luôn bên pé và yêu thương pé,hằng ngày được chuyện trò cùng anh về cuộc sống chia sẽ vui buồn đối với pé là niềm vui ,niềm hạnh phúc lớn lao lắm.....Có những khi pé con nít wá ,chọc ghẹo lung tung làm anh k vui ,nhưng pé đã nhận lỗi rồi mà và đã hứa không bao giờ như thế nữa kia mà....pé không tin những trò đùa ấy lại làm cho tình anh em chúng ta sứt mẻ...thật sự suy nghĩ đã nhiều nhưng pé không tài nào tìm ra 1 câu trả lời cho mình vừa ý....
Anh hai ơi!
Pé luôn yêu quý anh hai ,anh hai vừa là người anh vừa là 1 người bạn mà pé yêu thương và tin tưởng,nếu pé có chuyện gì làm anh hai không vừa ý thì anh hai hãy nói ra cho pé biềt để sửa sai hoặc nếu có thế pé sẽ chịu"mười roi"cho chừa tội gì....gì...đó...chứ anh hai đừng bao giờ ghét pé vì .....vì....pé là pé dễ cưng của anh hai mà....
Pé mong rằng khi đọc được những dòng này anh hai sẽ hiểu pé hơn và anh hai sẽ lại cười với pé,anh em mình sẽ lại vui vẻ như xưa ,vì pé muốn luôn có anh hai bên cạnh những khi vui buồn....Gìơ pé không biết nói gì hơn là "ANH HAI ƠI! ĐỪNG GIẬN PÉ NỮA NHA!".....

haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53352

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue0/10LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue0/10LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 7:43 pm

Hôm đó anh 2 của em "chắc là" đang xỉn. Vui lên!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue10/1LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue10000/1LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 8:05 pm

anh hai ad----> Rolling Eyes
ai ta....hình như người này mình biết...
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52604

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue100/100LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Left_bar_bleue100/100LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 8:23 pm

chị tin rằng a hai của e sẽ nghe đc những lời này và tha lỗi cho e. Vui lên e nhé mọi chuyện sẽ ổn thui mà! sunny
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49318

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitimeSun Oct 31, 2010 10:59 am

Mình tin rằng khi a hai của bạn đọc đuợc những dòng thư bạn gửi cho anh ấy,thì a ấy sẽ hiểu được tc mà bạn dành cho a ấy.mình tin chắc đó cô pé.cười lên đi zeee....:-@.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI   LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI Icon_minitime

LỜI CỦA EM GÁI NHỎ GỬI ANH HAI
Trang 1 trong tổng số 1 trang