Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

SHOW VNTHUTINH.COM : 6 :

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Left_bar_bleue70/100SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Left_bar_bleue991/1000SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty_bar_bleue  (991/1000)

SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty
Bài gửiTiêu đề: SHOW VNTHUTINH.COM : 6 :   SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Icon_minitimeThu Dec 23, 2010 1:43 pm

http://video.zing.vn/video/clip/vnthutinh.319051.html
chúc các bạn thành công?
mình chỉ lọ mọ làm được vầy à?
chào cả nhà nhé?

Được sửa bởi CHUNG_VIET_8X4 ngày Tue Mar 22, 2011 11:09 pm; sửa lần 2.
http://vnthutinh.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Left_bar_bleue10/1SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Left_bar_bleue10000/1SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty_bar_bleue  (10000/1)

SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SHOW VNTHUTINH.COM : 6 :   SHOW VNTHUTINH.COM : 6 : Icon_minitimeFri Dec 31, 2010 1:14 pm

Woa woa woa....Fm vnthutinh xin chào tất cả các bạn!
cũng đã lâu lắm rồi show FM vnthutinh mới có dịp hội ngộ lại các bạn nhỉ? thật buồn phải không....ban biên tập radio vnthutinh cũng gửi lời xin lỗi chân thành nhất tới tất cả những bạn đã và đang yêu mên radiovnthutinh chúng mình...mong các bạn đừng vì thế mà bỏ qua radiovnthutinh lần này nhé.cảm ơn các bạn nhiều!
Các bạn à!
thế là chúng ta đã chuẩn bị bước sang năm mới 2011 rồi nhỉ? Khoảnh khắc giao thừa từ năm cũ sang năm mới cũng đã sắp bắt đầu rồi, chắc hẳn ai trong chúng ta cũng đã và đang chuẩn bị cho mình những bộ cánh mới, những đôi giày mới, và háo hức chờ đợi 1 năm mới với thật nhiều niềm vui, thật nhiều hạnh phúc các bạn nhỉ.còn gì vui hơn khi mà trong khoảnh khắc giao thừa chúng ta lại được ở bên cạnh những người yêu thương để cùng đón chào năm mới, Những người làm biên tập cho chương trình chúng tớ ngoài những việc đó ra còn có 1 niềm vui mới đó là cùng nhau cố gắng hoàn thành chương trình radio vnthutinh vừa kịp khoảnh khắc giao thừa để kỉ niệm 3 năm trong web vnthutinh của chúng mình ra đời…thiệt là vui phải không?

Bây giờ chúng ta sẽ điểm lại một số nét chính trong thời gian qua các bạn nhé. điều đầu tiên là phải kể đến sự nỗ lực cố gắng của toàn thể ban quản trị vnthutinh, sự cố gắng không ngừng của các anh các chị đã góp phần rất lớn dẫn đến vnthutinh của chúng ta ngày càng phát triển và đang sánh tầm với các trang web khác. Và cũng không thể không gửi lời cảm ơn chân thành tới các member thân yêu của chúng ta, không có các bạn thì chẳng thể nào chúng ta có thể phát triển được như ngày hôm này, các bạn đã góp phần quảng bá hình ảnh của diễn đàn, quảng bá trang web vnthutinh không chỉ tơi các bạn mà còn cả những người bạn của bạn nữa.Một lần nữa, thay mặt cho ban quản trị, thay mặt cho chuyên mục radio vnthutinh cảm ơn các bạn nhé…lời tri ân sâu sắc và chân thành nhất gửi tới các bạn.chúc các bạn có thật nhiều niềm vui và niềm hạnh phúc nhân dịp năm mới nhé.

Một năm qua đi với biết bao kỉ niệm buồn, biết bao niềm vui đã xảy đến các bạn nhỉ? Nhưng mong rằng sang năm mới 2011 chúng ta sẽ cùng nhau chào đón thật nhiều niềm vui, thật nhiều hạnh phúc và xua đuổi đi những thứ không vui trong năm 2010 nhé. Hãy để cho cuộc sống của chúng ta tốt đẹp hơn, trải đầy hoa hồng hơn và nhất là cùng nắm tay chung bước xây dựng lên vnthutinh- mái nhà chung của chúng ta các bạn nhé.

thời gian vừa qua chắc hẳn ai trong chúng ta cũng có những giây phút bận rộn với những mối lo toan của cuộc sống phải không nào? Nhưng mình chắc hẳn rằng dù như thế nào, dù đi đâu ai cũng nhớ về mái nhà vnthutinh của chúng ta đúng không? Ngay cả chính tuân cũng thế, là một admin nhưng đôi lúc tuân không thể làm tròn nhiệm vụ của mình, có khi lãng quên đi hẳn vnthutinh nhưng rồi cũng đến lúc mình sẽ trở về mái nhà yêu thương của mình, thú thật rằng dù có buồn đến đâu mình cũng chẳng thể rời xa nó được vì đơn giản nó là mái nhà chung của chúng ta cơ mà, nó như dòng máu luôn nuôi sống và an ủi tuân những lúc tuân vui cũng như lúc buồn…thật khó có thể nào quên,..chắc các bạn cũng nghĩ như tuân phải không? Vì thế các bạn ở xa ơi, các bạn đã rời xa vnthutinh ơi, nhũng người ở lại ơi, hãy mau mau quay về đây để chúng ta cùng nhau đón không khí m ới, cùng chung tay đón đêm giao thừa với các bạn thân yêu vnthutinh của chúng ta nào? Hãy mau về đi, chúng tớ nhớ các bạn nhiều lắm, các bạn đừng buồn nữa nhé, quay về đi…chúng tớ chờ các bạn.

Nào chúng ta hãy điểm qua những chuyên mục chính của vnthutinh nhé. Đầu tiên là phải kể đến mục những bức thư tình hay nhất dưới sự dìu dắt và quản lý của smod YSL_ TINA Diễn đàn chúng ta là 1 diễn đàn chuyên về thư tình, vì thế trong suốt một năm qua chúng ta đã nhận được khá nhiều những bức thư tình hay và ý nghĩa, chúng tớ biết rằng đó chính là những câu chuyện thật về chính cuộc đời của các bạn, do các bạn viết lên và khắc họa nó trong diễn đàn này, chúng tớ cảm ơn các bạn nhiều nhiều lắm. nhờ có các bạn mà chúng tớ được biết hơn những khoảng trời, biết được nhiều hơn về những mối tình thật đẹp và cảm động, và đâu đó còn có những nỗi đau, những nỗi buồn, sự tiếc nuối khi các bạn phải chia tay với người mà các bạn yêu thương nhất, nhưng cũng đừng vì thế mà buồn nha các bạn, các bạn còn có chúng tớ, còn có ngôi nhà vnthutinh cơ mà, chúng tớ luôn ở bên các bạn, chắc chắn là như thế…và cũng nhờ có các bạn mà chúng tớ đã hiểu hơn rất nhiu, trưởng thành hơn rất nhiều và có được nhiều kinh nghiệm hơn trong tất cả …cảm ơn nhé!Những lá thư tỏ tình đầy ngộ nghĩnh, yêu thương, những cuộc tình đầy sóng gió và tràn đầy hạnh phúc, những lá thư chia tay sướt mướt và không kém phần bi ai, những lá thư gửi những người thân của mình đầy lòng chân thật và tình cảm, và radiovnthutinh thật dễ thương.các bạn hãy nhớ nhé.

tiếp theo là chuyên mục trang thơ do smod bé lì quản lí….trang thơ của chúng ta hiện nay đã có những thành công bước đầu thật rực rỡ..những nhà thơ nổi tiếng như mây lãng du, lethilinh29kb, bé lì, king of love, kimthuy, hoangtuan.yeuyeu…và còn rất rất nhiều nhà thơ hay và nổi tiếng khác nữa mà đến nay vẫn chưa được chúng ta khai quật…hì hì…ấy vậy thôi chứ , trang thơ của chúng ta không chỉ có thơ tình yêu đâu nha, các bạn ý còn biết sáng tác cả thơ tình bạn điển hình là topic nối vòng tay tình bạn , rồi nà thơ về tình cảm gia đình nè, rồi nà thơ con trai con gái nè….woa..nhiều quá…hoa mắt quá…hay quá ta…nổi cộm nhất của chuyên mục trang thơ là phần đối thơ, nơi mà các nhà thơ của chúng ta đối thơ với nhau nè, đã từng có nhiều cuộc chiến trong mục đối thơ với nhau, mỗi người một nét, mỗi người 1 điểm riêng 1 điểm đặc biệt khác nhau khiến cho chúng ta đọc vào những bài thơ đó mà không hề cảm thấy nhàm chán…mà điển hình là topic thơ của người quá cố lê thị linh 29kb…hoặc đối thơ trăm điều khó của hoàng tuân….những bài thơ này dần dần đang là cốt lõi của diễn đàn chúng ta…các bạn ơi,,,hãy cùng cố gắng nhé, ai biết làm thơ thì làm thơ, ai không biết làm thơ thì viết vài câu cho không khí nó vui nhé…hì…hì…rất mong rằng sang năm mới 2011 này các bạn sẽ đóng góp cho diễn đàn chúng ta nhiều bài thơ hơn nữa, nào chúng ta hãy cùng chờ đợi nào.

Điểm tin tiếp theo là chuyên mục vấn đề bạn quan tâm …chuyên mục này do smod luna nhà chúng ta quản lý…mặc dù chuyên mục này không phải là trọng tâm của diễn đàn nhưng nó là những vấn đề không thể thiếu cho bất kỳ trang wed nào,những mod, những smod quản lý chuyên mục này đang ngày càng sưu tập những kiến thức bổ ích không chỉ của mình mà còn ở những trang wed khác làm cho diễn đàn của chúng ta ngày càng sống động, nó khiến trái tim của chúng ta yên bình hơn bởi những lời hay ý đẹp , bởi nhũng câu châm ngôn và những cách làm đẹp cho phái đẹp…vv và vv…

Alo alooo…phóng viên báo lá cải liên tục cập nhập những thông tin và những tin tức nóng hổi về các chuyên mục nóng và nổi cộm của chúng ta…sau những ý kiến sôi nổi ở những chuyên mục trên thì ban biên tập chúng tôi mời các bạn đến với không khí yên bình, trìu lắng và đầy chất tâm sự của các bạn trong 4rum trong chuyên mục giao lưu do smod mây lãng du và các mod nhé. Với bất kỳ một trong web tình yêu nào thì chuyên mục tâm sự là điều không thể thiếu, không chỉ những ngưiờ phụ trách chuyên mục giao lưu mới trổ tài tư vấn đâu nhé,mà còn có cả các bạn trong 4rum nữa đó….các bạn thật tuyệt vời, sự quan tâm đùm bọc lẫn nhau, những lời động viên an ủi của các bạn đã phần nào khiến cho những người đang có những tâm sự vui hơn đấy, hãy cùng nhau cố gắng nhé. Sự kiện nổi bật trong box giao lưu có lẽ là phần giao lưu, gặp gỡ kết bạn…theo thông tin con cóc mà ban biên tập chúng tôi mới nhận được thì tính từ đầu tháng 4 đến giờ ban ăn chơi miền nam mà chủ trì là admin hoàng tuân đã tổ chức hàng ngàn buổi off diễn ra thành công….nhưng các bạn đừng tưởng off nhiều mà k vui vẻ đâu nhé, càng off nhiều thì chúng ta càng cảm th tinh thần của các bạn ấy như thế nào. chất ăn chơi trong người đều có dịp phát tát và bùng cháy mãnh liệt, dù nó ở bất cứ đâu, thời điểm nào, những buổi off nó giống như những cơn nghiện vậy, mãi mãi không dứt, các bạn miền bắc, miền trung ơi, nước ngoài ơi,, nếu có dịp thì mong các bạn hãy ghé ban ăn chơi miền nam, 1 lần nhé, các bạn sẽ thực sự cảm thấy tình anh em và chất cháy trong mỗi người như thế nào….không thử sao biết phải không nào các bạn?
Và box cuối cùng của diễn đàn chúng ta là box tán chuyện do smod linkmeo quản lý…chuyên mục này được giới spam cho rằng là nơi thích hợp để trú ẩn và 888 thoải mái…đây cũng là nơi chúng ta thoải mái chuyện trò mà không bị coi là sai quy định của diễn đàn…mấy nhân vật nổi cộm chắc có lẽ là smod linkmeo, haclong. Bachlong…mấy người này đang dần dần chế ngự được nơi đây…và liệu đây có phải là nơi trú ẩn thik hợp….
Và chuyên mục radio cũng sắp hết rồi…một lần nữa những người làm biên tập cho radio vnthutinh gửi lời cảm ơn chân thành tới tất cả mọi người, những người đang ngày đêm âm thầm cố gắng giúp cho vnthutinh ngày càng phát triển…chúc mọi người có một đêm giao thừa thật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc…và đừng quên mái nhà chung của chúng mình nhé.chào thân ái!
tác giả: hoangtuan.yeuyeu

SHOW VNTHUTINH.COM : 6 :
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phát sóng( show 1) chào mừng kỉ niệm 2 năm ngày thành lập vnthutinh
» RADIO SHOW
» Thông báo [show]
» show FM 2...................................
» SHOW FM 5.......................