Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật ký của tôi_buồn

Go down 
hoanien2012
heokool
ngocnhi_264
unhappyseason
nguyentuyen
nero
honghanh_kt3
tinhnguyenhuu.90
Sky.Alone
hieucoivietlao87
cauchukun1902
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue9/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue10/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)

Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeWed Jun 20, 2012 8:26 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

Từ bao lâu không thể nhớ em đã không nói yêu thương một ai
Sợ câu chia tay hay nước mắt rơi đêm đêm đầm đìa trên gối?
Từ khi anh bước ra đi, em không muốn nhớ điều gì, mà vết thương trong em vẫn đâu đấy thôi

Để quên anh em đã cố quên những năm tháng bên anh buồn vui
Nụ hôn trên môi hay cái nắm tay bên nhau ngọt ngào khi ấy
Mà em quên trái tim em vẫn còn cần lắm yêu thương, nhưng vì anh từ lâu tình yêu với em thật bình thường

......... .................... .................... .................... ...............
lúc anh đi vội vàng em bàng hoàng, em giật mình, em hoang mang
Là lỗi do em hay là do anh đã đổi thay âm thầm?
Em càng níu tay anh thì anh lại càng buông tay, để cho em chơi vơi giữa đời.
Quá đắng cay!

Từ đó em không còn cười, em lạnh lùng, em chẳng buồn, em không vui
Học cách quên anh theo thời gian trôi cũng đã quên anh rồi
Nhưng rồi trái tim em giờ đây chẳng thể yêu ai
Quên được anh em cũng quên cách để em yêu một người.

hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue9/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue10/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Tương lai   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeTue Aug 28, 2012 6:45 pm

Đã là sinh viên năm 2 rùi....cố gắng lên nhé.......Mẹ ơi ! yêu mẹ nhiều........
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Gửi miu xinh của chị, nhớ em nhìu^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Dec 01, 2012 11:35 pm

Miu ak. Chị buồn lắm em ak. Có lẽ chị sẽ khóc đấy….em biết chứ?khóc thật sự ấy. em không cười chị chứ?
Đã bao nhiêu lần em thấy chị khóc rùi nhỉ?mỗi khi chị khóc chị nhớ là rất nhiều lần chị đã ôm em vào trong lòng chị…..để khóc.khóc nhiều hơn thế nữa……chị thấy thoải mái về điều đó…..những lúc như thế chị thấy thật là ấm lòng em biết không? Mặc dù em chẳng cho chị đc những lời an ủi, vì em đâu thể nói đc chứ ^^, nhưng em luôn cho chị ôm em. Cho chị khóc thoải mái, có khi chị còn làm bộ lông mềm mượt của em bị ướt trên một khoảng rộng..nhìn xấu chết đi được……nhưng lại rất đáng yêu, chị lại được cười vì những hành động tinh nghịch của em nữa chứ. Thật vui biết mấy.chị thầm ảm ơn em vì đã cho chị được yêu thương em……một thứ tình cảm chân thật nhất…….
Miu ak! Mùa đông đến rùi đấy, chị sẽ lạnh lắm đấy em ak, em cũng thế chứ?nhưng mùa đông năm nay sẽ lạnh hơn những năm trước em nhỉ? Vì có lẽ chị và miu đã lạc mất nhau thật rồi…….thật rồi……đó là sự thật mất rồi……chị chả thích cái sự thật ấy một tẹo nào cả, chẳng có gì hay ho cả……vì nó làm nước mắt chị rơi đấy, chẳng biết là tại sao nữa…..
Miu đau không?em ra sao rồi?chị chẳng thể nào biết được những nỗi đau em miu của chị đã phải trải qua nữa. chắc là sẽ rất kinh khủng hay nhẹ nhàng đây?chị chẳng dám tưởng tượng mọi việc đã diễn ra với em nữa, hay miu ak! Chị sẽ nghĩ em ổn khi không ở cạnh gia đình chị đc k?chị sẽ thấy nhẹ lòng hơn chứ??? Hay miu ak. Giờ chị về nhà mà em lại quay về sống với gia đình chị thì tốt biết mấy. chị cứ hi vọng như vậy đc không em?........miu ak….chị và gia đình đã mất em thật rồi ak?sẽ không còn những mùa đông đc ôm em ngủ nữa ak?những lúc chị sợ ma không còn đc ôm em cho đỡ sợ rùi ak?......cái tết thứ 10 em chưa ăn cùng chị mà. Cũng là lúc em 10 tuổi ấy…..
Miu ak. Có giận chị không?khi chị đã không quan tâm em đc nhiều hơn?chị đi học xa ít khi về nhà nên không có nhiều thời gian quan tâm em đc như thế em có giận chị nhiều không vậy? chị chính thức xin lỗi em đấy……chắc em không thể nghe đc rồi
Chị tệ quá……chị lại sai rồi…..chị không biết em xa chị nhanh như thế, chị không chuẩn bị tâm lý đâu, cũng không đủ yêu thương dành cho em như những gì chị đã từng nói, để tới bây giờ chị lại một lần nữa hối hận rồi…..chị sai rồi em nhỉ?chị vô tâm quá rồi, chị chẳng thể nào ngụy biện cho mình được nữa……chị mất em rồi,tuổi thơ của chị…9 tuổi chị có em..19 tuổi…..chị mất em…..khoảng thời gian đó quả là rất dài đối với cả em và chị em nhỉ?
Miu ak! Chị đang khóc, khóc thật sự đấy em ak, nhưng sẽ chẳng còn một chú miu xinh nào cho chị ôm cả. chẳng còn một con mèo nào mùa đông biết rúc vào lòng chị ngủ nữa cả………hết rồi…..hết thật rồi…….chi sẽ phải tự đi một mình rồi…..không có ai để bám vào nữa…….mất mát quá nhiều……tình thương…..không trọn vẹn……đau quá……..
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue1/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue2/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeFri Dec 07, 2012 8:04 pm

lâu lắm rồi anh mới thấy em quay lại , cuộc sống của em thế nào? chẳng lẽ lại có ít chuyện để viết nhật ký thế sao ? anh mất số điện thoại của em lên cũng không thường xuyên hỏi thăm sức khoẻ của em được ! em còn số của anh thì nhắn tin cho anh em nhé ! nhớ em !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: ........   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeTue Dec 18, 2012 10:31 pm

Lạnh !
Xếp nỗi đau vào quá khứ để bắt đầu một cuộc sống tốt đẹp hơn.....
Ngày......tháng........năm...2012
Hôm nay lại lần mò vào facebook của một người mình cực kỳ căm ghét. để làm gì nhỉ? hình như mình muốn xác định lại những gì mà mình đã biết. mình đã không hề sai vào hiện tại, nhưng đã nhầm lẫn trong quá khứ. nhưng mình khônh hối hận về điều đó. có lẽ đó là cách cuộc sống đang dạy mình trưởng thành và biết đặt lòng tin đúng chỗ chứ không hề lãng phí bởi những con người chẳng hề xứng đáng. đôi khi mình thật căm ghét cái tính quá tin vào người khác để mình đã bị lừa trong cay đắng. nhưng thật may mắn cho mình khi chẳng bị tổn hại gì nhiều để phải hối hận.có lẽ nào theo cách mọi người vẫn thờng nói đó là phải cảm ơn những kẻ đã lừa dối ta, nhờ họ mà ta trưởng thành hơn nhỉ? cũng có thể lắm chứ. được rùi. mình sẽ làm điều đó......:v
"Cảm ơn anh về tất cả.tất cả những dối trá của anh, thật vinh hạnh cho tôi biết mấy khi được anh chỉ bảo cách sống sao cho có ích và biết được rằng không nên lãng phí thời gian, lòng tin vào những con người không xứng đáng. hi vọng bài học anh dạy cho tôi, tuy chưa đầy đủ, nhưng có lẽ sẽ giúp tôi vững bước thời gian sắp tới trong khi là sinh viên. rất khá đấy.tôi học được rất nhiều điều từ anh. liệu tôi có nên dối trá một chút để cho cuộc sống thêm thi vị không nhỉ? :D chắc có lẽ là không được rồi. vì tôi sinh ra trong gia đình có giáo dục khá tốt về tình người. chân thật..anh có bao giờ học được điều đó từ tôi không? hay bản chất quen dối trá của anh đã xâm chiếm lấy tâm hồn và con người anh rồi???/như thế thì thật đáng tiếc quá. có lẽ anh không biết chân trọng món quà từ cuộc sống rồi. đáng thương, liệu anh tìm được mấy người có thể tin tưởng đây?hay anh chẳng thể tìm thấy một ai xung quanh anh vì........anh chẳng dám tin ai, hay nói đúng hơn là anh không có lấy một người bạn thật sự và đúng nghĩa?anh đã bao giờ hết lòng vì họ đâu mà mong có người lại hết lòng vì anh? thật đáng thương biết mấy. tôi căm ghét và hận anh. nhưng giờ thì lại khác rồi. chính xá thì là tôi KINH TỞM những con người như anh. giả tạo.......
nhưng như tôi đã nói. tôi sẽ nói lời cảm ơn anh thật sự. bằng một thái độ chân thành và.......... tối chính thức cảm ơn anh đấy, cảm ơn vì sự dối trá và giả tạo của anh nhé, giúp tôi lớn khôn hơn rồi. chẳng dám ngây thơ trước mặt của những kẻ như anh đâu. có khi nào đó anh đọc được những lời này thì đừng vội tức giận hay có suy nghic là mình vô tội nhé, và đừng đánh đồng tôi với những kẻ như anh nhé. thật kinh tởm biết nhường nào.nói đúng hơn thì tôi có hơi quá lời không nhỉ? có phải xin lỗi anh vì sự vô lễ này không nhỉ? tôi nghĩ là câu trả lời anh đã có rồi đấy. lời cuối cùng tôi viết cho anh, cho sự giả dối của anh dành cho tôi trong vòng 1 năm qua. nó quá dài, tôi quá ngốc mà không thể biết được bộ mặt thật cảu anh, anh là kẻ tàn nhẫn, độc ác, hãy hạnh phúc với những gì mình đã làm đi. tôi đã gạt bay anh ra khỏi cuộc sống và tâm trí của chính mình. đủ rồi nhé ".
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Mệt   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeWed Dec 19, 2012 12:25 am

Tuyệt. đã sửa hết những bài viết không đáng có.mình thích mình lúc này thế nhể? Mẹ yêu ngủ ngon nhé ! yêu Mẹ nhiều.......không tả được <3 !
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Nhật ký cuối cùng của năm 2012 naz !   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeMon Dec 31, 2012 10:06 pm

Hôm nay là ngày cuối cùng của năm 2012 .chẳng biết nên nói sao nưa. một năm qua đối với mình có biết bao nhiêu chuyện xảy ra với gia đình của mình. cuộc sống nó cứ thế, cứ thế, chẳng biết khi nào mới dừng lại
Đôi khi thấy thật mệt mỏi, nhưng biết làm sao đc. thu hoạch của một năm qua của mình là j nhỉ? chẳng có gì ngoài sự thất bại thậm tệ. mình cũng chẳng biết nên và không nên làm gì nữa. có những điều dù mình không muốn nó vẫn xảy ra với mình. ôi buồn, buồn quá
HI vọng năm tới, 2013 sữ cho mình những thành công và hơn năm nay. Tạm biệt năm 2012 !
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue70/100Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue991/1000Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeMon Dec 31, 2012 10:12 pm

Code:
vì m tin rằng những gì không thuộc về m thì dù m có cố gắng níu giữ thì ng đó vẫn xa m
còn nếu là của m thì dù đi đâu thì vẫn quay trở về vs m
anh thích nhất câu này
nó là câu luôn nhắc nhở anh hãy biết chấp nhận những gì thuộc về cuộc sống của chính anh
câu nói này đến giờ vẫn giúp anh rất nhiều
mong rằng em sẽ cũng như anh rồi một ngày sẽ tìm được sự bình an thanh thản trong tâm hồn.
chúc em thành công
chúc em năm mới hạn phúc
http://vnthutinh.com.vn
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Ngày lạnh ^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeTue Jan 15, 2013 10:48 pm

Hôm nay là một ngày dẫu như bao nhiêu ngày , mình vẫn buồn, vẫn lẻ loi, độc bước môt mình trên con đường phẳng nhưng không phải ai cũng có thể vượt qua được nó. không biết mình sẽ như thế nào đây?
Lặng lẽ viết cho mình. viết cho những cảm xúc không gọi thành tên, viết để vơi bớt nỗi cô đơn, và viết để biết rằng ít ra khi mình không còn ai để kể lể, than vãn thì mình có thể viết, viết cho mọi thứ đc bày tỏ và lưu giữ.
Người khác đong đầy yêu thương, còn tôi đi nhặt từng mảnh vụn yêu thương để mong 1 ngày nào đó nó đủ để làm ấm trái tim tôi, ngườĩ khác có đủ lý do để từ chối cho một sự quan tâm không phù hợp, còn tôi.......quan tâm người chỉ mong nhận lại đúng bằng những gì tôi cho đi ^^.khi người ta thật sự yếu lòng, người ta tìm về gia đình, tôi cũng thế, nhưng tôi tìm về 1 người..........chỉ còn trong ký ức mà thôi.......Cha.......dù tôi có đau khổ, có hối hận tới nhường nào thì tất cả mọi chuyên đã rồi, và tôi hiểu, đó đã là quá khứ, và cũng là quá khứ đã qua.Và giời thì quá khứ trong tôi đã là một hồi ức, để khi tôi nghĩ lại nó bản thân co thể nhẹ lòng hơn, nếu chăng có nước mắt, thì đó cũng chỉ là những giọt nước mắt quá mệt mỏi vì hiện tại, hay vì cuộc sống không như mơ.
Mệt mỏi vì cứ mãi theo đuổi, cứ mãi tìm kiếm một cái gì đó mà người ta gọi là hạnh phúc, cái gì đó là tưởng như là quá xã vời, buông tay đi, đừng kéo nữa, mệt rồi.
Độc bước một mình tôi, tìm về quá khứ, tìm về sự bình yên trong tâm hồn, tìm lại trái tim trong sạch, một trái tim khỏe mạnh như ngày nào, tổn thương ư? có lễ những gì tôi phải chịu chẳng bằng được người khác, nhưng với tôi thì nó đủ rồi đấy, hoặc tạm cho tôi nghỉ ngơi chút đã, có lẽ là cần khoảng lặng cho riêng mình thôi
Tôi muốn nói thật to rằng " Tôi đã sẵn sàng đón nhận mọi thử"Có một câu nói rất hay như thế này
Hạnh phúc hay nỗi đau
Đi đến tận cùng cũng chỉ là nước mắt ^^

có lẽ nào? vậy thôi, tôi sẽ chờ............
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Ngày buồn ^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeFri May 31, 2013 10:42 pm

Nếu như tất cả chỉ là một giấc mơ thôi, thì xin giấc mơ ấy hãy tan biến ngay khi mình thức giấc..........

Chưa bao giờ mình từng nghĩ mọi chuyện lại xảy ra với mình như vậy......cuộc sống sao ngang trái quá, tại sao cơ chứ??????/ mình phải làm gì bây giờ? mình vô dụng quá, chỉ biết khóc thôi, làm sao mình đủ dũng khí để nói lên tất cả đây? làm sao mình đủ dũng cảm để nói với người quan trọng nhất cuộc đời mình đây? con phải làm sao đây hả Bố ơi? con sợ, sợ lắm, sợ rất sợ... con chỉ biết khóc và cầu nguyện cho mọi chuyện đừng quá tồi tệ, cho tất cả sẽ trở về ban đầu, cho hạnh phúc yêu thương được trọn vẹn, cho tất cả sẽ trở về đúng vị trí của nó......con không biết phải làm sao để ngăn chặn tất cả, chưa bao giờ con phải đối mặt với chuyện khủng khiếp như thế, giá mà còn Bố thì sẽ không có chuyện gì phải không?
Con sẽ ra sao đây hả Bố? con phải làm sao mới đúng đây? Bố ơi..........con chết mất......con sợ lắm.......con đau lắm Bố à.......xin người đấy, thương con với.....
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Nhớ Miu và cún ^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeFri May 31, 2013 10:57 pm

Miu à, Cún à.........chị lại nhớ 2 em rùi nè, phải làm sao bây giờ.....chị lại đang khóc đấy, vậy mà không có em miu để ôm và cún để xoa xoa cái đầu rùi.....chị lại cô đơn rùi, lại phải khóc 1 mình rùi em ơi^^... chị đánh mất 2 em rùi.....tất cả yêu thương đã xa thật rồi, mọi thứ quá nhanh em ạ, chị chẳng biết phải làm thế nào nữa, chẳng tìm đc sự bình yên, chẳng thấy đc chỗ dựa, có thể nào chị sẽ ngã không? sẽ đau lắm phải không? liệu chị có thể vượt qua đc không nhỉ? dù không đủ mạnh mẽ và nghị lực nhưng chị sẽ cố gắng.........tới khi không thể chịu đựng đc nữa phải không 2 em? cổ vũ cho chị nhé ^^ thương và nhớ 2 em nhiều lắm ấy :(
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Get lost   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 11, 2013 10:07 pm

Lạ thật, con người thật là ích kỷ, bản chất vốn là vậy à? khi bản thân mình có chuyện thì muốn được người khác quan tâm, tới khi người khác cần mình, thì lại tỏ ra khó chịu, không quan tâm, không lắng nghe.........có lẽ là cuộc đời nó vốn là vậy, không nên đặt quá nhiều hi vọng ở người khác.
P/s: đến mắc bệnh mất thôi :((
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Ngày nhớ ^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Dec 07, 2013 10:57 pm

Vẫn biết cuộc sống này vốn không công bằng
Vậy mà vẫn cố ngu ngốc mong chờ sự kỳ diệu là sao?

[You must be registered and logged in to see this link.]
cauchukun1902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
cauchukun1902

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : nếu không có những gì mình quý, thì hãy quý những gì mình có. trước khi quý những gì mình có thì hãy cố có những gì mình quý !!!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48292

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeTue Dec 31, 2013 6:29 pm

cố gắng lên em! trước đây anh đã sai. anh xin lỗi em nhiều. có lẽ chỉ tại anh quá cố chấp để khẳng định điều gì đấy. anh biết e căm hận a lắm. hihi. cũng đúng thôi. anh hiểu được điều đó chính anh cũng căm ghét bản thân anh cơ. em háy luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Gửi anh! người con trai Hưng Yên ^^   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Mar 29, 2014 9:58 pm

Không biết từ bao giờ, khi nhắc tới Hưng Yên, thì trong em lại chỉ nhớ tới có ng nào đó, mà không phải là 1 phần quê hương em^^
Anh? anh sợ điều gì từ em vậy? đó là câu hỏi em luôn đặt ra cho mình, em không thể hiểu được những điều anh nghĩ nữa... nhưng thôi, từ giờ em sẽ không còn muốn biết câu trả lời như thế nào nữa anh à.
Từ lúc nhận quyết định về Hưng Yên thực tập, cảm xúc rất nhiều, đã lâu rồi không nghĩ tới anh, tự dưng nay lại nhớ tới...vì vậy, em quyết định viết cho anh, cho những cảm xúc của riêng em đã ngủ yên trong quên lãng, và là lần cuối cùng em còn nhớ về anh, em muốn khi đặt chân lên đất Hưng Yên trong em sẽ không còn thấy anh nữa.
Này, không biết anh giờ thế nào nhỉ? chắc là đã trở thành một người hết sức là.....anh có mệt mỏi lắm không? em chắc là có rồi, anh luôn phải nhìn cs bằng màu đen, luôn phải tạo vỏ bọc cho mình, không thể tin tưởng ai, để rồi anh trở thành người khác, sống không còn bằng cảm xúc của chính mình nữa, hẳn là anh đã rất mệt mỏi, anh... em thắc mắc không biết anh đã phải chịu đựng bao nhiêu sự lừa dối vậy? nó đủ lớn để biến anh trở thành như vậy cơ ạ? để đến mức anh quay ra lừa người khác vậy?
Nhiều lúc, em thấy ghét anh rất nhiều, nhưng giờ đây, em chỉ thấy anh thật đáng thương, thật tội nghiệp, đơn độc, sợ hãi trong chính những bức tường do chính tay anh gây dựng lên. Anh! có đau không? đã có khi nào anh từng nghĩ mình cũng chẳng khác gì những kẻ đã từng lừa dối anh chưa? nếu đến bây giờ mà anh vẫn vậy, thì em thật buồn cho anh.
Nhưng chắc giờ anh sẽ khác đúng không? anh đã biết yêu, nghĩa là anh đã biết đặt niềm tin vào người mà anh yêu, em mừng cho anh, em hi vọng cuộc sống của anh sẽ thật tốt, luôn cười nhiều nhé
Và ngay bây giờ, giây phút này, em sẽ quên đi anh, mọi thứ về anh... coi anh như những thằng con trai tệ khác
vậy thôi, bắt đầu....................... quên............ :))
Cauuthophan126
Thành viên mới
Thành viên mới
Cauuthophan126

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : thay đổi con người mới
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 36507

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 30, 2014 9:00 pm

chúc e sớm tìm đc người mà e có tin tưởng được. và mang lại hạnh phúc cho em
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Thích cậu, phải làm sao đây?   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Jun 28, 2014 11:23 pm

Ngồi học mà chẳng thể học được, ngồi nghĩ tới mình thôi à :(
Suốt 5 năm qua, tớ chẳng thể biết được vì sao ở bên mình lại bình yên đến thế, cho tới bây giờ, cảm giác ấy càng ngày càng rõ....... mình à, nó ấm áp lắm, an toàn nữa, chưa ai mang lại cho tớ được điều đó. Mình làm cho tớ cười suốt thôi à, ở bên mình cứ như ngày nào cũng có những điều tốt đẹp vậy, mặc dù 2 đứa cãi nhau suốt, nhưng mà tớ vẫn rất là vui, khi tớ rất là buồn, mình chẳng biết nói gì, chỉ biết nhìn tớ, ngồi cạnh tớ, chỉ cần vậy thôi, tớ thầm cảm ơn mình nhiều lắm....^^ hình như là tớ....rất quý mình đấy, quý hơn cả thằng bạn thân ngố của tớ nữa kìa :P
Bây giờ, mỗi đứa học 1 trường, mình có rất nhiều bạn mới, còn tớ.... vẫn thế, vẫn cần mình bên cạnh
Mình bận chơi với bạn bè mới của mình, còn tớ vẫn cứ thích chơi với mình thôi :)
Khi máy tính hỏng, tớ cuống cuồng hết cả lên. chẳng biết nhờ cậy ai, lại alo mình....xong xuôi, mình kêu tớ ngố thế, tớ xị mặt kêu mình mới ngố ấy, lần sau, rồi lại lần sau nữa, vẫn là mình, luôn là mình, cũng vẫn câu nói ấy, nhưng sao tớ thấy nó ấm áp thế, vui thế, rồi tớ nhận ra, hình như tớ rất rất là quý mình đó :P
Rồi khi, 3 năm sau quãng đời sinh viên,nhiều lúc tớ thấy ghét thế, mình chẳng còn thương tớ như trước, chẳng quan tâm tớ như trước, mình quen nhiều em gái xinh xinh cùng lớp, nói chuyện với họ nhiều hơn với tớ, tớ buồn, buồn nhiều lắm, tớ giận, rồi tớ nhận ra....hình như tớ thích mình, cũng là lúc mình xa tớ, xa nhiều lắm....:'(
Mình à, tớ phải làm sao đây? mình là người đầu tiên mang lại cho tớ cảm giác ấy, vậy mà......có lẽ là sẽ chẳng bao giờ mình biết được tình cảm của tớ đâu, tớ chỉ mong sao, mình sẽ luôn bên tớ như ngày xưa, vậy thôi, mình đừng yêu ai nhá :( nếu thế tớ sẽ buồn lắm đấy, tớ....tớ....tớ...chỉ mong sao mình mãi bên tớ như ngày xưa :'( ích kỷ quá mình nhỉ
Nhưng tớ thật lòng luôn cầu cho mình mãi được vui vẻ như bây giờ, sắp được gặp mình rồi, tớ vui quá, mong rằng mình không thất hứa với tớ, muốn được đi chơi với mình thật vui vẻ, rùi tớ sẽ cố gắng quên đi tình cảm không nên có này, mình giúp tớ nhé :(
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Lạnh   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeTue Sep 16, 2014 9:25 pm

Không hẳn là quên, nhưng cũng không hẳn là nhớ, chỉ là, khi nghĩ lại, thấy đó cũng chỉ là gia vị cho cuộc sống mà thôi, tất cả chỉ là con gió thoảng qua, và quan trọng là cái cách mình đón nhận nó như thế nào
Thôi, cố lên nhé, luôn mỉm cười để mãi xinh tươi thôi tongue
Thao Chi
Thành viên mới
Thành viên mới
Thao Chi

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Nếu không biết trân trọng và giữ gìn thì những gì mình có cũng sẽ biên mất
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 36200

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 30, 2014 9:17 pm

Hạnh phúc trong tầm tay
Loay hoay với nổi nhớ
Hạnh phúc trong tầm mắt
Lay lắt với tháng ngày...!
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Con nhớ   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Dec 20, 2014 8:10 pm

Cha vẫn ở cạnh con, luôn là vậy phải không ạ???? 21 tuổi rồi, nhưng con vẫn thế, chẳng tự lo cho mình được, giá mà cha vẫn như xưa, chăm sóc con thì tốt biết mấy, con đau quá.......... thèm được gọi 2 tiếng "Bố ơi, Bố ơi, con nhớ Bố lắm" :'(
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Anh..........   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSat Feb 28, 2015 10:23 pm

Em sẽ đợi được anh..........cho đến lúc em 25t, khi đó anh chịu xuất hiện chưa vậy trời Crying or Very sad
Nhiều lúc em buồn, nghĩ chẳng biết anh đang làm gì? hay đang bên cạnh ai đó vui vẻ mà chả bao giờ biết được em vẫn cứ mỏi cổ ngóng chờ anh hằng ngày
Rồi khi ta tìm thấy nhau, liệu rằng có thể chăm sóc nhau như ý tưởng ban đầu đã nghĩ không? em nghĩ...... em sẽ chăm anh như trẻ con luôn, muốn được là người nấu những món anh thích ăn, rùi anh khen đểu "a ha, hôm nay em tiến bộ rồi đó, may là nuốt được tongue "
Anh à, em thấy mình lựa chọn thật đúng đắn khi trở thành 1 dược sĩ, sẽ chăm sóc được sức khỏe cho gia đình mình nhá, rùi anh sẽ vinh dự là bệnh nhân thử nghiệm hết các bài thuốc của em Twisted Evil , chẳng phải mượn cớ ốm để đi tăm te cô bán thuốc xinh đẹp nào khác :v
Rùi sẽ có những lúc mình cãi vã, em là chúa khóc nhè đó, khi ấy anh có tới cạnh và ôm em vào lòng không??? e là đứa nhạy cảm, dễ tổn thương, liệu anh có thể xoa dịu những vết thương đó không? Khi em nóng tính anh có im lặng không?
tất nhiên, em không thể đòi hỏi quá nhiều, em mong 2 ta cùng cố gắng :)
Và, anh đang ở đâu thì mau mau đến cạnh em nhá nhá nhá =))
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue1/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Left_bar_bleue2/10Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeSun Mar 08, 2015 10:40 pm

Chúc em luôn vui vẻ hạnh phúc nhé Hoàng Yến !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 27, 2017 9:16 am

Em đã từng nghĩ dù có ra sao cũng sẽ bất chấp tất cả, nhưng rồi em nhận ra rằng, sự cố chấp đó đối với người không muốn nhận nó thì nó sẽ trở thành gánh nặng, sự mệt mỏi
Thôi, em buông :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký của tôi_buồn   Nhật ký của tôi_buồn - Page 4 Icon_minitime

Nhật ký của tôi_buồn
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» Nhat Ki 7 Nam Doi !!
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Thưởng thức đặc sản mới nhất&duy nhất tại Sài Gòn
» người em yêu nhất cũng chính là người em làm tổn thương hiều nhất.