Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi

Go down 
tinhnguyenhuu.90
vit_con_online
comay1511
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49266

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Left_bar_bleue0/0Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Left_bar_bleue0/0Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 5:28 pm

uh,lâu rồi mình không lên diễn đàn nên không gặp bạn.
có những thứ trong cuộc sống mình không mong đợi mà vẫn đến.
đúng là sự quan tâm anh ấy đã là bản năng trong anh ấy,mình vẫn mong anh ấy bớt quan tâm mình hơn và dần dần hình bóng ai đó sẽ thay thế mình trong anh ấy.
Có lẽ thời gian cũng sẽ giúp anh ấy quên mình,mình mong như thế và điều mình lo sợ liệu ngày nào cũng gặp nhau thì anh ấy có quên dc không?
Làm khổ một người mà người đó luôn tốt với mình thật khổ tâm,nhưng trái tim có lý lẽ của nó
Chuyện của bạn đã thông suốt rồi chư?
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47837

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 7:34 pm

tongue bạn sai rồi nếu a ấy như thế sẽ k quên bạn đâu, mình k nói mình hiểu mọi chuyện của bạn và a ấy, nhưng bạn trước hết cần làm rõ 2 điều:
+ a ấy quan tâm bạn có vì mục đích hy vọng bạn 1 ngày nào đó sẽ đến với a ấy k? nếu là thế thì bạn cần mạnh dạn hơn, dù làm đau 1 lần nhưng như thế a ấy mới đi tìm 1 bóng hình khác vì nếu bạn cứ e dè, hay chỉ nói e k yêu a chúng ta chỉ có thể làm bạn nhưng vẫn quan tâm theo 1 khía cạnh nào đó bởi đơn giản vì a ấy quá tốt bạn k thể làm ngơ vì những gì a ấy đã làm cho bạn.
+ a ấy quan tâm bạn nhưng k có hy vọng sẽ có đc bạn, chỉ đơn giản vì a ấy yêu quý bạn và mong muốn cho bạn tốt? nếu là thế bạn k cần bắt a ấy phải quên bạn, hãy làm bạn như những gì a ấy muốn, vì cả 2 k ai có lỗi chỉ vì tình yêu lạc bước nên mới đến từ 1 phía, đừng bắt a ấy phải quên bạn, vì đơn giản bạn k có lỗi để phải bị xóa nhòa trong ký ức của a ấy, hãy để 1 người bạn mà sẽ là chỗ dựa của bạn bên cạnh, vì đó là điều a ấy muốn, và bạn hãy cư xử sao cho xứng với những gì mà người bạn đó giành cho bạn.
còn về phần mình, mình đã viết nỗi lòng mình thành 1 bài văn thật dài hihi ,,,, nhưng nói sao cho đủ, k giấy bút nào viết hết, chỉ là chung quy cuối cùng mình là người " ra đi" nhưng k phải theo nghĩa từ bỏ và k bao giờ gặp, ở đây là sự bằng lòng làm 1 người bạn như trước giờ 2 đứa mình vẫn có, cô ấy k có lỗi vì k yêu mình, mình k có lỗi vì thương 1 ai đó, chỉ là tình duyên k dành cho cả 2 nên con tim lỗi nhịp, và vì thế trước là bạn, sau này cũng chỉ là bạn, vẫn đối tốt vớ ibạn ấy như ngày nào và k còn chờ đợi 1 tìn nhắn hỏi han hay chờ đợi 1 phép màu khiến cô ấy quan tâm mình như mình mong muốn, đơn giản vì bản năng đó của cô ấy k dành cho mình, silent
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 7:52 pm

mình rất thích câu nói của bạn: mình không có lỗi khi thương ai đó và tình duyên ko giành chho cả hai
Vậy là bạn đã thông suốt lắm rồi đấy
Còn mình, sống hoài niệm về quá khứ nhiều quá thì phải dù mình biết quá khứ ấy làm mình đau buồn thật nhiều
Anh ấy vẫn ở cạnh mình,vẫn quan tâm lo lắng cho mình nhưng mãi mãi mình chỉ có tình bạn giành cho anh ấy.
Dạo này mình thấy bế tắc trong cuộc sống này,mệt mỏi thật nhiều,mình luôn cảm thấy cô độc dù bên cạnh mình vẫn có những người thân
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:27 pm

Crying or Very sad heizzz cảm giác đó của bạn mình hĩu... nhưng dù sao bạn còn đỡ hơn mình 1 điều... dù sao cũng có người bít đến chiện tìn củm của bạn còn mình nà... nỗi lòng mình chả nói đc vs ai, bạn bè tốt của mình nhìu nhưng chả dám nói... hihihi, k chia sẻ đơn giản vì k thể... mình cũng phải tự mình học cách vượt qua thôi... k ai bắt chúcng ta thích 1 người, chúng ta tự thích 1 người thì chúng ta phải tự giải quyết bởi vì k ai có thể làm thay đc... bạn hãy cố gắng suy nghĩ thoáng hơn 1 chút, khi đó bạn sẽ cảm thấy thoải mái hơn..
hihi,,, mình sau 1 thời gian sống tĩnh lặng cho mình 1 khoảng thời gian để suy nghĩ, k gặp gỡ gì bạn ấy, khoảng thời gian để chấp nhận thực tế là đơn giản ta chỉ là bạn, trước là bạn sau cũng chỉ là bạn,,, mình vẫn đối xử như ngày nào, nhưng k còn gặp gỡ nhìu hơn trước dù là muốn gặp nhưng k gặp lại là tốt hơn, bạn thì bạn nhưng vẫn có cái gì đó k còn như xưa với lại bạn ấy có con đường có cuộc sống của bạn ấy thời gian đâu chơi với mình mãi Crying or Very sad
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:31 pm

Crying or Very sad nhưng hôm nay cũng buồn ghê, tuy dạo này hổng gặp chỉ hỏi han qua điện thoại, bạn bè mà lâu lâu hỏi cũng đúng, nhưng chỉ toàn mình hỏi thoai, cũng hổng sao, bạn mà ai hỏi cũng đc... nhưng hum ni thì bùn thật, bạn bè gì mà cậu ấy đưa người iu về nhà gthieu mà mình chẳng bít gì... chơi với nhau nói ít k ít dài k dài nhưng cũng gọi có nghĩa có tình tý, ấy thế mà giấu mình bao lâu nay... giấu gì mà kỹ thế, hic hic... bùn ghê chiện chi mình cũng nói có mỗi chiện mình thích cậu ấy là hông thoai, thế mừ giấu kỹ ghê... lúc nào cũng kiu mình là bạn tốt mà chả bao giờ nói chiện này cho mình nghe, chiện zui mừ, sao hổng nói... với ai hổng nói cũng đc nhưng mình là bạn mà... bạn cũng đc coi là chơi nhìu mừ... hic bùn ghê, ,,, ai cũng bít chỉ mình nay mới bít, ,,, heizzzzzzzz
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 5:23 pm

hehe, buồn nhưng mình cũng cười,ban như đứa trẻ khi trách cô ấy,bạn cũng biết lâu nay cô ấy có người yêu mà, bạn không dám nói ra mình thích ấy uh?
Thôi thì duyên số đi nhé,mình và bạn cùng cố gắn,một ngày nào đó cả hai nhắn tin chúc mừng nhau vi đã tìm ra một nửa thực sự của mình
\
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 8:50 pm

Rolling Eyes mình đâu bít đâu, cô bạn này giấu kỹ quá, chơi với nhau lâu thế mà chưa bao giờ nói cho mình nghe, cũng chẳng bao giờ biểu hiện, lâu lâu mình hỏi đùa thì toàn chối, he he, ừa ai cũng nói tính mình giống con nít, được cái tốt tình mà ngu lâu dốt dai, toàn bị lừa, he he nhưng thôi mỗi người mỗi tính biết đâu lần, đành chấp nhận vậy... ừa hên xui mai mốt ta có 1 nửa của mình thì nhớ chúc mừng nhau nhé. heizzzz... bạn bè mình mừng cho cô ấy chứ vì thật tâm những gì mình mong là cô ấy vui vẻ, làm bạn mà, ấy thế mà giấu mình bao lâu nay, hồi trước mình chỉ giả bộ nói chắc cô ấy có bồ cho zui thoai chứ thật ra cô ấy chưa bao giờ có biểu hiện gì hoặc khả năng quan sát của mình quá kém, nhưng hơi bùn tý bạn bè mang 2 tiếng bạn tốt bao lâu ấy thế mà chả nói gì với mình cả, chán ghê... hihi.... thôi kệ xấu tính chả thèm chơi nữa...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi   Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi - Page 2 Icon_minitime

Anh mãi chỉ là người bạn của em mà thôi
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Gửi người một thời bên anh 01658135067
» Là con người đang yêu quá phức tạp đó thôi!
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…