Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thuong nho moi tinh dau

Go down 
Tác giảThông điệp
nhatky0974216933
Thành viên mới
Thành viên mới
nhatky0974216933

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tình*Yêu*Nhớ*Thương*Hạnh Phúc*Anh & Em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48508

Thuong nho moi tinh dau Empty
Bài gửiTiêu đề: Thuong nho moi tinh dau   Thuong nho moi tinh dau Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 12:41 pm

Em Yêu dấu

Vậy là thời gian đã trơi đi khá dài giờ đây anh vẫn chư đến được bên em chăm lo và tâm sự cùng em. mà anh chỉ mang trong mình nối nhớ em mà thơi. Thực sự giờ đây anh đang ngơi và rất nhớ em em yêu àh. Em àh thời gian trơi đi để anh đến bên em sao lại dài vậy chứ. Anh phải làm gì đây em yêu àh, đã lâu rồi anh khơng được ngơi bên em năm lấy bàn tay của em và hôn lên đôi môi của em. Anh thực sự giờ anh đang rất nhớ và yêu thương em.
Anh biết anh chảng có hy vọng nào, niềm tin nào để nói yêu em, và để cho em hiểu và chấp nhận tình cảm của anh. Anh mong em hãy hiểu và thông cảm cho anh anh thực sự khơng biết mình phải đi đâu về đâu và làm gì nếu không có em, em là ngọn lửa đốt cháy lòng anh và cũng là ngọn nến thắp lên niềm hạnh phúc cho anh, là nhũng ánh hào quang có đẩy đủ muôn màu sắc em yêu àh.
Hãy đợi anh và cho anh cơ hội để anh mang lại cho em niềm hành phúc nhé em yêu, chỉ có vậy để cho lòng anh được tron vẹn tình yêu đơn phương hơn 10năm của anh dành cho em và mang nặng trong quáy lòng anh. Anh muốn cống hiến và mang đến cho em niềm hạnh phúc nhất vui vẻ nhất, em biết không em lúc nào cũng luân là người con gái sinh đẹp và điện đạm nhất là nguời con gái anh yêu thương nhất em yêu àh.
Em Yêu! em biết không anh không thể đến bên em vào lúc này để nói lên lời yêu thương với em. ngồi viết lên những dòng cảm xúc này nhưng anh mong em hãy hiểu cho anh thực sự anh cung rất muốn đến để nói lời yêu thương mà không phải qua những lời tâm sự như thế này. Nhưng em hãy nhớ rằng anh lúc nào cũng nhớ và hết lòng yêu thương em, em luân là người mang lại cho anh niềm hạnh phúc anh không biết nói gì để em hiểu cho anh lúc nào anh cũng chỉ muốn noi rằng" Anh Yêu Em" mãi mãi yêu em.
Gửi em yêu dấu.
01689357876

http://love.easyvn.com/nhatky_tinhemladaiduong

Thuong nho moi tinh dau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình minh hé lộ, ánh sáng chan hòa, tinh khôi đầu tiên của một ngày mới tràn qua khe cửa. Bao yêu thương đắm say lướt rất nhẹ làm em tỉnh giấc, dịu dàng mỗi phút giây qua ngỡ như có anh bên mình!
» thư tỏ tình dẽ thương
» TÌNH YÊU CAO THƯỢNG
» Thư tỏ tình dễ thương
» Thư tỏ tình dễ thương!!!!