Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy giúp anh quên em được không em...

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 49130

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue9/10Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue10/10Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:27 pm

ak` danhdkny này nick chat của b là gì vậy?
m vs b có thể nc nhju hơn không?
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51480

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 3:08 pm

mail cua minh la danhdkny@yahoo.com.vn.

danhdkny la nick yahoo cua minh luon ma` con cua hoangyen
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52387

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 10:32 pm

Phải rồi! Chị hy vọng 1 ngày nào đó anh ấy sẽ hiểu ra tất cả..Yêu 1 người ko hằn là phải có được ng đó cho riêng mình đâu..Ngày xưa chị cũng có 1 người yêu chị rất nhiều, nhưng chỉ là tình yêu đơn phương thôi, chị rất trân trọng tình cảm đó, nhưng chị lại ko thể yêu anh ấy,có lẽ chị và anh ấy ko có duyên, chính vì vậy mà suốt 6 năm qua dù anh ấy dành cho chị tình yêu lớn cỡ nào chị cũng ko thể ở bên anh ấy được, chỉ thấy buồn khi nhìn anh ấy đau khổ, lòng chị chưa bao giờ thấy bình yên khi nghĩ về anh ấy,có lẽ chỉ khi nào anh ấy hp thực sự thôi ..Anh ấy nói chị có trái tim bằng sắt, lạnh lùng và tàn nhẫn..chị ko buồn vì điều đó, bởi chị ko muốn làm tổn thương anh ấy, chị ko mang cho anh ấy niềm tin thì chị cũng ko thể cho anh ấy hy vọng.Tình yêu là thế đấy,có tàn nhẫn khổ đau mới thấu hiểu được cay đắng .Chị " nợ" anh ấy nhiều, nhưng chị tin anh ấy hiểu những điều chị đã làm...
Anh ấy hp thì chị cũng cảm thấy lòng mình nhẹ nhàng hơn-em cũng vậy phải ko? Hãy can đảm để vượt qua tất cả em nhé
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hoai-Niem-Noo-Phuoc-Thinh/ZWZA9EAC.html
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Điểm : 50492

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 8:25 am

Có biết rằng : cố quên là sẽ nhớ
Sao không dặn lòng cố nhớ để mà quên ?
cai' này thì chịu , y học chưa tìm ra phương pháp để tẫy não con người .
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Điểm : 50492

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 8:31 am

[color=green]Lả tả bay trên phố đông người
Tro qua' khư' tình yêu em đã đốt
Cái quá khứ không đem mà ăn được
Song con người lại chẳng thể nguôi quên ...
[/color]
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue9/10Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Left_bar_bleue10/10Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 1:31 pm

chị ak`!đúng như vậy nếu a ấy đc hp thì em mới yên lòng đc, mới có thể đi tìm hp riêng cho m đc
có thể em vs a ấy không có duyên nên mới như vậy
em còn quá trẻ suy nghĩ còn rất trẻ con và nhìu thiếu sót thiếu kinh nghiệm nên em không biết phải làm gì nữa
có lẽ hãy cứ để thời gian quấn trôi đi vậy
em buồn lắm chị ak`em biết rằng a ấy nói nếu em tìm đc 1 ng khác mang hp cho em mà ng đó không phải là a ấy thì a ấy sẽ ra đi để em đc hp đc ấm êm bên ng mà e yêu và hãy xoá hết ký ức về a ấy đi cứ coi như a ấy chưa hề tồn tại bởi khi em xa a ấy thì cũng là lúc a ấy đã mất tất cả........

thể có ai đó nghĩ rằng thế không đáng là con trai nhưng có ai hiểu cho a ấy đã phải trải qua khó khăn như thế nào không
em sẽ không nói gì nữa để nó lặng im trong em
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52387

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 9:34 pm

..Uh chị hiểu.có lẽ em là người sống tình cảm, vì vậy nên em sẽ rất khó khăn khi đối diện với chuyện như thế này.Nhưng tất cả rồi sẽ qua thôi, hãy giữ cho riêng mình em nhé, dù là ký ức vui hay buồn.Chúc em vui
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Điểm : 51480

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 11:02 am

thật hạnh phúc khi thấy ng iu minh hạnh phúc. thật đau buồn khi phai nói chia ly....như vậy nhé....khác việt
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 6:11 pm

xa nhau giờ này mới biết trái tim anh chẳng thể thiếu em bao cô đơn căn phòng trống vắng một nỗi suy tư lặng câm.vẫn nhớ mãi những phút bên nhau hẹn ước mai sau thế nào vẫn nhớ mãi m cùng chung lối về và từng đêm hoà quyện trong giâc mơ
vẫn biết xa ng mãi vs trái tim chờ mong những nỗi đau dày vò m anh tái tê.vùi lặng im những tiếng vui đùa của em thủa nào trợt nhận ra giờ đay ta mất nhau!...hãy thứ tha lần nữa để traí tim còn yêu anh chỉ mong 1 lần đc nhìn thấy em.dù cho em có mãi không về mãi xa câu thề.lúc ta bên nhau như ngày xưa gời còn đâu ...hỡi ....anh.....!
chẳng thể thiếu em.......
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... - Page 2 Icon_minitime

Hãy giúp anh quên em được không em...
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hãy quên đi nhưng đừng xóa
» Đừng yêu ai nữa nhé, được không?!
» Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!
» Làm sao đây? Anh không thể quên em...
» em có lên quên anh không