Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé

Go down 
Anh Hâm
bassluck
vit_con_online
haclong137
Chuot
Thanh Diệp
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 11:42 am

Để thay đổi 1 chút không khí cho diễn đàn, thanh diệp mạo muội đem haclong lên chém cùng với chuột luôn nhé, ko có sự chuẩn bị trước nhưng cũng rất mong sự hợp tác của mèo đen, hiii, chúc tuần chém gió thành công tốt đẹp Wink vì sợ chuột bị chém tơi tả nên đành phải đem cả mèo đen lên chém gió tongue
1, hãy giới thiệu sơ lược về bản thân, gia đình mình cho mọi người biết nhé kèm theo hình nữa
2. Em tham gia diễn đàn trong trường hợp nào?
3. Từ xưa đến giờ, mèo chuột luôn là kẻ thù ko đội trời chung, nhưng có khi nào mèo chuột sẽ yêu nhau ko?( nói về bản thân mình đó)
4. Vì sao em lại đặt nick của em như thế?
5. Mèo và chuột ấn tượng về đối phương như thế nào?có thể nói ra cho mọi người biết được ko? (nói sơ lược cũng dc nếu có thể)
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49056

Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 12:26 pm

Chị thanh diep sao lại đem cả anh Mèo đen lên chém chung vậy Chơi xấu wa' đi
http://nhacuachuot.hi5.com
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53272

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue0/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue0/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 12:55 pm

thanh diep đã viết:
Để thay đổi 1 chút không khí cho diễn đàn, thanh diệp mạo muội đem haclong lên chém cùng với chuột luôn nhé, ko có sự chuẩn bị trước nhưng cũng rất mong sự hợp tác của mèo đen, hiii, chúc tuần chém gió thành công tốt đẹp Wink vì sợ chuột bị chém tơi tả nên đành phải đem cả mèo đen lên chém gió tongue
1, hãy giới thiệu sơ lược về bản thân, gia đình mình cho mọi người biết nhé kèm theo hình nữa
3. Từ xưa đến giờ, mèo chuột luôn là kẻ thù ko đội trời chung, nhưng có khi nào mèo chuột sẽ yêu nhau ko?( nói về bản thân mình đó)
5. Mèo và chuột ấn tượng về đối phương như thế nào?có thể nói ra cho mọi người biết được ko? (nói sơ lược cũng dc nếu có thể)

câu 1 - trong topic chém gió cũ nhé các bạn - giờ mà lôi ra lại mệt lắm!

câu 2 - Mình tham gia diễn đàn một cách vô tình thôi - một ngày đẹp trời.

câu 3 - Từ xưa đến giờ mèo luôn bắt chuột - đúng rồi - mèo cũng sẽ bắt chuột nhưng bắt để làm gì thì tùy nữa chứ! :P

câu 4 - ở dd nào thì mình cũng xài njk name haclong137 thôi!thích!

câu 5 - chả biết ấn tượng thế nào nữa - chỉ thấy mún ở gần bên bé kon ấy thui :x
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue5/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue10/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 1:31 pm

kể lại lần đầu tiên 2 anh chị bjk nhau đi nà....và rùi sau này......sau này ...sau này nữa.....hehehe.
Cho em 1 tấm 2 anh chị chụp chung đi nào?
Kể ra anh Mèo chinh phục chị Chuột của em bag cách nào?
Anh ghét chị ấy ở điểm nào nhất? và yêu chị ấy ở điểm nào nhất?
Nhìn vào mắt chị ấy....anh mèo có thấy dc " ngôi sao" trong mắt chị Chuột ko?....
( chị chuột cũng nên trả lời câu hỏi này y nhóa)
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 2:51 pm

thanh diep đã viết:

hihi, cho em xin nợ lại câu 1 với câu 5 nhé.

2. Em tham gia dd một cách vô tình thôi, hôm đó buồn buồn, dạo mấy trang web thơ văn, vì em cũng thích thơ văn mà, thấy dd mình geek

3. Hên xui à, mà em nghĩ chắc là có. mắc cỡ ghê, hi

4. Vì em bé con lắm, nên mọi người ai cũng gọi là chuột con, ở dd hay ở game em đều tên chuột con hết.

Em phải đi thi nữa, có gì em trả lời sau nha.
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51226

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue10/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue1/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 2:55 pm

Pé Chuột cho a hỏi nhỏ nhỏ này:
1.Tại sao em lấy nick chuột?Em có thích ăn thịt chuột hem?Thịt Chuột nhậu bá chấy bùi chét lun đó,em có nhậu kô?
2.Em biết gì về chuột?Ví dụ như em có thể kể ra vài loại chuột được kô(cấm search gọt gô)?
3.Em tham gia dđ lâu chưa?Có phải em thầm thương chộm nhớ haclong trước nên mới tạo nick mới này kô?Hay haclong chộm nhớ em trước?Em khoái haclong ở chỗ nào?Nghe nói nó dê lắm em có sợ hông?
4.Chuột tên thật là gì?Em có thích tên của mình kô?
5.Gia Kiệm là ở đâu vậy?Mai này có dịp anh ghé sang em nhậu em cho hông?(đi với haclong)
6.Cho em 2 dòng để tự nhận xét về bản thân em sẽ viết gì?
7.Em có đẹp hem?
8.Em có cao hem?
9.Em mập hay ròm?
10.Em đang yêu thì phải.Vậy cho a hỏi :tình yêu là gì vậy???
11.Nếu có một người tốt và hoàn hảo hơn người yêu của em nữa xuất hiện đòi đá đít người yêu của em,em sẽ xử ly ra sao?(ví dụ như anh chẳng hạn) sunny
12.Tại sao chuột mà kô phải là tí?
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 6:18 pm

vit_con_online đã viết:
kể lại lần đầu tiên 2 anh chị bjk nhau đi nà....và rùi sau này......sau này ...sau này nữa.....hehehe.
Nhìn vào mắt chị ấy....anh mèo có thấy dc " ngôi sao" trong mắt chị Chuột ko?....

Lần đầu tiên ák?
ừ thì lần đầu tiên thế lày: anh add njk của chụt kon, chát zis chụt kon, sau đó, thấy mến chụt kon, sau đó nữa thấy thík chụt kon, rồi sau đó nữa,....hô hô :P sau này thì chưa bít nhưng anh mún sau này được ở bên chụt kon mỗi ngày thui. :x

Tấm hình chụp chung? nhắc mới nhớ, bữa trước định chụp hình mà lại quên mất tiu. Thui khi nào có anh cho nhóc xem đầu tiên nhá. (*)

Chinh phục bé chụt bằng cách nào àk?? anh cũng chả bít anh đã chinh phục bằng cách nào nữa, anh chỉ nhìn chụt kon, nhìn hoài, nhìn hoài, nhìn đỏ mắt luôn, thế là.... chụt kon thấy anh đỏ mắt, cảm động quá, đổ cái rào!!! hé hé , kể ra chưa có ai tán gái bằng cách của anh nhỉ? qqq

Ghét nhất bé chụt cái chỗ hay thức khuya một mình, chả bít làm gì, nói hoài không nghe rrr ngoài ra còn ghét chố hay bắt nạt anh nữa , hu hu..

Yêu bé chụt nhất ở cái tính dễ xương ngầm ấy, nhìn loắt choắt vậy thui chứ hiền lắm, dễ xương lắm. ooo cá tính thì phải gọi bằng cụ chuột!!! ggg

nhìn vào mắt bé chụt có thấy ngôi sao nào không àk? không thấy, nhưng có khi buổi tối, bé chụt đang ngắm sao, anh thấy nguyên chòm sao lun ấy!

Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 7:37 am

vit_con_online đã viết:
Chị trả lời em nè pé iu

Cũng như anh Mèp đen đã nói rồi đó ( qqq hôm bữa em cũng quên mất tiêu cái vụ rủ anh chụp hình chung :x chắc tại em với anh mê chơi )
Chị ghét anh Mèo ở điểm xí trai và cũng thích nhất ở điểm xí trai đó ( =)) Mỗi lần nói anh ấy xí trai ...... lll nhìn mắc cười lém )
bassluck đã viết:
1.Tại sao em lấy nick chuột?Em có thích ăn thịt chuột hem?Thịt Chuột nhậu bá chấy bùi chét lun đó,em có nhậu kô?
2.Em biết gì về chuột?Ví dụ như em có thể kể ra vài loại chuột được kô(cấm search gọt gô)?
3.Em tham gia dđ lâu chưa?Có phải em thầm thương chộm nhớ haclong trước nên mới tạo nick mới này kô?Hay haclong chộm nhớ em trước?Em khoái haclong ở chỗ nào?Nghe nói nó dê lắm em có sợ hông?
5.Gia Kiệm là ở đâu vậy?Mai này có dịp anh ghé sang em nhậu em cho hông?(đi với haclong)
7.Em có đẹp hem?
8.Em có cao hem?
9.Em mập hay ròm?
11.Nếu có một người tốt và hoàn hảo hơn người yêu của em nữa xuất hiện đòi đá đít người yêu của em,em sẽ xử ly ra sao?(ví dụ như anh chẳng hạn) sunny
Đáp lại sự hưởng ứng chân thành of bassluck nhà ta :
1 Vì biệt danh of em là Chuột .... ghét nhất ai nhậu thịt Chuột:-w:
2 Với em Chuột là 1 loài gặm nhắm khá đáng iu (trừ Chuột nhà ) .Ví dụ như mấy chú hamter em đang nuôi nè.....nhìn chúng rất dễ thương lll
3 Em tham gia dd mới đc có 3 tháng và sau khi tham gia dd mới bix anh mèo đen xí trai đó chứ :P
4 Tên thật emà em cũng
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 8:03 am

vit_con_online đã viết:
Chị trả lời em nè pé iu

Cũng như anh Mèp đen đã nói rồi đó ( qqq hôm bữa em cũng quên mất tiêu cái vụ rủ anh chụp hình chung :x chắc tại em với anh mê chơi )
Chị ghét anh Mèo ở điểm xí trai và cũng thích nhất ở điểm xí trai đó ( =)) Mỗi lần nói anh ấy xí trai ...... lll nhìn mắc cười lém )
bassluck đã viết:
7.Em có đẹp hem?
8.Em có cao hem?
9.Em mập hay ròm?
Đáp lại sự hưởng ứng chân thành of bassluck nhà ta :
1 Vì biệt danh of em là Chuột .... ghét nhất ai nhậu thịt Chuột:-w:
2 Với em Chuột là 1 loài gặm nhắm khá đáng iu (trừ Chuột nhà ) .Ví dụ như mấy chú hamter em đang nuôi nè.....nhìn chúng rất dễ thương lll
3 Em tham gia dd mới đc có 3 tháng và sau khi tham gia dd mới bix anh mèo đen xí trai đó chứ :P
4 Tên thật em là YẾN NHI và em cũng rất yêu cái tên of mình
5 Khi nào về Gia Kiệm anh sẽ bix nó ở chỗ nào hen iii
6 Bè bạn khi vui rằng :Tri kỉ
Lắm lúc giận hờn chửi :vô Tri !
7 - 8 - 9 Ko cao ko thấp ko xấu ko đẹp ko mập ===>>Trung Bình lll
10 Cái vụ này sẽ trả lời sau qqq
11 Nếu có 1 người như anh nói thì em có thể chắc chắn 1 điều rằng :Người đó ko fai? là người em iu (Người hoàn hảo thì ko tồn tại và nếu tồn tại thì họ ko fai? là of riêng mình lll )
12 Vì em ko thích chữ Tý và cũng ko ai gọi em là Tý ggg
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
Số lần được cám ơn : 23
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue0/0Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue0/0Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 2:41 pm

Anh chém em ít phát nhá lll

1.Tên thiệt của Chuột là j
2.Nhà ở đâu?
3.Bao nhiu tuổi?
4.Đã iu ai chưa?
5.Người ấy tên là gì?
6.Bao nhiu tuổi?
7.đẹp chai bằng anh không ? nếu không bằng thì em có muốn bỏ nó theo anh ?
8.Ghét ai nhất? vì sao?
9.Mẫu người iu?
10.Là kon thứ mấy trong nhà?
11.Thix ăn/uống gì nhất?
12.Mõi ngày có hay soi gương không?
13.thường ngủ dậy vào mấy giờ sáng ?
14.Dự tính khi nèo lấy chồng?
15.Khi đã lấy chồng tính sinh bao nhiu kon?
16.Nụ hôn đầu có phải trao cho anh gì ấy bị sứt môi phải không ? (hôm ấy anh rình thấy ) khai thật nha
17.Nu hôn ấy có cảm giác ra sao ?
18.nhà có chị em gái không ? có thì cho anh số phone của họ
19.có phải Chuột 3 ngày rùi chưa tắm phải không( Chém em mà thấy hơi có mùi á qqq )
Xong rồi chạy thôi ;-\'
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 3:57 pm

quangtung511 đã viết:
Anh chém em ít phát nhá lll

1.Tên thiệt của Chuột là j
2.Nhà ở đâu?
3.Bao nhiu tuổi?
4.Đã iu ai chưa?
5.Người ấy tên là gì?
6.Bao nhiu tuổi?
7.đẹp chai bằng anh không ? nếu không bằng thì em có muốn bỏ nó theo anh ?
8.Ghét ai nhất? vì sao?
9.Mẫu người iu?
10.Là kon thứ mấy trong nhà?
11.Thix ăn/uống gì nhất?
12.Mõi ngày có hay soi gương không?
13.thường ngủ dậy vào mấy giờ sáng ?
14.Dự tính khi nèo lấy chồng?
15.Khi đã lấy chồng tính sinh bao nhiu kon?
16.Nụ hôn đầu có phải trao cho anh gì ấy bị sứt môi phải không ? (hôm ấy anh rình thấy ) khai thật nha
17.Nu hôn ấy có cảm giác ra sao ?
18.nhà có chị em gái không ? có thì cho anh số phone của họ
19.có phải Chuột 3 ngày rùi chưa tắm phải không( Chém em mà thấy hơi có mùi á qqq )
Xong rồi chạy thôi ;-\'
Cái bác này chém người ta mà làm biếng đọc các bài khác và thông tin cập nhật hơi bị chậm hay sao đó scratch toàn hỏi các câu mà cả forum đều bix hết :-w
1 ....YẾN NHI
2 ....Gia kiệm city
3 ....Valentine vừa tới tròn 21t iii
4 ....RỒI :x
5 ....BÍ MẬT
6 ....Cầm tinh con RỒNG
7 ....Người em yêu ko đẹp bằng anh lắm
Nhưng vẫn hơn anh bởi tấm lòng =))
8 ....Ghét lũ chuột nhà nhất..... hrt tụi nó cắn đau lắm
9 ....Hiểu và bix lắng nghe
10 ...Chuột là con thứ 3 trong nhà
11 ...Những món gì liên quan tới gà ,còn đồ uống thì cái gì cũng thích hết (hơi tham tý thôi :P )
12 ...Hỏi câu này hơi bị thừa đó (con gái này nào ko soi gương chứ ggg )
13 ...4h sáng ngày CN còn các ngày thường thi 5h
14 ...Khi nào có người chụi cưới thì lấy thui :x
15 ...để hỏi anh iu rồi sẽ trả lời sau nhe
16 ...Ko bix vì lâu quá quên mất tiêu rồi ;-\'
17 ...______nt_________
18 ...Nhà Chuột có 4 gái 1 trai .....nhưng hơi tiếc là đều có người ui rồi
ooo
19 ...Chuột đâu có ở dơ như ai kia ,người ta ngày nào cũng tắm hết đó qqq
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:04 pm

sặc!!! cấm nói xỏ nhá em ju Suspect
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:07 pm

Em có nói xỏ gì đâu anh tongue
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam
Châm ngôn sống : Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:09 pm

Giờ đến lượt pác mèo nha :D

1.Theo tui bít pác năm nay ngoài 20 , thế pác có từng ọ..ẹ với em nào chưa .... ?(ăn thua người suy nghỉ nhe)
2.Có bị em nào bợp tay pác chưa
3.mèo có bị Bê Đê ko ?
4. 1 ngày tắm máy lần
5. trong lúc tắm pác làm gì ? lll
6.Pác có tự tin vào nhan sắc của mình ko
7. nhà mèo ở đâu ... liệt kê rõ nhe .... ( kiu giang hồ đại hiệp tới xử đẹp lun)
8. mèo tên thật là gì .... ?
9.nhà có em gái ko ?
10. nếu có giới thiệu cho tui đi ... tui giới thiệu cho thằng bạn lll
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:27 pm

Đến bé Chuột nữa nè

1. Đã bao giờ đái dầm chưa tính từ lớp 5 nhớ
2. đã tự xõa tóc như ma và soi mình vào gương chưa
3. Thấy có điên ko khi làm cái đấy
4. Nếu như đc thay đổi bất kì 1 cái gì đấy trên khuôn mặt thì bạn thay đổi cái gì
5. tại sao
6. Chuột thích tính cách gì của bản thân mình
7. có sợ chết k ?
8. Sao lại sợ.
9. có muốn sống k
10. Muốn sống khoảng bao lâu
11. Thấy cuộc sống có vô vị k
12. Chuột đã làm ng` nào khóc trc' mặt m` bao h` chưa
13. đã bị ng` khác làm mih` khóc chưa
14. Có muốn khóc k
15. nếu đc làm miss vnthutinh Chuột thấy thế nào
16. Thấy boy vnthutinh ra sao
17. có yêu tiếp ko
18. tại sao
19. mối tình đầu có đẹp ko
20. đã biết hôn là gì chưa
21. thấy hôn có ngon ko
22. nghĩ sao khi đang kiss mà bị 1 ai đó phá đám
23. sẽ phản ứng như thế nào
24. đã bao h` đứng dưới mưa 1 mình
25. và khóc chưa??
26. thấy có điên ko?
27.đã bao h` ngồi ôm 1 bức ảnh của 1 ai đó và khóc chưa
28. ng` đấy có thể là ai
29.đã bao h thấy k còn 1 ai tin tưởng mình nữa k
30. phản ứng ntn?
31. hiện tại bây giờ có thấy cô đơn k
32. h nhớ ai nhất
33. có thấy khó chịu khi bị chém như thế này k
34. sẽ làm cách nào để trà thù
35. đã bao h` bị nói xấu chưa
36. đã nói xấu ai chưa
37. đã bao h khóc vì tình yêu chưa
38. thấy kái vị của tình yêu nó như thế nào
39. có muốn thành con trai ko
40. Câu cuối nhé :D có muốn chém lại anh ko lll
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:29 pm

quangtung511 đã viết:
Giờ đến lượt pác mèo nha :D

1.Theo tui bít pác năm nay ngoài 20 , thế pác có từng ọ..ẹ với em nào chưa .... ?(ăn thua người suy nghỉ nhe)
2.Có bị em nào bợp tay pác chưa
3.mèo có bị Bê Đê ko ?
4. 1 ngày tắm máy lần
5. trong lúc tắm pác làm gì ? lll
6.Pác có tự tin vào nhan sắc của mình ko
7. nhà mèo ở đâu ... liệt kê rõ nhe .... ( kiu giang hồ đại hiệp tới xử đẹp lun)
8. mèo tên thật là gì .... ?
9.nhà có em gái ko ?
10. nếu có giới thiệu cho tui đi ... tui giới thiệu cho thằng bạn lll

1. em còn zin bác ợ!
2. em nào dám? chỉ sợ mỗi em chụt thui
Suspect
3. người ta men thía lày mà bảo pede, có mi pede thì đc. cherry
4. 1 ngày thì tắm 1 lần thui, tắm nhìu chỉ tổ tốn xà bông gội đầu. study
5. trong lúc tắm mình phải mở vòi sen nè, kỳ cọ chỗ này chỗ kia nè,... Suspect sau đó, mặc quần áo vô rùi ngủ. hỏi chi rứa?
6. Hên xui, nhưng mà ai cũng khen mình dễ thương hết ý, trừ bé ju ~"~!!
7.Nhà mèo ở Bình thuận - ngu gì liệt kê rõ - lỡ jang hồ đến xin tiền thì phiền lắm Sleep
8. Mèo tên thật là Toàn.
9. Hổng có em gái - xui cho Lan rồi hé. à! có nuôi con mèo cái ấy lol!
10. Ok, mai giới thiệu mèo cái cho, dễ thương lém, bạn thì mèo hổng cần nhiều. để tự tìm thui!
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:40 pm

Còn mấy câu hỏi bên kia chuột chưa trả lời nữa nha, trả lời nhanh còn hỏi tiếp nè còn nhiều lắm lll
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 4:58 pm

1.Có bi nhiu nick name? Liệt kê
2.Nick name thường dùng nhất? Vì sao lại có tên đó?
3.Chiều cao?
4.Cân nặng?
5.Số đo 3 vòng
6.Có bị cận ko?
7.Nhiu độ?
8.Có thích đeo kính ko?
9.Chiều dài khuôn mặt?
10.Khoảng cách giữa 2 mắt?
11.Miêu tả tóc của bạn?
12.Có xài keo ko?
13.Cho cái tên?
14.Ngày chải đầu mấy lần?
15.Thích ăn món rì?
16.Sở thích?
17.Sở ghét?
18.Sở trường?
19.Sở đoản?
20.Nghĩ sao về les/gay?
21.Ngày ngủ nhiu lần?
22.TBình nhiu phút?
23.Khi ngủ mơ cái j`
24.Có hay nói mớ ko?
25.Trước khi ngủ thg` làm j`?
26.Có ngủ vớy mami ko?
27.Kiểu nằm ngủ của bạn?
28.Cho 2 từ để miêu tả bản thân
29.Ngày tắm mấy lần
30.Lúc tắm thg` nhìn kái rì
31.Tuần gội đầu dc nhiu lần
32.Tbình 1 lần tắm tốn nhiu lít nc’ [làm tròn đến số thập phân thứ 2 ]
33.Món qà thích nhất từ bé đến giờ ?
34.Kỉ niệm với món qà đó ?
35.Bất chợt hỏi…Bạn đang nghĩ j`.. ?
36.Có anh chị em ruột j` ko ?
37.Có bao giờ đánh em ruột chưa ?
38.Có sợ ba mẹ ko ?
39.Trong nhà iêu nhất là ai ?
40.Có thích tên của mình ko ?
41.Tên bạn có dựa theo tên của ai ko ?
42.Có cãi lời ba mẹ chưa ? when ?
43.Có kòn uống sữa ko ?
44.Trốn nhà đi đêm bao h` chưa?
45.Đã làm việc j` đến bây giờ phải hối hận chưa?
46.Có đang ăn kiêng ko?
47.Nếu ba mẹ cho phép, bạn muốn…?
48.Có món ăn nào gắn với kỉ niệm đặc biệt ko?
49.Có thích truyện tranh ko?
50.Bộ truyện tranh iêu thích
51.Có từng bắt cá 2 tay?
52.Đã bao giờ thấy căm ghét thế giới chưa?
53.Biết nấu ăn?
54.Món j`?
55.Có thường nấu ko?
56.Biết may đồ ko?
57.Có khiếu nhạc, họa ko?
58.Leo cây bao h` chưa?
59.Có té ko?
60.Té giếng chưa?
61.Trượt cầu thang chưa?
62.Vấp đá ở ngoài dg` chưa?
63.Chụp ếch chưa?
64.Có bị bệnh đao, bạch tạng, hay toocno ko?
65.Tình hình sức khỏe?
66.Có người iêu chưa?
67.Cho 2 từ tả ng` iu của bạn?
68.Có iu ng` đó ko?
69.Bao nhiu người?
70.Who?
71.Iêu ai nhất trong số họ?
72.Cho kái tên ih? Nếu ko phiền?
73.Có sợ mình ế ko?
74.Ghen với ai bao giờ chưa?
75.Lừa tình chưa?
76.Có hay thả dê lung tung ko?
77.Chép phao pao h` chưa ?
78.Loại nào?
79.Bị bắt chưa?
80.When?
81.Có pao h` pị điểm 0 chưa?
82.Có pao h` hỏi bài ko?
83.Giỏi nhất môn rì?
84.Kinh hãi nhất môn rì?
85.Kúp học bao h` chưa?
86.Ăn vụng trong lớp chưa?
87.Ngồi trong lớp hay mơ kái rì?
88.Chữ đẹp ko?
89.Đưa ai lên thớt chưa ?
90.Suy nghĩ về việc dc lên thớt ?
91.Khi pik sẽ dc chém, bạn nghĩ j`?
92.Có ghét bị chém thế này ko ?
93.Muốn chém ai pao giờ chưa ?
94.Người típ theo mún chém ?
95.Trả lời dc hết n~ câu trên ko ?
96.Độ chính xác từng câu ?
97.Nhiu đây đủ chưa ?
98.Mún típ tập nữa ko ?
99.Bao nhiu câu là hài lòng ?
100.Thấy số câu hỏi đẹp ko ?
101.Có mún lên thớt lần nữa ko ?
102.Nghĩ sao khi trả lời nhiu đây câu ?
103.Có chịu thấu ko…Ko chém típ pi h`
104. Bàn tay nhiu ngón ếy?
105. Trọng lượng 1 ngón tay?
106. Độ dài mỗi ngón?
107. Khoảng cách giữa 2 ngón...
108. Thích làm rì nhất vào mỗi khi rảnh?
109. Có bi nhiu cọng tóc
110. Chiều dài mỗi cọng
111. Cân nặng mỗi cọng
112. Trọng lượng riêng mỗi cọng
113. Trong ng` có bi nhiu ml máu thế?
114. Nêú như bạn chết...ng` cúi cùng muốn gặp là ai nhỉ?
115. Sống chết có số ? Bạn có nghĩ thế không ?
116. Lý tưởng sống là gì ?
117. Nơi muốn du lịch đến ?
118. Cảm nhận về cuộc sống của bản thân mình ?
119. Vui nhiều hơn hay buồn nhiều hơn ? Vì sao ?
120. Có cảm thấy mệt mõi khi trả lời xong 120 câu này không ?

cố gắng mà trả lời nha em :D
http://http//:vietgiaitri.com.vn
haclong137
haclong137

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 6:50 pm

ÉC!!!

Cái này người ta gọi là Bằm chứ có phải chém đâu chời!!!

Ngọc ơi là Ngọc, em gít bé chụt ju của anh rầu! Ngọc ơi là Ngọc!!!

hrt

Làm ơn, Please!! xì Tốp hia!!!
hrt
Anh Hâm
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Anh Hâm

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 7:00 pm

Mới thế này mà mèo đen đã thấy sót rồi ah. Của Ngọc 120 câu, của tui 40 câu nữa là 160 câu chứ mấy lll Kiểu này bé chuột chưa chít thì mèo đen đã chít vì đau lòng rồi đây ;-\'
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49816

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Left_bar_bleue6/10Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 10:54 pm

em chém nhẹ thui ak
1.hai người quen nhau lâu chưa
2.tình cảm sao rồi
3.đám cưới gì chưa
4.định khi nào cưới
5.đặt ở đâu
6.mời bao nhiu khách
7.tiêu chuẩn mỗi khách bao nhju tiền
8.định hưởng tuần trăng mật ở đâu
9.đi chơi mấy ngày
10.làm j khi bên nhau
11.định có nhiu đứa
12.mèo chuột lai ra gì ta
13.định đẻ mấy đứa
14.nuôi nổi không
15.cần ba nuôi ko
16.em làm dc không
khuya rùi thui ngủ mai an thịt chuột típ
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 9:27 am

quangtung511 đã viết:
Đến bé Chuột nữa nè

1. Đã bao giờ đái dầm chưa tính từ lớp 5 nhớ
2. đã tự xõa tóc như ma và soi mình vào gương chưa
3. Thấy có điên ko khi làm cái đấy
4. Nếu như đc thay đổi bất kì 1 cái gì đấy trên khuôn mặt thì bạn thay đổi cái gì
5. tại sao
6. Chuột thích tính cách gì của bản thân mình
7. có sợ chết k ?
8. Sao lại sợ.
9. có muốn sống k
10. Muốn sống khoảng bao lâu
11. Thấy cuộc sống có vô vị k
12. Chuột đã làm ng` nào khóc trc' mặt m` bao h` chưa
13. đã bị ng` khác làm mih` khóc chưa
14. Có muốn khóc k
15. nếu đc làm miss vnthutinh Chuột thấy thế nào
16. Thấy boy vnthutinh ra sao
17. có yêu tiếp ko
18. tại sao
19. mối tình đầu có đẹp ko
20. đã biết hôn là gì chưa
21. thấy hôn có ngon ko
22. nghĩ sao khi đang kiss mà bị 1 ai đó phá đám
23. sẽ phản ứng như thế nào
24. đã bao h` đứng dưới mưa 1 mình
25. và khóc chưa??
26. thấy có điên ko?
27.đã bao h` ngồi ôm 1 bức ảnh của 1 ai đó và khóc chưa
28. ng` đấy có thể là ai
29.đã bao h thấy k còn 1 ai tin tưởng mình nữa k
30. phản ứng ntn?
31. hiện tại bây giờ có thấy cô đơn k
32. h nhớ ai nhất
33. có thấy khó chịu khi bị chém như thế này k
34. sẽ làm cách nào để trà thù
35. đã bao h` bị nói xấu chưa
36. đã nói xấu ai chưa
37. đã bao h khóc vì tình yêu chưa
38. thấy kái vị của tình yêu nó như thế nào
39. có muốn thành con trai ko
40. Câu cuối nhé :D có muốn chém lại anh ko lll
1 Chưa
2 Rồi (tự nhát ma mình vào buồi sáng thôi mà geek )
3 Bình thường ( vì làm ko suy nghĩ gì hết )
4 Muốn ko có gì thay đổi hết
5 Vì đó là khuôn mặt vốn có từ lúc cha mẹ sinh ta ra thì tại sao ta phải thay đổi
6 Im lặng ko nói xấu bạn bè of mình
7 Ko
8 Vì đó là quy luật tự nhiên ,có sinh có tử
9 Sống thì ai chẳng muốn ( vì sinh ra thì fai? tồn tại )
10 Sống đến bao lâu đấng Chúa trời gọi thì ta sẽ về bên Ngài
11 Cuộc sống ko vô vị mà chỉ có bản thân mình ko bix tạo hương vị cho cuộc sống of mình
12 Rồi ( khóc trc' mặt gia đình mình )
13 Rồi
14 Hiện tại thì ko
15 Chuyện đó sẽ ko thể nào xảy ra ( chuyện ko tưởng ;-\' )
16 Vui ,cở mở ,chan hoà và có phần hơi ác 1 tý thôi ggg
17 Nếu 1 nửa of mình thật đến và ko để mình khóc nữa
18 Vì đó là người Chuột iu suốt đời
19 Tình đầu luôn đẹp
20 Rồi
21 Bình thường
22 :x
23 Coi như ko có gì hết
24 Rất nhui lần
25 Có
26 Vì đó là lúc mình đau khồ nhất và ko muốn ai thấy mình khóc
27 Có chứ
28 Người bà mình yêu nhất
29 Có
30 Vì chẳng có gì đáng fai? tin họ nữa
31 Ko
32 Nhớ vị thần ký ức
33 Ghét lắm ( hrt mòi lưng vs đánh chữ mỏi tay hoa cả mắt nè )
34 Đợi đó !!!!khi nào quangtung511 lên thớt Chuột sẽ phục thù ;-\'
35 Rất nhui
36 Có đôi lần ( nhưng đó chỉ là những lời bình luận giữa 2 người vs 1 người thứ 3 )
37 Đã yêu thì đôi khi cũng fai? có nước mắt chứ
38 CAY - ĐẮNG - CHUA XÓT - NGỌT NGÀO
39 Ko
40 Rất muốn và đang chờ cơ hội nè :-w

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
1.Có bi nhiu nick name? Liệt kê
2.Nick name thường dùng nhất? Vì sao lại có tên đó?
3.Chiều cao?
4.Cân nặng?
5.Số đo 3 vòng
6.Có bị cận ko?
7.Nhiu độ?
8.Có thích đeo kính ko?
9.Chiều dài khuôn mặt?
10.Khoảng cách giữa 2 mắt?
11.Miêu tả tóc của bạn?
12.Có xài keo ko?
13.Cho cái tên?
14.Ngày chải đầu mấy lần?
15.Thích ăn món rì?
16.Sở thích?
17.Sở ghét?
18.Sở trường?
19.Sở đoản?
20.Nghĩ sao về les/gay?
21.Ngày ngủ nhiu lần?
22.TBình nhiu phút?
23.Khi ngủ mơ cái j`
24.Có hay nói mớ ko?
25.Trước khi ngủ thg` làm j`?
26.Có ngủ vớy mami ko?
27.Kiểu nằm ngủ của bạn?
28.Cho 2 từ để miêu tả bản thân
29.Ngày tắm mấy lần
30.Lúc tắm thg` nhìn kái rì
31.Tuần gội đầu dc nhiu lần
32.Tbình 1 lần tắm tốn nhiu lít nc’ [làm tròn đến số thập phân thứ 2 ]
33.Món qà thích nhất từ bé đến giờ ?
34.Kỉ niệm với món qà đó ?
35.Bất chợt hỏi…Bạn đang nghĩ j`.. ?
36.Có anh chị em ruột j` ko ?
37.Có bao giờ đánh em ruột chưa ?
38.Có sợ ba mẹ ko ?
39.Trong nhà iêu nhất là ai ?
40.Có thích tên của mình ko ?
41.Tên bạn có dựa theo tên của ai ko ?
42.Có cãi lời ba mẹ chưa ? when ?
43.Có kòn uống sữa ko ?
44.Trốn nhà đi đêm bao h` chưa?
45.Đã làm việc j` đến bây giờ phải hối hận chưa?
46.Có đang ăn kiêng ko?
47.Nếu ba mẹ cho phép, bạn muốn…?
48.Có món ăn nào gắn với kỉ niệm đặc biệt ko?
49.Có thích truyện tranh ko?
50.Bộ truyện tranh iêu thích
51.Có từng bắt cá 2 tay?
52.Đã bao giờ thấy căm ghét thế giới chưa?
53.Biết nấu ăn?
54.Món j`?
55.Có thường nấu ko?
56.Biết may đồ ko?
57.Có khiếu nhạc, họa ko?
58.Leo cây bao h` chưa?
59.Có té ko?
60.Té giếng chưa?
61.Trượt cầu thang chưa?
62.Vấp đá ở ngoài dg` chưa?
63.Chụp ếch chưa?
64.Có bị bệnh đao, bạch tạng, hay toocno ko?
65.Tình hình sức khỏe?
66.Có người iêu chưa?
67.Cho 2 từ tả ng` iu của bạn?
68.Có iu ng` đó ko?
69.Bao nhiu người?
70.Who?
71.Iêu ai nhất trong số họ?
72.Cho kái tên ih? Nếu ko phiền?
73.Có sợ mình ế ko?
74.Ghen với ai bao giờ chưa?
75.Lừa tình chưa?
76.Có hay thả dê lung tung ko?
77.Chép phao pao h` chưa ?
78.Loại nào?
79.Bị bắt chưa?
80.When?
81.Có pao h` pị điểm 0 chưa?
82.Có pao h` hỏi bài ko?
83.Giỏi nhất môn rì?
84.Kinh hãi nhất môn rì?
85.Kúp học bao h` chưa?
86.Ăn vụng trong lớp chưa?
87.Ngồi trong lớp hay mơ kái rì?
88.Chữ đẹp ko?
89.Đưa ai lên thớt chưa ?
90.Suy nghĩ về việc dc lên thớt ?
91.Khi pik sẽ dc chém, bạn nghĩ j`?
92.Có ghét bị chém thế này ko ?
93.Muốn chém ai pao giờ chưa ?
94.Người típ theo mún chém ?
95.Trả lời dc hết n~ câu trên ko ?
96.Độ chính xác từng câu ?
97.Nhiu đây đủ chưa ?
98.Mún típ tập nữa ko ?
99.Bao nhiu câu là hài lòng ?
100.Thấy số câu hỏi đẹp ko ?
101.Có mún lên thớt lần nữa ko ?
102.Nghĩ sao khi trả lời nhiu đây câu ?
103.Có chịu thấu ko…Ko chém típ pi h`
104. Bàn tay nhiu ngón ếy?
105. Trọng lượng 1 ngón tay?
106. Độ dài mỗi ngón?
107. Khoảng cách giữa 2 ngón...
108. Thích làm rì nhất vào mỗi khi rảnh?
109. Có bi nhiu cọng tóc
110. Chiều dài mỗi cọng
111. Cân nặng mỗi cọng
112. Trọng lượng riêng mỗi cọng
113. Trong ng` có bi nhiu ml máu thế?
114. Nêú như bạn chết...ng` cúi cùng muốn gặp là ai nhỉ?
115. Sống chết có số ? Bạn có nghĩ thế không ?
116. Lý tưởng sống là gì ?
117. Nơi muốn du lịch đến ?
118. Cảm nhận về cuộc sống của bản thân mình ?
119. Vui nhiều hơn hay buồn nhiều hơn ? Vì sao ?
120. Có cảm thấy mệt mõi khi trả lời xong 120 câu này không ?

cố gắng mà trả lời nha em :D
1 Có 3 nick àh !!! tieuchuot , tieuchuotphucnhac , Chuot
2 tieuchuotphucnhac vì nó vừa nói lên cái tên và nói lên nơi mình đang sống
3 1m50
4 32kg
5 pó tay ( lâu quá rồi ko đi may đồ nên... qqq )
6 Chuột bị Viễn
7 1độ
8 Ko thích ,nhưng vẫn phải đeo
9 Để em đi đo dã :P
10 3cm
11 Dài ,ngang lưng
12 Đôi khi vẫn sài
13 ROY JIALI
14 Nhui wa' ko nhớ đc
15 Món gì liên quan tới Gà
16 Nghe nhạc và ngắm sao về đêm
17 Chuột
18 Chơi game
19 Nữ Công Gia Chánh
20 Ko nghĩ gì hết mà chỉ cảm thông thôi
21 2 lần
22 1 lần 6 tiếng và 1 lần khoang 30p
23 Đôi khi thôi
24 Hình như chưa ( ngoại trừ lúc sốt cao )
25 Đi vệ sinh và chải đầu
26 Hồi nhỏ thì có nhưng khỉ lên lớp 4 thì ko ngủ nữa
27 Ko bix ( vì khi ngủ ai bix đc mình sẽ nằm thế nào )
28 Bình Lặng
29 2 lần
30 Kiếm dầu gội
31 7 lần
32 Ko bix nữa
33 Ko bix !!nhui wa' nên ko nhớ
34 ________nt__________
35 Mệt quá
36 Có
37 Hình như có
38 Sợ chứ ( nhưng chỉ sợ mẹ ko sợ pa )
39 Yêu hết
40 Dĩ nhiên thích
41 Ko
42 Có .Vì lúc đó muốn chơi ko muốn làm
43 Còn
44 Chưa
45 Rồi
46 Ko
47 Đc học chuyên ngành mình thích
48 Có ,ăn xong nhớ mãi
49 Có chứ
50 CONAN
51 Chưa
52 Có đôi lần
53 Chút chút
54 Lẩu Nấm với Gà
55 Thình thoảng
56 Bix chết liền
57 ___nt____
58 Leo hoài
59 Ko
60 - 61 - 62 - 63 - 64 Chưa bao giờ
65 Ko đc tốt
66 Cái này để sau nhe
67 Lãng Mạng
68 Có
69 1
70 Bí mật
71 có đâu mà iu
72 ..............
73 Ko
74 Ghen với các em of mình
75 Chưa
76 Có đâu mà thả
77 - 78 - 79 - 80 Chưa
81 - 82 Có
83 Văn
84 Tiếng Anh
85 Đôi khi cũng có
86 ____NT_____
87 Vụ này thì chưa có
88 Cũng tạm đc
89 Rất nhui rồi
90 Mỏi lưng quá hrt
91 Chém kiểu chị ngọc ác wa'
92 Cũng mấy lần nhưng nhẹ hơn chị chém em đó
93 Chưa bao giờ
94 quangtung511 và chị đó
95 100%
96 Ko đc cũng ráng àh
97 Wa' nhui
98 Ko
99 Như thế là quá nhui rồi
100 Choáng wa' nên ko bix luôn
101 Ko
102 Mệt và nhức đầu wa'
103 ...........
104 5
105 - 106 -107 Để em đi cân đo rồi báo chị sau
108 Chơi game , nghe nhac vs làm thơ
109 Có vô số cọng
110 Mỗi cọng dài centimet
111 - 112Mỗi cọng nặng nhui gram
113 Trong người vốn dĩ có nhui mililít máu
114 Chưa nghĩ ra
115 Sống chết ko có số và không nghĩ thế =))
116 Lý tưởng sống là vì ngày mai đẹp hơn
117 Nới mún du lịch đến là thiên đường
118 Thực tại
119 Vui buồn như nhau .vì đôi khi vui trong nước mắt và buồn trong nụ cười
120 Mệt chứ
nh0xpun123 đã viết:
em chém nhẹ thui ak
1.hai người quen nhau lâu chưa
2.tình cảm sao rồi
3.đám cưới gì chưa
4.định khi nào cưới
5.đặt ở đâu
6.mời bao nhiu khách
7.tiêu chuẩn mỗi khách bao nhju tiền
8.định hưởng tuần trăng mật ở đâu
9.đi chơi mấy ngày
10.làm j khi bên nhau
11.định có nhiu đứa
12.mèo chuột lai ra gì ta
13.định đẻ mấy đứa
14.nuôi nổi không
15.cần ba nuôi ko
16.em làm dc không
khuya rùi thui ngủ mai an thịt chuột típ
1. quên nhau lâu ồi
2.tình cảm thít tha
3. sắp đám cưới
4. khi nào thích cưới thì cưới
5. đặt ở đâu khi đó biết
6. mời rất nhìu khách để kiếm chút vốn
7. kinh tế thị trường, lạm phát tăng nhanh, vì vậy đi đám cưới cũng tăng theo, vị chi mỗi khách 700k-->1 tr vn đ
8. hưởng tuần trăng mật ở đâu hỏi chi em? định đi ké à? mơ nhé!
9.đi chơi đến khi nào nghèo thì về làm ăn cho giàu để đi tiếp.
10. hỏi anh mèo đi, cái này chị hông rành bằnng ảnh.
11.định có 1 đội bóng thôi, bóng đá VN dạo này sa sút quá, có ý định cứu rỗi nên thể thao nước nhà.
12.meo chuột lai ra 12 con giáp.
13.trùng câu 11
14. Nổi!
15. Cần.
16. Được tốt, khi nào có cho nhok làm ba nui.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 10:02 am

Giờ chị chém em tiếp nhé, mới kiếm được mấy con dao Thái nè lll

* * IN THE PAST * *
1.Hồi nhỏ đẹp hay xấu ?
2.Hồi nhỏ thích ăn gì ?
3.Hồi nhỏ có đánh nhau ko ?
4. CÓ hay khóc nhè hem?
5.Hay hát bài jì ?
6.Thích kon ji` nhất ?
7.Điều kinh tởm nhất đã làm ?
8.Hồi bé có điệu ko ?
9.Pà kô lớp 1 tên ji` ?
10.Học trường mầm non tên jì ?

* * IN THE PRESENT * *
1.Bây giờ đẹp hay xấu ?
2.Đang thích ai ?
3.Hay làm ji` lúc pun` ?
4. Lúc vui thì sao ?
5.Hâm mộ aj ?
6. Có anh chị em hem, nếu được có thêm anh trai thì mún ng` đó là aj ?
7.Thích hát hok ?
8.Có giả tạo hok ?
9.Có tự tin về bản thân hem ?
10.Có hay soi gương hem ?
11.Có hay khóc ko ?
12.Hay tâm sự với aj ?
13.Thích chơi với aj ?
14.Có aj dang thầm thương trộm nhớ bạn hok?
15.Nếu có thì aj zaạ ?
16.Nghĩ ji về bản thân ?
17.Có bị bệnh kinh niên hem ?
18.Sợ aj nhất ?
19.Có bạo lực hem ?
20.Có đánh bài bạc hem ?
21.Thích có ít bạn nhưng lại có bạn thân hay nhìu bạn nhưng ko có bạn thân ?
22.Có les ko ?
23.Có gay hem ?
24.Mun' nói chuyện với aj bây jờ ?
25.Aj nhắn tin cho bạn gần đây nhất ?
26.Aj pm bạn gần đây nhất ?
27.Đang nguyền rủa aj ?
28.Đang nghĩ gì trong đầu ?
29.Có đang nghe nhạc ko ?
30.Bài jì ?
31.Lady Gaga vs Britney Spear thix aj hon ?
32.Miley Cyrus vs Taylor Swiff thix aj hon ?
33.Thích bài hát jì ?
34.Có thất tình bao giờ chưa ?
35.Đang wen vs aj ?
36.Ox của bạn tên ji` ?
37.Thích nói chuyện vs aj nhất ?
38.Thích chat vs aj nhất ?
39.Có lăng nhăng ko ?
40.Đang cảm nắng aj ?
41.Đang thích bao nhiu ng` ?
42. Có lip kiss bao h chưa??
43.Có hay cười hem ?
44.Năm sau có chuyển trường hem ?
45.Hiện tại đang ước mong jì ?
46.Có đói bụng không ?
47.Mún gặp aj bây jờ ?
48.Đang trông chờ điều ji` ?
49.Thix trai đẹp hay hox giỏi ?
50.Thich` kiểu kon gái như thế nào ?

* * IN THE FUTURE * *
1.Đang có dự định jì ?
2.Sẽ tỏ tình với aj vào năm sau ?
3. Sẽ học lớp mấy năm sau?
4.Năm sau sẽ chọn aj làm kẻ thù ?
5.Có mún đi du học ko ?
6.Mún đi nước nào ?
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 12:56 pm

Giờ chị chém em tiếp nhé, mới kiếm được mấy con dao Thái nè lll

* * IN THE PAST * *
1.Hồi nhỏ đẹp hay xấu ? => nhỏ nên hông bít
2.Hồi nhỏ thích ăn gì ? => quên rùi, chắc là ăn đòn thì nhìu.
3.Hồi nhỏ có đánh nhau ko ? =>thỉnh thoảng cũng thích trả thù mấy người ăn hiếp mình ấy.
4. CÓ hay khóc nhè hem? => đôi khi
5.Hay hát bài jì ? => cháu lên ba.
6.Thích kon ji` nhất ? => con người.
7.Điều kinh tởm nhất đã làm ? => hông có làm điều gì gọi là kinh tởm
8.Hồi bé có điệu ko ? => rất điệu
9.Pà kô lớp 1 tên ji` ?=> Hoa
10.Học trường mầm non tên jì ?=> Ngọc Lan

* * IN THE PRESENT * *
1.Bây giờ đẹp hay xấu ? => hông bít nhưng anh mèo hay bảo " bé kon kute nhất".:P
2.Đang thích ai ? => bít rồi còn hỏi.
3.Hay làm ji` lúc pun` ?=> ngắm sao , ngắm hoàng hôn, nếu ban ngày thì ngồi 1 mình
4. Lúc vui thì sao ? => thì cười chứ seo.
5.Hâm mộ aj ? => chẳng hâm mộ ai cả, hâm mộ papa nhất.
6. Có anh chị em hem, nếu được có thêm anh trai thì mún ng` đó là aj ? => hông bít nữa.
7.Thích hát hok ? => thỉnh thảng
8.Có giả tạo hok ? => hông bít có giả tạo không nhưng hay cười lúc bùn.
9.Có tự tin về bản thân hem ? => tùy theo việc gì - có lúc quá tự tin và có lúc ngược lại.
10.Có hay soi gương hem ? => ngày nào cũng soi lúc chải đầu.
11.Có hay khóc ko ? => lớn rồi thì ít lắm.
12.Hay tâm sự với aj ? tâm sự với bản thân mình thôi.
13.Thích chơi với aj ? => chơi với những người mình thích.
14.Có aj dang thầm thương trộm nhớ bạn hok? => có, nhìu lém, trong đó có anh mèo. (*)
15.Nếu có thì aj zaạ ? => thì đó.
16.Nghĩ ji về bản thân ? => nghĩ như mọi người thường nghĩ về mình thôi.
17.Có bị bệnh kinh niên hem ? => bị bệnh triền miên thì có chứ kinh niên hông bít.
18.Sợ aj nhất ? => sợ papa nhất.
19.Có bạo lực hem ? => thỉnh thoảng khi bị chọc điên lên, cd như bây giờ nè ggg
20.Có đánh bài bạc hem ?=> hông, ít lắm.
21.Thích có ít bạn nhưng lại có bạn thân hay nhìu bạn nhưng ko có bạn thân ? =>vế 2.
22.Có les ko ? => hông.
23.Có gay hem ? => có chị gay thì có ooo
24.Mun' nói chuyện với aj bây jờ ? => không ai cả.
25.Aj nhắn tin cho bạn gần đây nhất ? => một người muốn quên và muốn nhớ.
26.Aj pm bạn gần đây nhất ? => như trên.
27.Đang nguyền rủa aj ? => chẳng ai cả, ai mà vị em nguyền rủa là xui lắm đó
28.Đang nghĩ gì trong đầu ? => mệt quá, nhức đầu ghê.
29.Có đang nghe nhạc ko ? => có
30.Bài jì ? => bài " đừng hỏi nhiều như vậy" ggg
31.Lady Gaga vs Britney Spear thix aj hon ? => mới nghe tên đó, ai cũng được.
32.Miley Cyrus vs Taylor Swiff thix aj hon ? => như trên.
33.Thích bài hát jì ? => cháu lên ba
34.Có thất tình bao giờ chưa ? => chưa hề cảm giá bị thất c về việc đó.
35.Đang wen vs aj ? => bí mật
36.Ox của bạn tên ji` ? =>bí mật
37.Thích nói chuyện vs aj nhất ?=> với người bí mật
38.Thích chat vs aj nhất ? => với người bí mật
39.Có lăng nhăng ko ? => chắc là hông.
40.Đang cảm nắng aj ? =>có cảm nắng ai đâu
41.Đang thích bao nhiu ng` ? => vô số người, bạn bè, người thân.
42. Có lip kiss bao h chưa??=> rồi.
43.Có hay cười hem ? => lúc nào cũng cười
44.Năm sau có chuyển trường hem ? => chắc chuyển sang trường đời.
45.Hiện tại đang ước mong jì ? => quên.
46.Có đói bụng không ? => đói quá trời.
47.Mún gặp aj bây jờ ? => gặp papa, mama,... bí mật.
48.Đang trông chờ điều ji` ? => kết quả tốt của kỳ thi.
49.Thix trai đẹp hay hox giỏi ? => cả 2.
50.Thich` kiểu kon gái như thế nào ? => làm bạn tốt được với em.

* * IN THE FUTURE * *
1.Đang có dự định jì ? => chưa có.
2.Sẽ tỏ tình với aj vào năm sau ? => chưa biết được.
3. Sẽ học lớp mấy năm sau?=> lớp đời là lớp mấy vậy chị?
4.Năm sau sẽ chọn aj làm kẻ thù ? => anh mèo đen ooo
5.Có mún đi du học ko ? => chưa nghĩ đến.
6.Mún đi nước nào ? => italia
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 1:41 pm

_ cảm giác bị chém thế nào?
- Từ khi lên máy chém ai xót xa cho em nhất
_Vào Vnthutinh thích box nào nhất
_ thích đọc bài của ai nhất
_ Nhận xét gì về BQT Vnthutinh
_ Hướng phát triển của em cho Vnthutinh
_ Ai là người trong BQT hay online Vnthutinh mà em thường Gặp nhất và hay trò chuyện nhất
_ Có muồn trả thù chị Bảo Ngọc ko?
_ nhận xét của em về thơ của chị Bảo Ngọc

Tiếp chiêu đi bé , hẹn gặp lại Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé   Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé Icon_minitime

Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Chúc Mừng SN haclong137 (MÈO ĐEN XÍ TRAI of Chuột ) -- Mọi người vào chúc mừng nhé ;))
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Gởi Anh Người Pé Chuột Yêu Nhất