Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ghét anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
totet1204
Thành viên mới
Thành viên mới
totet1204

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55612

ghét anh Empty
Bài gửiTiêu đề: ghét anh   ghét anh Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 10:58 pm

Em không nghĩ mình lại xa nhau chỉ vì một lí do hết sức lãng xẹt như vậy.
Em biết mình xa nhau phần nào đó cũng là lỗi do em. Tại em quá nóng nảy không kiềm chế được.
Nhưng anh là người có lỗi nhiều hơn mà.
Anh biết rằng chỉ cần anh đến bên em nói câu " anh xin lỗi tại anh tất cả" và rồi khẽ ôm lấy em thì có mọi lỗi lầm và giận hờn đều tan biến.
Nhưng anh đã không làm thế.
Anh lạnh lùng.
Và em cũng thế một con bé ngang bướng ngoan cố cũng không cho rằng mình là người có lỗi nên cũng lạnh lùng thờ ơ.
Và cả anh và em cùng ngang bướng như nhau. Có lẽ vì thế mà mình xa nhau anh nhỉ.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63296

ghét anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ghét anh   ghét anh Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:49 am

trong tình yêu đôi lúc cũng phải biết nhường cho đối phương chứ,hi sinh vì hạnh phúc thì đáng lắm bạn ơi?bướng bỉnh,nhõng nhẽo cũng tùy tình huống,nếu tình huống đó không ảnh hưởng đến hạnh phúc thì không sao.xa nhau vì 1 lý do như vậy thì không nên đâu.bạn biết không?biết bao người muốn giữ lấy tình yêu dù chỉ là những điều rất mong manh mà vẫn không được nữa.1 ước mơ hạnh phúc nhỏ nhoi đã vụt tắt để biết bao chuyện tình buồn lần lượt tiếp nối.phải chăng khi có được hạnh phúc trong tay thì ai cũng hờ hững,khi mất đi thì chỉ còn là những giọt nước mắt muộn màng.theo mình nghĩ chỉ cần 2 người biết vun hòa cho nhau thì mọi chuyện sẽ tốt đẹp.hic,ai cũng có cái tôi quá lớn như vậy thì làm sao giải quyết được chuyện gì,nhất là chuyện tình cảm.mong bạn suy nghĩ lại để có quyết định cuối cùng tốt đẹp hơn.

ghét anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang