Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sad.......

Go down 
Tác giảThông điệp
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Trymore
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47640

Sad....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Sad.......   Sad....... Icon_minitimeFri Jul 08, 2011 11:05 pm

Mình thật sự rất buồn và hiện tại không biết phải làm sao các bạn ah

Mình có 1 cuộc tình với người ở bên cạnh mình, nhưng thời gian này tình cảm của cả 2 đứa dành cho nhau lạnh nhạt hơn nhiều, dường như ko còn là tính yêu nữa. Mình về nhà và đã gặp mối tình đầu của mình, 2 đứa đi chơi cùng lũ bạn vui vẻ và rồi người ta nói tình cũ ko rủ cũng đến, mình và người ấy đã lại nói câu yêu và dành tc cho nhau. nhưng 2 đứa đều biết rằng sẽ khó có thể đến được với nhau vì cả 2 đã ổn định cuộc sống, công việc cách xa nhau. Ngày trước mẹ của a ấy không thích mình, a ấy biết mẹ a khó tính. Mình đã nói đến chuyện cưới nhưng vẫn câu nói như mấy năm trước rằng 30t a mới lấy vợ. Cuộc sống của a ấy chắc chắn ko thể rời xa bố mẹ còn mình thì đã ổn tại nơi này.

Còn ng kia đang ở gần mình thì lại hoàn toàn khác, a ấy và gia đình a ấy luôn mong mình đồng ý lấy a ấy, nhưng gia đình mình lại ngăn cản ko muốn cho mình tiếp tục với a ấy nữa.

Bây giờ tc của mình mơ hồ quá, phải chăng mình là ng đa tình, nhưng nếu có lựa chọn thì mình sẽ chọn đến với mối tình đầu của mình, nhưng cuộc sống ko cho như vậy. Mình đã nói rằng ko liên lạc với ng ấy nữa nhưng mình thấy nhớ. Tình cảm đã chia xa bao năm giờ lại quay lại như 1 định mệnh làm mình buồn quá.

Mình phải làm sao đây?

Sad.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang