Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??

Go down 
comay1511
littlecat
ngocnghech141984
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52397

Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..?? - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??   Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..?? - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 9:34 am

..Đúng rồi đó one love , ko phải ai cũng dễ tâm sự hay trải lòng với ng khác đâu, biết đâu lắng nghe cũng là 1 cách chia sẻ, em làm mọi việc đều là do em muốn và cảm thấy thoải mái là đc rồi.biết là hơi buồn và tủi thân chút nhưng em cứ tin rằng bên cạnh em ít ra vẫn có ng quan tâm và lắng nghe em.đôi lúc gặp chuyện ko vui con ng ta vẫn hay trách" sao cái số mình nó khổ vậy" nhưng ngẫm nghĩ thì mình đâu có đến nỗi như thế, chị luôn nghĩ đến 1 câu nói rằng" ông trời vốn ko cho ai tất cả, cũng ko lấy đi của ai tất cả" vì vậy cũng đến 1 lúc nào đó ta cũng sẽ đc đón nhận niềm hp mà thôi..chị mong sao những ng bạn trên diễn đàn này sẽ hy vọng đến những điều may mắn đó.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47757

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??   Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..?? - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 8:47 pm

Crying or Very sad heizzz đúng thật đó chị,,, đôi lúc thấy bất công toàn trách than thôi... em cũng hy vọng như chị đó mà đợi hoài chả thấy ánh sáng đâu... hic... tính ra thì mình giúp người ta cũng vui thôi... thật tâm cũng chả mong cái gì đáp lại nhưng ít nhìu đc lời nói có phải hay hơn hông... nhưng thôi kệ người ta... số mình trời sinh mỗi người mỗi số rồi chị à, vd số của em là phải cho người ta mà k đc nhận,, à k nhầm có nhận nhưng nhận toàn đắng cay thoai... heizz nhưng tự làm tự chịu chứ người ta cũng k ép mình chỉ là hơi buồn chút... thôi số ráng miễn cưỡng vui vậy..chị cũng cố lên... cái gì qua cứ cho qua đi... đừng níu kéo làm gì... chỉ làm mệt thêm bản thân chị thoai à.. Rolling Eyes
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52397

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??   Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..?? - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 29, 2011 9:52 am

....Người ta vẫn nói với em rằng-yêu anh em chỉ nhận về cho mình toàn đau khổ, em bao dung với ng đã làm tổn thương trái tim em, em khóc mà ko biết ở 1 nơi nào đó biết đâu anh đang cười hp...tất cả những điều đó có còn ý nghiã gì đâu, em ko còn muốn nhận cho mình sự công bằng nữa,vốn dĩ con ngta sống yêu cũng chỉ 1 lần sâu sắc, sai lầm cũng chỉ 1 lần mà thôi...có lẽ họ nghĩ em vẫn đang chờ anh, em đang đánh đổi hp của mình để đi theo cái vốn dĩ đã ko còn thuộc về em nữa.em sai! em biết mình quá ngốc nghếch, nhưng em đã ko còn chờ anh từ lâu lắm rồi, em đã và đang tập quên anh đấy thôi..nhưng sao ng ta vô tâm đến vậy, tại sao cứ phải nhắc tên anh , nói tất cả những gì liên quan đến anh cho em biết, họ muốn xem cảm giác của em thế nào ư?em cũng mệt mỏi lắm rồi, em ko muốn nghĩ đến những điều đó nữa, em ko oán trách bất cứ ai, vì tất cả đã qua rồi, em muốn sống cuộc sống mà em đang có, em cần mạnh mẽ để quên anh..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??   Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..?? - Page 3 Icon_minitime

Tình yêu cho đi ...đổi lại được những gì..??
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!
» Anh xin lổi vì anh đã không làm được những gì anh hứa..........
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?