Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nên làm thế nào với em này.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhd4022
Thành viên mới
Thành viên mới
nhd4022

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Life isn’t about waiting for the storm to pass. It’s about learning to dance in the rain.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45883

Nên làm thế nào với em này. Empty
Bài gửiTiêu đề: Nên làm thế nào với em này.   Nên làm thế nào với em này. Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 9:13 am

Biết em này đc hơn 1 tháng rồi, đã làm anh trai tốt của em trong 2 tuần, rồi 1 hôm mình điên lên, viết cái note dài trăm dòng trên FB, tag em vào đọc.
Em đọc xong, nói rằng em ko xứng với mình, vẫn muốn mình làm anh trai tốt. Mình nói là tùy theo ý em, nhưng ý của anh muốn quen em thì anh vẫn làm.
Trước đây em nó tâm sự là thằng nào cứ xáp vô ẻm là ẻm chạy ngay, vì ngại, vì sợ. Cái note dài ngoằng kia mình viết là do ẻm đang quen 1 thằng hơn mình 2 tuổi, mình cay nó cực kỳ, nhưng vẫn tư vấn cho em nó và thằng đó (mình cao thượng quá chăng), vẫn chỉ cho em nó các chiêu của con trai hay làm. Và giờ sau khi mình viết note ngỏ ý muốn quen em ấy, hôm qua mới gặp (sau 2 ngày cái note đc viết), mình vẫn bt muốn giỡn như trước kia, nhưng ko đc và có cảm giác em ấy cũng ngại. Nhưng vẫn giỡn đc 1 chút ít, không đáng kể. Tối về mình nt hỏi thăm ẻm kêu mệt buồn ngủ, mình ok chúc ngủ ngon lun.
Mọi người tư vấn giúp giờ mình phải làm gì, quan tâm tiếp theo kiểu khác hay làm mặt lạnh lùng, giả nai không có chuyện gì xảy ra, mọi thứ vẫn bình thường, trở về làm anh trai của em nó.
Cám ơn nhiều nhiều nhiều.
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52593

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên làm thế nào với em này.   Nên làm thế nào với em này. Icon_minitimeSat Aug 03, 2013 10:24 am

làm anh trai đê...vui đó khổ đó..chịu được mới là trí trai.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Nên làm thế nào với em này. Left_bar_bleue1/10Nên làm thế nào với em này. Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Nên làm thế nào với em này. Left_bar_bleue2/10Nên làm thế nào với em này. Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên làm thế nào với em này.   Nên làm thế nào với em này. Icon_minitimeTue Aug 06, 2013 5:47 pm

mới một tháng thôi mà ! thời gian còn nhiều ! đôi khi kiên nhẫn sẽ thành công !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nên làm thế nào với em này.   Nên làm thế nào với em này. Icon_minitime

Nên làm thế nào với em này.
Trang 1 trong tổng số 1 trang