Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Valentine sắp đến rồi!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
binhyen
Thành viên mới
Thành viên mới
binhyen

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Moi thứ chỉ là vẻ bề ngoài...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45824

Valentine sắp đến rồi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Valentine sắp đến rồi!   Valentine sắp đến rồi! Icon_minitimeSun Feb 05, 2012 6:01 pm

Anh biết không? Còn mấy ngày nữa là vanlentin đến rồi đó.Chắc là anh sẽ vui lắm vì lần này anh có 1 người mà anh thương thật lòng đi bên cạnh.Anh sẽ rút kinh nghiệm và trân trọng con ngươi mới này hơn,sẽ ở bên cạnh người ta nhiều hơn,lo lắng nhiều hơn...Valentin này em cũng vui lắm dù không có anh bên cạnh,có lẽ vì em quen rồi,có năm nào valentin anh ở bên cạnh em đâu,có bao giờ mua quà tặng hay làm bất cứ điều gì cho em vui...Có lẽ niềm vui của em thật đơn giản,chỉ cần 1 tin nhắn,chỉ cần em thấy tin tưởng và thông cảm cho anh...Nhìn người ta yêu nhau sao em thấy tình yêu của mình không bình thường tí nào,đôi lúc em cảm thấy tủi thân và ganh tị quá chừng,...nhưng mà đó chỉ là quá khứ...Ngày mai em sắp bước vào môi trường mới,em cũng hồi hộp lắm,chắc tối nay em không ngủ được,em sợ mình ngủ quên và trể giờ...lúc trước mỗi lần hồi hộp như thế là anh lại trấn an và cho em rất nhiều ý kiến...thế là em lại ngủ ngon...Em đã thông báo cho anh biết là em có người yêu và năm nay sẽ lấy chồng,nhưng mà em chẳng có ai cả,em nói xạo anh đó,có lẽ vì em muốn cho anh biết em cũng cóngười yêu em thật lòng và cưới em làm vợ...để cho anh thấy đau lòng,em khờ quá ha...biết anh có người mới rồi mà em vẫn cứ làm thế,thật uổng công...không phải e giận hay trả thù anh đâu mà vì em không muốn anh lo lắng,phải ân hận,mệt mỏi và đau lòng khi em cứ nhớ anh hoài...Nói thật,cũng có người muốn cuới em nhiều đó,em không thích vì tương lai em có thể lo tốt cho mình,em phải hoàn thành sự nghiệp của mình,ừ thì người ta nói em ế em cũng chịu vì bây giờ em chẳng nghĩ đến yêu ai....Anh ơi...em chỉ hi vọng mỗi khi em thấy mệt mỏi,chỉ cần 1 tin nhắn tiếp sức...và em sẽ đi tiếp...Valentin này anh hãy hạnh phúc bên người mình thương thật lòng nha.Em chưa bao giờ giận anh cả,vì anh luôn là người thân của em mà...Anh chúc em ngày mai này vào môi trường mới đạt những điều như ý được không? Em cám ơn anh...hi
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Valentine sắp đến rồi! Left_bar_bleue8/10Valentine sắp đến rồi! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Valentine sắp đến rồi! Left_bar_bleue10/10Valentine sắp đến rồi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Đồng cảnh ngộ   Valentine sắp đến rồi! Icon_minitimeMon Feb 06, 2012 4:55 am

Valentine đồng cảnh ngộ thôi đừng nghỉ nhiều bạn à. Quảng ghánh lo đi mà vui sống có nói rằng. Hãy sống và tận hưởng hết ngày hôm nay đừng nghỉ về qúa khứ và ngày mai nhé bạn chúc vui vẽ
http://www.vuonyeuvn.com
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56645

Bài gửiTiêu đề: Đồng cảnh ngộ   Valentine sắp đến rồi! Icon_minitimeMon Feb 06, 2012 4:55 am

The member 'caihuuthanhvn' has done the following action : Dices roll

'' : 1
http://forum.thutinh.co.cc
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokngokxjt

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : một cái nắm tay cũng làm nên điều kì dịu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46170

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine sắp đến rồi!   Valentine sắp đến rồi! Icon_minitimeThu Feb 09, 2012 9:18 pm

ừ thì valentine bùn, có người đồng chung cảnh ngộ ùi, chúng ta lập hội độc thân đê..............
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine sắp đến rồi!   Valentine sắp đến rồi! Icon_minitime

Valentine sắp đến rồi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Have Valentine' Day
» Valentine không anh
» Valentine buồn
» Valentine không có anh!!!...
» valentine lonely