Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NHẬT KÝ CHO BẠN

Go down 
Tác giảThông điệp
tomboy_ngoc_ngech
Thành viên mới
Thành viên mới
tomboy_ngoc_ngech

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44378

NHẬT  KÝ CHO BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: NHẬT KÝ CHO BẠN   NHẬT  KÝ CHO BẠN Icon_minitimeTue Feb 21, 2012 4:49 pm

Supermen là cái nick name của cậu!
Hôm nay, những tia nắng hiếm hoi của đất nghệ đã buông, chợt reng reng tiếng tin nhắn, "bạn bị mất laptop rồi!", Một ngày đẹp trời nhưng có một cú sốc đối với bạn mình, cũng như với bạn... mình à người hơi đa cảm một chút, nên mình cả chiều không làm được gì ngoài chuyện suy nghĩ lung tung, mất đi một thứ có nhiều người cho là bình thường, có nhiều người cho là "khủng bố"...Nhưng biết làm sao được.. cái gì đến sẽ đến, cái gì đi nó sẽ đi...như một quy luật vậy, bạn mình chắc giờ này có nhiều cảm xúc lắm, chán đời, khó chịu, muốn cáu bẳn, muốn buông xuôi tất cả, thậm chí là muốn chết đi cho xong chuyện...Bạn mình là một người mê máy tính, tài sản vật chất lớn nhất cũng chính là cái laptop bạn nhỉ, mất đi nó, buồn, thấy có lỗi với gia đình, tự cho mình là đứa vô dụng...Nhưng mà bạn của mình à, mình không muốn thấy bạn suy sụp, cái mình lo nhất là bạn bị stress, sau lần này, bạn sẽ chiêm nghiệm được nhiều thứ trong cuộc sống, chiêm nghiệm được ai là người tốt với mình, ai là bạn thực sự vì mình nghĩ bạn sẽ mất nhiều hơn cái laptop bạn của mình à, mất đi niềm tin ở một vài người...Nhưng đổi lại, bạn cũng có một bài học cho cuộc sống...Lúc này đây, mình cầu mong cho bạn vui lên, chấp nhận khó khăn để vươn tới những điều tốt đẹp hơn, mong sao lực lượng công an vào việc sớm tìm lại PC cho bạn...Hôm trước, bạn tặng mình một bầu trời màu xanh, hôm nay mình cũng muốn tặng bạn điều đó, tặng bạn màu xanh hi vọng để mãi mãi yêu đời.......vì bạn là bạn của mình. Gửi supermen^^ Nhỡ mà đọc được cái này thì cũng im lặng nha...^^

NHẬT KÝ CHO BẠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang