Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!

Go down 
thiên hạ đệ nhất công tử
muathang3
6 posters
Tác giảThông điệp
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44164

Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeTue Mar 27, 2012 10:04 pm

Thế là em lấy chồng, người ấy có vui không?
Thế là em lấy chồng, ai ơi đừng buồn nhé!
Đừng hỏi lí do mà cũng đừng trách gì cả.
Khi sắp mất đi điều gì đó, bản thân mình mới thực sự hiểu hết ý nghĩa của nó. Em đã yêu, và em đã chọn. Giờ đây em thực sự biết mình đã yêu.
Em quyết định lấy chồng, gạt bỏ hết quá khứ và những điều mới xảy ra.
Em quyết định lấy chồng, đó không phả là chấp nhận, e đã tìm thấy hạnh phúc và mong muốn như thế!
Chợt hiểu ra tình yêu không phải lúc nào cũng chỉ được tô vẽ bằng lời nói và hành động. Chợt hiểu ra có người cất nó trong một khoảng rộng lắm của tâm hồn. Chợt nhận ra rằng đôi khi ko chịu nhìn vào đôi mắt ấy lại ko nhận ra là ta đã được yêu thương. Và rồi chợt thấy, cũng đơn giản thôi, hãy cứ mở lòng mình thì sẽ biết trái tim người ấy sẽ sưởi được cho ta!
Một người chồng bình thường, một gia đình bình thường nhưng sẽ làm nên một hạnh phúc lớn lao.
Xin lỗi nhé, nếu em làm tổn thương ai đó. Xin lỗi nhé, vì em quá ích kỷ. Xin lỗi nhé, em phải về với hạnh phúc của riêng em!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10/1Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10000/1Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeTue Mar 27, 2012 11:22 pm

Xa một ngày bằng triệu mùa đông
Em bỏ chồng về ở với tôi không?
Nỗi nhớ em cồn cào như biển
Nơi em ở tôi đi và tôi đến
Cho tháng ngày em sống bớt cô đơn

Con muỗm xanh trên sóng lúa rập rờn
Mùi cỏ dại vẫn ven bờ nước đắng
Tình của em như một tờ giấy trắng
Mãi bây giờ tôi mới viết thành thơ

Tình của em như lối rẽ bất ngờ
Tôi đi đến trọn đời còn chưa biết
Dẫu cho đến tận cùng cái chết

Tôi không tin rằng trong bão giông
Em cam chịu con tàu chết chìm trên sóng
Và tôi tin rằng trong cát bỏng
Em - Cây xương rồng vẫn hoa

Em ở gần tôi lại ở xa
Tim vẫn đập về nơi em nhiều nhất
Và tôi tin tình em là có thật
Những lúc buồn tôi mới viết thành thơ

Và niềm vui có khi đến bất ngờ
Tôi lại hát ru em ngủ
Nhà của em ở giữa phường Trung Tự
Cây tháp nước bồn hoa còn nhớ chỗ ta ngồi

Cỏ nát rồi cỏ mới lại sinh sôi
Hoa vẫn nở mùi hương đằm thắm
Và tôi tin một ngày gần lắm
.....................................

[i]
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10/1Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10000/1Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeTue Mar 27, 2012 11:58 pm

Hạnh phúc của em...nụ cười của em, tình yêu của em là do em tự quyết định, chẳng ai có quyền xen vào cũng như cấm đoán hay quyết định gì với em cả. Bởi em là riêng em...không phải là 1 ai khác... Ngố à! Em đã tìm được hạnh phúc đích thực của mình thì em hãy giữ và nâng niu nó nhé... Anh sẽ đứng bên lề cuộc sống của em...để biết rằng em đang thực sự hạnh phúc hay không>? Nếu một ngày em nhận ra rằng mình đã quyết định sai và em không được hạnh phúc...thì em hãy quay về nơi ấy nhé. Sẽ chỉ có bình yên, không có những lời trách, không có những mâu thuẫn, chỉ có niềm vui và niềm hạnh phúc. Em không ích kỉ, bởi vì nếu là anh thì anh cũng sẽ như thế, cũng sẽ vì 1 người nào đó mà bỏ qua những lời nói để đến bên người thực sự yêu mình và cần mình, giống như em nói hạnh phúc chỉ đơn giản có 1 người chồng bình thường và 1 mái ấm đơn sơ.Chúc em hạnh phúc!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Mar 29, 2012 12:38 am

Trên con đường đầy hoa thơm cỏ lạ
Mùi thơm nồng của những đóa hướng dương
Mùi sương quện trên cành mai rực lá
Mùi dịu dàng e ấp một cành hoa

Nhưng sao bằng loài hoa em yêu thích
Violet buồn, violet thủy chung
Lại còn cả ...mùa dã quỳ giữa núi
Màu vàng thoi đưa hạt nắng chứa chan

Nếu có một ngày anh được tự mình tìm hạnh phúc
Thì anh vẫn sẽ chọn em..người con gái thân thương
Nụ cười nào vẫn vang đây tiếng gọi
Vẫn đong đầy một mái ấm đơn sơ

Anh đã mơ về ngôi nhà tranh với nhiều điều cổ tích
Gác lầu son anh sẽ lánh đi xa
Để đến bên em ..nơi khung cửa sổ khép hờ
Vách nhà tranh...đung đưa theo chiều lộng gió
Và nơi ấy...chỉ có anh và em cùng cười nói
Tiếng yêu thương...và tiếng nói thủy chung
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue8/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Mar 29, 2012 10:31 am

Chúc mừng cho bạn nhé muathang3. Mừng cho chuyến đò tình yêu của bạn đã đến với bến bờ yêu thương. Chúc cho 2 bạn tình duyên mỹ mãn nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue1/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue2/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Mar 29, 2012 12:45 pm

ui chao ? sao chú dể không là mình nhỉ? theo mình biết thì cô mưa tháng ba vừa xinh vừa tài giỏi ! các bạn ơi ! chúng ta chuyển bị đi ăn cỗ cho cô mưa tháng 3 nhé ? mọi chi phí và tổn thất đều do caihuuthanhvn chi trả ! hahaha
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Mar 29, 2012 5:13 pm

ấy ấy ấy, sao lại thế.các bạn là khách mà, bọn mình sao lại để caihuuthanh trả tiền đến dự đám cưới được, hè này, bọn mình mời cả nhà dự đám cưới của mình,mình và muathang3 sẽ rất rất vui khi được các bạn ghé chơi, thay mặt vợ yêu cảm ơn các bạn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue8/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Left_bar_bleue10/10Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Mar 29, 2012 5:24 pm

Nhà mình nghèo lắm mọi người à. Không đủ chi phí để chi trả cái vụ này đâu. Mà thôi mọi người chúc mừng cho mưa tháng 3 đi đừng có tám nữa ở đây tám thì không đẹp cho lắm. Muathang3 hạnh phúc em nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
Jandy Xuka
Thành viên mới
Thành viên mới
Jandy Xuka

Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình !!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42859

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitimeThu Jul 05, 2012 4:46 pm

Không căng thẳng, không phức tạp, không đớn đau, không hụt hẫng, không tuyệt vọng, không vấp ngã trong tình yêu thì... đó không phải là cuộc sống !!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!   Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé! Icon_minitime

Hè này em lấy chồng, đừng ai buồn cả nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lấy chồng sớm: Lời ru chưa hẳn đã buồn!
» Xin em đừng làm anh buồn nữa.......!!!
» Đừng buồn em nhé
» Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!
» Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!