Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình Mùa Thu

Go down 
Tác giảThông điệp
loveiu
Thành viên mới
Thành viên mới
loveiu

Nam
Châm ngôn sống : Kh0^ng Ye^u De^? Tie^n- Uo^ng' Ruou
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55482

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: lầm lì
Hài hước:
Tình Mùa Thu Left_bar_bleue5/10Tình Mùa Thu Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Tình Mùa Thu Left_bar_bleue7/10Tình Mùa Thu Empty_bar_bleue  (7/10)

Tình Mùa Thu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình Mùa Thu   Tình Mùa Thu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 4:33 pm

Bảo Ngọc thân mến!Hôm nay cũng như bao ngày khác từ khi em đi xa đi về nơi cả anh và em đều không muốn.Mình còn yêu nhau nhiều lắm phải không em?Mùa thu có lá rụng mùa đông có gió lạnh mùa hạ lại nắng đổ chúng quấn lấy nhau trường tồn cùng nhau mất đi một thứ chúng ko còn là chúng.Anh mất em anh còn là anh chăng?uh vẫn là anh vẫn thân xác đó nhưng tâm hồn đã gửi gió đi cùng em.Một ngày,hai ngày ,ba ngày...Anh cứ đếm anh tự nhủ lòng mình rằng hãy cố gắng cầu nguyện một ngày em sẽ trở về.Có lẽ anh phải đếm cho hết dãy số toán học ngày đó em sẽ trở về.Nước mắt anh rơi cho anh cho em cho chúng ta và cho những kỷ niệm không bao giờ phai nhòa trong anh.Anh khiếp sợ nhưng ký ức về em nó làm anh quặn thắt tim đau nhói từng cơn không thể khóc nữa và cũng không thể nói cùng ai,căn phòng anh giờ như căn phòng băng anh ko dám vào đó nữa.Những ngày đầu ta mới chia tay ngày nào anh cũng ngồi lì trong đó.Đọc đi đọc lại những dòng chữ mỗi lần mình giận nhau em không nói đều viết lên đó ''ken à em yêu anh nhiều lăm,em xin lôi về việc hôm qua nhé'' ''ken ơi anh bỏ qua đi chiều nay đi chơi với em nhé!'' ''gấu ghét anh'' ''gấu yêu ken mãi mãi''...Anh không thể diễn tả hết nỗi đau mỗi khi anh đọc nó,lời hứa xưa em hứa với anh giờ đây em thực hiện thế nào hả em.Không gặp em có lẽ anh yêu một người khác,không chia tay em có lẽ chăng bao giờ tim anh tan nát chẳng bao giờ anh phải rơi lệ.Con phố xưa vẫn còn đó vẫn những hàng cây lá vẫn rơi đều chỉ riêng chiếc ghế nơi hai ta ngồi giờ lạnh băng bởi ngày trước ghế vui lăm ghế luôn lắng nghe những lời yêu thương từ hai trái tim cùng nhịp đập,nhưng giờ ghế lai phải nghe nhịp đập của con tim lạnh tím đập tưng nhịp khô khốc thiếu sự sống.Một người đi một người đứng nhìn,một người yêu một người không yêu...Ôi tình yêu!!!!
''Thu xưa tay trong tay cùng nhau ta bước
Trái tim em xin chỉ nguyện ước
Anh bên em ta mãi mãi yêu nhau
Lời hứa xưa giờ như lá vàng phai
Em theo ai quăng tình tôi bỏ lại
Buồn lòng tôi kiếp sống bi ai''
Hà Nội những tháng năm buồn trong tôi

Tình Mùa Thu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô