Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mạnh mẽ lên Scorpio....

Go down 
nho_ngok1991
bassluck
heokool
tinhnguyenhuu.90
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống chậm lại - Nghĩ khác đi - Yêu thương nhiều hơn <3
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 51290

Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 16, 2012 11:20 pm

Đừng khóc tôi ơi

Khi tôi nhớ về giọt nước mắt
Như thấy mình lạc trong miền sâu thẳm
Khi trí óc và trái tim tranh đấu
Tôi bỗng thấy con đường chơi vơi quá.

Khi tôi nhớ về giọt nước mắt
Khi tôi nhớ những vỗ về trong im lặng
Tôi nhớ những câu chuyện chị kể cho nghe
Tôi nhớ rằng mình không còn thơ dại.

Khi tôi nhớ về giọt nước mắt tôi
Rơi giữa phố lạ ... với thất bại đầu đời
Giữa dòng người tấp nập
Tôi khóc .... để biết có ngày mai ....

mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 16, 2012 11:25 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 25, 2012 9:32 pm

:< m vẫn ko học đc cách che dấu cảm xúc. m vẫn ko học đc kìm giữ những giọt nước mắt. m vẫn ko học đc cách cười khi bị tổn thương. :< pale
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 26, 2012 7:50 am

Hic. tâm sự của bạn buồn quá. Cố gắng lên bạn nhé. Thật ra mình cũng như bạn không che giấu được cảm xúc. Dù biết không thể nhưng mình không thể lạnh lùng, không thể nhẫn tâm vì mình không muốn sống trái với trái tim mình. Đó là một điều khó khăn nhất. hic
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Nov 15, 2012 9:54 pm

Một chút mong chờ. Hi vọng rằng niềm vui sẽ trọn vẹn >< :-D Iêu quá đi ><

@Nguyentuyen: hi, cám ơn bạn đã chia sẻ. Mỗi lần đọc lại những gì đã viết là tớ lại tự hỏi mình " Ơ hoá ra mình bi quan đến thế à". Nhưng sau những dòng viết ra là một cảm giác khắc, nhẹ nhõm và ko còn bi quan nữa. Cám ơn bạn :)
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53320

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Nov 15, 2012 10:44 pm

em có thừa mạnh mẽ mà, đúng không nhok , thêm một chút tự tin và quyết tâm nữa là ổn à, anh tin chắc thế và chắc chắn sẽ là thế đấy
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 03, 2012 10:03 pm

Hức hức, cứ thấy sf gọi mình là six mới nhớ ra ngày xưa mình nói dối tên của mình cho sf :<
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 12:05 am

"Thời gian sẽ xoá nhoà vết thương
Sẽ phai phôi cuộc tình không muôn nhớ"
Liệu thời gian có làm ta thêm gắn bó
Mấy năm trời .... hay cũng chỉ chán nhau.

Thời gian làm tình yêu của em lớn lên theo năm tháng
Mà sao mắt môi anh nhạt phai những nồng đượm
Những yêu thương chẳng biết sẽ về đâu
Để trái tim em lạc bước giữa đời.

Em đã đánh đổi một thời tuổi trẻ
Để yêu anh bằng cả trái tim hồng
Hãy nói với em thời gian có đủ dài
Để tình yêu ta được thăng hoa anh nhé.

Sao mắt môi anh nhạt phai những nồng đượm
Lời yêu thương cũng chẳng đậu bờ môi
Thời gian có đủ dài hay phải cần bao lâu nữa
Để lấp đầy trái tim em băng giá.
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 21, 2012 11:06 am

Hức hức, lâu ko rượu bia. đau đầu oá

Một ngày đẹp trời <3 :)

[You must be registered and logged in to see this link.]

Thôi đành ru lòng mình vậy
Vờ như mùa đông đã về
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 02, 2013 10:48 pm

Đường quang ko muốn đi chỉ muốn đâm đầu vào bụi rậm ><

Được yêu ko muốn chỉ muốn lang thang trong cái cảm xúc thích đơn phương một người. Tự mình nhớ nhung, tự mình cười. Điên cmnr ><
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 21, 2013 9:22 pm

Trời ơi, lăn lộn lăn lộn. nhớ 1 ng đến phát điên lên r. Đã cứng rắn nhủ vs mình là ko đc yêu mà sao lại trở lên thế này. huhu.. có phải là tình yêu ko chỉ biết rằng mình rất nhớ .. rất rất nhớ :(((((((
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue1/10Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue2/10Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 4:34 pm

chỗ đúng ra là mình không len xen vào ! nhưng vô tình mình đã đọc những cảm xúc tản mạn của bạn ! trong cuộc sống không ai không vướng bận vào tình yêu bạn ak ! danh ngôn nói về tình yêu ở đâu cũng thấy đó thôi ! nhưng có cái nào giống của câu chuyện đang diễn ra với mình thì chẳng ai giám chắc đúng không bạn!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue1/10Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Left_bar_bleue2/10Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 4:36 pm

cuộc sống không có gì là chọn vẹn ! mẹ mình đã từng nói với mình rằng yêu người đó đừng bao giờ nghĩ thay đổi họ mà hay nghĩ sống cùng họ thế nào !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 28, 2013 9:07 am

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cùng tớ - tinhnguyenhuu :)

Đúng là trong cuộc sống không ai là không vướng bận vào chuyện tình cảm. nhưng tình cảm ấy đến mức độ nào lại là chuyện khác. Một quyết định có thể khiến mọi chuyện khác đi. Có thể là tốt đẹp, có thể là mất hết, đến tình bạn cũng ko giữ đc nữa. tớ rất thích người bây h, và người đó cũng thích tớ.Nhưng yêu được hay ko lại là 1 vấn đề khó khăn. Vì cả hai k lỡ xoá bỏ đi mối quan hệ hiện tại, vì quá nhiều điều phải lo cho cuộc sống: công việc, gia đình và cả khoảng cách nữa. Đâu còn ở độ tuổi chỉ biết đến tình yêu. Vậy nên tớ mới ấu trĩ đến nỗi tìm đến trang nhật ký, hoặc 1 nơi nào đó mà ng ấy ko biết để bày tỏ những cảm xúc của mình. Nỗi nhớ nhung, niềm trăn trở hay những nỗi buồn vụn vặt, tớ ko muốn nó làm ảnh hưởng đến 2 người. Vậy nên hiện tại, quá khứ là bức bình phong khiến tớ đứng ngoài cuộc sống của ng ấy. và người ấy lại là bức bình phong ngăn trở người khác bước vào trái tim mình.

Nói chung là muốn vượt qua ranh giới nhưng ko muốn đánh đổi như đã từng. Quá tam ba bận, đã 2 lần bước qua ranh giới và kết quả chỉ là khiến nụ cười của mình nhạt hơn :<
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 28, 2013 9:17 pm

khi say, nỗi nhớ của anh chia cho 2 người con gái. Để rồi khi tỉnh anh trở về cuộc sống của riêng anh.

Em cũng muốn say, nhưng nỗi nhớ của em ngay cả khi tỉnh cũng chỉ có một mình anh trong đó .

Không sao, em cảm thấy mình đủ lý trí để không phải bật khóc.
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 03, 2013 12:05 am

Mưa .... trong trí nhớ của mình Mưa lại trở thành một biểu tượng buồn của ty ư, hay nên nói là kỷ niệm đẹp đây.
Gần ba năm trước là 1 ngày mưa
Và ba năm sau cũng là một ngày mưa

Ba năm trước là sự nhớ nhung
Và ba năm sau là nụ hôn đầu

Mình đã nhủ rằng 1 nụ hôn ko là gì, và mình sẽ ko thực sự yêu như đã từng. vì nó là nỗi ám ảnh và sợ hãi. Nhưng mình ko ngờ dư chấn của nụ hôn ấy lớn hơn mình tưởng. huhuhu
Mình cảm thấy cô đơn ngay cả trong những câu chuyện đùa vui vs anh. Mình thực sự muốn bắt đầu lại một ty khác vs anh. Nhưng con người mình quá cố chấp và bảo thủ vs những ranh giới và định kiến mà mình vạch ra. Muốn bước qua nhưng coá quá nhiều điều để lo sợ trước khi nghĩ đến cảm xúc của bản thân. và mình thực sự như muốn nổ tung ra khi phải che giấu nó, che giấu những suy nghĩ riêng của bản thân. Mình luôn vui vẻ trước mặt anh, phàn nàn về những nỗi buồn vụn vặt và trêu đùa rằng mình yêu nhau đi. Mình đã cố thể hiện rằng lời tỏ tình ấy như một trò đùa tinh quái mà trc đây mình và anh hay làm. Mình đã cố nghĩ rằng nụ hon ấy chỉ là của những người bạn thân thết và mình đã cố để làm cho những tâm tư của mình đi về quỹ đạo ban đầu. Mình thực sự ko nghĩ rằng có một ngày mình sẽ để tâm đến anh như tình yêu nam nữ cho đến ngày anh hôn mình. Mình thực sự thực sự thực sự muốn nổ tung và gạt bỏ hết tất cả chỉ để quay về như trước kia. Mình sẽ cố gắng cố gắng thật cố gắng để thứ tình cảm này nhạt dần. Con người mình cả thèm chóng chán mà, đúng ko? Sẽ nhanh thôi, mình sẽ lại chán thứ tc hiện tại này. Để ít ra trái tim ko lạc nhịp, và cái đầu ko suy nghĩ :<

Đôi lúc mình tự hỏi cái bản chất của cung thiên yết có ăn sâu trong con người mình ko mà luôn tự châm độc vào bản thân bằng những giằng co và đau đớn. Luôn khao khát một người hiểu mình vậy mà vẫn tỏ ra nghi ngại. Và luôn muốn tự mình chiếm hữu .:<

Mưa... Những cơn mưa. Có lẽ mọi điều mà bản thân khắc cốt ghi tâm đều xảy ra vào ngày Mưa để dù sau này có khóc thì cũng chỉ mình biết....

Rồi mọi điều cũng sẽ qua. và mình biết rồi 1 ngày tình cảm này cũng trở thành khắc cốt ghi tâm - Người thứ 2 thật sự thật sự bước vào trái tim không phải bằng cách vội vã như những tc đơn phương đã từng. Anh bước vào trái tim mình ngay khi bản thân mình ko ngờ nhất. và đến tận bây h vẫn như một giấc mơ. Rồi một ngày tỉnh dậy em sẽ ko nhớ nổi. Giấc mơ có thể ám ảnh và day dứt em trong phút chốc.Nhưng cũng sẽ nhanh thôi em ko nhớ nổi giấc mơ ấy nữa Anh ạ.

Em nhớ anh và cô đơn ngay cả khi nghe đc giọng nói của anh <3
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 03, 2013 9:53 pm

đọc những tâm sự của em , buồn buồn một chút, hì hì, lâu rồi anh em mình chưa nói chuyện với nhau nhỉ, chắc em cũng đã khác nhiều rồi, anh cảm giác thế , sửa lại cho em cái bài hát đấy, anh cũng thích nghe những bài như thế này.mỗi khi buồn,mà bây giờ nghe nó thấy buồn quá,khi nào online thì thử buzz cho anh một cái nhé ... biết đâu khi đó anh online
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 05, 2013 8:32 am

ukm, em vẫn thế thôi. chẳng có gì khác từ ngoại hình đến tính cách, phải chăng là sống khép kín hơn :) Vẫn luôn theo đuổi những thứ tình cảm phù du, vẫn cô đơn và đầy cảm xúc mỗi khi đêm về :)
À, khác chăng là ko còn đc vô tư cười hay khóc như trc nữa :)
À, khác chăng em ko thích làm thơ nữa, vì toàn viết cho anh :)) hoặc là cái cảm giác cô đơn đến lạ vs những điều khao khát nhưng ko níu kéo hoặc là những bài thơ vô thưởng vô phạt khi đặt mình vào cảm xúc của ng #

Em đã từng yêu anh, từng ghét anh... nhưng bây h điều đấy chẳng quan trọng nữa. cảm xúc của em thì cứ để tự em giữ lấy
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 10, 2013 10:19 pm

Em khóc.

Vì đứa em gái bé bỏng, vì bản thân hay vì những tin nhắn của anh ko xoa dịu được nỗi buồn trong em.

Chưa bao giờ em nghĩ rằng mình sẽ khóc vì nhớ anh nhiều đến vậy. Vì em luôn nghĩ rằng có anh là niềm vui. Em thấy mình thật lạ lùng. Dường như tất cả những mối quan hệ tốt đẹp, em tự mình vượt qua giới hạn và cũng tự mình phá huỷ nó.

Bỗng nhiên em mệt mỏi. Mệt mỏi vì tình cảm này quá. Lững lờ ...
Bỗng nhiên em ko muốn cố cười trc mặt anh khi có những nỗi buồn nằng nặng trong tim nữa
Bỗng nhiên em muốn xa rời anh để biết rằng tình cảm của anh dành cho em nhiều đến bao nhiêu

Cũng có thể xa rời anh rồi em sẽ cân bằng lại cuộc sống như vốn có.
Cũng có thể em sẽ chạy theo guồng quay của cuộc sống và quên mất sự hiện hữu của anh
Và cũng có thể xa rời anh để biết em bắt đầu yêu anh thì sao. Anh ko phải là người em thích nhất trong tất cả những người em thích. Nhưng em rất rất rất rất thích anh. Nhiều như thể thấy trái tim mình đau nhói .
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 11, 2013 2:12 am

anh online, nhưng có lẽ khuya quá nhỉ, không gặp em ....
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 12, 2013 10:56 pm

Em ko bít ns sao nữa. tại sao lại bận tâm đến anh nhiều vậy nhỉ. em ns vs anh thì gai góc mà nội tâm thì hỗn độn thế này đây @@ điên lên mất thôi.
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 12, 2013 11:00 pm

Tủi thân, tự nhiên tủi thân. mình luôn bên cạnh những ng mình iêu quý khi họ cần. nhưng lại chẳng có ai bên cạnh mình lúc mình cần họ cả.
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:59 pm

Chặng đường tìm kiếm tình yêu của mình đầy gai góc. vậy mà vẫn cứ mạo hiểm @@ có những lúc tưởng tìm đc vậy mà ko tìm đc. Có những lúc ko muốn tìm thì tình lại đến. nhưng tiếc quá, người đến với mình ko phải người mình đang tìm kiếm. còn người đi tìm kiếm thì chạy hoài mà ko tới .

Anh có phải rồi cũng sẽ trở thành một người đi qua quãng đời tuổi trẻ của em hay ko hả anh yêu dấu?

Ngay cả khi nghe giọng nói của anh vẫn thấy nhớ anh nhiều biết nhường nào <3
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 15, 2013 8:56 pm

Cách tốt nhất để ít tổn thương là biến mất khỏi cuộc đời của họ chứ không phải để họ biến mất khỏi cuộc đời của mình :D
mainguyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mainguyen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 19, 2013 10:06 pm

Nỗi nhớ anh in trong từng hơi thở
Nghĩ đến anh mà tim nhói đau
Nụ cười vụt tắt... vì tình yêu xa xôi
hay vì lòng em cách trở với những yêu thương
Yêu anh đấy mà không yêu anh đấy
Từ khi nào mối quan hệ của chúng ta lại trở lên mập mờ
không rõ nghĩa
Bao năm nay chúng ta gọi nhau bằng cái tên khác người
Em mặc định không là bạn chẳng phải yêu
Vẫn ngọt ngào hơn tất thảy
Em đã dựa vào anh khi lòng mình mong manh nhất
Trong vô thức
Em đã cười thậ lòng mình sau bao nhiê năm tháng qua đi

Vậy mà từ bao giờ
Trái tim đau vì anh, nụ cười cũng vì anh,
và từ bao giờ nước mắt cũng vì anh, vì nỗi nhó hanh hao
Từ cái ôm thật chặt, từ 1 nụ hôn nồng
Em đã làm đảo điên lên tất thảy
Thứ cảm xúc tưởng chừng sẽ bình yên

Anh
Em muốn vượt qua khoảng cách xa xôi
Em muốn vượt qua cánh cửa trái tim mình
Em muốn vượt qua nỗi sợ hãi và nghi ngaị
Để yêu anh

Nhưng lúc nồng nhiệt
Lúc hững hờ
Em sợ lòng em
Sợ tình yêu không được đáp lại
Vậy nên thật giả lẫn lộn
Vì chúng ta thích nhau
Nhưng chẳng ai dám vượt qua
Vì chúng ta cô đơn
Nên cùng nắm tay nhau

Anh
Em nhớ anh
Nhưng em vẫn nhủ lòng mình
Anh và em vẫn có khoảng trời riêng
Để theo đuổi hạnh phúc nơi đâu
Không phải trái tim nhau

Anh
Em nhớ anh
Anh
Em muốn phá tan khoảng cách xa xôi
Để nước mắt rơi không vì những tủi hờn dĩ vãng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạnh mẽ lên Scorpio....   Mạnh mẽ lên Scorpio.... - Page 2 Icon_minitime

Mạnh mẽ lên Scorpio....
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Mạnh mẽ lên anh , em chờ anh .
»  Nếu bên bạn là một cô gái mạnh mẽ
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Sức mạnh của lời nói
» Mãnh vỡ trái tim...