Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trả lại cho em

Go down 
maylangdu
hellangel
King of Loves
7 posters
Tác giảThông điệp
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue9/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Trả lại cho em Left_bar_bleue7/0Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (7/0)

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeWed May 09, 2012 8:24 am

Tôi xoay những ô vuông – trò chơi rubic. Lung linh sắc mầu huyền ảo. Hoa Hồng Vàng quyến rũ, Thảo nguyên xanh bao la, Mặt trời vàng ấm áp.

Tôi xoay những ô vuông. Từ khoảng tối tâm hồn 1 đốm sáng nhỏ bé lớn dần lên, sáng dần đến mức thành 1 mặt trời bé nhỏ và 1 mặt trăng hiền hoà. Một mặt trời và một mặt trăng trong hai cái nhìn…

Tôi xoay những ô vuông, những sắc mầu cổ tích. Mầu của gió, của mây của không khí. Sắc mầu nào là sắc mầu của em ?

Tôi xoay những ô vuông – trò chơi rubic. Mầu trắng bên mầu đen. Mầu trắng đi vào trăng, mầu đen đi vào bóng tối.
Trò chơi vô tình tôi bỏ qua ô màu trắng.
Bặm môi cười
Mà lòng đau rên xiết
Lặng lẽ bao dung
Lặng lẽ khóc - cười.

Tôi xoay nhưng ô vuông – trò chơi rubic. Mầu của nắng. Mưa vốn buồn nhưng sao buồn bằng nắng. Nắng nhạt phai, mưa có phai nhạt bao giờ.
----------------------------------

Lại những ô vuông. Trò rubic tình yêu chỉ đem lại niềm đau đớn. Anh không thể chạy trốn nỗi nhớ về em. Anh lắng nghe bài hát cũ, người ca sỹ trau chuốt những ca từ với giọng vô cảm, nhưng trái tim anh nổi sóng. Dư ba của giai điệu bài hát làm sống lại trong anh từng khoảnh khắc..

Anh đã mất một phút để yêu em nhưng anh biết chắc cả đời anh cũng không thể quên được em. Nghe tưởng chừng vô lý, nhưng thật ra điều khó hiểu nhất lại là điều đơn giản nhất. Vì anh đâu muốn quên em…

Có những chuyện tình kết thúc để lại bóng tối, có những chuyện tình kết thúc để lại những ánh dương, nhưng có những câu chuyện tình mãi mãi không kết thúc, em có tin không…

Tôi gửi nhớ thương vào bóng tối đêm nay
Để chẳng biết bây giờ xung quanh tôi là nhớ thương hay là bóng tối
Ánh mặt trời chói lọi
Bóng tối đã lùi xa
Bên tôi bây giờ chỉ còn là
Nhớ thương và thương nhớ
------------------------------------

Tôi xoay ngược những ô vuông. Trả lại cho em tất cả. Trả lại cho em cơn gió thu hiền hoà, trả lại cho em bông hồng vàng và những sáng bình mình hạnh phúc, trả lại cho em những gì người ta gọi là kỷ niệm, những lời hứa để nhẹ lòng em …

Anh không tin rằng nếu thiếu em anh sẽ thiếu hạnh phúc, nhưng anh tin rằng, ta yêu nhau là hạnh phúc…
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue10/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeWed May 09, 2012 9:16 am

Trả lại cho em 2270568

Trong cái rubic tình anh dường như thiếu đi màu đỏ.......
.
.
màu của tình yêu.......
.
.
của những khoảnh khắc đã trở thành kí ức.......
.
.
nên anh cứ xoay mãi......xoay mãi........
.
.
mà tình yêu ko thể định vẹn hình
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue8/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Trả lại cho em Left_bar_bleue7/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (7/10)

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeWed May 09, 2012 10:24 am

Và anh lại ra đi, trở về thực tại chính mình, nơi đó không có màu hồng, không có những cơn gió tình yêu ấm áp nhưng nơi đó là nơi anh chọn lựa. Không thể khác hơn, trả lai em về với những ngày đầu.

Anh nhớ lắm những câu nói ngọt ngào, những lời động viên, những nụ cười của em, những câu chuyện không đầu không cuối, những thoáng giận hờn vu vơ... Giờ không còn nữa thật rồi.

Tạm biệt em - một pha lê thuần khiết, một cơn gió tình yêu mát lành để cho kẻ chai lì trái tim cũng được đánh thức. Tạm biệt những buổi chiều hẹn hò , tạm biệt những tin nhắn yêu thương hạnh phúc, tạm biệt những buổi chiều em hờn dỗi... Giờ không còn nữa thật rồi.

Em hãy là cơn gió tìm đến những ngọn đồi vui, nơi có những vườn yêu xanh tốt và hạnh phúc không ngừng nở hoa. Nghe lời anh em nhé, rồi mọi việc cũng qua mau thôi. Chúc em bình yên và vượt qua thử thách trong đời mình sắp tới.

Nhiều đêm nằm nghĩ anh tự hỏi: Tình yêu là gì mà nó làm cho nước mắt có thể rơi bất cứ lúc nào khi nó không còn hiện hữu trong mỗi con người nữa.

Biết nói sao để em hiểu được những tháng ngày vừa qua anh phải trải qua, nó thật khó khăn, dường như anh đã mất niềm tin vào cuộc sống khi mà không có em bên cạnh. Cả ngày vẫn cười nói, vẫn vui đùa, vẫn tranh luận với mọi người nhưng không ai có thể hiểu được những thổn thức trong lòng, những nỗi buồn mà anh đối mặt. Chỉ khi về đêm, còn lại riêng mình với bóng tối anh đã gục đầu vào gối để khóc cho em, cho tình yêu anh đã từng có và hơn hết là anh khóc cho chính bản thân mình.

Cũng như bao người con trai khác, anh đã từng được sống trong những giây phút của tình yêu, những khoảnh khắc ấy đã tiếp cho anh thêm sức mạnh để vượt qua mọi khó khăn mà cuộc sống thử thách ý chí anh. Anh đã từng hạnh phúc em à! Bởi anh có thể chạy đến bên em bất cứ lúc nào khi anh cần một sự chia sẻ. Nhưng giờ đây những điều đó không thuộc về anh nữa, anh hoàn toàn mất định hướng không biết tìm về nơi đâu những khi chán nản và mệt mỏi mà cuộc sống hằng ngày mang đến với anh.

Tình cảm của anh dành cho em có thể nguôi ngoai nhưng không thể hết được, bởi ngày tháng qua chúng ta có quá nhiều kỷ niệm, buồn có và cả giận hờn có. Anh sẽ sống thật tốt, thật mạnh mẽ như em từng mong muốn. Anh hi vọng vấp ngã trong tình cảm lần này sẽ giúp anh trưởng thành hơn.

Em! Giờ anh chỉ có thể đứng từ xa theo dõi từng bước đi của em mà thôi, không có anh bên cạnh em nữa, em hãy nghĩ cho bản thân mình nhiều hơn nữa em nhé! Anh biết em đối diện với thực tại cũng không dễ dàng gì nhưng anh mong cả hai chúng mình cùng cố gắng. Rồi em sẽ gặp được người con trai tốt hơn anh rất nhiều, người ấy sẽ mang đến cho em những hạnh phúc mà anh không mang đến cho em được và anh mong người ấy sẽ yêu em nhiều như anh đã từng yêu em.

Cảm ơn em rất nhiều khi đã cho anh được sống trong hạnh phúc của tình yêu, trong những niềm vui mà em đã mang đến cho anh suốt ngày tháng qua, anh luôn trân trọng những khoảnh khắc đẹp ấy.

Cho anh được gọi một lần cuối nhé em yêu!

Những dòng thơ tôi viết cho em
Đây có lẽ là những dòng thơ cuối
Dù trong tôi em mãi là giấc mộng
Là thiên thần tôi mơ thấy bao đêm.

Ta gặp nhau, ngỡ là duyên định mệnh
Ngỡ em là một nửa của đời tôi
Nào ngờ đâu... đau khổ trái tim này
Người hờ hững cho tình tôi nhức nhối

Trong tình yêu ai chẳng lỡ đôi lần
Tình đơn phương, người thờ ơ chẳng biết
Hay phũ phàng người chẳng yêu ta
Khi ta thì yêu em... còn em yêu người khác!

Thôi từ nay sẽ không còn ảo mộng
Đây sẽ là dĩ vãng một lần yêu.

mây thích bài viết này và mây muốn chia sẻ nó với nhok
hãy vui vẻ và tự tin như ngày nào mây từng biết nhé
chúc phương xa luôn an lành và hạnh phúc
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeWed May 09, 2012 10:31 am

Cảm ơn chị Mây và bé Angel nhiều vì sự chia sẻ. @:-]
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeThu May 10, 2012 1:39 pm

Trả lại em những yêu thương ngày đầu, anh quay đi ko chút gì nuối tiếc, em lặng lẽ buông tay, đành vậy thôi, biết phải làm sao khi trái tim anh ko còn có em nữa. Liệu một mai gặp lại, anh có chút gì đó nghĩ đến em?.....Chắc là ko.....vậy anh cũng ko cần trả em những gì em đã trao cho anh đâu.....cứ vức bỏ hết đi.....như vức bỏ em vậy.....và đừng quay về tìm em nữa.....em sẽ ko tha thứ nữa đâu......chắc chắn thế......em đủ yêu thương nhưng ko thừa cao thượng
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeFri May 11, 2012 12:27 pm

Ngày hôm nay, tôi sắm cho mình đôi giày mang tên “hờ hững” và đi dạo loanh quanh. Tôi bắt gặp 1 mùa thu và 1 mùa đông đứng bên cạnh nhau trong 4 mùa của trời đất. Lãng mạn, đáng yêu và lạ lẫm làm sao…Mùa thu dịu dàng là thế, mùa đông lạnh lùng là thế, vậy mà chúng lại nối tiếp nhau, trộn lẫn vào nhau 1 cách diệu kỳ…Dường như đó là tình yêu…Nhưng tiếc thay, bây giờ là tháng 5, mùa hạ tiễn đưa.
Tôi bắt gặp 1 cô bé lặng lẽ ngồi khóc. Giấu nước mắt vào hai lòng bàn tay, đôi vai khẽ rung nức nở…Dường như tình yêu của cô đã quay lưng bước đi…
Tôi nghe trong không gian lời thổn thức của 1 trái tim mang nặng vết thương. Dường như tình yêu của cô dành cho chàng đã không được đón nhận…Điều đó khiến cô đau lòng….
Tôi ngồi bên vệ đường, nhìn thiên hạ tặng nhau những niềm vui…
Sau những bộ mặt cười, họ che đậy những nỗi buồn không người chia sẻ…
Động từ “yêu thương” cao quý và rộng lớn quá, đến nỗi tôi không dám tùy tiện thốt ra…Bởi tôi sợ mình không xứng đáng. Biết đâu đến 1 lúc nào đó, bạn gõ cửa mà tôi không thể mời bạn vào nhà, bạn vấp ngã mà tôi không đủ khả năng đưa tay nâng dậy,
Tôi đứng trong góc khuất nhìn bạn bước đi…Mỗi lần bạn ngoái đầu nhìn lại, là tôi cảm thấy bất an
….nhưng tôi biết người bạn cần chẳng phải là tôi…
Ôi, linh tinh quá …
Hôm nay tôi cho phép mình say vì những lời đường mật, rồi bật cười vì bỗng thấy bản thân cũng có lúc thật ngu ngơ..
Đã lâu rồi tôi mới lại có thể thản nhiên như mặt hồ không gợn sóng, nhẹ nhõm như 1 chiếc lá mùa thu.

11/05/2012

hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeFri May 11, 2012 9:03 pm

King viết hay thật đấy, thiệt là ngưỡng mộ quá đi (*) @:-]
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeSat May 12, 2012 10:29 am

Đừng hứa với nhau những câu hứa vô nghĩa trong giây phút cao hứng. Đừng
nhận là người quan trọng của đời nhau. Một cơn biến động, 1 người thứ 3
xuất hiện, thế là bỗng chốc mình trở thành thừa thãi trong mắt nhau…
Ở yên đó, trong 1 góc nhỏ tâm hồn, trong 1 góc tình cảm chưa và sẽ không
bao giờ đặt tên. Ở đó không có hờn dỗi, không có chiếm đoạt, không có
ranh giới nào để mình khỏi dè dặt đề phòng hay lăm le vượt qua…
“Tình yêu chỉ có 1 nhưng những thứ tương tự tình yêu thì có hàng nghìn”…
Đừng làm nhau đau nữa. Đừng ném xuống mặt hồ phẳng lặng viên sỏi "yếu
mềm" nữa, mặt hồ sẽ lại gợn lên những vòng xoáy nhói đau, biết bao giờ
mới bình yên như trước...?

Buông tha nhau thôi...

Ừ thì
trước đây đã từng thề non hẹn biển, rằng sẽ cùng nhau đi đến cuối đoạn
đường, rằng sẽ chẳng chia lìa dẫu bão dông lăm le ập đến. Và nhiều,
nhiều nữa...những chót lưỡi đầu môi..

Rồi khi quên nhau, câu hứa hẹn sao bỗng dưng nhạt thếch...

Biết đổ thừa cho ai bây giờ. Hay cứ nghĩ vì hoàn cảnh để trái tim thôi cật vấn những nguyên do...

Tại hoàn cảnh nên có người đem tình yêu ra chợ đời rao bán!!!

Tại hoàn cảnh nên có kẻ cược trái tim trong ván đỏ đen!!!

Rồi chợ tan, người đi biệt xứ, kẻ đứng ngẩn ngơ....

Cuộc đỏ đen kết thúc, đâu ai ngờ thua mất trái tim...

Thôi về...
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeSat May 12, 2012 11:00 am

Trời trưa nóng hầm hập, tự thưởng cho mình bằng việc uống một ly cafe đen đặc và đắng ngắt Trả lại cho em Icon_smile.Thế mà lại đâm ra hay, uống một ngụm vào thấy khoan khoái hẳn. Chẳng biết tự bao giờ bắt đầu thấy thích vị đắng của những ly cafe thế này nữa , cũng chẳng biết từ bao giờ những giọt nước mắt cứ lăn dài mỗi khi nhấm nháp những ly cafe đắng một mình . Muôn đời là thế , muôn đời lí trí không tháng nổi sự ngu ngốc của con tim , muôn đời là thế !

Từ bao giờ , từ bao giờ thế kẻ bỏ đi là người mang tình yêu ra rao bán , người ở lại ngơ ngẩn thèm mua được mà không có đủ "tiền".
Kỉ niệm vẫn cứ vô tình hiển hiện , người vẫn cứ nhẫn tâm đứng cười . Đến bao giờ con tim mới thôi nhói đau , đến bao giờ ta trả lại cho chính mình sự
thanh thản trong tâm hồn , đến bao giờ nỗi nhớ mới thôi kêu gào thảm
thiết .
Có phải tại ta hay thích lục tìm quá khứ ! Hay tại người vô tình đến nhẫn tâm ! Có phải tại gió vô tình cướp nhanh những lời đầu môi chót lưỡi , hay tại mùa ngắn ngủi chóng phai tàn !!!

Nếu tình yêu chỉ là một cuộc chơi thì khi tàn đâu có kẻ đau đến vậy. Nếu tình yêu là câu chuyện đùa thì nỗi đau đọng lại là rất thật .
"Buông tha nhau ... "
Không phải , mà chỉ là hãy buông tha cho chính mình thôi . Con tim tật nguyền ấy chẳng chịu ngủ yên , chẳng để cho vết thương lành . Ngang bướng và ngốc nghếch , khờ khạo và dại điên .

Nếu khúc đầu tươi đỏ những bông hoa thì đoạn cuối đường tình chỉ còn lại một màu đen thẫm ,mây mù xám xịt . Một đôi mắt hiền , một đôi tay dịu dàng cũng không đủ đầy mây mù tan , cũng không thể trồng lại một vườn hoa đẹp . Cố gắng ,cố gắng người ta vẫn luôn cố gắng nhưng tất cả là vô ích .
Tự rắc thuốc băng bó vết thương rồi lại từ cào rách nó ra cho lộ những vết cứa , để đỏ mộtmàu máu-xót xa . Không cần nữa nhưng bông bang , thuốc đỏ . Chẳng cần nữa đâu , chẳng cần !!!

12/05...

Tích tắc tích tắc...Đồng hồ vẫn chạy, thời gian vẫn trôi, cuộc đời bỏ ngỏ.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue90/100Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Trả lại cho em Left_bar_bleue80/100Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (80/100)

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeMon Sep 24, 2012 10:55 am

Em ít khi ra ngoài 1 mình vì em thấy cô đơn, em sợ cảm giác trống trãi khi nhìn thấy những cặp đôi bên nhau thật hạnh phúc. Em ngưỡng mộ. Em ghanh tỵ! Dường như em cũng đã từng khiến người khác phải như thế anh nhỉ? Những lúc bên anh, em vui cười, hạnh phúc, và em tin tất cả mọi người đều đọc được niềm hạnh phúc đó trong em. Xa anh, vắng anh, em buồn, em khóc, nhưng em....vẫn phải nói chia tay. Vì đơn giản, chia tay ko phải ko hợp nhau, chia tay ko phải hết yêu mà chia tay vì mình ko thể tiếp tục đi cạnh nhau, ko thế tiếp tục ở bên nhau đc nữa.
Dạo này em ít khi khóc, nhưng vẫn hay buồn, mà nỗi bùn nó khác xưa lắm a ạ, em ko bùn da diết mà thỉnh thoảng nỗi bùn trở về hỏi thăm em thoy, rồi nó ra đi để lại trong tim em 1 khoảng lặng, rồi em lại cười.....với những nìm zui nho nhỏ trong cuộc đời, nhưng đâu đó trong trái tim, em vẫn khóc!
em ngĩ rằng mình đã quên được anh, em lừa dối mọi người và bản thân rằng em ko còn nhớ a tẹo nào cả, nhưng....mỗi khi 1 mình trong căn phòng nhỏ, nhìn những kỉ vật ngày xưa, những bức ảnh mà em lại bùn, lại thở dài mà rằng " ko lẽ đúng là giữ đc hình ko giữ đc bóng sao ta?". và rồi lại tự trả lời " có phải đâu, là mình buông tay đấy chứ?"....hàng ngàn câu hỏi, hàng ngàn lý do, hàng vạn câu trả lời xoáy sâu trong đầu e làm e đau đớn. Em ko khóc. tại vì nước mắt cạn rồi? hay tại vì nó đã chảy vào trong?
1 lần...2 lần....3 lần....ko nhớ baoo nhiu lần nhớ a! Nhưng dạo này e khác rồi, mạnh mẽ hay gan lỳ? lạnh lùng? hờ hững đây? Ko 1 tin nhắn cho a, ko 1 cuộc gọi. ko phải e ko nhớ 1 mà vì e ko mún nhận lại 1 tn với những lời lẽ cay đắng, 1 sự lạnh lùng có thể giết chết trái tim e, hay ko mún làm phiền cuộc sống của ai đó, ko mún mang lại cho ai đó nỗi bùn. Đơn giản vì ....
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue0/0Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trả lại cho em Left_bar_bleue0/0Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (0/0)

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeMon Sep 24, 2012 6:34 pm

Chia tay ko phải ko hợp nhau, chia tay ko phải hết yêu mà chia tay vì mình ko thể tiếp tục đi cạnh nhau, ko thế tiếp tục ở bên nhau đc nữa.
Mình cũng đã chia tay, Chia tay vì chúng mình không hợp nhau. Không hiểu sao mình lại thấy thoải mái khi anh ấy nói anh ấy không yêu mình hơn là không hợp nhau. Nhưng lý do không hợp nhau lại làm mình rất rất buồn. Không hợp nhau, nếu mình và anh ấy ở gần nhau thì chắc chắn anh cũng sẽ chia tay. Nhưng hiện tại chia tay là đúng vì 2 người ở hai nơi xa rất xa.Nhưng cảm thấy buồn khi chúng ta không hợp nhau
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52997

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Trả lại cho em Left_bar_bleue1/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Trả lại cho em Left_bar_bleue2/10Trả lại cho em Empty_bar_bleue  (2/10)

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeWed Sep 26, 2012 7:13 am

Chia tay tại sao mình không thể làm được việc đó, ngay cả khi cô ấy không còn muốn mình ở bên cạnh cô ấy nữa, chia tay là sao? sao nghe câu nói đó mà mình không có hiểu, chia tay ư ? tại sao chứ ? mình làm gì với tình yêu nào? tại sao cô ấy lại có quyết định bóp nát tình yêu của mình chứ ? mình buồn !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
10k.vn
Thành viên mới
Thành viên mới
10k.vn

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì ngày mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42201

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitimeSat Sep 29, 2012 10:11 am

gì vậy, chia tay là chia tay, sống vì ngày mới chứ sao phải đào bới quá khứ nữa, hãy nghĩ cho nhau, giải pháp chia tay là tốt nhất, vậy thì hãy chúc cho nhau có cs tốt hơn sau khi chia tay.
Sponsored content

Trả lại cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trả lại cho em   Trả lại cho em Icon_minitime

Trả lại cho em
Trang 1 trong tổng số 1 trang