Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

I miss you

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tongtoanbs
Thành viên mới
Thành viên mới
tongtoanbs

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống với hiện tại, nhớ về quá khứ và đừng sợ tương lai vì tương lai không có thật và có thể chẳng bao giờ xảy ra
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43225

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: I miss you   I miss you Icon_minitimeTue May 29, 2012 3:32 am

Em yêu!

Đây là bức thư tình đầu tiên anh viết, ngồi trong đêm lòng nhớ em gia diết. Anh chưa từng có cảm giác nào như thế này, em đến với cuộc đời anh như một tia nắng nhỏ, tia nắng nhỏ đã làm tan trái tim tưởng như đã băng giá của anh. Anh luôn tin vào tình yêu sét đánh và nghĩ mình chỉ thực sự hạnh phúc khi gặp cô gái trong mơ của mình, em không phải là những gì anh đã tưởng tượng ra (và giờ anh cũng không nhớ cô gái trong mơ mà mình tưởng tượng như thế nào nữa), nhưng anh luôn tin tưởng em là định mệnh mà ông trời đã sắp đặt cho anh. Cái ngày bọn mình mới có tình cảm với nhau, anh rất sợ, bởi tình cảm đó trong anh chưa rõ ràng, anh sợ rằng sẽ làm tổn thương em. Rồi đến ngày hẹn hò đầu tiên của bọn mình, khi mà anh tặng em 2 clip mà anh làm, anh lo lắng khi thấy em xem xong rồi im lặng, phải chăng nó không đủ để rung động trái tim em, ngày qua ngày anh đắm mình trong nỗi nhớ em, chỉ mong em đến bên anh bất cứ lúc nào, trong đầu anh ngổn ngang bảo nhiêu suy nghĩ, tình cảm của em dành cho anh như thế nào? em có nhớ anh nhiều như anh nhớ em không? Rồi thời gian cũng cho anh câu trả lời, khoảnh khắc ôm em thật chặt vào lòng anh chắc chắn em là cô gái mà anh chờ đợi bao lâu nay.
Hôm nay ngắm nhìn em ngủ anh thấy mình thật sự hạnh phúc, anh muốn làm người che chở cho em trong suốt cuộc đời này, đi cùng em trong những ngày thanh xuân để rồi sau này về già 2 đứa mình cùng nhau ngồi ôn lại kỷ niệm xưa, có người từng nói khi 2 người nắm tay nhau tức là đã trao trái tim cho nhau, a nguyện trao trái tim của anh cho em và anh sẽ không bao giờ buông tay em ra, anh chỉ muốn em biết 1 điều rằng trái tim của anh sẽ mãi thuộc về em. Anh yêu em nhiều!

PS: cảm ơn em vì những lần đầu tiên tuyệt diệu

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I miss you   I miss you Icon_minitimeTue May 29, 2012 7:58 am

Lâu lắm mới đọc được bức thư hạnh phúc tràn ngập thế này , chúc bạn và nửa kia luôn bên nhau cho đến cuối cuộc đời bạn nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
tongtoanbs
Thành viên mới
Thành viên mới
tongtoanbs

Nam
Châm ngôn sống : sống với hiện tại, nhớ về quá khứ và đừng sợ tương lai vì tương lai không có thật và có thể chẳng bao giờ xảy ra

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I miss you   I miss you Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:03 pm

Bọn mình cũng vừa đến với nhau, trước đây bọn mình chỉ coi nhau là bạn thân, tình bạn này được thử thách qua thời gian hơn 1 năm và gần đây bọn mình nhận thấy trong trái tim của nhau đều có những rung động và mình đã chủ động ngỏ lời trước, giờ đây mình rất hạnh phúc, hằng ngày ngồi viết mail và đợi hồi âm của cô ấy
tongtoanbs
Thành viên mới
Thành viên mới
tongtoanbs

Nam

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I miss you   I miss you Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:04 pm

đây là thư hồi âm của cô ấy:
anh yêu
ngày tháng trôi qua trong em thật nhiều màu sắc vì một điều giản đơn. em có anh. thật tuyệt vời. Khi anh nói anh yêu em. Em chỉ sợ điều em nghe thấy không phải sự thật. em vẫn sợ em không đủ tinh tế, đủ bao dung để làm người mình yêu hạnh phúc. Em đã khóc và chỉ khóc thôi. vì với em những bài học tiền nhãn đắt giá khiến con tim em như thắt lại. Trái tim em bị ướp lạnh quá lâu để rồi anh đến như ánh mặt trời làm em cảm nhận lại được hơi ấm. Khi biết được chí hướng của anh, e đã tự nhủ lòng nhìn thấy anh hạnh phúc đã là niềm vui của em. Em không muốn xáo trộn cuộc đời anh, em chỉ định đứng từ xa và nhìn anh thôi. nhưng mà định mệnh đã để em biết tình cảm của anh, cho em biết thế nào là yêu. Em chỉ muốn mỗi giây phút bên cạnh anh thời gian ngừng trôi để em được mãi như vậy.
anh à. anh cũng không giống như em vẫn tưởng tượng về người yêu trong mơ của em
Bởi anh là người tuyệt vời nhất, tất cả hơn hết thảy những gì em có thể tưởng tượng
em yêu anh
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
I miss you Left_bar_bleue10/10I miss you Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
I miss you Left_bar_bleue10/10I miss you Empty_bar_bleue  (10/10)

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I miss you   I miss you Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:08 pm

Ôi....hạnh phúc ngập tràn lun, angel chúc mừng bạn! Chúc hai bạn sẽ bên nhau dài lâu, và hãy thật sự trân trọng những gì mình đang có đấy nhé ^^
Sponsored content

I miss you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I miss you   I miss you Icon_minitime

I miss you
Trang 1 trong tổng số 1 trang