Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
rubi.dontcry
Thành viên mới
Thành viên mới
rubi.dontcry

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sẽ buông khi người ta không còn muốn giữ...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43215

Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitimeTue May 29, 2012 8:10 am

Anh àh... Khi anh đọc được những dòng này thì em đã mãi mãi xa anh rồi... Em không biết rồi những ngày tiếp theo nó sẽ đến với em như thế nào... Em sẽ phải bắt đầu ngày mới của em ra sao đây?... Nhưng anh ơi, em sẽ sống tốt mà, sẽ không khóc nữa đâu.... Anh đã từng nói em là cô gái hay khóc lắm... Ừ thì em cũng đồng ý với ý kiến đó của anh... Nhưng chỉ khi yêu 1 người em mới dễ khóc như vậy thôi nhé... Nước mắt của em đâu phải nước biển đâu mà gặp chuyện gì cũng có thể rơi được...

Tối hôm qua, sau những ngày im lặng em đã quyết định cầm dt và bấm số của anh... Em đã nói với anh em xóa số anh rồi.. thật sự em đã xóa rồi đó, nhưng chỉ là xóa trong dt mà thôi... Còn trong tim em nó vẫn in sâu từng số đây anh àh... Em nghĩ sau cuộc nói chuyện này em sẽ lại được có anh thêm 1 lần nữa... Và em nghĩ em sẽ giữ anh chặt hơn và không để anh xa em thêm lần nào nữa cả... Đúng là nỗi lo sợ của em cũng đúng lắm, em sợ xa nhau anh sẽ dần quên em mất.. Em đã nhận lại được những tn của anh... Những tn mà em mong sẽ có câu nói nào đó làm trái tim em ấm trở lại... Nhưng không có anh àh... Trong đó chỉ toàn là những lời trách móc em mà thôi pale Em có cảm giác như anh đang muốn em hiểu cảm giác khi bị người khác bỏ rơi là như thế nào phải không anh? Em đã cảm nhận được rồi anh àh... Nó đau lắm.. Trái tim em như muốn nổ tung ra khỏi lồng ngực vậy... Đọc mỗi tn của anh nước mắt của em càng rơi nhiều hơn... Em biết vì lỗi của em đã không tin anh mà làm cho tình yêu của chúng ta phải kết thúc ở đây... Nhưng anh ơi.. Anh có biết chỉ vì yêu anh nên em mới như thế không?...

Anh có nhớ anh đã hứa với em những gì không? Anh hứa anh và em sẽ có 1 gia đình nhỏ bé trong tương lai không xa... Anh đã hứa sẽ vào thăm em trong ngày sinh nhật của em mà.. Và thực hiện những ước mơ của em nữa... Lúc ấy em đã rất hạnh phúc và còn mơ đến ngày hôm đó nữa chứ... Em nghĩ chắc em sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian... Nhưng h thì em sẽ không mơ mộng nữa đâu... Phải sống thật với hiện tại thôi... :)

Em biết anh cũng đã mệt mỏi vì em lắm rồi.. Em sẽ không làm phiền anh nữa đâu... Em chỉ mong có 1 câu nói rằng..." Mình làm lại từ đầu nhé", nhưng chỉ vì cái Tôi trong em và anh quá lớn, không ai muốn chủ động cả.. Em biết anh cũng đang chờ đợi câu đó từ em đúng không? Vì chia tay là lỗi của em mà.. Anh chẳng có lỗi gì đâu... Anh chỉ có lỗi là đã đến với em quá dịu dàng để h đây khi anh đi cũng dịu dàng như thế... Neutral Em biết anh đã muốn buông tay rồi... Em cũng sẽ không níu anh lại nữa đâu...

Anh và em sẽ tiếp tục bước tiếp trên con đường ấy nhé... Nhưng không đi cùng 1 hướng nữa rồi anh àh.. Em sẽ không gục ngã đâu.. Em hứa đó... Anh cũng vậy nhé... Hãy bước tiếp và ở đâu đó trên đoạn đường anh đi, sẽ có 1 người thay em nắm lấy tay anh và cùng anh bước đến cuối con đường, nơi mà hạnh phúc sẽ tồn tại mãi mãi anh nhé...

Tạm biệt anh... Người- yêu- em- và- Người- em- yêu...[ Kent ] :)

Được sửa bởi rubi.dontcry ngày Tue May 29, 2012 2:11 pm; sửa lần 1.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Left_bar_bleue10/10Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Left_bar_bleue10/10Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:04 pm

Khi yêu ai cũng muốn xây dựng một hạnh phúc thật vững chắc cho mình, nhưng vốn cs này ko có cái gì là tồn tại mãi mãi cả, nên chấp nhận sự thật này thôi bạn à, và cố gắng vượt qua nỗi đau này bạn nhé, sớm tìm lại niềm vui cho bản thân mình. Angel tin bạn sẽ hạnh phúc hơn ở tương lai vì bạn là 1 người có trái tim nhân hậu và yêu thương chân thành. Chúc bạn bước những bước thật vững chắc trên con đường phía trước ^^
rubi.dontcry
Thành viên mới
Thành viên mới
rubi.dontcry

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:54 pm

Rubi cảm ơn những lời khuyên chân thành của bạn nhé Angel... Rubi sẽ cố gắng vượt qua mà... Chúc Angel có 1 ngày vui vẻ nhé.. :)
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitimeTue May 29, 2012 2:01 pm

Chủ topic hãy viết tiêu đề bằng tiếng Việt đúng với quy định của diễn đàn dùm nhé bạn
bài của bạn mình đã đưa ra trang chủ rồi
Chúc bạn thật vui khi tham gia vnthutinh
http://http//:vietgiaitri.com.vn
rubi.dontcry
Thành viên mới
Thành viên mới
rubi.dontcry

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitimeTue May 29, 2012 2:12 pm

hì mình đã sửa rùi... tks bạn nhé... have a nice day!... ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...   Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh... Icon_minitime

Dù có ra sao... Em vẫn bên anh và chúc phúc cho anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» chuc anh hanh phuc ben nguoi
» CHÚC EM HẠNH PHÚC
» chúc anh hạnh phúc
» Chúc anh hạnh phúc với lựa chọn không em