Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM SỢ MẤT ANH LẮM

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
EM SỢ MẤT ANH LẮM Left_bar_bleue10/10EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: EM SỢ MẤT ANH LẮM   EM SỢ MẤT ANH LẮM Icon_minitimeMon Jun 18, 2012 11:03 am

Em sẽ làm không làm anh thấy ngột ngạt nữa, sẽ để anh thấn thoải mái..." ( không lẽ em làm anh mệt mỏi vậy ư ? )
Sao em thấy xa lạ quá hả anh ? Tim em lại nhói đau rồi. Linh cảm mách bảo với em như sắp mất anh thật rồi...
Em sẽ để anh thật thoải mái...Em không làm phiền anh nữa. Em sẽ không pm khi thấy nick anh sáng. Mà chỉ lặng lẽ ngồi nhìn rồi suy nghĩ về cái dòng stt đang chạy trên nick anh. Mỗi khi nhớ anh em sẽ không nhắn tin hay gọi điện cho anh. Mà chỉ im lặng lướt qua tên anh trong danh bạ...
Em sẽ để anh thật thoải mái...khi nào anh thật sự cần em thì anh hãy quay về bên em anh nhé!!!
Em sẽ mãi đứng đây chờ anh. Em sẽ sống tốt anh à, sống những ngày không có anh. Em sẽ làm được phải không anh???..hihi..
Nhưng đôi khi em thấy buồn quá, tưởng chừng như không thể vượt qua...Ngày qua ngày em chỉ nghĩ về anh. Em buồn lắm nhưng em vẫn cười. Chỉ có điều nụ cười ấy đã không còn vô tư như trước nữa. Nó chua chát quá. Giờ nó chỉ đơn giản là nụ cười giúp em che giấu đi nỗi đau trong tim em mà thôi.
Nhưng anh à !!! em cũng là 1 con người bằng xương bằng thịt. Em cũng có những cảm xúc riêng của mình. Nhiều lúc em đã muốn khóc, khóc thật to để mong nỗi buồn kia theo giọt nước mắt ra ngoài. Giải phóng cho trái tim nhỏ bé của em.
Nhưng em đã không làm được, em đã không thể khóc nữa rồi. Em cũng không biết từ bao giờ nước mắt của em đã không còn ngập bờ mi. Hay phải chăng em là người vô cảm hay vì em đã quá đau hả anh???
Nó không trào ra ngoài nữa. Có lẽ nào...nó chảy ngược mang nỗi đau của em vào trong tim...
Ngày ngày nhìn nick anh sáng mà tim em đau như thắt lại. Nó nhoi nhói trong lồng ngực. Đau lắm anh biết không??? Lúc đó em rất muốn pm cho anh, nhưng em sợ...sợ anh không muốn nói chuyện với em. Rồi thì em đành im lặng...
Không có anh thời gian trôi thật chậm. Biết đến bao giờ anh mới thật sự thoải mái đây...
Em nhớ anh...nhớ rất nhiều...Có những lúc em như phát điên lên như vậy. Em ước lúc đó anh đến bên và nói với em rằng anh cần em, cuộc sống của anh cần em...Nhưng đó chỉ là giấc mơ riêng mình em...Em ngốc quá phải không anh???
~> Haizzz.......................
Anh vô tâm thật, anh có biết có một người đang rất đau vì anh không???Người đó rất nhớ anh...anh biết không???
Nếu anh nghe được thì anh sẽ trả lời hoặc là "anh không biết" hoặc " em phải nói thì anh mới biết chứ" ...em biết anh là thế mà...
Tất cả chỉ là ngụy biện bởi vì anh là người rõ nhất mà.
Nhưng tại sao em lại ngốc thế chứ, vẫn yêu anh, yêu anh rất nhiều............
...................................Em phải chờ rồi......chờ anh.................Em chờ suốt cuộc đời....................
Có một người vẫn đứng đấy...vẫn chờ đợi...vẫn hi vọng...vẫn cười...vẫn đau...vẫn ngốc...vẫn cô đơn...vẫn yêu...nhưng không thể khóc...

@zinnh0k_shok
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51016

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
EM SỢ MẤT ANH LẮM Left_bar_bleue1/10EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty_bar_bleue  (1/10)

EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: EM SỢ MẤT ANH LẮM   EM SỢ MẤT ANH LẮM Icon_minitimeTue Jun 19, 2012 7:48 am

Ái chà chà. Pé Angel nhà mình bỏ chồng con ở nhà đi hú hí với anh hàng xóm đẹp trai nhá. Angel à chuyện của em đang có nguy cơ đổ vỡ thật đấy. Nếu em im lặng mãi thì đó kô phải là cách hay, em suy nghĩ gì em muốn nói gì thì hãy gặp, gọi điện, nhắn tin cho anh ta đi. Anh ta đang kô mún gặp gỡ hay nói chuyện với em đúng kô? Có phải em là người có lỗi trong chuyện này chăng? Nếu vậy hãy sơ-dy anh ta đi pé. Con trai đôi khi cũng làm eo lắm,cần chút công sức và thời gian thui à! Àh mà khi nào xong thì về với chồng con anh đang đợị ở nhà. Iu em!
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42834

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
EM SỢ MẤT ANH LẮM Left_bar_bleue8/10EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
EM SỢ MẤT ANH LẮM Left_bar_bleue7/10EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty_bar_bleue  (7/10)

EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: EM SỢ MẤT ANH LẮM   EM SỢ MẤT ANH LẮM Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 2:27 am

Cái gì của mình sẽ là của mình.
Có cố nắm giữ cũng vô ích mà thôi.
http://google.com
Sponsored content

EM SỢ MẤT ANH LẮM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: EM SỢ MẤT ANH LẮM   EM SỢ MẤT ANH LẮM Icon_minitime

EM SỢ MẤT ANH LẮM
Trang 1 trong tổng số 1 trang