Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có Và Không - Được Và Mất

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42824

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Có Và Không - Được Và Mất Left_bar_bleue8/10Có Và Không - Được Và Mất Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có Và Không - Được Và Mất Left_bar_bleue7/10Có Và Không - Được Và Mất Empty_bar_bleue  (7/10)

Có Và Không - Được Và Mất Empty
Bài gửiTiêu đề: Có Và Không - Được Và Mất   Có Và Không - Được Và Mất Icon_minitimeThu Aug 02, 2012 11:06 am

Sống ở đời đôi khi ta có được điều này nhưng không có được điều kia. Được cái này nhưng mất cái nọ.
Hy vọng topic này mọi người trong 4r có thể chia sẻ với nhau về cuộc sống chuyện tình, chuyện đời. " Có và Không có + Được Và Không Được ".

-Có tiền nhưng không có tình
-Được tình nhưng mất tiền

-Có thân xác người mình yêu nhưng không có được tình yêu người đó dành cho bạn.

Đôi khi để đạt được điều gì đó bạn phải mất đi một thứ gì đó.Cuộc sống như một vòng luân hồi xoay chuyển theo thời gian. Sự sống nào sinh sôi nảy mầm rồi cũng tự mất đi. Cũng như một đời người Sanh ra lớn lên rồi cũng trở về với cát bụi. Có thể ta mất đi một vật, một người , một điều liêng thiên cao cả, những nếu điều đó thật sự có ý nghĩa với bạn thì nó sẽ không bao giờ mất đi mà nó sẽ luôn sống trong ý chí trong con người bạn.Với key và tất cả mọi người mình.Hãy biết trân trọng những gì mình đang có, dù điều đó thứ gì đó có nhỏ bé, ngắn ngủi. Đừng như mình mất rồi hối tiếc thì đã muộn rồi.
Mình đã mất đi thứ quý giá nhất đời mình đó là tình yêu mình dành cho con gái ấy. Để rồi mình được đó là: Sự xót xa, tiếc nuối, đau thương và ngậm ngụi.
Một người đi, một người ở
Một kẻ chờ, một kẻ đợi
Một người khóc, một người cười
Một kẻ ôm hận tiếc nuối, một kẻ ngoản mặt làm ngơ

Được sửa bởi Unikey ngày Thu Aug 23, 2012 2:32 pm; sửa lần 1.
http://google.com
_Sau_
Thành viên mới
Thành viên mới
_Sau_

Tâm trạng : scared
Nữ
Châm ngôn sống : Đời là 1 con thuyền.Mặc cho sóng xô thuyền gió thổi.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42569

Bài gửiTiêu đề: Re: Có Và Không - Được Và Mất   Có Và Không - Được Và Mất Icon_minitimeThu Aug 02, 2012 11:15 am

Có 1 không có 2
Được 3 rồi mất 4
iamsonofgod
Thành viên mới
Thành viên mới
iamsonofgod

Nam
Châm ngôn sống : Yêu lời nghiêm huấn là yêu tri thức Ghét lời sửa dạy là dại dột ngu si
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43142

Bài gửiTiêu đề: Re: Có Và Không - Được Và Mất   Có Và Không - Được Và Mất Icon_minitimeTue Aug 21, 2012 7:23 pm

đôi khi lúc mình thấy hạnh phúc nhất cũng là lúc mình đau khổ nhất
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Có Và Không - Được Và Mất Left_bar_bleue8/10Có Và Không - Được Và Mất Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có Và Không - Được Và Mất Left_bar_bleue10/10Có Và Không - Được Và Mất Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có Và Không - Được Và Mất   Có Và Không - Được Và Mất Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 8:21 am

Chủ đề này cũng xem là vấn đề quan tâm mà ai cũng phải và đã trải qua. Cảm ơn sáng kiến của key nha.
Trong cuộc sống mà chúng ta bước đi không ai có thể hoàn hảo để có được tất cả. Mọi thứ đều khập khiểng. Ai cũng có được và mất, mình không phủ nhận mọi thứ là đã công bằng nhưng chúng ta cần phải có như vậy thì mới đứng vững ở đời được. Được mất của mìn cũng nhiều lắm nhưng 1 điều mình thấy vui là mình đã có các bạn kề bên trong lúc buồn vui của cuộc sống. Mất đi hạnh phúc và tình yêu thương của gia đình, của tình yêu nhưng mình được là các bạn luôn đồng hành cùng mình cùng chia sẽ than vãn, vui cười. Đó là được mất.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có Và Không - Được Và Mất   Có Và Không - Được Và Mất Icon_minitime

Có Và Không - Được Và Mất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» yêu em..mà anh ko giử dc em
» bức thư không bao giờ gửi được...
» không thể way lại được đâu anh.....
» Nói "anh yêu em" lần nữa ,được không?