Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ….

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46413

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Left_bar_bleue0/0Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Left_bar_bleue0/0Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Empty_bar_bleue  (0/0)

Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ….   Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Icon_minitimeWed Oct 31, 2012 10:33 am

Nếu em gặp anh một lần thì có lẽ em sẽ khóc. Khóc cho vơi đi những tủi thân, khóc cho vơi những nhớ mong đã dồn nén biết bao năm. Khóc để giải tỏ hết những giọt nước mắt mà em đã cố gắng giữ. Để giờ nó vỡ òa khi gặp anh.
Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ ôm chầm lấy anh. Để em biết được cảm giác được che chở trong vòng tay của anh. Vòng tay mà đã bao ngày em chờ đợi và khát khao có được. Em sẽ giữ chặt lấy anh để anh không còn rời xa em nữa.
Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ nhìn kĩ khuôn mặt của anh. Khuôn mặt mà em chỉ có thể gặp trong mơ và nghẹn ngào tưởng tượng khi nhìn những bức ảnh của anh. Em sẽ được chạm vào nó để em biết được đây là hiện thực chứ không phải là một giấc mơ.
Nếu gặp em được gặp anh một lần em thích được tựa vào vai anh. Anh sẽ kể em nghe những chuyện vui buồn trong cuộc sống. Mình sẽ cùng nhau cười với những câu chuyện vui và cảm thông với những nỗi buồn trong cuộc sống.
Nếu em gặp anh một lần thì em muốn được đi dạo cùng anh. Anh sẽ chở em đi qua từng công viên góc phố. Em muốn được vòng tay ôm lấy anh. Em sẽ rất hạnh phúc và sẽ không cần phải ngưỡng mộ hay mơ tưởng giống những cặp tình nhân trên phố mà em đã từng gặp.
Nếu em có thể gặp anh một lần thì em muốn là vợ anh. Em muốn được cùng anh chia sẻ những vui buồn trong cuộc sống. Em muốn chúng mình chung tay xây dựng một gia đình hạnh phúc, có anh, có em và có con của chúng ta.
Nếu em gặp anh một lần- đó chỉ là nếu. Mọi mơ ước có thể thành hiện thực nếu như em gặp anh. Nhưng có lẽ cả đời này em cũng không thể gặp anh. Dù khoản cách không là trở ngại lớn nhưng đó là ngọn nguồn của mọi vấn đề, là lý do mà mong ước vẫn không thành hiện thực.
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la khong hoi han
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42884

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ….   Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ…. Icon_minitimeWed Dec 26, 2012 1:25 pm

hic hic

Nếu em gặp anh một lần thì em sẽ….
Trang 1 trong tổng số 1 trang