Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cái kết đã biết trước

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cái kết đã biết trước Left_bar_bleue10/10Cái kết đã biết trước Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cái kết đã biết trước Left_bar_bleue10/10Cái kết đã biết trước Empty_bar_bleue  (10/10)

Cái kết đã biết trước Empty
Bài gửiTiêu đề: Cái kết đã biết trước   Cái kết đã biết trước Icon_minitimeTue Nov 27, 2012 8:31 pm

Em chẳng còn dám tin trên đời này có điều kì diệu, với tình yêu của anh lại càng không

1 cái ly đã vỡ, có cố gắng nhặt cũng ko thể nhặt hết đc những mảnh thuỷ tinh vụn . . . tình yêu trong em giờ cũng vậy thôi anh à. Nắm tay em ư, xin em tha thứ ư, làm thế thì được gì khi mà niềm tin giữa chúng ta còn ko có. Em sợ lắm rồi những lời anh hứa, những câu xin lỗi em nghe mãi cũng nhàm tai, vì anh chỉ nói chứ anh ko làm. Anh đâu có chịu sửa cái lỗi, cái sai của anh thì làm sao em còn có thể nghe anh được nữa.

Đau lắm khi phải vờ lạnh lùng, giằng tay anh ra và nói "em ko cần", vì em biết trong tim em vẫn nhen nhúm cái hi vọng đc ở lại bên anh, nhưng em phải làm theo lí trí em thôi. 4n, đã quá đủ cho những tổn thương, đã quá giới hạn của 2 từ "chịu đựng", em mệt rồi, em không níu anh nữa đâu. Em biết giờ em tha thứ cho anh có chăng cũng chỉ là dọn sẵn cho mình 1 tương lai đầy nước mắt, là tự làm đau mình thêm thôi.

Sẽ còn có rất nhiều người mong muốn mang cho anh hạnh phúc, bây giờ thì chẳng phải là em nữa, nên anh cũng ko cần phải nuối tiếc gì em, anh cứ nghĩ là mình ko duyên, mình ko hợp, hay tự bịa ra 1 lý do rằng em đã có lỗi với anh, ... gì gì cũng đc, miễn sao anh có thể xa em, ghét em càng tốt, thế thì anh sẽ mau chóng quên em. Cứ đi đi để em nhẹ lòng mà sống nốt khoảng đời còn lại, anh hãy yên tâm là em vẫn ổn, từ trước đến nay người yêu của anh rất mạnh mẽ theo cách nhìn của anh mà, nên anh ko phải bận lòng vì em nhìu như thế đâu.

Ta chia tay, cái kết vốn dĩ đã biết từ 14/12 của 4n về trước
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Cái kết đã biết trước Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái kết đã biết trước   Cái kết đã biết trước Icon_minitimeSun Dec 02, 2012 3:58 pm

chia tay lúc nào cũng buồn, níu kéo những khoảng khắc mệt mỏi, những nỗi đau giấu kín và những giọt nước mắt. Con người đến với nhau là vui vẻ, nhưng chuyện đời chẳng ai mong muốn 2 từ chia tay. Người xưa dạy rằng càng yêu 1 người hơn người ấy yêu mình càng cảm thấy trong lòng đau hơn, nhưng trên phương diện nào cũng là nỗi đau. Nếu đã quyết tâm hãy cố lên nhé hell, mong cho bạn sẽ luôn hạnh phúc. Có những điều khi mình đã bỏ được sẽ rất nhẹ lòng và đến 1 ngày mọi nỗi đau cũng sẽ qua.

Cái kết đã biết trước
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nếu biết trước..........
» Dẫu biết trước yêu là khổ!!!
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!