Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
gatrantruong01
Thành viên mới
Thành viên mới
gatrantruong01

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : tao dep
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 41013

Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học   Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Icon_minitimeSun Jan 06, 2013 5:34 am

Dở dở ươn ươn giữa chừng lững thế này thì trường nào mà nhận cho con bé nhà mình vào học đây nhỡ? Chuyện là đầu năm học chú ba con bé có bên Mỹ gọi về bảo năm nay nhất định cho con bé đi học ở một trường mầm non, để mai mốt vào lớp một cháu nó có kiến thức với bạn bè chứ để ở nhà mai mốt đi học sẽ thua các bạn cùng trang lứa như vậy tội cháu lắm. vậy mà ông nhà tui đưa con đi học mấy lần đều y như nhau dắt cả con bé về, bảo để con lại nó khóc quá không chịu nổi, mà đúng là ác thiệt hôm bữa đưa con đi cái chỗ giữ trẻ kia bà giữ trẻ dám hù nhốt con bé trong toilet đống của nếu nó khóc vậy là nó nhất định không đi học cho dù bà nội ông nội hay ba mẹ nói gì cũng không chịu, hôm rồi chú nó gọi về lại hỏi chuyện học nữa nghe nói chưa cho cháu đi học ông em chồng lại nhằn anh hai nó quá chừng rồi ông bà cũng bị nhằn nữa cưng chi cháu quá mai mốt nó học không bằng bạn bè lúc đó lại hối hận, mà giờ này muốn cho cháu nó học cũng không biết có trường nào dạy theo khóa để mình dễ đăng ký không chương trình học thì sắp sếp cho con bé phù hợp mắt một tý cũng đươc các bố mẹ có biết trường nào đủ điều kiện giới thiệu giúp em với em cám ơn vô cùng!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Left_bar_bleue8/10Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Left_bar_bleue10/10Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Empty_bar_bleue  (10/10)

Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học   Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học Icon_minitimeMon Jan 07, 2013 12:30 pm

Mình nghỉ bé có tính tự kỷ, bạn nên đem bé đi đến chuyên gia tâm lý để khác phục tình trạng cho bé trước tiên mới cho bé đi học.
http://www.vuonyeuvn.com

Tìm trường khai giảng khóa mới cho con học
Trang 1 trong tổng số 1 trang