Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Qúa khứ đã qua rồi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47366

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Qúa khứ đã qua rồi Left_bar_bleue10/10Qúa khứ đã qua rồi Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Qúa khứ đã qua rồi Left_bar_bleue10/10Qúa khứ đã qua rồi Empty_bar_bleue  (10/10)

Qúa khứ đã qua rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: Qúa khứ đã qua rồi   Qúa khứ đã qua rồi Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 12:46 am

Ngày mình mới tham gia diễn đàn thì thấy có nhiều người onl muộn mà cũng có nhiều người onl cùng lúc nhưng sao giờ thấy diễn đàn không sôi nổi như trước nữa, những thành viên nhiệt tình nhất giờ thì không thấy onl nữa
Hoa không hương
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hoa không hương

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sống như chưa từng sống
Số lần được cám ơn : 20
Điểm : 39970

Qúa khứ đã qua rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Qúa khứ đã qua rồi   Qúa khứ đã qua rồi Icon_minitimeWed Jul 03, 2013 6:31 pm

Ai cũng có 1 cuộc sống riêng bạn ạ, những thành viên nhiệt tình 1 thời rồi cũng phải hối hả với cuộc sống , cơm . áo . gạo. tiền . rồi ai cũng có gia đình , lo cho chồng vợ rồi con cái, tất nhiên phải nhường lại cho lớp trẻ , nhưng giờ mình thấy tất cả các diễn đàn đều vắng bóng thành viên, vì bây giờ lướt web k còn là niềm vui của thế hệ trẻ nữa,vậy nên chỉ còn lại những tâm sự của những người đã qua 1 thời hoạt động sôi nổi thôi, đành vui với 1 số ít người còn lại cũng đủ làm ấm lòng mình rồi bạn ạ
Mình đọc rất nhiều tâm sự của bạn , bạn đã vượt qua được mình cảm phục bạn lắm , mong bạn hãy vững vàng bước tiếp nhé

Qúa khứ đã qua rồi
Trang 1 trong tổng số 1 trang