Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

các bạn giúp anh mình với đc không ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thiên thần tình yêu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thiên thần tình yêu

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : vui vẻ
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 39504

các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitimeThu Jul 18, 2013 10:26 am

Em có quen với cô bé đó ở lần đi chơi với 1 nhóm bạn khoảng 5 tháng trc đây . còn trong buổi đi chơi đó vì có ng em thích nên e k để ý đến cô bé đó nhiều lắm . lúc về e và cô bé đó nói chuyện với nhau rất vui  qua fb . Em kể cho cô bé đó về ng con gái em yêu …. Cô bé đó hàng ngày nói chuyện với e rất nhiều . Chuyện sẽ không có gì xảy ra … nếu như người con gái e yêu k nói chia tay vs em…e rất là buồn và cô bé đó vẫn ở bên nói chuyện với em ….sau khi em vs ng đó chia tay thì mấy ngày sau cô bé đó và ngy cũng chia tay , cô bé đó cũng buồn rồi 2 người cùng bị người yêu bỏ ngồi nói chuyện với nhau rất là vui. Cho đến 1 ngày em tỏ tình với cô bé đó và cô bé đó đã nhận lời làm người yêu em lúc đó e vui lắm. e cũng đã gặp cô bé đó 1 lần nữa. Nhưng thời gian làm ngy cô bé … em đã làm cô bé buồn rất là nhiều … cô bé đó đã nói với em rằng sẽ cho em thời gian để quên người yêu cũ nhưng e đã nói là không cần đâu. Em đã không làm tròn nghĩa vụ của 1 ng yêu … đc 1 thời gian sau … e chủ động chia tay với cô bé đó … vì lý do em chưa quên đc ngy cũ và chắc em đang ngộ nhận tình cảm đúng k mọi người … không phải là em không có tình cảm với cô bé đó mà tình cảm đó chưa lớn để em quên đi người kia…. Sau khi chia tay e với cô bé đó có nc đc 1 thời gian nhưng khoảng cách cũng xa vời hơn ngày trc . rồi em với cô bé đó k liên lạc đc với nhau nữa vì máy tính nhà em hỏng và em cũng chẳng cho cô bé đấy biết .1 thời gian sau em pm tới cô bé đó qua fb vì cô bé đó xoá fb của em từ khi nào mà em cũng có biết đâu . e hỏi cô bé sao xoá fb của anh cô bé nói rằng … em xoá fb của anh để hàng ngày onl k phải nhìn vào danh sách bạn bè để chờ 1 njc sáng … e xoá số đt của anh để đỡ gọi và nhắn tin đến cho anh . Em biết ngày đó em làm như vậy chắc cô bé đó giận em nhiều lắm . Ngày đó E đã quá cố chấp khi chỉ sống mãi với tình cảm của quá khứ , cứ mãi hi vọng rằng người đó sẽ quay lại với em , có phải em ngốc lắm không mọi người , em không biết trân trọng cái trc mắt mà cứ đi ôm cái tình cảm … càng hi vọng bao nhiêu em càng cảm thấy thất vọng bấy nhiêu . Giờ đây em muốn chuộc lại lỗi lầm nhưng k biết là cô bé đó có cho không….. thời gian xa nhau và cũng có nhiều thời gian suy nghĩ em cũng nhận ra là em yêu cô bé đó mất rồi  , hàng ngày em onl xem cô bé đó có onl k và em rất muốn đc gặp và nói chuyện với cô bé đó nhưng vì bh cô bé đó cũng đã có ngy rồi và e cũng k muốn làm ng thứ 3 … hôm nọ cô bé đó hỏi và muốn em chắc chắn làm anh trai cô bé đó nhưng em không đồng ý ….em chỉ muốn làm ngy cô bé đó thôi ….. e chỉ muốn chuộc lại lỗi lầm nhưng k biết cô bé đó có cho em cơ hội không đến bh em nhận ra mình yêu cô bé thì cô bé lại yêu người khác mất tiêu rồi …. Bh em chẳng biết phải làm như thế nào đây mọi người ạ …..
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue8/10các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue10/10các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitimeThu Jul 18, 2013 11:36 am

Bạn nên quên đi và tìm lại cho mình 1 mối tình khác bạn ah.
http://www.vuonyeuvn.com
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue70/100các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue991/1000các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitimeThu Jul 18, 2013 1:06 pm

nhận làm anh trai cũng tốt mà...hoặc đó là bài của cô bé để thử độ yêu của em ý mà..em cứ nhận là anh trai đi..và cố gắng tận dụng các mối quan hệ mà em có biết đâu chừng em lại tìm được cô bé khác xinh xinh duyên dáng siêu siêu lòng em thì sao...để đến một ngày em quên hẳn tình cảm dàng cho cô bé em vui với tình mới em mạnh mẽ và rứt khoát trong từng cử chỉ thì sợ rằng cái cô bé mà bảo nhận em là anh trai lại ko muốn làm em gái...

http://vnthutinh.com.vn
thiên thần tình yêu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thiên thần tình yêu

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : vui vẻ
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 39504

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitimeFri Jul 19, 2013 9:00 am

cảm ơn 2 anh nhé
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue70/100các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
các bạn giúp anh mình với đc không ? Left_bar_bleue991/1000các bạn giúp anh mình với đc không ? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitimeFri Jul 19, 2013 9:47 pm

úi trời cám ơn mà xòe cả hai tay lại còn cười tươi như hoa thế kia thì không nhận sao được caihuuthanh ơi..?
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn giúp anh mình với đc không ?   các bạn giúp anh mình với đc không ? Icon_minitime

các bạn giúp anh mình với đc không ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hãy tìm giúp mình 1 lí do
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» giúp mình với
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
» Giúp mình với