Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

I'm stupid

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49222

I'm stupid Empty
Bài gửiTiêu đề: I'm stupid   I'm stupid Icon_minitimeWed Sep 25, 2013 9:32 am

Xin lỗi vì đã cướp quá nhiều time của a.
Nói lời xin lỗi này có lẽ thật buồn cười nhưng em lại thấy đó là điều nên làm. Mặc cảm lắm anh ạ.
Em cũng chỉ là 1 cô gái, cũng biết giận, biết buồn, biết vui, biết hờn, biết ghen và biết tủi.Anh từng bảo để đi đến hôn nhân thì anh vẫn phải chấp nhận nhiều vấn đề từ em. Em đồng ý quan điểm đó, em vẫn ham chơi và ko nghĩ nhiều cho anh nhưng anh à cuộc sống phải phải lúc nào người ta cũng luôn bằng lòng nhau. Vì anh mà em cố giữ cho riêng mình, cố thờ ơ mọi chuyện như những gì a đã làm cho em để tình cảm ko bị rạn nứt nhưng anh à anh có hiểu rằng em sẽ thấy có lỗi vì sự quá tốt của anh không. Anh dành hầu hết thời gian cho em, em vui và biết ơn vì điều đó nhưng ko phải em là chủ thời gian đó của anh. Anh cũng cần thời gian cho bạn bè và em ko bao giờ ngăn cản anh vì em luôn nói mỗi ng cũng đều có 1 khoảng time riêng. Lần thứ 2 anh nói dối em. Anh bảo em rằng a bận làm và em đã hoàn toàn tin vào điều đó. Em đi xe về big C rồi lại nghĩ anh bận làm hay là em xuống rồi về cùng anh cho vui. Quay ngược đầu xe, em gửi xe, nhắn tin cho anh và chờ đợi tin nhắn lại. Bước lên xe bus vẫn ko thấy anh hồi âm, nghĩ rằng anh nhiều việc quá thấy thương anh nhưng rồi 1 tin nhắn đến, em ngổn ngang trong suy nghĩ, nhìn đường trong vô thức và lòng thấy nặng nề vì biết rằng a đã nói dối em. Em đâu bắt a phải làm thế, anh muốn đi đâu, muốn gặp ai đó là Quyền của anh anh chỉ cần nói với em anh đi gặp bạn. Ok thế là em hiểu em sẽ về làng đợi anh chứ đâu phải lọ mọ nhảy lên xe và nghĩ rằng đợi anh làm xong mình cùng về cho vui. Em yêu anh cũng ko phai quá ngắn và nó đủ để em hiểu anh phần nào. Anh nói anh phải đưa bác vào viện anh về muộn , rồi  anh lại bảo để anh nhờ Trang, em quá hiểu anh là người của gia đình, em cũng biết thời gian đó Trang đang mệt và ốm nếu bình thường anh sẽ cố thu xếp để giúp người nhà. Và em biết lời nói hôm đó là lời nói dối. Phải chăng em đang cướp quá nhiều thời gian của anh.
Ngồi ở công viên, em chẳng hiểu mình đang làm cái gì nữa lòng vẫn tự nhủ anh đang vất vả làm việc, không được nt làm phiền anh. Đợi và cứ đợi thôi, trời mưa các đôi về dần còn em lủi thủi bước đi. Ngồi trong hiên nhìn 1 cậu thanh niên lặng lẽ bước trong mưa em nghĩ rằng chắc cậu thất tình ngẫm lại mình cũng đáng thương đâu kém người ta. Thỉnh thoảng 1 vài cơn gió rít nhẹ, e rùng mình trong cái lạnh của trời mưa, bật điện thoại xem mấy giờ, chắc anh sắp đến rồi. Muộn nhất 7h anh có mặt ở lsv, bình thường sẽ là 1 tn bây giờ anh bắt đầu về vk đợi a 1 lúc còn bây giờ chờ đợi và chờ đợi. Cứ cho là em đang đa nghi, cứ cho là em ngốc nghếch đi, em đang đợi chồng em đi làm về mà. Về nhà nhìn thấy anh bận rộn làm cho xong việc, em lại tự nhủ công việc của anh nhiểu, anh đang mệt mỏi ko nên làm gì khiến anh ko vui . Em đã biết mình phải làm những gì để tốt cho anh rồi.
Chúc anh chuyến công tác thuận lợi. Hẹn gặp lại anh. Good luck
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
I'm stupid Left_bar_bleue1/10I'm stupid Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
I'm stupid Left_bar_bleue2/10I'm stupid Empty_bar_bleue  (2/10)

I'm stupid Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I'm stupid   I'm stupid Icon_minitimeWed Sep 25, 2013 8:00 pm

Thật thế, khó tìm ra được một tình yêu hoàn hảo. Để trở thành một người tình, bạn phải có liên tục sự tinh tế của một kẻ rất sáng suốt, sự linh động của một đứa trẻ, tính nhạy cảm của một nghệ sĩ, sự hiểu biết của một triết gia, sự thu nhận của một vị thánh, sự khoan dung của mộ học giả và lòng dũng cảm của một tín đồ. (Leo Buscaglia)
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

I'm stupid
Trang 1 trong tổng số 1 trang