Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi

Go down 
Tác giảThông điệp
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45900

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Left_bar_bleue0/0Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Left_bar_bleue0/0Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Empty_bar_bleue  (0/0)

Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi   Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi Icon_minitimeSat Nov 02, 2013 7:55 pm

Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi, đi về miền cát trắng có biển.
Anh là gió, thoáng qua đời em rồi đi nhanh, chẳng biết anh đến từ đâu và anh sẽ về đâu. Anh là gió nên chỉ thổi mát một phút giây nào đó, rồi sẽ bay đi nữa thổi nữa những tâm hồn khác. Em chẳng buồn đâu, chẳng biết buồn và tập cách không buồn vì anh! Có gì đâu để gọi là buồn, gió có đến rồi có đi đã trở thành quy luật tất yếu của cuộc sống. Có ai buồn đâu khi cơn gió đi qua, cũng như em giờ chẳng còn biết buồn khi bên cạnh thiếu vắng bóng hình anh.
Em chẳng thể là gió, vì gió vô tình, em chẳng thể giống anh sống trong băng giá, hờ hững và lạnh lùng. Nhớ ai để quên anh? Câu chuyện tình nào cũng có bắt đầu và kết thúc, những kết thúc khác nhau như em và anh, kết thúc là một ngã rẽ riêng nhau. Em đi đường em, anh đi đường anh, chúng ta như đôi người xa lạ, như người du mục đi tìm niềm vui riêng. Sẽ có lúc nào đó vô tình mình gặp nhau, thoáng qua đôi mắt, bờ mi và kỹ niệm. Nhưng lúc ấy chúng ta sẽ quay nhanh đi tìm về phía trước, nơi ấy không có chung cho hai người…
Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi 1376609638-batnhan_tinhyeugioitinh_eva1
Cơn gió nào se lạnh thoáng qua tim em, chợt bồi hồi và xao xuyến nhớ về lần đầu tiên mình trò chuyện. Cũng vào thời tiết như thế, cũng những đêm dài mộng mị, những trăn trở rụt rè…để rồi hôm nay chỉ có vết xước nơi đáy tim chôn chặt trái tim yêu. Chẳng nhớ anh đâu, chẳng cần anh nữa…những nhắc nhở từ chính lí trí…mà con tim luôn đi ngược lại. Phải lặng lẽ trong từng khoảng không của nỗi nhớ, anh vẫn còn đó không hề nhạt phai.
Thôi thì quên đi, cố đi về phía trời không anh, nơi cơn gió vô tình không làm ta vướn bận. Yêu là cho đi, khi bắt đầu lại em vẫn cho đi nhưng hy vọng nhận nhiều hơn. Em không tin, nhưng vẫn gửi một gì đó cho cơn gió mới. Gió ơi! Cơn gió nào cho riêng em…
CPDM

Gió rồi sẽ cuốn yêu thương bay đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nem cuốn tôm thịt
» cuốn phim buồn..
» Thịt nướng cuộn bơ tươi
» Mặn mà ‘gỏi cuốn’ mắm sống khoai lang
» Câu chuyện tình yêu: Ngược chiều gió cuốn để yêu anh