Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi Đã Yêu Em

Go down 
Tác giảThông điệp
jonysherlockhomles
Thành viên mới
Thành viên mới
jonysherlockhomles

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : yêu hết mình, vui thả ga, sống trách nhiệm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 36449

Tôi Đã Yêu Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi Đã Yêu Em   Tôi Đã Yêu Em Icon_minitimeMon May 05, 2014 7:59 am

Hãy vào nghe bài hát '' Trót yêu của trung quân" trước nhé. Xong bây giờ bạn sẽ đang du dương trong giai điệu đầy cảm xúc. Tôi nghe nó và thật sự rung động, vì... Tôi đang yêu! Tôi yêu một cô gái người Việt Nam đang sống ở Philippin các bạn ạ. Tôi và cô ấy chỉ tình cờ quen nhau thôi, nhưng tôi đã bị chinh phục bởi cách nói chuyện nhẹ nhàng, dễ thương, đôi chút giận hờn và đặc biệt rất tự tin. Không hiểu sao tôi lại thích đặc biệt một người xa lạ nhỉ? Theo mọi người thì tôi đã bị tiếng sét ái tình chăng? hihi. Tôi Đã Yêu Em Hot-girl-xinh-nhu-mong-gay-sot-tai-buoi-tap-arsenal-d18761
Cô ấy cùng tôi đang làm việc trên mạng trong một công ty giải trí thể thao online, nhưng cô ấy đang là người thành công hơn tôi, tôi chỉ là một Bác sĩ quèn thôi, không biết có nên mơ mộng không! Nhưng tôi không thể kiềm chế cảm xúc của mình được, trái tim tôi cứ đập lao xao khi nói chuyện với cô ấy, tôi luôn mong mau sáng để được trò chuyện với cô ấy trong giờ làm việc của cổ, thiếu vắng mấy ngày thật sự trong tôi bồn chồn như thời gian rất lâu. Tôi đã có người yêu nhưng chưa bao giờ có cảm xúc lạ lẫm như bây giờ. Mọi người cho tôi một lời khuyên nhé! Tôi phải làm gì đây, tôi có nên thổ lộ tình cảm mình cho cô ấy biết không? Tôi sợ mình phải hụt hẫng thất vọng lắm! Nhưng tôi sẽ không bao giờ quên những cảm xúc như thế này cho đến suốt cuộc đời tôi, chỉ cần một lần nắm tay cô ấy đi dạo thôi có lẽ đối với tôi là niềm hạnh phúc nhất! Tôi yêu em đến nay chừng có thế!
Tôi yêu em đến nay chừng có thể
Ngọn lửa tình chưa hẳn đã tàn phai;
Nhưng không để em bận lòng thêm chút nữa,
Hay hồn em phải gợn sóng u hoài.

Tôi yêu em âm thầm, không hy vọng,,
Lúc rụt rè, khi hậm hực lòng ghen,
Tôi yêu em, yêu chân thành, đằm thắm,
Cầu cho em được người tình như tôi đã yêu em.
Tôi yêu em Angyễn!

Tôi Đã Yêu Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang