Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé

Go down 
vit_con_online
luna
giangcoi
King of Loves
luckynguyen
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56171

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue90/100Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue80/100Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 6:41 pm

King nghĩ thế nào về ngoại hình của mình? tại sao lại lấy tên king f love?bộ u tự tin về mình thế sao? nói thật nha, nhìn u cũng tạm thui mừ
Nếu như 2 ng gặp mặt nhau rùi có nhiều điều k hợp nhau thì sao? vì sống chung sẽ có nhìu ch xảy ra mà hỉ?
Thêm vài câu hỏi để thử cái óc của u nhé:
1 . Bạn hãy tưởng tượng bạn đang đi trên 1 con thuyền trên 1 dòng sông có rất nhiều cá ăn thịt đến giữa dòng bỗng thuyền của bạn bị thủng 1 lỗ rất to, sau vài phút nữa thuyền sẽ chìm và chắc chắn bạn sẽ là bữa ăn những con cá này. Bạn làm cách nào đơn giản nhất để thoát ra khỏi cái hoàn cảnh chết tiệt này?
2 . 1 người đi vào rừng sâu để thám hiểm, thật ko may cho ông ta khi bắt gặp 1 con đười ươi rất hung dữ muốn xé xác ông ta ra. Trong tay ông ta có 2 con dao , ông sợ quá vứt 2 con dao ra đó, con đười ươi nhặt lên và sau vài phút nó nằm vật xuống đất chết luôn. Bạn có biết tại sao không?
3 . Có một cây cầu có trọng tải là 10 tấn, có nghĩa là nếu vượt quá trọng tải trên 10 tấn thì cây cầu sẽ sập. Có một chiếc xe tải chở hàng, tổng trọng tải của xe 8 tấn + hàng 4 tấn = 12 tấn. Vậy đố các bạn làm sao bác tài qua được cây cầu này (Không được bớt hàng ra khỏi xe)?
4 . Trên đồng cỏ có 6 con bò, đếm đi đếm lại chỉ có 12 cái chân. Hỏi tại sao ?
5 . Nếu chỉ có một que diêm, trong một ngày mùa đông giá rét, bạn bước vào căn phòng có một cây đèn, một bếp dầu, và một bếp củi, bạn thắp gì trước tiên?
6 .Một kẻ giết người bị kết án tử hình. Hắn ta phải chọn một trong ba căn phòng: phòng thứ nhất lửa cháy dữ dội, phòng thứ hai đầy những kẻ ám sát đang giương súng, và phòng thứ ba đầy sư tử nhịn đói trong ba năm. Phòng nào an toàn nhất cho hắn?
7. 2 con vịt đi trước 2 con vịt, 2 con vịt đi sau 2 con vịt, 2 con vịt đi giữa 2 con vịt. Hỏi có mấy con vịt?
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/0Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 7:40 pm

King nghĩ thế nào về ngoại hình của mình? King nghĩ thế nào về ngoại hình của mình?bộ u tự tin về mình thế sao? nói thật nha, nhìn u cũng tạm thui mừ
Một câu hỏi thể hiện người đặt câu hỏi là người biết tôn trọng sự thật và vì sự thật sẵn sàng nói thẳng suy nghĩ của mình mà không sợ người khác buồn. Một điều rất quý, cảm ơn bạn.
King nghĩ thế nào về ngoại hình của mình?
Giống câu hỏi của Luna, mình tự cho mình điểm số 5, trung bình thôi và thế là quá đủ rồi phải không nào? hì...
bộ u tự tin về mình thế sao? Mình
luôn tự tin vào bản thân, bởi có được sự tự tin là bạn đã có 25% thành công và 30% sự tôn trọng từ người khác. Hãy tự đặt câu hỏi bạn sẽ làm được gì nếu thiếu đi tự tin?
nói thật nha, nhìn u cũng tạm thui mừ[/b]
Mình chỉ sợ bạn chê xấu, hết hồn...hì...tàm tạm là quá tốt với một anh chàng chung tình ùi, đẹp trai quá thì hay bị dòm ngó, mất công nguỵ trang cực lém...
tại sao lại lấy tên king f love Đây là một nickname mà bạn bè dành cho mình, và nó đã đi theo mình từ thời cấp 2 tới giờ, một kỷ niệm bạn ạ.
Nếu như 2 ng gặp mặt nhau rùi có nhiều điều k hợp nhau thì sao? vì sống chung sẽ có nhìu ch xảy ra mà hỉ?
DDos chính là vấn đề của hai đứa mình bây giờ, nói không lo lắng thì không đúng nhưng vì là người tự tin mình nghĩ là sẽ khắc phục được. Chẳng có điều gì trọn vẹn cả mà, ngón tay còn có ngắn dài, mỗi người cũng có tính cách, lối sống khác nhau, mình không đợi đến lúc cô ấy về để nhận ra điều đó đâu, mà kể từ khi yêu nhau mình và Tina đã và đang chia sẻ tâm sự cảm thông, làm mới mình để xoá nhoà đi những khoảng cách vô hình kia. Những trục trặc là không thể tránh khỏi với bất kỳ mái ấm nào, quan trọng là phải biết cảm thông, lắng nghe và tôn trọng nhau, biết bỏ qua những khiếm khuyết của nhau để vui mà sống, ai cũng ick kỷ, cứ giữ yys kiến của riêng mình mà bỏ qua tâm sự, suy nghĩ của người ta thì sao mà sống dc. Tình yêu cũng cần có những sóng gió là vì thế, qua khó khăn mới trân trọng nhau hơn, lửa thử vàng mà, có qua dc thăng trầm giông bão thì thử hỏi cái gì sẽ đánh đổ được tình yêu nổi nữa? Êm ấm mãi rồi đến 1 lúc nào đó chỉ cãi nhau 1 chuyện vặt lại ra toà thì hay sao? Cứ cố gắng và sống với hết con tim bạn sẽ thấy khác.

Thêm vài câu hỏi để thử cái óc của u nhé:
1 . Bạn hãy tưởng tượng bạn đang đi trên 1 con thuyền trên 1 dòng sông có rất nhiều cá ăn thịt đến giữa dòng bỗng thuyền của bạn bị thủng 1 lỗ rất to, sau vài phút nữa thuyền sẽ chìm và chắc chắn bạn sẽ là bữa ăn những con cá này. Bạn làm cách nào đơn giản nhất để thoát ra khỏi cái hoàn cảnh chết tiệt này?

Tưởng tượng là một điều thật vớ vẩn trong trường hợp này, hãy cứ thả hồn mình vào sóng nước và đừng tưởng tượng những trường hợp xui xẻo đó nữa.

1 người đi vào rừng sâu để thám hiểm, thật ko may cho ông ta khi bắt gặp 1 con đười ươi rất hung dữ muốn xé xác ông ta ra. Trong tay ông ta có 2 con dao , ông sợ quá vứt 2 con dao ra đó, con đười ươi nhặt lên và sau vài phút nó nằm vật xuống đất chết luôn. Bạn có biết tại sao không
Câu này thật hóc búa đây, Loài Đười ươi cũng giống khỉ thường bắt chước rất giỏ nhờ trí khôn cao của giống loài này. Cos hai cách là ngươif kia cầm dao lên và đâm thật khéo vào nách của mình(thật cẩn thận để mình không bị thương) con đười ươi sẽ làm theo nhưng sự cục mịch của nó sẽ khiến nó đam vào tim mình chứ không phải là nách và nó sẽ chết.
Cách thứ hai là đười ươi, tinh tinh hay có tập tính vỗ ngực mình để hăm doạ kẻ thù, khi nó cầm cây dao lên bạn hãy mạnh dạn tiến lên, nó sẽ làm mọi cách để làm cho bạn sợ, và tập tính kia sẽ giết chết nó vì nó sẽ đấm vào ngực mình mà không nhớ rằng con dao đang trên tay.

Câu này đã từng đố trên đường lên đỉnh olympia và lethitlinh29kb đã từng đố. Đơn giản là bác tài xế cứ việc mở cửa cabin, bước ra và đi bộ qua cây cầu, vì câu hỏi chỉ hỏi là làm sao bác tài có thể qua cầu chứ không hỏi là làm sao đưa xe hàng qua cầu.

Trên đồng cỏ có 6 con bò, đếm đi đếm lại chỉ có 12 cái chân. Hỏi tại sao?

haha, một câu hỏi thú vị, loài bò thường có tập tính nhai lại rất lạ, có lẽ 6 con đó cạp đầy cỏ cào trong túi cỏ của mình rồi nằm phơi nắng và nhai cỏ, nếu mình nhớ không lầm thì bò khi nằm thường chìa hai chân trước ra, còn hai chân sau co lại dưới bụng hay mông gì đó.

Nếu chỉ có một que diêm, trong một ngày mùa đông giá rét, bạn bước vào căn phòng có một cây đèn, một bếp dầu, và một bếp củi, bạn thắp gì trước tiên?Câu hỏi lãng xẹt, dĩ
nhiên là phải thắp que diêm trước rồi, vì nếu không quẹt cho diêm cháy thì lấy lửa đâu mà thắp những thứ khác để sưởi ấm và nấu ăn chứ. hix..

Một kẻ giết người bị kết án tử hình. Hắn ta phải chọn một trong ba căn phòng: phòng thứ nhất lửa cháy dữ dội, phòng thứ hai đầy những kẻ ám sát đang giương súng, và phòng thứ ba đầy sư tử nhịn đói trong ba năm. Phòng nào an toàn nhất cho hắn?

Mình chỉ mới nghe trăn nhịn đói được 6 tháng đã phải mò mặt ra khỏi hang tìm thức ăn, gấu nhịn được qua mùa đông sau khi đã ních gần cả tấn mật và sáp ong, chưa nghe bao giờ có con sư tử nào nhịn đói được 3 năm. Chắc nó sống ở trên trời, chứ sư tử rừng thì cúng lắm là 1,2 tuần, "sư tử nhà"
(hì) dc 3, 4 ngày là đi mua mỳ gói ăn.
Phòng nhốt con sư tử nhịn đói 3 năm là an toàn nhất, không những không chết mà không khéo lại sống dai nhờ dc dùng món "Cao sư tử cốt" miễn phí ấy chứ vì con sư tử kia chết đã gần bốc mộ (3 năm) rồi cơ đấy!

2 con vịt đi trước 2 con vịt, 2 con vịt đi sau 2 con vịt, 2 con vịt đi giữa 2 con vịt. Hỏi có mấy con vịt?

Một trò xếp hình: lấy ví dụ con vịt là chữ "2@" (giống hem?) ta sẽ có một hình như sau
2@ - 2@ - 2@ - 2@
1 2 3 4
Con 1 và 2 đi trước con 3 và 4, con 3 và 4 đi sau con 1 và 2, con 2 và 3 đi giữa con 1 và 4 khi chúng đi theo đường thẳng. Đáp án của câu này là 4 con.

Cảm ơn bạn vì những câu hỏi tứa mồ hôi...
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56588

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 7:54 pm

Đúng là KING OF LOVE đó, mình bầu Tony thế chỗ mình thui. những phần reply của bạn mình thấy bạn là ng rất giàu tình yêu và thấu hiểu nhìu về t/y.cho mọi người bít chút ít về số đo của bạn và Tina được hông vây? mặc dù chưa gặp nhưng mình nghĩ là tony bít đúng hông? Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_tongue
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue90/100Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue80/100Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 8:28 pm

Cho p hỏi thêm mấy câu nữa nha Wink :
A có chắc rằng chị tina iu a k? vì chị ấy lớn tuổi hơn a cũng nhìu mừ
với lại e nghe giang hồ đồn là lúc trc (bi giờ hỏg bik còn hog tongue )là a lên dđ này tán gái lung tung hả? còn tán lộn a linh nữa chứ. có hay k? rùi a có gửi hình cho a lih để dự thi j j nữa, mà hình như ng trong hình k phải là a. Đúng k? còn nếu là a thì bên cạnh còn có cô nào nữa vậy?
hết òi, khi nào ngĩ ra chém típ nha
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 8:30 pm

À e xin lỗi chị tina nhé, vì e mún chém ông này thui, với lại thử lòng giúp chị đó Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 8:57 pm

"Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!" giải thích đôi chút về status này đi tony?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 8:58 pm

1 cốc nước trắng và 1 thanh chocolate, bạn nghĩ tình yêu là gì? why?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:01 pm

nếu Tony bị lạc vào 1 hoang đảo mà được dẫn 1 người đi cùng, đó là ai vậy?
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue9/10Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/0Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:01 pm

luna đã viết:
Đúng là KING OF LOVE đó, mình bầu Tony thế chỗ mình thui. những phần reply của bạn mình thấy bạn là ng rất giàu tình yêu và thấu hiểu nhìu về t/y.cho mọi người bít chút ít về số đo của bạn và Tina được hông vây? mặc dù chưa gặp nhưng mình nghĩ là tony bít đúng hông? Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_tongue

Cảm ơn về thiện ý của bạn nhưng mình nghĩ là mình phải làm bạn thất vọng rồi, mình không hiểu nhiều về tình yêu mà đơn giản là mình hay đặt bản thân mình vào trường hợp phải đối diện với những vấn đề đó và trả lời theo suy nghĩ chủ quan thoy, còn mong muốn của bạn mình xin từ chối vì thời gian tới mình rất bận, năm cuối mà.

Mình cao 1m82, nặng 73 kg, size 30
Còn Tina thì mình chịu, size khoảng 25, chiều cao 1m65, nặng 47 hay 48 kg gì đó. Đoán thế.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:02 pm

Trong mobile của Tony, số của Tina có name là j vậy?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:06 pm

-Tony thích mặc đồ thế nào?
-Tony thích đi chơi cùng ai?
-Tony thích ăn j nhứt?
-Tony yêu ai nhứt?
-Tony thích màu j nhứt?
-...
Sao ko thấy Tina lên tiếng nhỉ? đúng là thương Tony đây mừ, thương phải cho roi cho vọt chớ. hết tuần Luna về quê rùi, vậy Luna chém Tony thay cho Tina ha! hà hà
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:14 pm

bé_lì_90 đã viết:
Cho p hỏi thêm mấy câu nữa nha Wink :
vì chị ấy lớn tuổi hơn a cũng nhìu mừ
với lại e nghe giang hồ đồn là lúc trc (bi giờ hỏg bik còn hog tongue )là a lên dđ này tán gái lung tung hả? còn tán lộn a linh nữa chứ. có hay k? rùi a có gửi hình cho a lih để dự thi j j nữa, mà hình như ng trong hình k phải là a. Đúng k? còn nếu là a thì bên cạnh còn có cô nào nữa vậy?
hết òi, khi nào ngĩ ra chém típ nha
.
A có chắc rằng chị tina iu a k? Chưa bao giờ mình nghi ngờ điều này cả, mình là người hiểu Tina hơn ai cả, dẫu cuộc sống còn quá nhiều cách trở.
vì chị ấy lớn tuổi hơn a cũng nhìu mừCó thể người ta sẽ nói rằng sự chênh lệch vê tuổi tác sẽ là một rào cản trong tình yêu nhưng khi nhìn thẳng vào vấn đề mình lại thấy rằng để 1 người hơn tuổi dành tình cảm là một điều đáng tự hào, Tina sẽ là bến đỗ cho mính, nơi mình về mỗi ngày mà không phải lo lắng bất cứ điều gì, bởi bẩn thân cô ấy đã là một niềm tin lớn lao rồi.

với lại e nghe giang hồ đồn là lúc trc (bi giờ hỏg bik còn hog tongue )là a lên dđ này tán gái lung tung hả?
Giang hồ đồn không bằng ông bà nói: "quen 1000, thích 100, yêu 10, chọn 1", dĩ nhiên là khi mình cảm thấy muốn chia sẻ với ai đó người mình tìm đầu tiên sẽ là những người bạn đáng tin cậy nhưng có đôi lúc suy nghĩ đó lại sai. Nếu những lời chia sẻ và tâm sự là mộ trò tán gái thì dĩ nhiên mình và cả 3 tỷ đàn ông trên đời này đều lăng nhăng cả. Quá khứ không phải là thực tại mà vốn dĩ những chuyện đó chỉ là cách hiểu chưa thấu đáo vì "tam sao thất bản" mà phải không? Mình chỉ biết bây giờ mình chỉ yêu và sống trọn với 1 người thoy, và ko ai khác cả.

còn tán lộn a linh nữa chứ. có hay k
haha. ôi hihi, Đó là một chuyện khá thú vị, Linh là ai chính chị maylangdu đã nói cho Tony nghe từ rất lâu rồi, có điều là hắn quá bí mật và Tony lại là người của sự tò mò và ko thích thất bại, muốn hiểu rõ hơn con người của một ai đó và muốn chính người đó tự đầu thú có phải là 1 tội không nhi?

rùi a có gửi hình cho a lih để dự thi j j nữa, mà hình như ng trong hình k phải là a. Đúng k? còn nếu là a thì bên cạnh còn có cô nào nữa vậy?
À, một người bạn rất thân, có thể nói là người hiểu mình nhưng chỉ có thế.
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:22 pm

luna đã viết:
"Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!" giải thích đôi chút về status này đi tony?

Đây là một câu châm ngôn khá hay và nó đã là phương châm sống của mình trong nhiều năm nay, đừng nghĩ rằng người viết ra câu đó và người thích câu đó là những người keo kiệt, mà ngược lại họ là những người luôn bít trân trọng và gìn giữ những gì mình đang có, cơn gió thì đến và đi bất chợt, gió cũng chẳng có chân đâu để dò lối mà tìm, lời nói gió bay là vì thế, những câu nói dù ít hay nhiều cũng là mang suy nghĩ của chính chúng ta, tình cảm của chính chúng ta, đừng phí phạm những tình cảm đó, những suy nghĩ đó, và muôn vàn thứ khác khi cảm thấy việc làm đó không cần thiết và vô nghĩa.
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:31 pm

luna đã viết:
1 cốc nước trắng và 1 thanh chocolate, bạn nghĩ tình yêu là gì? why?

một câu hỏi đầy triết lý, Tình yêu với mình có lẽ là một cốc nước trắng. bạn sẽ hỏi tại sao lại chọn cốc nước nhạt kia mà không chọn thanh chôclate ngọt lịm? Phải không?
Thỏi chocolate là món quà thường được tặng vào dịp lễ tình yêu nhưng với mình việc làm đó chưa hẳn đúng hoàn toàn. Thỏi kẹo ấy khi ta ăn vào thì vị ngọt sẽ đến ngay trên đầu lưỡi, ngọt lịm, nước miếng cứ thế mà ứa ra,..ực (lại thèm)hì... nhưng vị ngọt đến nhanh đó rồi cũng sẽ mất đi rất nhanh, tình yêu nếu chỉ có thế thì thật đáng để buồn và mình chắc chắn sẽ không bao giờ yêu cả.
Tình yêu là kết tinh của muôn màu cuộc sống nhưng suy cho cùng nét đẹp vốn có của nó lại chính là sự trong sáng, tinh khiết và giản dị vô ngần. Tình yêu tìm đến với mỗi người tự nhiên mà ko ai biết dc cũng như không ai hiểu dc dòng nước kia mạch của nó bắt nguồn từ đâu, để rồi qua thời gian, qua sự đồng cảm và sẻ chia thì sự ngọt ngào tự nhiên tìm đến, qua những thăng trầm, những sai lầm, ích kỷ mà ta nếm được đắng cay chua xót. Tình yêu bắt nguồn từ những điều như thế. Và nó là 1 thứ thôi, cốc nước trắng, chỉ có thể hơn chứ không khác đi được, nhưng sẽ hoàn mỹ hơn nếu ai đó tìm dc cho mình 1 tình yêu "ước cất" hì....
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:36 pm

luna đã viết:
nếu Tony bị lạc vào 1 hoang đảo mà được dẫn 1 người đi cùng, đó là ai vậy?
mình sẽ dẫn ai đi ư? Chẳng ai cả, mà có lẽ chỉ có chiếc bóng của mình là sẽ theo mình thôi. Mình không muốn dẫn theo ai ko phải là mình ko cần ai trong cuộc sống mà đơn giản là khi đã lên hoang đảo tức là phải đương đầu với muôn ngàn khó khăn, khổ cực thậm chí là mạng sống nữa, và khi mình yêu 1 ai đó mình chỉ mong người đó hạnh phúc, nếu vì niềm vui nhỏ của bản thân mình mà phải để cho người mình yêu nhận những điều ấy, mình không làm dc. Khi đó mình chỉ có thể suy nghĩ dc một điều là, làm thế nào để thoát ra khỏi hoang đảo đó trở về đât liền nơi ng iu mình đang ngày đêm mong chờ, để dc dẫn cô ấy đi chơi, xem phim hay làm thơ cho cô ấy đọc, hát cho cô ấy nghe. Vậy thôi bạn ạ!
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:01 pm

luna đã viết:
Trong mobile của Tony, số của Tina có name là j vậy?

Viên ngọc màu xanh.
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:05 pm

luna đã viết:
-Tony thích mặc đồ thế nào?
-Tony thích đi chơi cùng ai?
-Tony thích ăn j nhứt?
-Tony yêu ai nhứt?
-Tony thích màu j nhứt?
-...
Sao ko thấy Tina lên tiếng nhỉ? đúng là thương Tony đây mừ, thương phải cho roi cho vọt chớ. hết tuần Luna về quê rùi, vậy Luna chém Tony thay cho Tina ha! hà hà
Mình toàn mặc quần jean, áo phông Lascote
Mình hay đi chơi một mình vào những dịp cuối tuần
Mình khoái bao tử hầm tiêu và salad rau
Ai cũng quan trọng với mình cả, nhưng ngoài ra đình thì người yêu và bạn bè đều dc mình tôn trọng: Cha mẹ để trên đầu, ng iu để trong tim, bạn bè để trong lòng, Tony sinh ra là để hiểu và yêu họ.
Tony thích màu xanh, trắng và đen.
...
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:09 pm

Nếu trong 4rum mình hoặc 1 4rum nào đó mà bạn (hoặc Tina) tham gia có 1 Tina (hoặc Tony) khác thì bạn nghĩ sao?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:13 pm

vậy trong mobile của Tina số của Tony hiện Name là j có bít ko?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 12:35 am

Tony ơi tên thật của Tina là gì vậy?
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 55031

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Left_bar_bleue7/10Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 1:00 pm

hrt mọi nguoi chật tử lại đi nào,đang chém king of love mà,sao cứ dính vào TINA thế.hem chịu đâu.ai muốn biết gì về tina thì để qua tết là biết chứ gì :D Mọingươi cú thế tina sẽ bị ghét bỏ đó.nếu ko may còn bị tạt acxit nữa chứ :P chừa 1 con đường cho tina còn về vn nữa. bounce
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 5:20 pm

em nghĩ sao khi lừa dối 1 người .... ?
Binladen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Binladen

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Nhân đạo với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 52111

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 7:32 pm

king of Loves cho bin hỏi tý:
Khi những người bạn mà bạn tin tưởng nhất (rất tin tưởng nhá) có thể chia sẻ với nhau tất cả mọi chuyện trở mặt với bạn, đi tìm những khiếm khuyết trong những điều bạn tâm sự,và đi loa cho cả làng, cả tổng biết, rồi còn nói xấu sau lưng bạn, bạn sẽ xử lý tình huống này như thế nào?

nếu người bạn yêu là một cô gái đa tình, đang yêu bạn nhưng vẫn nhòm ngó mấy anh chàng khác, khi bạn biết thì chỉ thông qua tình cờ, bạn bị bối rối khi bị cô ta cho mọc sừng bạn sẽ làm gì?

Nhờ bạn giúp câu này nhá: mình có thích một cô bạn, cố gắng tiến lại gần cô ấy một thời gian khá lâu, cuối cùng thì cô ấy cũng đồng ý khi mình mời đi uống cà phê, tới quán, ngồi nói chuyện dc 1 lúc, thì ở bàn bên cạnh có 1 người con trai khác cứ nhìn chằm chằm vào bàn mình ngồi, cô bạn của mình hình như cũng cảm nhận dc điều đó và suốt buổi cứ cúi chằm chặp xuống bàn, mấy hôm sau thì bặt tin lun, mình cố gắng tìm và liên lạc cũng ko dc, vậy là sao?

qua chuyện đó mọi người xung quanh (bạn của cô người yêu mình) cứ lôi chuyện tình cảm của mình ra để mà mì nheo, xì xà xì xồ, có người chẳng biết gì nhưng cũng cứ cho là mình biết rõ mọi chuyện, đoán già đoán non là mình có lỗi với cô ấy, mình nên làm gì? và những người bạn ấy sao lại rảnh thế?

Mình đều là con trai, cho hỏi là tại sao khi con trai bị con gái nói là đồ đểu, bạc tình bạc nghĩa, con trai là những kẻ này kia mà nhìu người vẫn im lặng.

bạn và người yêu của bạn thi thoảng có xích mích, bạn thấy điều đó có hoàn toàn xấu không?
Một người đã nhận lời yêu bạn nhưng lại mắc cái tật hơi tý là nói những câu không thiết tha gì khi bạn mắc phải lỗi gì đó. nếu gặp trường hợp đó thì trong lòng bạn nghĩ về người đó như thế nào? Tình yêu của bạn sẽ bị ảnh hưởng chứ?

Bạn có tâm sự rằng mẹ bạn là người Áo và bạn cũng có thời gian tuổi thơ sống bên đó, kỷ niệm còn ghi sâu trong tâm trí bạn về nơi đó là gì? Chắc là đáng nhớ lắm đúng không?

làm người thì điều gì là quan trọng nhất?

những điều khiến bạn cảm thấy căm ghét nhất ở con gái là gì?

Thất hứa có phải là một tội? Có thể tha thứ cho đièu đó dc ko?

cảm ơn bạn nhé, xin lỗi trước vì là mem mới mà mình lại hỏi bạn nhiều thế, nhưng chỉ vì muốn hiểu hơn về 1 người bạn thôi.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 12:43 pm

Tony nghĩ sao về người thứ 3 trong 1 cuộc tình?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 4:37 pm

Chỉ là 1 câu hỏi đã rất nhìu người đặt ra và có rất rất nhìu câu trả lời nhưng mình vẫn muốn đặt ra cho "KING OF LOVES" theo cách nghĩ của Tony "WHAT IS LOVE?"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé   Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé - Page 2 Icon_minitime

Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị "chém" này (22/2đến 28/2/10): Bé_lì_90 mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" tuần này (21/12 đến 27/12): admin luckynguyen mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (15/3đến 21/3/10): Angel_kid mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (22/3đến 28/3/10): dậpdìusóngvỗ mọi người vào nhé
» Nhân vật của tuần này (24/5-30/5) đây: XUANLONG_1115 mọi người vào"Chém" Nhé