Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé

Go down 
VoTinh_it'sme
bassluck
kimthuy070189
haclong137
thiên hạ đệ nhất công tử
dolley Nguyen
CHUNG_VIET_8X4
King of Loves
maylangdu
mr zời
bé_lì_90
Thanh Diệp
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (80/100)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 4:15 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
nhị ca chém nà... hì chém nhẹ nhàng thôi chứ nếu không hai đứa đổ xô vào đánh nhị ka thì hít đường chạy. (hai đứa này nhìn thía mà đồng lòng lắm, mà ng ta nói đồng lòng tát giếng khô cũng cạn... kaka)

Chung cho hai đứa nhá: người ta thường bảo:
"thiên thu vạn cổ yêu là khổ
vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu. "
hai đứa nghe câu này chưa? hai đứa có suy nghĩ ji về câu nói đó hem? Có bao giờ lo lắng mình sẽ khổ khi phải yêu đối phương chưa?

Lì mụi nghe câu này òi, là nhị ka nói đóa geek . Uhm thì cũng như câu hỏi nổi tiếng "hỡi thế gian tình là chi mà sao lứa đôi thề nguyền sống chết". Tại sao ngta nói yêu là khổ? Khi yêu nhau đâu phải mọi thứ đều "thuận buồm xuôi gió", đâu phải 2 ng lúc nào cững có chung tiếng nói,...Sẽ có những lúc bất đồng, sẽ ko tránh khỏi những hờn ghen;...Thế nên yêu là khổ.
Vậy tại sao "khổ vẫn yêu"? Như câu thơ nổi tiếng" thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt, còn hơn buồn le lói suốt trăm năm". Tình yêu giống như là 1 nhu cầu thiết yếu của mỗi con ng vậy. Lì nghĩ thế. Bằng chứng là những ng đã trưởng thành mà chưa có "đối tượng" thì thường cáu gắt nà, mau già nữa nà,...Hình như nó có 1 "ma lực" nào đó khiến chúng ta ko thể cưỡng lại đc. Hì. Lì khóc vì king nhiều, có thể nói khổ cũng nhiều, đa phần là khổ tâm thôi. clown

Lỳ : nếu một ngày king nói "mình chia tay em nhé", lúc đó em sẽ làm ji để giữ người yêu?

King nói rồi, ko ít hơn 1 lần. Lúc đó lì khóc nhiều lắm mặc dù đã cố gắng giấu đi dòng nước mắt. Rất khó xử vì ngta nói" miễn cưỡng ko hp". Lì ko muốn níu kéo 1 ng và bắt ng đó yêu mình khi họ ko muốn; nhưng mặt khác lì lại nghĩ: nhỡ đâu chính vì ngta yêu mình nên mới làm thế, ngta nghĩ rằng yêu ngta, lấy ngta là mình sẽ khổ, ngta thà để mình buồn bây giò còn hơn đẻ mình khổ về sau? Chính vì ý nghĩ đó và thêm vào ty của lì mà lì đã níu kéo đến ngày hôm nay lol!

Nhok có bao giờ nghĩ king sẽ đòi "ăn cơm trước kẻng"? lúc đó em sẽ làm ji?
Uhm có thể lắm chứ, vì lì nghĩ mình đủ sức hấp dẫn. hì (chỉ có 1 nam, 1 nữ mè tongue , vả lại khi yêu nhau thì ngta luôn muốn "mình là của nhau". Lúc đó em sẽ thật nhẹ nhàng ngăn cản, nhắc đến câu hứa khi xưa của king nà, và hơn thế nữa. Nhưng cũng có thể sẽ đi theo 1 chiều hướng khác geek
nka ác thịt nha scratch
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (80/100)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 4:26 pm

dolley Nguyen đã viết:
wa` tặng cuối tuần nha:

1. Khoảng cách địa lý cũng khá là xa, zị động lực nào khiến cả hai giữ vững lòng tin zào đối phương? :-w

2. khi bùn nhất, cô đơn nhất, tuyêt vọng nhất mà người ý lại hem có bên cạnh mình, 2 "đứa" nghĩ seo? có cảm thấy chán nản và mún... từ bỏ???
1. Động lực ư? em nghĩ chẳng có j cả. Đó chỉ là cảm nhận vào tình yêu của mình, của ng mà thôi, và có cả xí niềm tin vào con ng chung chung của lì nữa
2. Ngta thườn nói "xa mặt cách lòng" đấy tẩu. Đã bao đôi uyên ương vì thế mà chia tay. Em cũng là con ng, hơn nữa em lại thiên về tình cảm hơn nhiều ng nên có thể nói là buồn hơn nữa. Cảm thấy chán nản và từ bỏ cũng có, vì con gái ai mà ko muốn luôn có ng yêu bên cạnh lúc vui cũng như lúc buồn. Nhưng mà suy nghĩ đó sớm vụt tắt khi em tưởng tượng ra 1 ngày ng đi bên cạnh mình ko phải là king mà là 1 ng con trai khác. Em thấy sợ khi ko có a ấy. Em tự an ủi mình bằng cách "mơ tưởng" đến tương lai của hai đứa nà, và nghĩ đén vai trò trụ cột của a ấy nữa, nghĩ rằng mình nên cảm thông và ko nên hẹp hòi như thế, nghĩ chắc a ấy cũng như mình thôi, cũng rất cô đơn. Lúc đóa em lại gọi, nt cho a ấy để a ấy đỡ buồn,...Và quan trọng là niềm tin nà, là hi vọng ở tương lai.Em luôn có 1 ánh nhìn tốt đẹp ở cuộc sống sau này của tụi em Wink
Cảm ơn tẩu nha!
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue1000/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue7/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 6:14 pm

Bữa nay chj Tina rảnh ...có chút thời gian lang thang đi khắp nơi ,nay mỏi chân rùi vô đây ngồi nghỉ tí ,luôn tiện hỏi thăm hai em.Trước tiên chúc hai em hạnh phúc nhe ,nhất là pes lì đó những gì em chịu đựng,bỏ ra giờ có thể thu hoạch trong trong niềm vui rồi đó nhe Wink nhj
mai là sinh nhật em rồi thì phải ,ở đây chị chúc em sinh nhật vui vẻ nha .vậy không biết King có chuẩn bị gì cho buổi sinh nhật lần đầu của hai đứachưa ta? :-w .
có kết hoạch gì riêng cho buổi tiện của hai đứa không vậy em ? :D
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 8:41 pm

[color=red][quote="dolley Nguyen"][b]Hi! chào 2" đứa" ngày mới nhé! Sau đây là wa` tặng buổi sáng nà :D

King: Những lúc pé lì giận & khóc thi King như thế nào, làm sao để kon pé hết giận?

Lúc đóa á. King sẽ khóc to hơn vf làm mặt giận khủng bố lun. Khi đó nhok aex khiếp đen và thông củm cho đệ. hehe...thông minh hông?
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 8:45 pm

[color=red][quote="dolley Nguyen"][b]King vít: "Điểm đáng yêu của bé lì là giọng nói và cả những lúc dẫm chân bành bạch làm nũng...dzọt........"

Níu 1 ngày bé lì hem còn giọng nói dễ xương đó (có vấn đề zìa thanh wản) và cũng hem có thói wen dậm chân kiểu bành bạch như thía (ko có đủ sức hay phải nằm 1 chỗ j đó )thì liệu king có còn yêu lì hem?

Chài! cí nì la chơi chiu o ép nà. Nhung dù sao cũng là 1 cau hỏi rất hay.Nói thật King là ng rất phóng khoáng nếu ko nói là trc đey rất buông thả. King không bao giờ xuất hiện néu chưa xác dịnh c vấn dề dù nhỏ hay lớn, tình cảm hay bất cứ điều gì khá. Một khi King đã nghĩ và có hái độ như vậy có lẽ tẩu cũng hiểu.

King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 02, 2010 8:54 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
nhị ca chém nà... hì chém nhẹ nhàng thôi chứ nếu không hai đứa đổ xô vào đánh nhị ka thì hít đường chạy. (hai đứa này nhìn thía mà đồng lòng lắm, mà ng ta nói đồng lòng tát giếng khô cũng cạn... kaka)

Chung cho hai đứa nhá: người ta thường bảo:
"thiên thu vạn cổ yêu là khổ
vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu. "
hai đứa nghe câu này chưa? hai đứa có suy nghĩ ji về câu nói đó hem? Có bao giờ lo lắng mình sẽ khổ khi phải yêu đối phương chưa?

Câu này la 1 câu rất hay. Đúng là đã là con ng hì luôn có 2 mạt "con" và "người' con thì thiên về tình cảm, người thì thiên về lý trí. Nhưng như huynh cũng biết đấy, chẳng có ai mãi sống chỉ bằng tình cảm và cũng hổng có ai ìm vui trong lý trí mai dc. Và tnhf yêu cũng có guyên do để nó tồn tại, chẳng ai biết ình yêu xuất phát ự khi nào, có lẽ là ừ buổi đầu của loài ng, trải qua hàng trăm nghìn năm nó vẫn tồn tại dc và có thể làm cho ng này đau, ng kia hp thì cũng có ls do của nó. Ngta biêt yêu là đau nhưng vãn chấp nhận, hay hp nào ai thâu dc. chỉ có trái tim mới biết câu trả lời, nhưng nó nào biết nói. Thế nên con ng ta vãn cứ mãi đi tìm câu trả lời, và ngta vẫn mãi yêu.

King: Một công tử đào bông xứ lạnh Đà lạt. với tài năng và sắc đẹp nghiêng thùng đổ nước của mình, king đã chinh phục đc không biết bao nhiêu cô gái hơn xa pé lỳ. thế thì tại sao lại chọn lỳ? phải chăng đó thực sự là sức mạnh tình yêu? king có nghĩ mình sẽ gắn bó với lỳ đến trọn đời....?

King không khẳng định chuyện này, khó nói trc lắm, nhưng dù sao thì với thực tại và tương lai mình cứ cố ắng đi, gìn giữ vf xây dựng nó. Nhưng nếu có thể King sẽ không bo giờ để mất điều hiêng liên ấy. King là 1 ng đa tình, ai cũng biết nếu từng 1 làn gạp. Nhưng đa chưa hẳn là nhiều ng yêu, mà đôi khi đó lại là tình sâu nặng thì sao? phải không?Mà đièu sâu nặng thì không dẽ quên,ko dễ trút bỏ. Đôi khi cả đời vẫn nhớ.
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue70/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue991/1000Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 4:10 pm

có câu hỏi nì cho "beli"nè?
_hạnh phúc ,tình yêu, công việc em sẽ làm cách nào cân bằng?(hãy chia sẻ suy nghĩ cho mọi người bé nhé"
công nhận bé thảo bé thế mà khoẻ....cãi? Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 269585
_"kig" có hay tấn"công"em không?mà em và "of love" ai "king"hơn? affraid
khi yêu em chắc rất sung sướng và hạnh phúc?
_cả hai e đã cho ba má cả hai biết chưa?
hãy lắng nghe khi con tim run rẩy...
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51431

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue99/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 4:11 pm

ui da, hai đứa này võ công cao gúm nhỉ. Tiếp tục đỡ mấy nhát tiếp theo của nhka nà...

Lỳ nhá... Bỗng một ngày đẹp trời, lỳ đang tung tăng hý hửng vui cười vì chiều nay sắp được gặp người yêu(cứ cho là hai người có hẹn trước đi ha), rồi bỗng điện thoại rung lên, lỳ nhận được một tin nhắn nghe như sét đánh ngang tai: "em ui, anh không thể đúng hẹn được rồi, anh đang nằm tại bệnh viện X ở Đà Lạt, xin lỗi em nha". Lỳ đang hoang mang, 5p sau lại nhận đc tin nhắn của một ai khác với nội dung: "Lỳ ui, king đang ngoại tình, nếu lỳ bắt xe xuống đà lạt mọi chuyện sẽ rõ". tình huống là thế. có thể king đang lừa dối hoặc có thể ai đó đốt nhà em(như nka chẳng hạn, hè hè). Vậy em có tin tưởng ng iu em lúc đó không? em sẽ giải quyết thế nào?nhân dịp này có muốn thăm xứ Đà Lạt Mộng Mơ một lần không?

King à... King có dám nói rất hiểu lỳ không? hiểu khoảng bao nhiêu %? Như vậy, lỡ ai đó cố tình đốt nhà hai người mà cả hai người đều không biết, gây ra hậu quả có thể nói nghiêm trọng, trong những lúc nguy khốn như thế, liệu có đặt niềm tin của mình về người iu lên hàng đầu không? Có bao giờ king nghĩ đến hai chứ "chia tay" với lỳ, dù là trong suy nghĩ thôi..
.
http://topvip.oni.cc
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 9:24 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
có câu hỏi nì cho "beli"nè?
_hạnh phúc ,tình yêu, công việc em sẽ làm cách nào cân bằng?(hãy chia sẻ suy nghĩ cho mọi người bé nhé"
công nhận bé thảo bé thế mà khoẻ....cãi? Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 269585
_"kig" có hay tấn"công"em không?mà em và "of love" ai "king"hơn? affraid
khi yêu em chắc rất sung sướng và hạnh phúc?
_cả hai e đã cho ba má cả hai biết chưa?
hãy lắng nghe khi con tim run rẩy...
- Thật khó mà cân bằng tất cả, nhưng theo lì thì trc khi làm j đó nên nghĩ đến hậu quả thì sẽ cân bằng đc thôi mà. Ví dụ nhé, trc khi quyết định ở lại đi sn 1 đứa bạn hay là về nhà "với mẹ" thì mình nên xem xét như: Bạn có thân ko? hôm sau đén chúc sau đc ko? mẹ có cần mình vào hôm đó ko?...
- hì, king tấn công hoài đấy Wink , king cũng lì ko kém em nên ai cũng "king" hết geek
- uhm, với tình yêu hiện giờ, em cảm thấy mình hp rồi
- cả 2 đèu có nói với gia đình về nhau ạ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 9:33 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
[color=darkred][b]ui da, hai đứa này võ công cao gúm nhỉ. Tiếp tục đỡ mấy nhát tiếp theo của nhka nà...

Lỳ nhá... Bỗng một ngày đẹp trời, lỳ đang tung tăng hý hửng vui cười vì chiều nay sắp được gặp người yêu(cứ cho là hai người có hẹn trước đi ha), rồi bỗng điện thoại rung lên, lỳ nhận được một tin nhắn nghe như sét đánh ngang tai: "em ui, anh không thể đúng hẹn được rồi, anh đang nằm tại bệnh viện X ở Đà Lạt, xin lỗi em nha". Lỳ đang hoang mang, 5p sau lại nhận đc tin nhắn của một ai khác với nội dung: "Lỳ ui, king đang ngoại tình, nếu lỳ bắt xe xuống đà lạt mọi chuyện sẽ rõ". tình huống là thế. có thể king đang lừa dối hoặc có thể ai đó đốt nhà em(như nka chẳng hạn, hè hè). Vậy em có tin tưởng ng iu em lúc đó không? em sẽ giải quyết thế nào?nhân dịp này có muốn thăm xứ Đà Lạt Mộng Mơ một lần không?
[color=blue]
ẹc, nka cao tay thía. nội công cao mấy cũng khó mà đỡ nổi. huhu
tình huống nka đưa ra khó thiệt á. Lì rất mún đc lên dalat chơi nà, thăm ng iu nữa (cái này mới là chính nè geek ). Lúc trc thì ko chắc nhưng giờ em nghĩ niềm tin của em với king đủ lớn để "chống" lại cái tên đốt nhà kia. Có lẽ em sẽ gọi hỏi thăm king trc, xem có nặng lắm ko, có cần em thăm ko(dĩ nhiên là sẽ thật hp khi có em bên cạnh òi, nhưng biết đâu a ấy ko mún vì a mà em phải "lặn lội" xa xôi, zí lại em lên đó nhiều khi lại phiền a ấy, a ấy vốn bận rộn mà, chỉ mỗi chiện gọi điện thôi mà em còn phải đắn đo gê gớm. hix). Nếu a ây nói cần thí e sẽ lên đó ngay còn nếu nói ko sao và ko cần em thì em lại gọi cho bạn a ấy hỏi xem a ấy có khỏe ko hay nói thế cho em khỏi lo. Hì, nếu thật a ấy ko sao thì em sẽ gọi và nt thường cho a ấy để an ủi, đọng viên a ấy mau khỏi. Zị đóa. Đc chưa nka Wink
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue99/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 8:21 am

Giờ chém bé lỳ thêm một số câu nữa nhá... còn thằng king khi nào nó đỡ xong nhát chém trên mới chém tiếp, không thì nó đỡ không kịp ---> tẩu hoả nhập ma thì không biết lấy gì đền chồng cho pe lỳ nữa... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Lỳ nhá: Em có quan niệm như thế nào về tình yêu và tình dục thời @? Tại vì ở nước ta, đa số giới trẻ đều có xu hướng Tây hoá. Có bao giờ em có suy nghĩ phóng khoáng trong chuyện này?
hehe, cố đỡ nhé nhok... mấy nhát chém ở trên, nhok đỡ tốt lém, nka có lời khen đó nhoa ^^
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53169

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue100/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue1000/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 10:08 am

Wa` tặng đầu tuần nà: :D

Lì: khi hai " đứa" giận nhau, em có mún King là người phải xin lỗi trước? Níu có, lúc đó em phải làm thế nào để King hiểu mà lại hem phải nói huỵch toẹt ra là" em đang nhõng nhẽo đó, em mún anh xin lỗi, dỗ dành em cơ"

King: Những lúc giận, king có mún mình là người hạ giọng xloi người iu? lúc đó Lì rất bướng hem chịu thì King phải làm seo? có thấy tự ái hem?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 12:02 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
Giờ chém bé lỳ thêm một số câu nữa nhá... còn thằng king khi nào nó đỡ xong nhát chém trên mới chém tiếp, không thì nó đỡ không kịp ---> tẩu hoả nhập ma thì không biết lấy gì đền chồng cho pe lỳ nữa... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Lỳ nhá: Em có quan niệm như thế nào về tình yêu và tình dục thời @? Tại vì ở nước ta, đa số giới trẻ đều có xu hướng Tây hoá. Có bao giờ em có suy nghĩ phóng khoáng trong chuyện này?
hehe, cố đỡ nhé nhok... mấy nhát chém ở trên, nhok đỡ tốt lém, nka có lời khen đó nhoa ^^
King dạo nì lo sắp xếp công việc để vào đây tổ chức sn cho lì nên hem onl thường, có j mí ka, mí tẩu chém lì đi, lì đỡ hết geek
Cảm ơn lời khen của nka nhé. Đa tạ. Đa tạ pirat
Giới trẻ thời nay có quan niệm khá phóng khoáng về "chuyện ấy". Với em, tình yêu thường gắn với tình dục. 2 người yêu nhau thì bên nhau sẽ có những cảm xúc "khó kiềm chế". Vì thế yêu mà ko nghĩ đến "chuyện đó" thì em cho là hơi lạ. Người ta thường nói sao nhỉ "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén" mà. Hì. Em thấy thời nay giới trẻ ko chỉ dừng lại ở sự "phóng khoáng" mà còn "buông thả". Theo em là thế. Em ko phủ nhận "yêu nhau thì nên cho nhau tất cả", hay "ko nên giữ khoảng cách", nhưng chúng ta nên đặt câu hỏi "liệu cách sống đó có phù hợp với thuần phong mỹ tục của dân tộc ta?" và "liệu mọi người xung quanh có chấp nhận lối sống của ta?". Nếu như chúng ta cứ "yêu hết mình", chỉ nghĩ đén thỏa mãn dục vọng cá nhân mà mang bao tiếng xấu cho gia đình thì ko nên. Chúng ta có thể "dày mặt" với xã hội nhưng gia đình ta liệu có chấp nhận được hành động của ta? Nếu thật sự yêu nhau thì sớm muộn j cũng là của nhau, sớm muộn j cũng đc thỏa mãn những yêu thương. Vậy tại sao ta ko kiềm chế hơn 1 xíu để "giữ tiếng" cho mình và cho gia đình. Còn nếu ko kiềm chế đc thì có thể đi đến hôn nhân rồi "muốn làm j thì làm". Theo em nghĩ khi biết cách giải thích với gia đình, sẽ đc mọi ng chấp nhận hôn sự dễ dàng thôi. Hơn nữa, là 1 ng con gái (có thể hơi e dè xíu), em nghĩ: nếu 1 ng con gái có thể dễ dàng trao cho 1 ng con trai cái đc cho là quý giá nhất của đời ng thì liệu ng con trai đó có phải là ng đầu tiên? ng duy nhất? ng quý nhất?....
Nhưng cũng ko ngoại trừ những trường hợp "họ ko làm khác đc". Nhưng em nghĩ nếu cả 2 đều chính chắn và yêu nhau thật sự thì họ nên "giữ gìn cho nhau và cho cả những ng thân của mình"
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 12:11 pm

dolley Nguyen đã viết:
Wa` tặng đầu tuần nà: :D

Lì: khi hai " đứa" giận nhau, em có mún King là người phải xin lỗi trước? Níu có, lúc đó em phải làm thế nào để King hiểu mà lại hem phải nói huỵch toẹt ra là" em đang nhõng nhẽo đó, em mún anh xin lỗi, dỗ dành em cơ"
Khi giận nhau, tùy trường hợp mà e muốn king là ng xin lỗi trc hay là em. Vì có nhiều lúc em bướng lắm, giận hờn vô cớ. Hì, như hum bữa, hem nhớ seo giận nữa, king năn nỉ òi nha, mè em còn bướng hem chịu (king kiu "ôm anh cái đi nà Wink " mè em hem chịu, ngồi đó hoài, king bực quá đi mất. Lúc đó em mới thấy mình sai, mún chậy lại ôm king và nói em xin lỗi Crying or Very sad ....Mà đa phần tụi em giận nhau, 1 ng sẽ xin lỗi trc, sau đó ng kia cũng xin lỗi. Hì, nói tóm lại là hầu như lần nào cũng là 2 ng xin lỗi nhau hết á. Huề nhá! geek
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54974

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 12:37 pm

bố mẹ cả hai có biết 2 đứa đang có quan hệ với nhau không?
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue100/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 3:47 pm

Chung Việt nên nói rõ wan hệ là theo nghĩa nào, không nên hỏi đại loại như thế zễ gây hiểu lầm. Tks!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 4:22 pm

em đoán thử xem cặp đôi nào có số trang chém gió nhiều nhất? em cảm nhận cảm xúc của mình nếu cặp đôi của em có số trang bị chém cao nhất
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 04, 2010 5:39 pm

thanh diep đã viết:
em đoán thử xem cặp đôi nào có số trang chém gió nhiều nhất? em cảm nhận cảm xúc của mình nếu cặp đôi của em có số trang bị chém cao nhất
Hihi, em chơi ăn gian xí đóa, em mở mấy pic cũ ra xem (vì nếu nói sai thì "quê lém") tongue . Đó là cặp ở miền bắc nè, chị luna và anh nhokkute. Hì. Nếu king và em bị chém nhiều nhất thì có lẽ đó chính là sự "ưu ái" của mọi ng dành cho chúng em scratch . Và hơn nữa, hình như chuyện tình của chàng "king of loves" là 1 chủ đề hấp dẫn đối với nhiều mem Twisted Evil
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 8:13 am

_nguyenVIETchung_ đã viết:
bố mẹ cả hai có biết 2 đứa đang có quan hệ với nhau không?

"Quan hệ"? hì, mình sẽ trả lời theo cách hiểu của mình và nó thực tế nhất nhé!

Thực ra thì mình luôn nghĩ rằng tình yêu là chuyên riêng tư của lớp trẻ, gia đình cha mẹ biết và ủng hộ thì quá tuyệt còn nếu hai người có giữ kín thì cũng là vì có lý do của riêng nó. Chuyện của mình và bé lì cũng đại loại vậy, mình đã nói về ng yêu mình cho má nghe cũng như má bé lì cũng cảm nhận dc 1 chút gì đó. Mình thì ko sao vì dù sao cũng là con trai và đã đi làm, còn bé thì con gái và còn đi học, không nên để mọi chuyện trở nên phức tạp và ga đình bé lo lắng. Chúng mình còn hai năm để yêu và xây dựng tình yêu ấy. Dù rằng nó chẳng có gì quá khó để nói cả, biết đâu mai mốt mọi ng lại dc thông báo là King zí bé Lì cưới nhau sao. hihi...ai bik. lol!
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 8:33 am

[quote="VoTinh_it'sme"][color=darkred][b]ui da, hai đứa này võ công cao gúm nhỉ. Tiếp tục đỡ mấy nhát tiếp theo của nhka nà...

King à... King có dám nói rất hiểu lỳ không? hiểu khoảng bao nhiêu %?
Chài!...Nhị ka này nêu câu hỏi hóc thịt nhá. Nói thật, chính bản thân King nhìu khi King cũng vẫn chưa hiểu hết mình, tại sao mình lại ntn, tại sao lại như thế khác và dĩ nhiên để hiểu 1 người khác dù đólà ng yêu của mình cũng là 1 điều không dễ dàng và không trọn vẹn. King chỉ hiểu 1 chút, nếu ko muốn nói là mơ hồ về con người bé lì. Và những gì King biết chỉ khoảng 20% đến 21% thui...Phần còn lại để 79 hay 80 năm sau hỉu choa hết. tongue

Như vậy, lỡ ai đó cố tình đốt nhà hai người mà cả hai người đều không biết, gây ra hậu quả có thể nói nghiêm trọng, trong những lúc nguy khốn như thế, liệu có đặt niềm tin của mình về người iu lên hàng đầu không?

Híc,,..Đốt nhà? hehe e rằng hơi khó, vì nha lợp tôn bốn phía bê tông cốt thép thì cháy sao đặng? Nhưng đã giả dụ thì nghĩ đến nhà tranh hay nhà cấp 4 nhá. Quả thật là nếu trong tình huống đó thì ngta sẽ trở nên dối trí, suy nghĩ ko dc sáng suốt. Nhưng để nghi ngờ thì có lẽ King sẽ không nghi ngờ ai cả mà cần có sự can thiệp của pháp luật, ko thể ăn ốc nói mò hay nằm mà đoán là dc. Zí bé lì thì dĩ nhiên là King sẽ đặt niềm tin lớn nhất nên...hehe..sẽ ko nghĩ là cô í đốt nhà mình đâu...Có chăng là cô í đốt tan nhữngkhoangr ách,những cách biẹt và lo lắng của hai đứa,những giá băng trong tâm hồn và mở lối cho hai dứa sít lại gần nhau hơn thui.

Có bao giờ king nghĩ đến hai chứ "chia tay" với lỳ, dù là trong suy nghĩ thôi..

Có chứ. Không dưới 1 lần. Đã có nhưng hiểu làm, những sai lầm và khúc mắc trong nhiều chuyện. Lúc đầu King koong định hình dc tình cảm của mình là ntn, cũng như không dám chắc về những gi ngta dành cho mình là thật lòng hay gian dối. Vốn dĩ King là 1 ng không dc chung tình,nói thẳng là thế. Dễ bị lung lay, bão cấp 1 cũng lung lay, bão cấp 13 cũng lung lay hay đơn giản là 1 cô gái đẹp đi ngang cũng dễ vấp té. Nhưng may thay, bé lì đã giúp King cột chặt thói trăng hoa đó và vun lớn niềm tin trong tình yêu bọn mình rồi. Giờ đây,mọi chuyện chỉ là chờ xem sức mạnh của tình yêu ó thể chiến thắng dc thời gian và ma lực bên ngoài hay không thôi.

Cảm ơn nhị ca rất nhiều!
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 10:07 am

King chơi kỳ, seo chỉ trl phần câu hỏi của nka mè hem trl ntau hử :-w ???
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 10:46 am

Xloi ntau. Không phải King ăn gian mà không thể không ăn gian dc... :D . Gần tuần này lu bù cong việc, lại thêm nhìu điều làm đầu cứ rối tung lên, chỉ tranh thủ lên diễn đàn lúc nào là reply lại cho mọi ng iền nà. Mong mọi ng thông cảm hết sức.

King: Những lúc giận, king có mún mình là người hạ giọng xloi người iu?
Có chứ, có đôi ba lần gì đóa tongue Nhưng nói thật King là 1 ng khá trầm tính,và dĩ nhiên mồm miẹng cũng không khéo lắm, xloi hay nịnh đầm không phải là nghề của King, nên tốt hơn hết là lấy chiu gậy ông đập lưng ông, quay mặt giận lại để bé xloi mình...(nhưng thực ra làm mặt zị nhung hem zị). Tuy nhiên đó là những hiểu lâm nho nhỏ. Còn níu là lỗi lớn thì chạy chọt toát mồ hôi, ỉ ôi điện thoại cả nửa tiếng bả mí tha. sợ thật.
lúc đó Lì rất bướng hem chịu thì King phải làm seo? có thấy tự ái hem?
Cía vụ bướng bỉnh thì có thể phong hậu cho cô í.Lúc thì dễ thương như gì, lúc thì lì trơ như cục đá. ẹc ẹc...Nhưng mà nước chảy đá mòn, ưa dầm thấm lâu, mưa lâu thối đất, mình cứ đeo lấy năn nỉ cho bằng dc. Khi nào tha thì thôi. Còn không tha thì mình chuồn êm một khoảng thời gian...tát nhin hắn ta sẽ phải xuôi giọng, dịu mặt lại..hehe..
Với King đó là 1 nièm vui và cũng là kỷ niệm, những thử thách nho nhỏ cho cuộc sống lớn sau này, tựa ái là điều gì đó xa lạ, không tồn tại.

king
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 10:51 am

thanh diep đã viết:

Về số trang King nhĩ sẽ là 3 cặp đôi trc đêy: Luna_Nhockute ; Hoangtuan_ngocju ; Votinh_Dolly

Nếu cặp đôi King và bé lì có số trang nhìu nhất thì đó là một niềm vui. Thể hiện sự yêu quý và quan tâm của mọi người dành cho bọn em. Dù rất nhỏ thôi qua những câu hỏi nhưn chừng ấy là quá đủ để hai đứa có thể cười rồi. Cảm ơn chị rất nhiều!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 4:46 pm

YSL_TINA25 đã viết:
Bữa nay chj Tina rảnh ...có chút thời gian lang thang đi khắp nơi ,nay mỏi chân rùi vô đây ngồi nghỉ tí ,luôn tiện hỏi thăm hai em.Trước tiên chúc hai em hạnh phúc nhe ,nhất là pes lì đó những gì em chịu đựng,bỏ ra giờ có thể thu hoạch trong trong niềm vui rồi đó nhe Wink nhj
mai là sinh nhật em rồi thì phải ,ở đây chị chúc em sinh nhật vui vẻ nha .vậy không biết King có chuẩn bị gì cho buổi sinh nhật lần đầu của hai đứachưa ta? :-w .
có kết hoạch gì riêng cho buổi tiện của hai đứa không vậy em ? :D
hÌ, cảm ơn lời chúc của chị nha. Sn năm nay, king dự định rùi, sẽ dành cho em nhiều bất ngờ thú vị. chính vì thế mè hem nói ra đc, e cũng chẳng bik j cả Crying or Very sad . Thui chị mún bik thì hỏi nhỏ đi, có thể king sẽ tiết lộ cho chị đó, xong òi chị nhớ noi nhỏ cho em zí nghe (để đỡ hồi hộp í mè Wink )
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:15 am

Hè hè, king này gúm nhỉ, võ công không tệ chút nào. Đỡ tiếp nà:
King... Theo king thì king thích hình anh pe lỳ là một cô bé đơn giản hay cầu kỳ(trong cách ăn mặc, tô son điểm phấn, trong giao tiếp, trong chuyện tình cảm lãng mạng...). Vậy theo king: hình ảnh hiện tại của bé lỳ là cô bé như thế nào? Và đặc biệt có lãng mạng lắm hok?(phải nhận xét cho chuẩn đó nha...)

Lỳ nhá... giờ tới lược nhok nà...
Nhok cũng biết trước đây king rất đào hoa, vậy theo nhok, hiện tại king là con người thế nào? Nhok thích người yêu mình với một phong cách và tính cách như thế nào(phong cách ăn mặc, ăn nói, tính cách thể hiện trong tình yêu, sự chung thuỷ, đào hoa...).
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 3 Icon_minitime

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Nhân vât lên máy chèm tuần 1 tháng 6 Dã Quỳ
» Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé