Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!

Go down 
tramnguyen
maylangdu
sweet_sweet
thiên hạ đệ nhất công tử
HUU VIET
Natasa
CHUNG_VIET_8X4
bé_lì_90
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56191

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue90/100Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue80/100Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (80/100)

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 12:53 pm

25/10 là sn chị đúng hem ta. Chúc chị thiệt zui hong những trong ngày sn mà trong tất cả những ngày còn lại lun nha! Quà của bé lì đây
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Bca

Thiệt đẹp đúng hem chị, em thix lém đóa, mún giữ cho riêng mình thui nhưng lại bó bụng tặng chị đóa, vui nha chị! queen
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56498

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue70/100Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue991/1000Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 2:06 pm

[center]Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 48b03dd8_3
"NATASA"?CHÚC MỪNG BẠN THÊM TUỔI TRẺ MỚI ,NHIỀU NIỀM VUI

MỚI,NHIỀU THÀNH CÔNG MỚI.NHIỀU MAY MẮN MÓI BẠN HA?

tôi sẽ ko chúc bạn j cả vì bạn xứng đáng dc hưởng những

điều tốt đẹp nhất.

Chúc bạn những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc bạn

Mình sẽ luôn ở đằng sau BẠN

Luôn âm thầm và lặng lẽ đi suốt cuộc đời bạn

Khi BẠN cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy
[/center]
http://vnthutinh.com.vn
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52794

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 2:39 pm

bé_lì_90 đã viết:
25/10 là sn chị đúng hem ta. Chúc chị thiệt zui hong những trong ngày sn mà trong tất cả những ngày còn lại lun nha! Quà của bé lì đây
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Bca

Thiệt đẹp đúng hem chị, em thix lém đóa, mún giữ cho riêng mình thui nhưng lại bó bụng tặng chị đóa, vui nha chị! queen

Hi Bé_Lì! Uhm những bông hoa tuy giản đơn nhưng ý nghĩa rất nhìu đấy em cũng khá lâu chị có việc không vô DD mà em hôm nay vô lại thấy em vẫn nhớ về ngày chị "chào đời". Chị rất cảm động và cám ơn em nhìu nha...Hihihihi.
Bye em và hun em nhìu nha!

adm @:-]
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 2:56 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
[center]Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 48b03dd8_3
"NATASA"?CHÚC MỪNG BẠN THÊM TUỔI TRẺ MỚI ,NHIỀU NIỀM VUI

MỚI,NHIỀU THÀNH CÔNG MỚI.NHIỀU MAY MẮN MÓI BẠN HA?

tôi sẽ ko chúc bạn j cả vì bạn xứng đáng dc hưởng những

điều tốt đẹp nhất.

Chúc bạn những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc bạn

Mình sẽ luôn ở đằng sau BẠN

Luôn âm thầm và lặng lẽ đi suốt cuộc đời bạn

Khi BẠN cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy
[/center]

Hi Chung_Viet! Bánh gato ngon lắm và những lời tâm giao "Chúc mừng sinh nhật" của bạn Natasa thấy được chia sẻ và...cảm thông nhìu lắm. Na vui rất nhìu và xúc động vì bạn vẫn còn nhớ tới ngày sinh của Na đấy, uhm công việc của mọi người cũng như Na cả thôi nào bận học, nào bận đi làm...mình phải biết chia sẻ và thông cảm cho nhau thật nhìu phải không bạn?!. Bao giờ có tin vui cho Na hay nha...Mong tin bạn rất nhìu!
santa @:-]
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 53003

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 3:11 pm

lol! :D Khi BẠN cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy :D
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54509

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue10/1Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue10000/1Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 7:56 pm

hrt hrt hrt
em ko chịu đâu...em định tổ chức cho chị mà em bận quá hem cóa ở nhà...về đến nhà thì ngta tổ chức mất rùi...hem chịu...hem chịu đâu...
hu hu...chúc chị của em có 1 sinh nhật thiệt vui vẻ nghen....đây là quà của em nè...nhớ nhận hết nhé...
chẳng biết tặng chị cái j...chỉ biết tặng chị món thịt chó đặc sản quê em thôi...chị nhớ ăn hết nhé.Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Images?q=tbn:ANd9GcQdCJuIVIG-sV64u3ten8z027eFUoh2KmLvt-T4Oe5UFvF69XI&t=1&usg=__BRpqO7-i1BDLhJB3wEf2lWXS3as=
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Images?q=tbn:ANd9GcTtf0BmgPL-GEJy1Pm3QO5Fg-X0cTdg1M9AxkQ8nW1u_sMspO4&t=1&usg=__NiAfo7YwPP6uF3-BOXor_1SaVp4=
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 1246503350_DCC9
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52724

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue100/100Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue100/100Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 8:31 pm

HAPPY BIRTHDAY TO YOU! Chúc chị sinh nhật vui vẻ và thành đạt trong cuộc sống nha!!
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Hh017112008114946am
E tặng chị bó hoa nè...! Chúc chị lun xinh đẹp nha! hì......... queen
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 9:16 pm

chúc chị sinh nhật thật zui zẻ!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 6:10 am

HUU VIET đã viết:
lol! :D Khi BẠN cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy :D

Huu Viet ah! trước hết Natasa thanks bạn vẫn nhớ tới tôi trong ngày sinh nhật. Thanks bạn lần nữa có lời chia sẻ rất tâm đắc "Khi BAN cần, mình sẽ đến bên cạnh ấy" uhm rất hay và thú vị nữa...thanks nhìu nha! Bye

Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 6:26 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
hrt hrt hrt
em ko chịu đâu...em định tổ chức cho chị mà em bận quá hem cóa ở nhà...về đến nhà thì ngta tổ chức mất rùi...hem chịu...hem chịu đâu...
hu hu...chúc chị của em có 1 sinh nhật thiệt vui vẻ nghen....đây là quà của em nè...nhớ nhận hết nhé...
chẳng biết tặng chị cái j...chỉ biết tặng chị món thịt chó đặc sản quê em thôi...chị nhớ ăn hết nhé.Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Images?q=tbn:ANd9GcQdCJuIVIG-sV64u3ten8z027eFUoh2KmLvt-T4Oe5UFvF69XI&t=1&usg=__BRpqO7-i1BDLhJB3wEf2lWXS3as=
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Images?q=tbn:ANd9GcTtf0BmgPL-GEJy1Pm3QO5Fg-X0cTdg1M9AxkQ8nW1u_sMspO4&t=1&usg=__NiAfo7YwPP6uF3-BOXor_1SaVp4=
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 1246503350_DCC9

Hoangtuan iu của chị Na! Trời sao vừa mới gặp chị mà đã "ăn vạ" nhìu thế em? chị Na nói đùa em thôi nha hổng có giận nghe. Em hông tổ chức được cho chị năm nay thì dịp khác cũng được nha em, Be_Lì nhớ là được rùi em, uhm thịt chó quê em hả chi Na "ăn" cũng thấy ngon ghê ...Hihihi chi Na rất vui khi em và mọi người vẫn còn nhớ tới ngày sinh nhật của chị, nhưng hơi sớm vì mãi 25/10 mới là ngày chính thức chị "chào đời" mà em hông sao đâu chị thấy cả nhà mình trong DD vẫn nhớ tới chị là chị vui rùi. Thanks em rất nhìu vì món quà tặng "dân dã" mà ngon thiệt Hehehe... thanks em lần nữa nha. Bye

maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue8/10Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue7/10Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 5:00 pm

Em đang bận hái chôm chôm mang về trong ngày sinh nhật chị phương xa đấy

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_geekNói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Rambutan20Tree201

Chúc chị vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt trogn cuộc sống

Thiếu gì nữa nhỉ?
Hoa ...

tặng cả vườn luôn
chị thích cái nào ...........bứt cái đó ha lol!

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 596297396_ha5

và thức ăn nữa chứ Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_geek

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Thucan

Đây là quà của em

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 12617098778

Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 10:44 am

sweet_memory đã viết:
HAPPY BIRTHDAY TO YOU! Chúc chị sinh nhật vui vẻ và thành đạt trong cuộc sống nha!!
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Hh017112008114946am
E tặng chị bó hoa nè...! Chúc chị lun xinh đẹp nha! hì......... queen

Hi sweet_memory! Thanks em nhìu nha tặng sinh nhật chị bó hoa đẹp lắm em và những lời chúc thật chân thành, giản dị của em chị rất vui đấy nha...Hihihi. Bye em
santa tongue
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 10:54 am

linkmeo đã viết:
chúc chị sinh nhật thật zui zẻ!

Hi linkmeo! Chị Na thanks em rất nhìu...chắc là hôm 25 bên này chị tổ chức sinh nhật vui lắm đây vì đã nhận trước rất nhìu lời chúc tụng và cả quà của mọi người trên DD...Hihihi chị rất vui thanks em lần nữa nha. Bye santa tongue
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 11:04 am

maylangdu đã viết:
Em đang bận hái chôm chôm mang về trong ngày sinh nhật chị phương xa đấy

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_geekNói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Rambutan20Tree201

Chúc chị vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt trogn cuộc sống

Thiếu gì nữa nhỉ?
Hoa ...

tặng cả vườn luôn
chị thích cái nào ...........bứt cái đó ha lol!

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 596297396_ha5

và thức ăn nữa chứ Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_geek

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Thucan

Đây là quà của em

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 12617098778

Mây ah! Chị Na lại thêm tuổi nữa mất rùi vui buồn lẫn lộn, uhm sao Mây tặng chi nhìu quà thế chị Na biết chọn quà nào bây giờ nhỉ...?uhm thôi mỗi thứ chi Na lấy một loại vậy nha Mây? Hihihi...nhưng đang đói ăn trước đã các món ăn Mây "làm" tặng sinh nhật chị Na ăn ngon lắm đấy Mây, chôm chôm nữa rồi các hộp quà cả một vuờn hoa chị Na thỏa thích hái và ngắm nữa...chà chà Mây mang sang cho chị vừa quà tặng và cả niềm vui khá trọn vẹn ...chị Na lại thanks em lần nữa. Bye

santa tongue
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : nhìn lên mình chẵn bằng ai.nhưng mà nhìn xuống mình hơn nhiều người.hãy sống và quý trọng những gì mình đang có,và đừng nên suy nghỉ nhiều về những điều mình chua có
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 52616

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue7/10Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue8/10Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 11:14 am

muốn tặng quà cho na nhưng tram kg biết phải tặng gì nữa?gì thấy tất cả những món quà muốn tặng thì đã có các bạn tặng hết rùi.
Thôi thì tram chúc na có 1 sinh nhật thật vui và hạnh phúc nhé,sang tuổi mới với nhiều đều tốt đẹp mới
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63186

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 12:42 pm

hii, ai cũng tặng chị nhiều quà nên em cũng hem biết tặng chị món gì, thôi thì em tặng chị 1 cái bánh sinh nhật và sắc hoa tigon vậy, chúc chị sinh nhật nhiều niềm vui hạnh phúc, mọi điều ước sẽ thành hiện thực chị nhé iii nhj

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Picture

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 95461271379643
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 12:49 pm

Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 2:08 pm

tramnguyen đã viết:
muốn tặng quà cho na nhưng tram kg biết phải tặng gì nữa?gì thấy tất cả những món quà muốn tặng thì đã có các bạn tặng hết rùi.
Thôi thì tram chúc na có 1 sinh nhật thật vui và hạnh phúc nhé,sang tuổi mới với nhiều đều tốt đẹp mới

Tramnguyen ah! Uhm Na cũng đã nhận nhìu quà và lời chúc của mọi người trong DD xong mỗi người kể cả Trầm cũng vậy mang đến cho Na đều là niềm vui, lỗi nhớ nhà, quê hương da riết... Na rất xúc động với mỗi lời chúc một vẻ riêng, rất hay và ý nghĩa vô cùng, Na những mong lời chúc của Trầm nó là hiện thực thì Na vui biết nhường nào...Hihihi. Na thanks bạn rất nhìu.Bye

Được sửa bởi Natasa ngày Fri Oct 22, 2010 2:23 pm; sửa lần 1.
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 2:17 pm

thanh diep đã viết:
hii, ai cũng tặng chị nhiều quà nên em cũng hem biết tặng chị món gì, thôi thì em tặng chị 1 cái bánh sinh nhật và sắc hoa tigon vậy, chúc chị sinh nhật nhiều niềm vui hạnh phúc, mọi điều ước sẽ thành hiện thực chị nhé iii nhj

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Picture

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! 95461271379643

thanhdiep ah! em cũng như Mây tặng chị nhìu quà thế? nào là sắc hoa tigon, nào là bánh sinh nhật trông đẹp ghê có khi còn đẹp hơn cả bánh bên này bạn bè tặng chị ấy, lại một bài hát "Chúc mừng sinh nhật" nữa nghe hay và nhớ nhà lắm em chị rất vui em ah, em và mọi người vẫn nhớ ngày "định mệnh" của chị. Chị không biết nói gì hơn ngoài câu thanks em rất nhìu, thanks lần nữa nha em iu. Bye

Được sửa bởi Natasa ngày Thu Oct 28, 2010 5:40 am; sửa lần 2.
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53450

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 9:29 pm

hì , biết sinh nhật muôn quá , thôi thì lời chúc cũng muộn vậy nhé
chúc na tuổi mới nhiều niềm vui , hạnh phúc thành công , luôn suôn sẻ mọi công việc , chồng con luôn nhé
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeSat Oct 23, 2010 5:05 am

hoàng tử thành rome đã viết:
hì , biết sinh nhật muôn quá , thôi thì lời chúc cũng muộn vậy nhé
chúc na tuổi mới nhiều niềm vui , hạnh phúc thành công , luôn suôn sẻ mọi công việc , chồng con luôn nhé

hoàng tử thành rome ah! Các cụ thường có câu "muộn còn hơn không" Uhm thôi cũng không sao cả, Na nhận tất cả những lời chúc tốt đẹp mà bạn chúc tới Na...Hihihi Na vui lắm đấy, chỉ duy nhất có một câu Na chưa dám nhận "chồng con luôn nhé..." quả thật khó đối với Na, mong bạn hiểu cho, dẫu sao thêm tuổi mới là Na vui òi bạn ạ và điều đáng ghi nhận là bạn vẫn còn nhớ đến Na.Thanks bạn nhìu nha. Bye

tongue @:-]
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 52176

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue0/0Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Left_bar_bleue0/0Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeSat Oct 23, 2010 9:28 am

Chúc Na sinh nhật vui ve!hiiiiiiii!lâu quá rùi không rảnh để ghé thăm diễn đàn nên chúc mừng ko đúng dịp na thông cảm nhen!
http://phattrien24h.com
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 5:29 am

hoalongden đã viết:
Chúc Na sinh nhật vui ve!hiiiiiiii!lâu quá rùi không rảnh để ghé thăm diễn đàn nên chúc mừng ko đúng dịp na thông cảm nhen!

Hi hoalongden! Uhm cũng đã lâu rùi bạn với Na không "gặp" nhau, không sao cả ai cũng bận mà, thanks bạn rất nhìu về lời chúc mừng sinh nhật nha. Bye

santa :-h
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 1:26 pm

hii, chị na ơi, lời chúc sinh nhật dù có sớm hay muộn thì cũng là tình cảm mọi người dành cho chị đó, những lúc nào rảnh, chị nhớ ghé thăm tụi em nha, viết nhiều thơ cho tụi em đọc và giao lưu với chị nữa iii nhj
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 4:16 am

thanh diep đã viết:
hii, chị na ơi, lời chúc sinh nhật dù có sớm hay muộn thì cũng là tình cảm mọi người dành cho chị đó, những lúc nào rảnh, chị nhớ ghé thăm tụi em nha, viết nhiều thơ cho tụi em đọc và giao lưu với chị nữa iii nhj

Hi Thanhdiep!
Cũng wa lâu rùi chị Na k vô DD bận mà, Uhm chị thanks về tất cả cho ngày sinh nhật của chị dù mọi người bít sơm hay muộn cũng là tình cảm chân tình của mọi người dành cho chị...Hihihi chị vui lắm. Chị mong những ngày tới công việc học hành, viết bài nó ít đi để chị vô DD giao lưu cùng cả nhà mình cho đỡ bùn và chị mong rằng tình cảm ấy ngày càng phát triển nha Diep! Mong hồi âm của em.
santa @:-] :P
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! Icon_minitime

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» HAPPY BIRTHDAY mẹ yêu
» Happy birthday bé ếch của anh
» Mừng sinh nhất bạn kiepsongvothuong_86 và tuantl_plaza
» Happy birthday to BachLong139
» Happy Birthday Kimthuy070189